Thread Tools
Old 25-05-2008, 12:15
axlroses's Avatar
axlroses axlroses is offline
Senior Member
Re: Hướng dẫn đăng kí và download trên torrents.ru rất nhiều film HD và game,music!!

Quote:
Originally Posted by 007TTT
àh mấy bác ơi mấy e cấu hình vậy đủ coi phim HD ở chết độ 1080p ko bác
Main: 915 hình như là 3ghz
DDR :1gb
intel p4 3ghz
VGR : 128MB

Nhu vậy coi Hd vẫn ổn hả bác ở chế độ 1080p
Nếu ko hộp thì coi ở mức độ nào hộp hẻ mấy bác.
chip này ko chơi dc 1080p là cái chắc, bạn mình cấu hình cũng như bạn coi 720p vẫn dc, tuy nhiên đến những đoạn nhiều chi tiết thì giật chút, ko ảnh hưởng lắm. Mà cũng chỉ chơi 720p thôi bạn ah, có TV plasma hãy down loại kia
Reply With Quote
Old 25-05-2008, 20:07
007TTT's Avatar
007TTT 007TTT is offline
Senior Member
Re: Hướng dẫn đăng kí và download trên torrents.ru rất nhiều film HD và game,music!!!

e đã dừng hết chỉ dow 1 phim nhưng bị nhu vậy là sao vậy mấy a??? Ngay chổ bị đánh dấu chéo mầy đỏ đó

Reply With Quote
Old 25-05-2008, 21:03
luongthaiduong's Avatar
luongthaiduong luongthaiduong is offline
Senior Member
Re: Hướng dẫn đăng kí và download trên torrents.ru rất nhiều film HD và game,music!!!

Em đã đăng kí nhưng login không được các anh ơi!
Old 26-05-2008, 18:41
007TTT's Avatar
007TTT 007TTT is offline
Senior Member

sao hỏng có bác nào giúp đỡ e hết vậy??? huhunu
Reply With Quote
Old 26-05-2008, 19:21
longdts longdts is offline
Senior Member
Re: Hướng dẫn đăng kí và download trên torrents.ru rất nhiều film HD và game,music!!

Quote:
Originally Posted by luongthaiduong
Em đã đăng kí nhưng login không được các anh ơi!
Có nhận mã kick hoạt qua email ch?
Reply With Quote
Old 26-05-2008, 20:04
Senior Member

Quote:
sao hỏng có bác nào giúp đỡ e hết vậy??? huhunu
Xem ratio của mình chưa? nên đọc kỷ hướng dẩn trước khi sử dụng ( trong topic này có hướng dẩn mà).
Bạn down được bao nhiêu phim trong web này rồi? khi down xong có xóa files liền không? nên tìm hiểu về torrents hơn.
Theo Tui biết thì khi mình down về thì không phãi down từ diển đàn đâu,mà từ máy tính của ai đó trên thế giới có acc trên forum này.
Cũng giống như mình vậy, họ cũng làm việc tương tự.
Mình down từ máy này,thì người khác down từ máy mình ,cho nên không tắt máy, không xóa files mới down về,forum kiểm tra việc này bằng tỉ số "ratio" up, down,
Có DOWN có UP vậy thì mói gọi là torrent,
Biết có vậy không biết đúng không? Ai có biết chi tiết hơn thì chia sẽ kinh nghiệm nghe.
Hình bên dưới cho thấy là mình đang down từ nhiều máy khác,và họ đang seed cho mình.
Attached Images
File Type: jpg Untitled.....jpg‎ (320.5 KB, 24 views)
Reply With Quote
Old 26-05-2008, 20:44
007TTT's Avatar
007TTT 007TTT is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by longdts
Xem ratio của mình chưa? nên đọc kỷ hướng dẩn trước khi sử dụng ( trong topic này có hướng dẩn mà).
Bạn down được bao nhiêu phim trong web này rồi? khi down xong có xóa files liền không? nên tìm hiểu về torrents hơn.
Theo Tui biết thì khi mình down về thì không phãi down từ diển đàn đâu,mà từ máy tính của ai đó trên thế giới có acc trên forum này.
Cũng giống như mình vậy, họ cũng làm việc tương tự.
Mình down từ máy này,thì người khác down từ máy mình ,cho nên không tắt máy, không xóa files mới down về,forum kiểm tra việc này bằng tỉ số "ratio" up, down,
Có DOWN có UP vậy thì mói gọi là torrent,
Biết có vậy không biết đúng không? Ai có biết chi tiết hơn thì chia sẽ kinh nghiệm nghe.
Hình bên dưới cho thấy là mình đang down từ nhiều máy khác,và họ đang seed cho mình.
Mình ko xoá gì cả mình chỉ để mấy 14-18/24 àh ko biết có ảnh hưởng gì ko? Còn coi điểm ratio ,dow , up thì mình ko biết coi nhờ bro và mấy a e coi dùm và chỉ e thêm.

Reply With Quote
Old 26-05-2008, 22:26
Senior Member

Quote:
Mình ko xoá gì cả mình chỉ để mấy 14-18/24 àh ko biết có ảnh hưởng gì ko? Còn coi điểm ratio ,dow , up thì mình ko biết coi nhờ bro và mấy a e coi dùm và chỉ e thêm.

Thì đúng rồi bạn đang nợ người ta kìa! Ratio có 0,02.
Chơi món này thì máy phãi mở suốt đời 24/24 như vậy người ta mới leech được từ máy mình liên tục...
Nếu chơi ăn gian thì tạo vài chục acc ,down 1-2 phim xong xóa,lấy acc khác down tiếp...nhưng mà cũng phãi tạo thêm vài chục cái email...nếu ở không!!! bản thân Tui chỉ nuôi 1 acc....

Last edited by longdts; 26-05-2008 at 22:34.
Reply With Quote
Old 27-05-2008, 00:09
007TTT's Avatar
007TTT 007TTT is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by longdts
Thì đúng rồi bạn đang nợ người ta kìa! Ratio có 0,02.
Chơi món này thì máy phãi mở suốt đời 24/24 như vậy người ta mới leech được từ máy mình liên tục...
Nếu chơi ăn gian thì tạo vài chục acc ,down 1-2 phim xong xóa,lấy acc khác down tiếp...nhưng mà cũng phãi tạo thêm vài chục cái email...nếu ở không!!! bản thân Tui chỉ nuôi 1 acc....
vậy là bắc buột phải treo 24/24 hẻ ko có cách nào cho mấy nó nghĩ tí xiếu nào sao?
Reply With Quote
Old 27-05-2008, 09:15
zombiehp's Avatar
zombiehp zombiehp is offline
Đã tốn tiền

Quote:
vậy là bắc buột phải treo 24/24 hẻ ko có cách nào cho mấy nó nghĩ tí xiếu nào sao?
Ăn rồi thì cũng phải trả chứ. Ai cũng như ông thì làm gì có Torrent mà dùng

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules