Thread Tools
Old 04-05-2010, 20:36
Maswor's Avatar
Maswor Maswor is offline
K.I.A
Re: Soundmagic PL11 hay PL21

Miếng gắn default đeo vào thấy nóng tai bà cố. Mình đã chuyển xang miếng mút rồi
Reply With Quote
Old 04-05-2010, 20:41
lenguyenvinh's Avatar
lenguyenvinh lenguyenvinh is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by Maswor View Post
Miếng gắn default đeo vào thấy nóng tai bà cố. Mình đã chuyển xang miếng mút rồi
miếng bọt biển đó nó giảm bass nhiều lắm đó .
Reply With Quote
Old 04-05-2010, 20:55
Card To Card To is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by lenguyenvinh View Post
miếng bọt biển đó nó giảm bass nhiều lắm đó .
có tác dụng rõ rệt thế cơ à
Reply With Quote
Old 04-05-2010, 20:56
Venus.K's Avatar
Venus.K Venus.K is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by TThach View Post

Còn Bose in-ear không rỗi hơi mà tôi nhập về bán giá rẻ vậy. Tôi chơi và bán những tai nghe tôi thích, những thứ tôi đánh giá cao. Nếu tôi vì tiền, tôi đã nhập PL về bán cho nó xu thế, đỡ mất công PR vì bro đã làm rất tốt việc đó rồi. Nhưng tôi không làm thế vì tôi không thích chúng.
Em thì em ko dám ý kiến về mấy chuyện khác. Nhưng bro TThach nói thế này thì nhiều người sẽ hiểu nhầm ý của bro là những ai đang bán SM đều là vì tiền và xu thế, chắc sẽ có ko ít người ko hài lòng Em góp ý chút xíu vậy có gì quá thì mong bro bỏ qua ko chấp vặt nhé
Reply With Quote
Old 04-05-2010, 21:00
lenguyenvinh's Avatar
lenguyenvinh lenguyenvinh is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by Card To View Post
có tác dụng rõ rệt thế cơ à
có thể tai mình khá nhạy cảm nên thay đổi một tí là thấy sự thay đổi rồi
Reply With Quote
Old 04-05-2010, 21:08
TThach's Avatar
TThach TThach is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by Venus.K View Post
Em thì em ko dám ý kiến về mấy chuyện khác. Nhưng bro TThach nói thế này thì nhiều người sẽ hiểu nhầm ý của bro là những ai đang bán SM đều là vì tiền và xu thế, chắc sẽ có ko ít người ko hài lòng Em góp ý chút xíu vậy có gì quá thì mong bro bỏ qua ko chấp vặt nhé
Em là em nói về em kìa. Ai cũng hiểu Mario là kênh phân phối chính thức và gần như Mario một tay gây dựng nên tên tuổi SoundMAGIC ở VN. Xu thế do chính Mario tạo dựng nên. Nên không thể hiểu theo cách ấy với Mario được.

Còn tất nhiên các cửa hàng khác nhập SoundMAGIC hay bất cứ thứ gì về bán thì chả căn cứ vào xu thế và bán vì lợi nhuận thì vì cái gì?
Reply With Quote
Old 04-05-2010, 22:17
minhphutran's Avatar
minhphutran minhphutran is offline
Senior Member

Quote:
Bro bỏ công viết cho tôi thì tôi cũng không tiếc công trả lời cho bro. Về con Bose, nói thẳng ra, anh Vũ khẳng định với tôi là hàng xịn. Không tin bro lên web và hỏi thẳng anh ấy xem. Mình thì mình không thích kiểu khinh người của bro. Con Keenion 100k. Thử hỏi có tai nghe nào tầm giá ấy mà vượt qua được nó không? Hãy search xem có bao nhiêu lời ca ngợi cho cái tai nghe 100k hay chỉ có mỗi mình tôi khen?

Còn Bose in-ear không rỗi hơi mà tôi nhập về bán giá rẻ vậy. Tôi chơi và bán những tai nghe tôi thích, những thứ tôi đánh giá cao. Nếu tôi vì tiền, tôi đã nhập PL về bán cho nó xu thế, đỡ mất công PR vì bro đã làm rất tốt việc đó rồi. Nhưng tôi không làm thế vì tôi không thích chúng.

Về con CX300 xịn kia, giá nó bên TQ là 55$. Bro có giỏi thì nhập về bán 400 500K xem nào? Chỉ giỏi nói mồm.
TThach có google mà check lại đi bàn với cậu mệt.Tụi tôi còn trẻ non dạ.Nhưng dám khẳng định hàng bro bán ko chính hãng hay nói đúng hơn là fake.
Chả có cái bose in-ear chính hãng nào bán giá 500k đâu.Tai bro dc tầm nào mà dám khẳng định nghe qua thấy giống.Con full size còn chưa có phải mờ topic lập ra để hỏi.KCS 35 cũng là full size đấy bro biết ko.Hay hàng bro hàng giả ko phải full size.
Trình của cậu chả bẳng ai .Trên đây lắm bậc cha chú.Ăn nói đàng hoàng.
Vậy nhé.Chấp nhận sự thật đi.Có gì cũng với ông gì đó tự xướng đó là hàng chính hãng qua đôi tai của ổng.Nghe giống mà kêu chính hãng thật nực cười.Ko lẽ Koss Potapro mod clip 75 90% mọi người nói gần giống 35 vậy nó là 35 àh.
Reply With Quote
Old 04-05-2010, 23:26
TThach's Avatar
TThach TThach is offline
Senior Member

Mình flame hay tranh cãi cũng được thôi MPT ạ. Nhưng điều kiện trước tiên là bro phải có trình độ đọc hiểu, chứ không cứ phải giải thích qua lại, mệt và tốn thời gian lắm bro à.

Trong cái bài bro quote lại có dòng nào tôi nói nghe giống con hàng hãng 120$? Tôi còn chưa được nhìn thấy con ấy bao giờ cơ mà.
Reply With Quote
Old 04-05-2010, 23:34
minhphutran's Avatar
minhphutran minhphutran is offline
Senior Member

Quote:
Mình flame hay tranh cãi cũng được thôi MPT ạ. Nhưng điều kiện trước tiên là bro phải có trình độ đọc hiểu, chứ không cứ phải giải thích qua lại, mệt và tốn thời gian lắm bro à.

Trong cái bài bro quote lại có dòng nào tôi nói nghe giống con hàng hãng 120$? Tôi còn chưa được nhìn thấy con ấy bao giờ cơ mà.

Quote:
hế Bose xịn nhiều tép hả bác? Hôm trước có gặp một anh hỏi mua Bose, anh ấy nói là có con Bose xịn nhưng để bên Mỷ, vì nhà anh nextdoor to Bose's showroom. Anh ấy nói nghe rất giống. Nhưng chưa hài lòng với âm bass vì nghe với một bài dance trên ipod của anh ý bass bị vỡ. Em thử với tất cả các tai nghe thì đều thấy vỡ, em bảo anh ấy là do mixer của nhạc. Anh ấy bảo không phải, tại Ipod kén tai nghe, chỉ hợp với Bose xịn mà thôi. Cuối cùng là em đi về
Vậy nhá dc chưa.
Quote:
Anh Vũ khẳng định là hàng xịn, bác nào có tai nghe xịn thì em xin đến để check.
Ai vậy mới vào voz khẳng định cùng bác đi.
Reply With Quote
Old 04-05-2010, 23:36
TThach's Avatar
TThach TThach is offline
Senior Member

Thế đấy là anh ta nói hay là tôi nói? ?

Quote:
Originally Posted by minhphutran
Tai bro dc tầm nào mà dám khẳng định nghe qua thấy giống.
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules