Thread Tools
Old 03-12-2019, 09:12
ambinhhoihso's Avatar
ambinhhoihso ambinhhoihso is offline
Đã tốn tiền
Re: Mod bán mật ong chém gió ác quá !

Quote:
Originally Posted by nickchat1997 View Post
Vào hẵn database của voz coi sđt đki của acc hotblade luôn. Gọi điện gạ kèo ngta mà lươn lẹo bảo không hâm doạ Ảnh loài chó rừng

via vozForums for iPhone
Dùng quyền quản lý diễn đàn để coi thì sai rành rành ra rồi

Gửi bằng vozFApp
Old 03-12-2019, 09:28
kytoan kytoan is offline
Senior Member

Em cũng muốn làm mod lắm các bác ạ. Em hứa sẽ không bán mật ong đâu. Bán dâm thôi các thím
Old 03-12-2019, 09:32
PH007's Avatar
PH007 PH007 is offline
Senior Member

cái miếng tổ ong như #1 ăn đc ko nhỉ mọi người? nhìn hấp dẫn quá à
Old 03-12-2019, 09:44
kenshjn[KyO] kenshjn[KyO] is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by PH007 View Post
cái miếng tổ ong như #1 ăn đc ko nhỉ mọi người? nhìn hấp dẫn quá à
Được , ăn ngon là đằng khác
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 10:17
Tet Nguyen Dan's Avatar
Tet Nguyen Dan Tet Nguyen Dan is offline
Đã tốn tiền

Cái đìn đ j thế này, thớt của tôi đang nói về an toàn thực phẩm, các ông vào đấu đá chuyện cá nhân làm loãng thớt, lãng phí tài nguyên diễn đàn vậy. Hay thù hận lên cao quá nên chực chờ dậu đổ bìm leo, tầm gửi nỗi lòng cá nhân vậy. Vấn đề phân biệt mình có đính kèm link video, có chuyên gia xác nhận đàng hoàng rồi, nếu ai nhận giỏi hơn chuyên gia thì mình chịu, còn ông nào nói giờ thời nào mà còn cho ong ăn đường thì cũng .... nốt, 1 số nơi khi lượng hoa(1 lúc nào đó) ko đủ, sợ đàn ong ko giữ đc đàn ngta phải bù đường cho nó ăn, chứ hơi đâu cho ăn nguyên đường.
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 10:49
dangkhoa27187 dangkhoa27187 is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by Tet Nguyen Dan View Post
Cái đìn đ j thế này, thớt của tôi đang nói về an toàn thực phẩm, các ông vào đấu đá chuyện cá nhân làm loãng thớt, lãng phí tài nguyên diễn đàn vậy. Hay thù hận lên cao quá nên chực chờ dậu đổ bìm leo, tầm gửi nỗi lòng cá nhân vậy. Vấn đề phân biệt mình có đính kèm link video, có chuyên gia xác nhận đàng hoàng rồi, nếu ai nhận giỏi hơn chuyên gia thì mình chịu, còn ông nào nói giờ thời nào mà còn cho ong ăn đường thì cũng .... nốt, 1 số nơi khi lượng hoa(1 lúc nào đó) ko đủ, sợ đàn ong ko giữ đc đàn ngta phải bù đường cho nó ăn, chứ hơi đâu cho ăn nguyên đường.
Ông chuyên gia chủ tịch hội nuôi ong thì tất nhiên ông ý phải bảo vệ cái mật nuôi của ông ấy, sắp đấy mà ông ta sẽ chia sẻ tất cả về kinh nghiệm xem mật ong.
Như mình nói, mình ko nhận giỏi hơn chuyên gia, nhưng riêng phân biệt mật giả, làm từ đường, và mật nuôi, mật rừng mình chắc chắn làm được. Bạn cứ việc thử như mình nói, nếu bạn vẫn không tin thì mình chịu.
Một phương pháp cực kì đơn giản nữa đó là tầm tháng 4,5 bạn có thể pm trực tiếp mình để mua sáp mật ong mật còn nguyên, đóng mà kín chứ không hở, giá là 250k 1kg, vắt ra sẽ rơi vào tầm 450k 1 lít - sáp vắt ra đắt hơn mua mật trực tiếp vì vấn đề vận chuyển sẽ lích kích hơn nhé.
Mang về dùng rồi, nếu bạn vẫn có thể ra siêu thị mua mật nuôi và nói rằng không khác gì mật rừng thì mình nể vị giác của bạn nhé
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 10:54
the.mars the.mars is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by dangkhoa27187 View Post
Ông chuyên gia chủ tịch hội nuôi ong thì tất nhiên ông ý phải bảo vệ cái mật nuôi của ông ấy, sắp đấy mà ông ta sẽ chia sẻ tất cả về kinh nghiệm xem mật ong.
Như mình nói, mình ko nhận giỏi hơn chuyên gia, nhưng riêng phân biệt mật giả, làm từ đường, và mật nuôi, mật rừng mình chắc chắn làm được. Bạn cứ việc thử như mình nói, nếu bạn vẫn không tin thì mình chịu.
Một phương pháp cực kì đơn giản nữa đó là tầm tháng 4,5 bạn có thể pm trực tiếp mình để mua sáp mật ong mật còn nguyên, đóng mà kín chứ không hở, giá là 250k 1kg, vắt ra sẽ rơi vào tầm 450k 1 lít - sáp vắt ra đắt hơn mua mật trực tiếp vì vấn đề vận chuyển sẽ lích kích hơn nhé.
Mang về dùng rồi, nếu bạn vẫn có thể ra siêu thị mua mật nuôi và nói rằng không khác gì mật rừng thì mình nể vị giác của bạn nhé
Nuôi hay rừng mà 450k lít thím. Inbox facebook mình với
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 10:56
cuulongvn1988 cuulongvn1988 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by daivietcaotank View Post
Khắp các mặt trận, F17 đỏ lửa và cơ hội làm mod của tank chiến dịch "nổi sợ hãi kinh hoàng " chính thức bắt đầu
Súc vật tank óc chó, đã để tên daiviet caotank còn để hình thằng tank tàu, loại mày đến cái logic còn ko suy nghĩ đc thì làm mod cái mẹ gì

Gửi từ Samsung SM-G935U bằng vozFApp
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 10:57
Cerberus. Cerberus. is offline
Senior Member

Nhân tiện mình có bán mật ong nuôi tự nhiên ở vườn nhà dưới quê. Ong cho mật sao thì lấy bán vậy chứ không có pha gì đâu.

Giá 300k 1 lít. Bạn nào ở Saigon có nhu cầu thì ủng hộ nhé.
Chủ yếu tin tưởng thì mua chứ test tủng cm gì cho mệt
Old 03-12-2019, 11:02
bv4wolf's Avatar
bv4wolf bv4wolf is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by dangkhoa27187 View Post
Quote:
Thằng mod trả lời lập lờ. Người ta hỏi tác dụng khác nhau thế nào thì nó lại đi trả lời sự khác nhau về ngoại quan. Còn chi tiết tác dụng chữa bệnh thì nó chỉ có ghi "khác rất nhiều, mật nuôi ăn chơi còn mật rừng chữa bệnh". Vì sao mật nuôi thì "ăn chơi thôi", nó khác cái gì? Hay là do ong trên rừng nó tự tìm được các cây có hoa có những chất dược liệu quý hiếm để mà hút? Vậy cây gì? Nó hút chất gì? Vớ va vớ vẩn.
Trả lời giùm cái này. Tới bây giờ cũng chỉ là phân biệt giữa nuôi với rừng chứ k nói khác biệt như thế nào. Hút hoa cao su, hoa cafe...khác thế nào với hút hoa rừng?

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules