Thread Tools
Old 22-01-2020, 00:26
cyberkingXX cyberkingXX is offline
Đã tốn tiền
Re: Page 13 - Đứa em gái đòi mua điện thoại đắt tiền

Giống kiểu có tiền nhưng phải xài theo sự chỉ đạo từ cấp trên ))).....vậy thì nếu xài không đúng theo expectation của cấp trên thì sau này không feed nữa rồi cùng ngồi xuống giải thích kiểu vì em chưa tạo ra được thu nhập và đang tiêu xài dựa trên trợ cấp của anh và gia đình mà em xài sang quá....xài mà không đúng theo ý anh muốn và anh chướng mắt quá nên anh sẽ không cấp cho em xài nữa hoặc sẽ cấp dưới mức mà em nhận hàng tháng bao nhiêu phần đấy.....khi nào em đi làm ra tiền rồi em mua gì anh cũng kệ hoặc em xài phung phí đốt tiền anh cũng mặc vì đó là tiền của em và em cũng không ăn bám gia đình và anh nữa.....anh em trong nhà nói toẹt ra thế cho nhanh.....đang tuổi ăn tuổi lớn ở đó nói lý mà nó nghe.....ông cũng trải qua tuổi này rồi thì ông cũng biết mà nhỉ ))))

via vozForums for iPhone
CORE I5-4460 3.20GHz | MSI B85M - E45 | KINGSTON HyperX Fury BLACK (2x4GB) | PowerColor TurboDuo R9 280X | WESTERN DIGITAL Caviar Blue 1TB 64MB 7200 SATA 3 |Seasonic M12 620W EVO - 80 Plus Bronze Full Modular | Case Thor Erosi 2

Last edited by cyberkingXX; 22-01-2020 at 00:29.
Reply With Quote
Old 22-01-2020, 09:55
PhanNgocLong123's Avatar
PhanNgocLong123 PhanNgocLong123 is offline
Senior Member
Re: Đứa em gái đòi mua điện thoại đắt tiền

Kệ nó đi. Nó thích mua gì nó mua, có 15 triệu chứ mấy

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules