Thread Tools
Old 10-10-2019, 12:29
yhwsvhqhe yhwsvhqhe is offline
Member
Việc gì cần thiết thì sẽ làm, ko cần thiết thì bỏ qua, người đang chịu đau đớn thì mình sẽ bạn cho cái chết

việc gì cần thiết thì sẽ làm, ko cần thiết thì bỏ qua, người đang chịu đau đớn thì mình sẽ bạn cho cái chết, người đang yên ổn thì bỏ qua, báo hiếu hay ko cũng vậy, nếu như đấng sinh thành đã sống như vậy qua mấy chục năm, thì mình cũng chả cần chỉnh sửa làm nó tốt đẹp lên.
10 năm 100 năm như 1 cái nháy mắt, ai rồi cũng sẽ chết, danh vọng, hạnh phúc, hãnh diện với hàng xóm, bạn bè, họ hàng vì con mình thế này thế nọ thì được gì? rồi ai cũng sẽ chết, rồi mọi thứ sẽ qua hết thôi.
quân tử bất trọng trinh tiết.
tiểu nhân nhất trọng thiệt hơn.
Hãy cảm nhận những gì nhỏ nhất đang diễn ra. Gõ phím hãy cảm nhận những xúc cảm, tiếng kêu, mùi hương, cảm nhận thật chậ. Rửa bát hay tắm cảm nhận độ nóng lạnh của nước. Độ trơn trượt của nước rửa chén, đưa tay úp bát hãy cảm nhận bàn tay đang cầm nắm bát đĩa. Hạnh phúc khi ta có đầy đủ tay chân và khoẻ mạnh.
Reply With Quote
Old 10-10-2019, 12:29
Messii's Avatar
Messii Messii is offline
Member
Re: Việc gì cần thiết thì sẽ làm, ko cần thiết thì bỏ qua, người đang chịu đau đớn thì mình sẽ bạn cho cái ch

Quote:
Originally Posted by yhwsvhqhe View Post
việc gì cần thiết thì sẽ làm, ko cần thiết thì bỏ qua, người đang chịu đau đớn thì mình sẽ bạn cho cái chết, người đang yên ổn thì bỏ qua, báo hiếu hay ko cũng vậy, nếu như đấng sinh thành đã sống như vậy qua mấy chục năm, thì mình cũng chả cần chỉnh sửa làm nó tốt đẹp lên.
10 năm 100 năm như 1 cái nháy mắt, ai rồi cũng sẽ chết, danh vọng, hạnh phúc, hãnh diện với hàng xóm, bạn bè, họ hàng vì con mình thế này thế nọ thì được gì? rồi ai cũng sẽ chết, rồi mọi thứ sẽ qua hết thôi.
quân tử bất trọng trinh tiết.
tiểu nhân nhất trọng thiệt hơn.
Hãy cảm nhận những gì nhỏ nhất đang diễn ra. Gõ phím hãy cảm nhận những xúc cảm, tiếng kêu, mùi hương, cảm nhận thật chậ. Rửa bát hay tắm cảm nhận độ nóng lạnh của nước. Độ trơn trượt của nước rửa chén, đưa tay úp bát hãy cảm nhận bàn tay đang cầm nắm bát đĩa. Hạnh phúc khi ta có đầy đủ tay chân và khoẻ mạnh.
I'm Yasuo bot - Follow the wind, but watch your back.
Reply With Quote
Old 10-10-2019, 12:31
taothichthe1207 taothichthe1207 is offline
Senior Member
Re: Việc gì cần thiết thì sẽ làm, ko cần thiết thì bỏ qua, người đang chịu đau đớn thì mình sẽ bạn cho cái ch

Voz nên có luật cấm những thằng chơi đá quá liều lập thớt
Reply With Quote
Old 10-10-2019, 12:32
Kureiou Kureiou is offline
Junior Member

Nghe wennir thế, tí nữa phát card à ông ?

Gửi từ Vivo 1723 bằng vozFApp
Reply With Quote
Old 10-10-2019, 12:37
yhwsvhqhe yhwsvhqhe is offline
Member

Quote:
Originally Posted by taothichthe1207 View Post
Voz nên có luật cấm những thằng chơi đá quá liều lập thớt
tất cả chúng ta chỉ đều đang sống trong ảo mộng, bị điều khiển bởi càn khôn vũ trụ. có người nhận ra điều đó như là thức tỉnh, còn phần lớn đều k biết mọi thứ đều là giấc mơ
Reply With Quote
Old 10-10-2019, 12:40
hatsalivocot's Avatar
hatsalivocot hatsalivocot is offline
Senior Member

Đọc khó hiểu vl tóm lại ông muốn làm cái gì

Gửi từ Xiaomi Redmi 5A bằng vozFApp
Old 10-10-2019, 12:49
thanhngch91 thanhngch91 is offline
Junior Member

Cỏ này bán ở đâu mà chất vậy my phen
Reply With Quote
Old 10-10-2019, 12:57
dao_hoa_daochu's Avatar
dao_hoa_daochu dao_hoa_daochu is offline
Junior Member

Hi, have a nice day, mai fen!

Old 10-10-2019, 14:33
khoicanyeu.1908 khoicanyeu.1908 is offline
Junior Member

Chỉ còn biết trách thằng bán đồ quá trip !

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules