Thread Tools
Old 03-12-2019, 01:15
dangkhoa27187 dangkhoa27187 is offline
Đã tốn tiền
Re: Các vấn đề liên quan mod dangkhoa

Quote:
Originally Posted by UFOZZZ View Post
Hiện tại mọi chuyện liên quan tới mật ong mình không quan tâm nữa. Mình yêu cầu xử lý hành vi xâm phạm đời tư của bạn khoa nhé. Bạn không phải giải thích mật ong đâu. Thanks
Tại sao bạn không quan tâm, bạn đã lập nhiều topic, cả ở trong F17 lẫn F3, mình đã nói rất rõ, nếu thắc mắc về hàng bán, vui lòng qua topic của chính mình, việc mua bán cá nhân không tranh luận trên các box khác, nếu bạn muốn bóc phốt thì post bằng chứng là xong, mình sẽ để các mod khác xử lý?
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 01:15
hotblade's Avatar
hotblade hotblade is offline
Senior Member

Hiện tại mình đang sử dụng chính nick bị mò sdt ra đây, bạn vui lòng cung cấp giúp mình phần nào mình có đăng sdt lên, tiếp theo vui lòng up file ghi âm của bạn lên để đối chiếu xem thử bạn có nói năng không có tính hù dọa ai không nhé, mình chờ. Trước đây mình có 1 nick là Kin.., reg hồi 2012, có xác nhận sdt, có thể bạn lợi dụng kẽ hở để kiểm tra sdt đó. Còn mình khẳng định nick này và tất cả các nick khác mình không post sdt lên public nhé

Quote:
Originally Posted by dangkhoa27187 View Post
Tại sao bạn không quan tâm, bạn đã lập nhiều topic, cả ở trong F17 lẫn F3, mình đã nói rất rõ, nếu thắc mắc về hàng bán, vui lòng qua topic của chính mình, việc mua bán cá nhân không tranh luận trên các box khác, nếu bạn muốn bóc phốt thì post bằng chứng là xong, mình sẽ để các mod khác xử lý?
Oh no, đã trễ rồi bạn, You've crossed the Rubicon. Hiện tại bạn vui lòng giải trình việc tra ra sdt và quấy rối mình nhé. Vụ việc mật ong nếu bạn chỉ dừng ở việc ban nick và khóa thread thì đã không tới mức này và mình cũng khẳng định vtalinh cũng không can thiệp

Last edited by hotblade; 03-12-2019 at 01:19.
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 01:21
hotblade's Avatar
Senior Member

Như mình đã nói ở post trên, 2 yêu cầu của mình
-Unset global
-Xóa thread bán hàng
Mình không chấp nhận đàm phán hòa giải do bạn là người quấy rối mình nhé. Bạn đừng nghĩ bạn public được info lên là người khác cũng sẽ chịu việc bạn moi info người khác. Và mọi tranh luận liên quan tới mật ong bây giờ mình không quan tâm nữa, tập trung vào vấn đề chính mình đưa ra, không moving the goalpost nhé
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 01:21
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by hotblade View Post
Hiện tại mình đang sử dụng chính nick bị mò sdt ra đây, bạn vui lòng cung cấp giúp mình phần nào mình có đăng sdt lên, tiếp theo vui lòng up file ghi âm của bạn lên để đối chiếu xem thử bạn có nói năng không có tính hù dọa ai không nhé, mình chờ. Trước đây mình có 1 nick là Kin.., reg hồi 2012, có xác nhận sdt, có thể bạn lợi dụng kẽ hở để kiểm tra sdt đó. Còn mình khẳng định nick này và tất cả các nick khác mình không post sdt lên public nhé

Oh no, đã trễ rồi bạn, crossing the rubicon rồi. Hiện tại bạn vui lòng giải trình việc tra ra sdt và quấy rối mình nhé.
Nếu như bạn không thắc mắc chuyện mật ong, không cố tình công kích cá nhân tôi, về cơ bản, sẽ ko có chuyện xảy ra, tôi sẽ không ban bạn, cũng không xem profile của bạn làm gì cả.
Việc tôi xem được số điện thoại của bạn, tôi còn không rõ đấy là tính năng chỉ smod mới có, đơn giản là vào xem profile là thấy thôi
Bạn bình tĩnh tự đọc lại những cmt của bản thân, bạn có thấy hợp lý không.
Còn file ghi âm, bạn nói mình đe dọa, nếu mình up lên không hề có lời đe dọa nào thì bạn nói sao?
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 01:24
hotblade's Avatar
Senior Member

Quote:
Nếu như bạn không thắc mắc chuyện mật ong, không cố tình công kích cá nhân tôi, về cơ bản, sẽ ko có chuyện xảy ra, tôi sẽ không ban bạn, cũng không xem profile của bạn làm gì cả.
Việc tôi xem được số điện thoại của bạn, tôi còn không rõ đấy là tính năng chỉ smod mới có, đơn giản là vào xem profile là thấy thôi
Bạn bình tĩnh tự đọc lại những cmt của bản thân, bạn có thấy hợp lý không.
Còn file ghi âm, bạn nói mình đe dọa, nếu mình up lên không hề có lời đe dọa nào thì bạn nói sao?
[IG]https://2.pik.vn/2019050e7ef2-29e2-4b07-b7c7-e26569ff36cb.jpg[/IMG]
Tôi hỏi anh sdt tôi anh mò đâu ra, tôi post lên chữ ký/post nào? Về việc anh khẳng định anh đúng thì anh cứ việc up file ghi âm lên. Cộng đồng là người định đoạt, ơ kìa. Sợ gì nếu anh đúng, nhỉ. Né đi đâu thế
Hiện tại tôi không quan tâm tới vụ mật ong nữa nhé, bây giờ vấn đề đã chuyển thành việc anh tra cứu trái phép sdt của tôi và quấy rối tôi rồi

Tôi tóm tắt lại việc anh phải làm ngay bây giờ và cấp bách nhé:
- Cung cấp bằng chứng tôi public sdt và anh không mò trong database ra sdt của tôi, không đọc PM, abcxyz
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 01:28
hotblade's Avatar
Senior Member

Tôi xin nhắc lại, post tiếp theo anh không cung cấp được bằng chứng tôi public sdt lên thì anh mặc nhiên tra cứu trái phép sdt của tôi và quấy rối người khác, nhé
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 01:30
kiffen14 kiffen14 is offline
Senior Member

Hôm trước e lập thread hỏi mua ip trên f17 mà bị mod nào xoá
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 01:32
Đã tốn tiền

Quote:
Tôi hỏi anh sdt tôi anh mò đâu ra, tôi post lên chữ ký/post nào? Về việc anh khẳng định anh đúng thì anh cứ việc up file ghi âm lên. Cộng đồng là người định đoạt, ơ kìa. Sợ gì nếu anh đúng, nhỉ. Né đi đâu thế
Hiện tại tôi không quan tâm tới vụ mật ong nữa nhé, bây giờ vấn đề đã chuyển thành việc anh tra cứu trái phép sdt của tôi và quấy rối tôi rồi

Tôi tóm tắt lại việc anh phải làm ngay bây giờ và cấp bách nhé:
- Cung cấp bằng chứng tôi public sdt và anh không mò trong database ra sdt của tôi, không đọc PM, abcxyz
Bạn nhờ mod vtalinh vào xem profile của bạn là biết tôi có cố tình dùng cái gì mò info của bạn không.
Và cho tôi hỏi, như thế nào là tra cứu trái phép vậy, anh sợ hãi với việc tôi biết số điện thoại của anh ư, anh sợ tôi đánh anh ư
Nếu tính đánh anh, tôi chả bao giờ lại dùng số điện thoại công khai của tôi gọi cho anh, xưng mình là ai, và cũng không cần thiết phải gọi anh
File ghi âm đây, chả có gì phải giấu giếm.
https://www.fshare.vn/file/RX5K6WPJD...ken=1575311436
Tôi nói chuyện có hơi to tiếng, cái đấy thì sry, bất kì ai khi đang bực mình vì bị công kích cá nhân thì đều khó bình tĩnh đc, nhưng tôi ko dọa gì anh cả, chẳng qua anh đang sợ hãi vì bản thân chửi bới khá nhiều, sợ tôi trả thù này nọ nên nghĩ thế thôi
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 01:33
hotblade's Avatar
Senior Member

Quote:
Bạn nhờ mod vtalinh vào xem profile của bạn là biết tôi có cố tình dùng cái gì mò info của bạn không.
Và cho tôi hỏi, như thế nào là tra cứu trái phép vậy, anh sợ hãi với việc tôi biết số điện thoại của anh ư, anh sợ tôi đánh anh ư
Nếu tính đánh anh, tôi chả bao giờ lại dùng số điện thoại công khai của tôi gọi cho anh, xưng mình là ai, và cũng không cần thiết phải gọi anh
File ghi âm đây, chả có gì phải giấu giếm.
https://www.fshare.vn/file/RX5K6WPJD...ken=1575311436
Tôi nói chuyện có hơi to tiếng, cái đấy thì sry, bất kì ai khi đang bực mình vì bị công kích cá nhân thì đều khó bình tĩnh đc, nhưng tôi ko dọa gì anh cả, chẳng qua anh đang sợ hãi vì bản thân chửi bới khá nhiều, sợ tôi trả thù này nọ nên nghĩ thế thôi
Sợ hãi, vâng tôi sợ quá, anh cứ vào đây nói chuyện, địa chỉ sdt anh có hết rồi sợ mẹ gì xem thằng nào ôm đầu máu về, nói chuyện kiểu móc hong gạ kèo thằng khác gặp đứa yếu bóng vía nó cúp mẹ máy rồi, không rảnh chửi nhau với anh đâu
Còn hiện tại anh vẫn không cung cấp được bằng chứng liên quan tới việc tôi public sdt chứng tỏ anh đang truy cập trái phép vào database để tìm ra sdt của tôi. Việc này anh cũng hiểu tính chất như thế nào, tôi giao sdt của tôi cho anh Trung giữ, đéo phải anh mà anh có quyền tra cứu. Tới vtalinh còn không có quyền để tra cứu, ok?
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 01:36
Đã tốn tiền

Quote:
Sợ hãi, vâng tôi sợ quá, anh cứ vào đây nói chuyện, địa chỉ sdt anh có hết rồi sợ mẹ gì
Còn hiện tại anh vẫn không cung cấp được bằng chứng liên quan tới việc tôi public sdt chứng tỏ anh đang truy cập trái phép vào database để tìm ra sdt của tôi. Việc này anh cũng hiểu tính chất như thế nào, tôi giao sdt của tôi cho anh Trung giữ, đéo phải anh mà anh có quyền tra cứu. Tới vtalinh còn không có quyền để tra cứu, ok?
Bạn nghe lại file ghi âm chưa, mình dọa bạn câu nào
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules