Thread Tools
Old 03-12-2019, 01:37
hotblade's Avatar
hotblade hotblade is offline
Senior Member
Re: Các vấn đề liên quan mod dangkhoa

Nói tóm lại là tôi yêu cầu anh cung cấp việc anh tra cứu được sdt của tôi ở kênh public, ko cung cấp được vậy là anh tra cứu sdt bất hợp pháp và quấy rối công dân, tôi yêu cầu BQT làm 2 điều đã đặt ra, xin hết
Khi nào có hình ảnh thì nói chuyện, nói mồm là mod nào cũng tra được rồi abcxyz tôi đéo chấp nhận do đó là thông tin cá nhân không tiết lộ nhé. Anh cứ tiếp tục moving the goalpost và tôi càng đéo quan tâm, anh nên học cách tập trung khi tranh luận, không phải móc học thằng khác rồi đánh trống lảng vấn đề không liên quan
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 01:42
dangkhoa27187 dangkhoa27187 is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by hotblade View Post
Sợ hãi, vâng tôi sợ quá, anh cứ vào đây nói chuyện, địa chỉ sdt anh có hết rồi sợ mẹ gì xem thằng nào ôm đầu máu về, nói chuyện kiểu móc hong gạ kèo thằng khác gặp đứa yếu bóng vía nó cúp mẹ máy rồi, không rảnh chửi nhau với anh đâu
Còn hiện tại anh vẫn không cung cấp được bằng chứng liên quan tới việc tôi public sdt chứng tỏ anh đang truy cập trái phép vào database để tìm ra sdt của tôi. Việc này anh cũng hiểu tính chất như thế nào, tôi giao sdt của tôi cho anh Trung giữ, đéo phải anh mà anh có quyền tra cứu. Tới vtalinh còn không có quyền để tra cứu, ok?
Mệt mỏi với bạn quá, nếu bạn đã giao cho anh trung, và anh trung set quyền mod cho mình xem được luôn, thì mình xem thôi.
Nhắc lại, mình hoàn toàn không cố tình vào tra cứu tìm số điện thoại của bạn làm gì, mình vào ngó xem lập nhiều thớt nhảm không, và tiện thấy số điện thoại của bạn thì gọi thử. Mình không rảnh rỗi tìm số đt từng người để check. Càng chẳng có thù oán gì với bạn mà đi check.
Nhắc lại mình chỉ muốn gọi check xem đúng người dùng bt không để unban, việc tranh cãi là do bạn khơi mào ra, nhưng mình thấy bạn vốn không quan tâm việc mật ong chữa được hay ko, mà đơn giản là bới móc mình nên mình cúp máy.
Còn mình tính vào trao đổi, hỏi han, mà bạn hỏi ai ôm đầu máu về thì mình thất vọng quá.
Trước khi làm mod, mình đã bán mật ong suốt 2 năm, có rất nhiều khách hàng vào review, khi mình làm mod, mình cũng ko nói mình là mod bán mật ong gì hết, đơn giản mình làm mod là để trợ giúp quản lý diễn đàn.
Nếu không phải mình ban cả lốc clone, và đám clone bới móc lên, thì ai biết mình là mod bán mật ong?
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 01:44
hotblade's Avatar
Senior Member

Quote:
Originally Posted by dangkhoa27187 View Post
Mệt mỏi với bạn quá, nếu bạn đã giao cho anh trung, và anh trung set quyền mod cho mình xem được luôn, thì mình xem thôi.
Nhắc lại, mình hoàn toàn không cố tình vào tra cứu tìm số điện thoại của bạn làm gì, mình vào ngó xem lập nhiều thớt nhảm không, và tiện thấy số điện thoại của bạn thì gọi thử. Mình không rảnh rỗi tìm số đt từng người để check. Càng chẳng có thù oán gì với bạn mà đi check.
Vậy là bạn xác nhận đã tra cứu thông tin của mình bất hợp pháp khi chưa được sự đồng ý của mình, đúng chưa?
Bạn lấy văn bản nào xác nhận khi bạn làm mod thì anh Trung cấp cho bạn quyền tra cứu và quấy rối bất cứ sdt nào được đăng ký trong database????
Hành vi của bạn là vi phạm pháp luật rồi nhé, có là 1 chuyện, còn sử dụng là 1 chuyện khác, nếu không thì việc gì vtalinh phải unset global bạn?
Việc tới đây là kết thúc nếu như bạn không đưa ra được thêm bất kỳ info nào bổ sung, mình mong bạn vtalinh vẫn tiếp tục unset bạn, cám ơn bạn linh vì đã can thiệp, may mà mình lên group khóc chứ không thì bạn 1 tay che trời rồi

Last edited by hotblade; 03-12-2019 at 01:46.
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 01:49
nickchat1997's Avatar
nickchat1997 nickchat1997 is offline
Member
Re: Page 3 - Các vấn đề liên quan mod dangkhoa

Quote:
Vậy là bạn xác nhận đã tra cứu thông tin của mình bất hợp pháp khi chưa được sự đồng ý của mình, đúng chưa?
Bạn lấy văn bản nào xác nhận khi bạn làm mod thì anh Trung cấp cho bạn quyền tra cứu và quấy rối bất cứ sdt nào được đăng ký trong database????
Hành vi của bạn là vi phạm pháp luật rồi nhé, có là 1 chuyện, còn sử dụng là 1 chuyện khác, nếu không thì việc gì vtalinh phải unset global bạn?
Việc tới đây là kết thúc nếu như bạn không đưa ra được thêm bất kỳ info nào bổ sung, mình mong bạn vtalinh vẫn tiếp tục unset bạn, cám ơn bạn linh vì đã can thiệp, may mà mình lên group khóc chứ không thì bạn 1 tay che trời rồi
Unset mod global nhưng vẫn còn mod f17 bạn ơi. Nhờ unset f17 đi. Ae có 1 chỗ chơi thôi gặp thằng lạm quyền này ức chế lắm. Thà để thuyvan tới tháng xoá thớt còn hơn
Sẵn tiện đây dangkhoa cũng ban nick TPhuong của mình khi tranh luận k lại đổ tại mình chụp mũ thiết nghĩ 1 con người sinh năm 87 chưa hề có kinh nghiệm quản lý , tính cách trẻ con thì không nên được làm những công việc này
via vozForums for iPhone

Last edited by nickchat1997; 03-12-2019 at 01:52.
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 01:51
Đã tốn tiền

Quote:
Nói tóm lại là tôi yêu cầu anh cung cấp việc anh tra cứu được sdt của tôi ở kênh public, ko cung cấp được vậy là anh tra cứu sdt bất hợp pháp và quấy rối công dân, tôi yêu cầu BQT làm 2 điều đã đặt ra, xin hết
Khi nào có hình ảnh thì nói chuyện, nói mồm là mod nào cũng tra được rồi abcxyz tôi đéo chấp nhận do đó là thông tin cá nhân không tiết lộ nhé. Anh cứ tiếp tục moving the goalpost và tôi càng đéo quan tâm, anh nên học cách tập trung khi tranh luận, không phải móc học thằng khác rồi đánh trống lảng vấn đề không liên quan
Tôi nói luôn là tôi vào profile của anh và xem được luôn, anh ko đọc hay sao mà đòi tôi cung cấp hình ảnh sđt kênh public nọ kia, tôi có sao nói vậy, không vòng vèo như anh, nếu như thế là sai, tôi nhận.
Đấy anh cứ thế nên tôi mới mệt mỏi, tranh luận vòng vèo, không đúng trọng tâm, bới móc từ ngữ. Anh không có chủ định gì, mong muốn gì, nhưng chỉ đi công kích cá nhân vì bản thân anh thích như thế, cũng ko cần quan tâm tôi bán hàng thế nào, có vấn đề gì không, tôi cá rằng cái topic bán hàng của tôi anh còn không thèm đọc. Nhưng anh đọc lại cmt của anh xem anh đã nói những gì?
Thôi tôi cũng nói với anh vậy thôi, giờ đi ngủ, lạnh rồi, nói thật tôi làm mod là vì muốn đóng góp cho diễn đàn, ban clone cũng là để diễn đàn sạch hơn, đỡ bị thớt nhảm làm rác mắt, chứ tôi cũng chả mưu cầu gì, nick tôi không bao giờ đưa ai, cho ai, bạn bè tôi cũng chả ai chơi voz để mà tự hào, mọi người pm xin unban, tra email, hỗ trợ lấy lại nick tôi cũng rep cực kì lịch sự không có gì là ra vẻ cả.
Reply With Quote
hotblade's Avatar
Senior Member

Quote:
Originally Posted by nickchat1997 View Post
Unset mod global nhưng vẫn còn mod f17 bạn ơi. Nhờ unset f17 đi. Ae có 1 chỗ chơi thôi gặp thằng lạm quyền này ức chế lắm. Thà để thuyvan tới tháng xoá thớt còn hơn

via vozForums for iPhone
Hiện tại mình kiểm tra ở f17 nick dangkhoa đã bay khỏi dàn mod và bạn có thể ignore ảnh=làm mem rồi nhé, mod thì không ignore được
Reply With Quote
Đã tốn tiền

Quote:
Bạn trích cho mình ít luật mình đang phạm với, nói thật cái này mình cũng rất mơ hồ, không biết sai ở đâu?
Cũng hỏi bạn luôn mình quấy rối bạn như nào vậy, bạn đã nghe lại file ghi âm chưa?
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 01:52
hotblade's Avatar
Senior Member

Quote:
Tôi nói luôn là tôi vào profile của anh và xem được luôn, anh ko đọc hay sao mà đòi tôi cung cấp hình ảnh sđt kênh public nọ kia, tôi có sao nói vậy, không vòng vèo như anh, nếu như thế là sai, tôi nhận.
Vậy thì xong, anh thấy không có nghĩa là anh được xài
Còn về việc vòng vèo chữ nghĩa thì ai đọc 2 thread cũ sẽ biết ai vòng vèo không vào trọng tâm. Tôi không quan tâm vấn đề đó ở đây nữa
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 01:53
hotblade's Avatar
Senior Member

Quote:
Bạn trích cho mình ít luật mình đang phạm với, nói thật cái này mình cũng rất mơ hồ, không biết sai ở đâu?
Quote:
Điều 38, Bộ luật Dân sự 2015, quy định về quyền về đời sống riêng tư, bí mật cá nhân, bí mật gia đình:
1. Đời sống riêng tư, bí mật cá nhân, bí mật gia đình là bất khả xâm phạm và được pháp luật bảo vệ.
2. Việc thu thập, lưu giữ, sử dụng, công khai thông tin liên quan đến đời sống riêng tư, bí mật cá nhân phải được người đó đồng ý, việc thu thập, lưu giữ, sử dụng, công khai thông tin liên quan đến bí mật gia đình phải được các thành viên gia đình đồng ý, trừ trường hợp luật có quy định khác.
3. Thư tín, điện thoại, điện tín, cơ sở dữ liệu điện tử và các hình thức trao đổi thông tin riêng tư khác của cá nhân được bảo đảm an toàn và bí mật. Việc bóc mở, kiểm soát, thu giữ thư tín, điện thoại, điện tín, cơ sở dữ liệu điện tử và các hình thức trao đổi thông tin riêng tư khác của người khác chỉ được thực hiện trong trường hợp luật quy định.
4. Các bên trong hợp đồng không được tiết lộ thông tin về đời sống riêng tư, bí mật cá nhân, bí mật gia đình của nhau mà mình đã biết được trong quá trình xác lập, thực hiện hợp đồng, trừ trường hợp có thỏa thuận khác.
Tôi đồng ý cho anh Trung truy cập và sử dụng, không phải anh nhé
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 01:57
nickchat1997's Avatar
nickchat1997 nickchat1997 is offline
Member

Quote:
Cũng hỏi bạn luôn mình quấy rối bạn như nào vậy, bạn đã nghe lại file ghi âm chưa?
ngay cả luật bất khả xâm phạm về thông tin cá nhân mà còn k biết. Vậy tư cách gì ra luật cấm đăng hình không che lên diễn đàn k nhầm mục đích bốc phốt? Dại dột ngu dốt như này đòi đi làm mod? Học hỏi thuyvan ấy, lâu lâu cũng bị cà khịa nhưng khi làm là đúng rõ ràng rành mạch và không có chuyện lạm quyền nhé.

via vozForums for iPhone
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules