Thread Tools
Old 04-12-2019, 16:16
dochanh123 dochanh123 is offline
Đã tốn tiền
Re: Mod bán mật ong chém gió ác quá !

Quote:
Originally Posted by Phuong Truong Thieu Lam View Post
Đá chết mẹ thằng già trâu nào nói mật ong chữa khỏi 100% hp.
Đây là 2 bài t trích sơ cho m thấy.
1.
2.

Bài 1 không có gì phải bàn nữa nhé. Chấp luôn bài 2 nuôi test kháng khuẩn bằng so đường kính + MIC.
Lỗi ở bài này là (1) nuôi hp môi trường không kị khí, (2) test đường kính kháng không trừ đi dung môi => fail. Cho là ok luôn thì kháng cao nhất theo hình cũng cỡ 70% chứ có 100% cái đéo.

Thằng già trâu lạm quyền thích thì gửi mẫu mật ong của m qua đh KHTN, đh Quốc tế HCM, Pasteur HCM t nhận test kháng hp in vitro in vivo cho, nếu kháng trên 80% t trả m 10tr, dưới 80% thì trả t phí test, ok không?
đức lại cái, hóng anh Khoa quote mà nhận kèo
Nó đang định bảo bóc phốt vụ tôi cược 10tr với thằng Sói CoDon. Tôi máu chó dọa đến gặp trực tiếp chơi mà nghĩ lại nên đéo đi
Reply With Quote
Old 04-12-2019, 16:25
hungfocus91's Avatar
hungfocus91 hungfocus91 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by Trác Đông Lai View Post
Tôi thấy là có thể đóng thớt được rồi.
Cho hết tuần đi cán bộ, mọi ng ban đầu chả ai chọc khóe vụ ông khoa bán mật ong cả, nhưng cũng chỉ tại cái tính hãm thích ban ai thì ban nên mem mới ghét, mod để thớt sống thêm 1 tuần để cho mấy mem đấu tố vụ mật ong trị HP cho rõ ràng đã rồi close cũng k muộn
If she's amazing, she won't be easy. If she's easy, she won't be amazing. If she's worth it, you wont give up. If you give up, you're not worthy. ... Truth is, everybody is going to hurt you; you just gotta find the ones worth suffering for.
Reply With Quote
Old 04-12-2019, 16:35
CQThai CQThai is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by dangkhoa27187 View Post

Người ta so nhau là để làm gì, để thể hiện.
Vậy thì tiếc gì 3 củ phát card, có cái tít winner chả tha hồ mà thể hiện.
Còn nếu không thích thể hiện, so ăn loz à?
thể hiện có nhiều tiền, chứ ko phải thể hiện độ ngu như anh

thay vì 3 triệu phát tiền cho mấy thằng rách trên mạng lúc nào cũng chầu chực, người giàu ko làm thế, lấy thêm 3 triệu đó vô tài khoản để giàu thêm ko sướng à

thôi anh nói thế thì tôi hiểu tư duy đần độn và thiếu muối cũng như toxic của anh rồi, cứ ai trái ý là anh ban, trong khi topic là của người ta, luật chơi cũng của người ta. anh có tham gia đéo đâu mà anh xía vô rồi đòi người ta phải theo luật của anh ảo tưởng quyền lực vcl, cỡ anh mà có chức có quyền tầm cỡ công an huyện chắc anh thế hiện như thủ tướng cmnl
Reply With Quote
Old 04-12-2019, 16:41
dangkhoa27187 dangkhoa27187 is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by kenshjn[KyO] View Post
Thằng đăng khoa khi nào xuống hn thông báo cho tao biết để tao qua đá phát vào mồm mày cái tội thích thể hiện quyền lực ảo ban vô tội vạ mem
Gọi video đi bạn, xuống đấy mình thông báo cho, chứ ko biết đâu mà tìm, add zalo 0359851031 nhé.

Quote:
Originally Posted by DangkymaimoinhanduocOTP View Post
Bác nói vậy mình cũng thấy hơi lạ, vì trước nay các tài liệu mình biết đều khuyến cáo không được để mật tiếp xúc trực tiếp với ánh nắng mặt trời, vì rất dễ làm mật lên men, biến chất. Bác tiếp xúc nghề ong lâu chắc cũng biết nhỉ?
Nếu dân Sơn La họ phơi thế thật thì có khi cũng phải xem lại là mật ong hay cái của nợ j khác
Tài liệu bạn biết mình ko rõ, nhưng trên mình người ta phơi đầy, bạn lên mua thử về kiểm tra xem sao, dọc đường Mai Sơn nhé, từ đầu thành phố đi về HN có rất nhiều trại ong phơi ngoài trời.
Quote:
Originally Posted by DangkymaimoinhanduocOTP View Post
Bạn bán mật rừng nên nâng bi mật rừng cũng là điều dễ hiểu, nhưng cũng đừng dìm hàng mật nuôi như thế.
Nghe nói bạn bảo mật rừng trị được 100% HP còn mật nuôi không trị được, vậy xin hỏi bạn mật rừng có gì thần thánh hơn mật nuôi mà ghê vậy? mình thấy đúng là có thể mật rừng đặc hơn, thơm hơn vì ong nó thu được nhiều loại hoa cùng 1 lúc nhưng chỉ thế thôi. Tư vấn bán thuốc (để chữa bệnh) thì phải có tâm bạn nhé
Ps: Mình không nuôi ong và cũng không bán mật, nhưng mẹ mình có hơn 30 năm kinh nghiệm nuôi ong. Mình học mót được chút kiến thức chém cùng bạn cho vui
Đến cả con gà còn có con gầy con béo, gà đông cảo, gà ri, gà tre... mỗi loại cho chất lượng thịt trứng khác nhau, chưa kể chế độ nuôi nhốt hay thả, cho ăn gì... đều có thể ảnh hưởng tới chất lượng.
Hẳn bạn cũng nghe người ta dùng ong rừng đốt để chữa thấp khớp, có ai nghe họ dùng ong nuôi chưa bạn.
Cùng là con gấu, mật gấu rừng với mật gấu nuôi cái nào đắt hơn. Cùng là con lợn, sao lợn rừng lại đắt hơn lợn bản, lợn bản lại đắt hơn lợn lai.
Nếu bạn cứ khăng khăng cho rằng đồ nuôi không khác gì đồ rừng thì mình không ý kiến gì thêm. Người ta cũng chả tốn time, tốn gấp mấy lần tiền để mua mật rừng làm gì cả.
Reply With Quote
Old 04-12-2019, 16:55
lime123 lime123 is offline
Senior Member

Vẫn chưa thấy nhận kèo dù đã được nhiều người đức

Gửi từ Samsung SM-A530F bằng vozFApp
Old 04-12-2019, 16:57
Nha Tien Tri's Avatar
Nha Tien Tri Nha Tien Tri is offline
Senior Member

Chắc đây là mod cứng nhất từ trước tới nay 1 mình chấp hết
Reply With Quote
Old 04-12-2019, 16:58
DinhQuocTuan's Avatar
DinhQuocTuan DinhQuocTuan is offline
Senior Member

Thằng Dangkhoa nhận kèo chưa ae. Hay lại bài văn tôi không rảnh, không việc gì phải chứng minh
Old 04-12-2019, 17:03
Nhaemcotivi's Avatar
Nhaemcotivi Nhaemcotivi is offline
Đã tốn tiền

Mới có tí quyền lực ảo mà lạm quyền ghê quá lại còn thêm cái trò gian thương sonjk còn không tệ đến mức này
Reply With Quote
Old 04-12-2019, 17:06
told115 told115 is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by dangkhoa27187 View Post
Gọi video đi bạn, xuống đấy mình thông báo cho, chứ ko biết đâu mà tìm, add zalo 0359851031 nhé.

Tài liệu bạn biết mình ko rõ, nhưng trên mình người ta phơi đầy, bạn lên mua thử về kiểm tra xem sao, dọc đường Mai Sơn nhé, từ đầu thành phố đi về HN có rất nhiều trại ong phơi ngoài trời.

Đến cả con gà còn có con gầy con béo, gà đông cảo, gà ri, gà tre... mỗi loại cho chất lượng thịt trứng khác nhau, chưa kể chế độ nuôi nhốt hay thả, cho ăn gì... đều có thể ảnh hưởng tới chất lượng.
Hẳn bạn cũng nghe người ta dùng ong rừng đốt để chữa thấp khớp, có ai nghe họ dùng ong nuôi chưa bạn.
Cùng là con gấu, mật gấu rừng với mật gấu nuôi cái nào đắt hơn. Cùng là con lợn, sao lợn rừng lại đắt hơn lợn bản, lợn bản lại đắt hơn lợn lai.
Nếu bạn cứ khăng khăng cho rằng đồ nuôi không khác gì đồ rừng thì mình không ý kiến gì thêm. Người ta cũng chả tốn time, tốn gấp mấy lần tiền để mua mật rừng làm gì cả.
Sang thớt kia confirm nhận kèo đi anh
Reply With Quote
Old 04-12-2019, 17:07
thangchochet's Avatar
thangchochet thangchochet is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by Acc cu bi KIA vi post anh View Post
Mật của ông này để lâu nó đóng cục đường mẹ luôn, chán chả dùng nữa Ảnh
Hì thím. Mình thì irgone thím ấy rồi mà vẫn theo dõi thớt này. Mình mách thím cách cho khỏi phí chai mật thui. Mật ong 99% là đóng đường nên là mật ong phải đóng đường, thím cứ an tâm mà dùng. Muốn chai mật hết đường thím đem ra phơi nắng hoặc luộc trong nồi nước sôi ấy. Đường này ko cần 100 độ mới tan đâu, cứ đun khi nào thấy đáy chai hết đường thì bỏ ra

Gửi từ HUAWEI RNE-L22 bằng vozFApp

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules