Thread Tools
Old 03-12-2019, 01:59
dangkhoa27187 dangkhoa27187 is offline
Đã tốn tiền
Re: Các vấn đề liên quan mod dangkhoa

Quote:
Originally Posted by hotblade View Post
Tôi đồng ý cho anh Trung truy cập và sử dụng, không phải anh nhé
Haiz thông tin số điện thoại của bạn hoàn toàn là thứ public, không có gì là bí mật riêng tư cả bạn à. Mình không trộm đọc tin nhắn của bạn, cũng không sử dụng số điện thoại của bạn đăng lên mạng.
Thậm chí bạn còn cho người ta số để kiếm tiền bằng momo, có quái gì đâu mà nghe cứ như bí mật quốc gia vậy
Mình không thích vòng vo nên cứ nói thẳng luôn là thấy trong profile nên gọi check, thế thôi.
Anh nên nhớ, nếu tôi bán hàng lừa đảo, thì dù tôi là mem cũng cần xóa thớt, ban vĩnh viễn, bạn nói 1 là unset tôi, hoặc 2 là xóa thớt bán hàng, thế chẳng phải là smod thì không được lừa đảo, còn mem thì được ?
Tranh luận với 1 người như anh mà nói chuyện được lâu thế tôi cũng tự thấy mình rảnh quá rồi
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 02:01
hotblade's Avatar
hotblade hotblade is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by dangkhoa27187 View Post
Haiz thông tin số điện thoại của bạn hoàn toàn là thứ public, không có gì là bí mật riêng tư cả bạn à. Mình không trộm đọc tin nhắn của bạn, cũng không sử dụng số điện thoại của bạn đăng lên mạng.
Thậm chí bạn còn cho người ta số để kiếm tiền bằng momo, có quái gì đâu mà nghe cứ như bí mật quốc gia vậy
Mình không thích vòng vo nên cứ nói thẳng luôn là thấy trong profile nên gọi check, thế thôi.
Anh nên nhớ, nếu tôi bán hàng lừa đảo, thì dù tôi là mem cũng cần xóa thớt, ban vĩnh viễn, bạn nói 1 là unset tôi, hoặc 2 là xóa thớt bán hàng, thế chẳng phải là smod thì không được lừa đảo, còn mem thì được ?
Tranh luận với 1 người như anh mà nói chuyện được lâu thế tôi cũng tự thấy mình rảnh quá rồi
Tôi nói rồi, việc anh sử dụng sdt của tôi là không được sự cho phép và quấy rối đời tư của tôi, nếu anh có não thì anh sẽ nói tôi public số momo từ post đầu, nhưng không, anh lại tự nhận là vào database mò.
SDT cá nhân của tôi, tôi public cho ai là việc của tôi, anh không phải là người quyết định thông tin có phải là thông tin cá nhân không, ok? Nói chung là mọi việc đã hạ màn, trong đây anh còn nhây cũng chỉ là già néo đứt dây thôi. Nếu như anh đã được unset global thì mod vtalinh vui lòng close topic tại đây do anh đã nhận tội hết cmnr
Còn demand của tôi không có hoặc nhé
1.
2.
Cái này nghĩa là thực hiện cả 2, ok?
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 02:03
nickchat1997's Avatar
nickchat1997 nickchat1997 is offline
Member
Re: Page 4 - Các vấn đề liên quan mod dangkhoa

Quote:
anh Linh coi loại thằng này ra khỏi cái BQT voz chứ có ngày các anh chết cái diễn đàn này đi vì thằng ngu này đấy.
Chiếm hữu thông tin cá nhân không được public không có sự đồng ý của khổ chủ, gọi điện gạ kèo với lời lẻ không tốt mà kêu không vấn đề gi. Nói như mày Facebook nó đâu bị điều trần vì 5 triệu tài khoản bị đánh cắp.
Còn mày biết sao mày bị unset không vì mày lấy số đó mày gọi ngta đấy. Lấy từ database của voz khác với việc lấy từ thông tin public của ngta con ạ. Bớt đi rừng và học hỏi với xã hội văn minh nhiều hơn đi.

via vozForums for iPhone
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 02:04
mik@ mik@ is offline
Senior Member

Quote:
Bạn nhờ mod vtalinh vào xem profile của bạn là biết tôi có cố tình dùng cái gì mò info của bạn không.
Và cho tôi hỏi, như thế nào là tra cứu trái phép vậy, anh sợ hãi với việc tôi biết số điện thoại của anh ư, anh sợ tôi đánh anh ư
Nếu tính đánh anh, tôi chả bao giờ lại dùng số điện thoại công khai của tôi gọi cho anh, xưng mình là ai, và cũng không cần thiết phải gọi anh
File ghi âm đây, chả có gì phải giấu giếm.
https://www.fshare.vn/file/RX5K6WPJD...ken=1575311436
Tôi nói chuyện có hơi to tiếng, cái đấy thì sry, bất kì ai khi đang bực mình vì bị công kích cá nhân thì đều khó bình tĩnh đc, nhưng tôi ko dọa gì anh cả, chẳng qua anh đang sợ hãi vì bản thân chửi bới khá nhiều, sợ tôi trả thù này nọ nên nghĩ thế thôi
thôi đi ông, mò infor của mem phục vụ công việc cá nhân của ông rồi còn chối quanh, 30 rồi ko có tí tự trọng
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 02:06
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by hotblade View Post
Tôi nói rồi, việc anh sử dụng sdt của tôi là không được sự cho phép và quấy rối đời tư của tôi, nếu anh có não thì anh sẽ nói tôi public số momo từ post đầu, nhưng không, anh lại tự nhận là vào database mò.
SDT cá nhân của tôi, tôi public cho ai là việc của tôi, anh không phải là người quyết định thông tin có phải là thông tin cá nhân không, ok?
Không đâu bạn, mình không như bạn, mình vào xem trong profile là mình nói xem trong profile, mình khinh thường việc nói rằng mình biết số qua việc bạn post số momo .
Thế thôi, việc quyết định mình có tiếp tục làm mod không là ở anh Linh, còn tranh luận với bạn thật sự chả giải quyết được gì, mình đi ngủ đây, chúc ngủ ngon .
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 02:09
nickchat1997's Avatar
nickchat1997 nickchat1997 is offline
Member
Re: Page 4 - Các vấn đề liên quan mod dangkhoa

Bố khỉ. Thằng này đi rừng rồi quen thói sống thú vật trong rừng. Làm sai k nhận sai. Nếu nó còn được làm mod f17 như a lLinh nói mình nghĩ F17 lại như thời thằng nhóc con sonjk thôi.
To a Linh: em thấy thằng này không hề có tố chất để làm quản lý bất cứ thứ gì. Ngu và cực kì lỳ lợm, không nhận thức được hành vi mình đang làm sai hay đúng, càng làm sai lại càng tỏ ra mình đúng, dùng quyền mod để khoá mõm bất cứ ai ngược dòng hoặc dồn nó vào thế bí. Sinh năm 1987 nhưng nhận thức còn thua đứa 2k .

via vozForums for iPhone
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 02:14
Đã tốn tiền
Re: Page 3 - Các vấn đề liên quan mod dangkhoa

Quote:
Originally Posted by nickchat1997 View Post
Unset mod global nhưng vẫn còn mod f17 bạn ơi. Nhờ unset f17 đi. Ae có 1 chỗ chơi thôi gặp thằng lạm quyền này ức chế lắm. Thà để thuyvan tới tháng xoá thớt còn hơn
Sẵn tiện đây dangkhoa cũng ban nick TPhuong của mình khi tranh luận k lại đổ tại mình chụp mũ thiết nghĩ 1 con người sinh năm 87 chưa hề có kinh nghiệm quản lý , tính cách trẻ con thì không nên được làm những công việc này
via vozForums for iPhone
Quote:
ngay cả luật bất khả xâm phạm về thông tin cá nhân mà còn k biết. Vậy tư cách gì ra luật cấm đăng hình không che lên diễn đàn k nhầm mục đích bốc phốt? Dại dột ngu dốt như này đòi đi làm mod? Học hỏi thuyvan ấy, lâu lâu cũng bị cà khịa nhưng khi làm là đúng rõ ràng rành mạch và không có chuyện lạm quyền nhé.

via vozForums for iPhone
Quote:

Bố khỉ. Thằng này đi rừng rồi quen thói sống thú vật trong rừng. Làm sai k nhận sai. Nếu nó còn được làm mod f17 như a lLinh nói mình nghĩ F17 lại như thời thằng nhóc con sonjk thôi.
To a Linh: em thấy thằng này không hề có tố chất để làm quản lý bất cứ thứ gì. Ngu và cực kì lỳ lợm, không nhận thức được hành vi mình đang làm sai hay đúng, càng làm sai lại càng tỏ ra mình đúng, dùng quyền mod để khoá mõm bất cứ ai ngược dòng hoặc dồn nó vào thế bí. Sinh năm 1987 nhưng nhận thức còn thua đứa 2k .

via vozForums for iPhone
What anh ở đội cổ động nào đây, anh nói cảm động quá, anh làm tôi thấy tội lỗi đầy mình muốn ban chính mình luôn đây này
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 02:31
OmegaSentinel's Avatar
OmegaSentinel OmegaSentinel is offline
Đã tốn tiền
Re: Page 3 - Các vấn đề liên quan mod dangkhoa

Quote:
What anh ở đội cổ động nào đây, anh nói cảm động quá, anh làm tôi thấy tội lỗi đầy mình muốn ban chính mình luôn đây này
Thiết nghĩ các thành viên cấp cao hơn của Ban Quản Trị ko nên để những thành phần như thế này làm quản trị viên ở bất cứ lĩnh vực nào.

Thêm nữa qua những bài viết chưa mang tính xác thực, chưa có chứng minh khoa học ở những chủ đề mật ong của bạn này thì tuyệt đối ko thể nào để những thông tin sai lệch đó được phép tồn tại.

Cá nhân tôi đề nghị ông nào cất nhắc ông ôn thần này lên làm quản trị viên thì nên nhận ra cái sai của mình và xử lý triệt để chứ đừng bảo thủ quan điểm, những trường hợp trước đây từng có sonjk, vitcon và ghosthammer và kết quả ra sao thì ai cũng thấy rất rõ. Còn trường hợp này là lấy thông tin cá nhân của thanh viên sử dụng vào mục đích cá nhân, vi phạm cả pháp luật hiện hành.

Nói dông dài thôi thì chốt lại là đề nghị unset mọi quyền quản trị của "thằng" mod này.
Old 03-12-2019, 03:18
viphotca1's Avatar
viphotca1 viphotca1 is offline
Đã tốn tiền

Chào anh Linh, em cũng muốn hỏi câu này. Nếu mọi chuyện như anh Khoa nói là đúng thì việc smod dễ dàng xem được thông tin cá nhân của thành viên như vậy có nguy hiểm không?. Ở đây em không nói về việc của anh Khoa và bác kia. Em chỉ thắc mắc ngoài số điện thoại thì chắc smod có khả năng xem được cả mail mà không cần log vào database để xem như anh và anh tủ reset pass cho mem. Ví dụ là smod xem được chỉ với cú click vào profile thì với việc thông tin của thành viên có thể dễ dàng bị sử dụng vào các mục đích khác là việc hết sức dễ dàng khi nắm trong tay nick smod. Nếu như anh Khoa nói đúng thì em đề nghị anh xem xét hướng giải quyết sao cho các thông tin cá nhân này chỉ xem được khi người đó chỉ là admin có toàn quyền cao nhất và chịu trách nhiệm hoàn toàn việc bảo mật thông tin cho thành viên.
Còn việc của anh Khoa và bác kia em không bàn đến ở đây.
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 04:27
HTN90 HTN90 is offline
Member

dear a Linh! e cũng có đồng quan điểm với các thím ở trên. info sdt và mail dễ dàng bị tra cứu vậy có thật không? nếu đúng a vui lòng tra soát lại tk này của e và xoá sdt+ mail e đã đăng ký giúp e.1 vụ bị check sdt trên gr voz.vn đã làm e lo sợ rồi cảm ơn a
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules