Thread Tools
Old 13-01-2020, 15:32
The Killing Joke's Avatar
The Killing Joke The Killing Joke is offline
Senior Member
Re: Page 7 - Violet chơi sao cho chuẩn vậy anh em

Sau fuck hợp lên Nanh luôn

Reply With Quote
Old 13-01-2020, 15:34
thangchochet's Avatar
thangchochet thangchochet is offline
Senior Member
Re: Violet chơi sao cho chuẩn vậy anh em

Song đao mình thấy ko hợp lý mấy, st của violet 90% đến từ bộ chiêu thức , đâu cần dùng đến tốc đánh, nếu muốn lấy chí mạng thì nên cung tà ma tốt hơn nhiều
M hay xem tụi nó đánh , nên khá thần tượng con này , đame to mặc dù chơi gà, nhưng vẫn khoái nó. Chỉ khúc mắc chút là đồ lên của con này, giữa cung tà ma và phúc hợp kiếm , ae thấy nên đồ nào thì hơn
Old 13-01-2020, 15:39
kaipham7895 kaipham7895 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by thangchochet View Post
Song đao mình thấy ko hợp lý mấy, st của violet 90% đến từ bộ chiêu thức , đâu cần dùng đến tốc đánh, nếu muốn lấy chí mạng thì nên cung tà ma tốt hơn nhiều
M hay xem tụi nó đánh , nên khá thần tượng con này , đame to mặc dù chơi gà, nhưng vẫn khoái nó. Chỉ khúc mắc chút là đồ lên của con này, giữa cung tà ma và phúc hợp kiếm , ae thấy nên đồ nào thì hơn
lên cung tà ma thay cho song dao cũng đc nhưng mà vio nói ko cần dùng tốc đánh là sai nhé lúc đầu t cũng nghĩ vậy nhưng đánh nhiều sẻ nhận ra tốc đánh của vio rất quan trong nhé
Reply With Quote
Old 13-01-2020, 15:44
Senior Member

dame tay của vio đúng là ko bằng những ad khác nhưng những pha solo kill với ad team bạn thím sẻ thấy nó lợi hại ra sao đôi khi thím thua đồ lộn ko chết ad nó bồi thêm 2 phát dánh thường thì ad sát thủ hơn tý đồ vẫn ngỏm đc nhé. chiêu 1 của vio bị nert nhiều lắm r ko thể 1 lộn 1 mạng như lúc đầu nên phải đánh thường nhiều vào. ở trên có thím nói rồi đó 1 lộn + đánh thường 1 2 cái là máu giấy ngủm liền
Reply With Quote
Old 13-01-2020, 16:27
MyTomChuaCay's Avatar
MyTomChuaCay MyTomChuaCay is offline
Member
Re: Page 7 - Violet chơi sao cho chuẩn vậy anh em

Quote:
Originally Posted by The Killing Joke View Post
Sau fuck hợp lên Nanh luôn
Chệu ))) chỉ đồ ba lăng nhăng.
3 mùa hoa đào nở thì Violet vẫn chỉ 1 kiểu build duy nhất :

Rừng : bản ht, kể cả bản sau : Đồ cấp 2 kiếm, giày tốc đánh, thương xp, thánh kiếm, phức hợp, nanh cuối. Đủ tiền bán đồ rừng lên giáp hồi sinh=> liềm => găng. Xong nanh mà tem bạn nh cc thì đổi giày kiên cường. Ngọc 16cm, 5 hút máu, 5 tốc đánh.

lane: gặp sp trâu ( thane, baidum thì) thương xp trước. Còn ko thì cứ thánh kiếm, thương xp, phước hợp, nanh, giáp hồi sinh. Ngọc đi lane thì lấy nh tốc đánh hơn chút. M thấy bản này lên musa bắn tank cx ko ăn thua đâu. cứ thương xp mà rỉa bọn ad, ap r mình hội đồng thg tank bên bạn cx đc. Lên musa lăn thiếu dame.

Sống không vì mình trời tru đất diệt
Reply With Quote
Old 13-01-2020, 16:35
Infinite ManU's Avatar
Infinite ManU Infinite ManU is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by gocpho8x View Post
Với bộ 36%STCM mình build đồ trong trận đầu tiên lên 4 cái găng TLCM 12%,sau đó lên nửa cây thương xuyên phá,lên tiếp thánh kiếm,tiếp đó lên nốt TXP rồi lên song đao,món tiếp tùy trận lên PHK hoặc kiếm xuyên giáp
Lên đồ kiểu này bắn không có dame luôn, đồ dị quá như build cho wukong vậy. Ngọc cho Vio thì 16%crit là hợp lý nhất. Vio ít ai lên song đao cả nói chung cách build đồ của bạn chắc đánh rank thấp.

Gửi từ ........ bằng vozFApp
Reply With Quote
Old 13-01-2020, 17:25
gocpho8x gocpho8x is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by Infinite ManU View Post
Lên đồ kiểu này bắn không có dame luôn, đồ dị quá như build cho wukong vậy. Ngọc cho Vio thì 16%crit là hợp lý nhất. Vio ít ai lên song đao cả nói chung cách build đồ của bạn chắc đánh rank thấp.
Cảm ơn bác chia sẻ,mình rank cỏ toàn đánh thường cho đỡ ức chế vì bản thân gà,ko có team nên nghĩ sao thì build vậy
Chốt quả ngọc của Violet là : đỏ 16 TLCM,tím 5v hút máu,5v tđc,xanh 10v xuyên giáp. Đồ TK,TXP,PHK,nanh là chuẩn chỉ phải ko bác?
Reply With Quote
Old 13-01-2020, 17:30
gocpho8x gocpho8x is offline
Senior Member

Ổn chưa các bác ơi
Reply With Quote
Old 13-01-2020, 17:48
Senior Member

Quote:
Originally Posted by Infinite ManU View Post

vl ko có dame có thử chưa mà nói vậy ?? mình rank thấp thật CT >10* thôi nên ko biết ct vài chục sao build đồ thế nào. 4 cái găng đàu game + phù hiệu có cái 16% chí mạng nk rỉa 2 cái ad về nhà rồi chứ ở đó ko dame
Reply With Quote
Old 13-01-2020, 17:51
Infinite ManU's Avatar
Infinite ManU Infinite ManU is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by kaipham7895 View Post
vl ko có dame có thử chưa mà nói vậy ?? mình rank thấp thật CT >10* thôi nên ko biết ct vài chục sao build đồ thế nào. 4 cái găng đàu game + phù hiệu có cái 16% chí mạng nk rỉa 2 cái ad về nhà rồi chứ ở đó ko dame
Thì thích thì build kiểu đó, chứ chơi ai lên kiểu đó đâu lên 4 cái găng làm gì? Trong khi đồ vio chỉ cần 2 găng để lên thánh kiếm. Quá phí chia sẻ vậy thôi

Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules