Thread Tools
Old 22-12-2019, 14:56
clone_mjnhkjd3 clone_mjnhkjd3 is offline
Senior Member
Re: Tất tần tật những điều cần biết về NVQS và DQTV 2020 – Trao đổi, tư vấn, hỏi đáp!

Quote:
Originally Posted by bruvic View Post
Nhưng giáo sư Minhkid ơi post này đa phần dùng để né nvqs giáo sư vô giáo huấn về việc đi nvqs dc gì làm gì thế. Có làm người nào quay đầu đi lính không hay lại bị bash vào đâu cho ???? giáo sư dc đi lính là ngon rồi. Có công với tổ quốc rồi, anh em ở nhà cám ơn giáo sư vì đã góp công bảo vệ đất nước được chưa. Nhưng vẫn Dí lồn ai mà nhà có điều kiện học hành nghề ngỗng ổn định mà tự nguyện đi nvqs nhé bác. Trừ khi lo được đi xong vô sĩ quan luôn thì đéo nói bác ạ. Bác được đi thì kinh rồi, chúc mừng bác nhé. Nhưng bác đi thì không có nghĩa mấy thằng khác cũng muốn đi và chả có thằng lồn nào sống ở TP có mục đích sống, không thất tình, học hành đàng hoàng, nghề ngỗng ổn định, có vợ có con, gia cảnh khá giả lại lựa không trốn nvqs cả. Bây giờ thế sau này đéo đổi thì vẫn thế thôi. Done
giáo huấn chỗ nào?
Reply With Quote
Old 22-12-2019, 15:17
doilavothuong000 doilavothuong000 is offline
Đã tốn tiền
Re: Tất tần tật những điều cần biết về NVQS và DQTV 2020 – Trao đổi, tư vấn, hỏi đáp!

Chế độ như card, dí pùi tao thèm đi

Last edited by doilavothuong000; 22-12-2019 at 17:33.
Reply With Quote
Old 22-12-2019, 16:01
park_kim_thang01 park_kim_thang01 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by clone_mjnhkjd3 View Post
chả biết các thím nghĩ kiểu gì mà bảo đi bộ đội khổ
hôm qua mình vừa đưa lính đi xem Mắt Biếc đây, mà xem free luôn nhé

lần trước thì đi xem Aquaman
Quote:
ơ thế bọn nó nói sai tao chỉnh lại ko dc à?
mày đã từng đi nghĩa vụ, chứ đéo phải bây giờ mày đang đi nghĩa vụ nhé
tao bảo đéo khổ chỗ nào? có cứt thì tự ăn đừng nhét vào mồm người khác
Thôi địt mẹ mày phát nữa rồi dí dái vô mồm mày luôn.

Quote:
mày đã từng đi nghĩa vụ, chứ đéo phải bây giờ mày đang đi nghĩa vụ nhé
Em ruột tao đang đi, và ý mày là những việc nó nói cho tao nghe cũng đéo đúng bằng mày ĐANG ĐI nói ra trên này ?

Nếu theo cái logic của mày thì địt mẹ mày nhả cái tên đơn vị ra xem có giống nơi tao đã đi, nơi em tao đang đi hay ko. Đéo giống thì mày cũng đéo có lý lẽ nhé.

Quote:
ơ thế bọn nó nói sai tao chỉnh lại ko dc à?
Thế nào là đúng ? thế nào là sai ? ĐÚNG của mày là phải đi NVQS mới nói đúng đc, nhưng tao vào chứng minh tao đi NVQS mày lại giở cái mồm lươn lẹo tiêu biểu của mấy thằng sĩ quan là ĐÃ chứ ko phải ĐANG đi.
Thế nào thằng sĩ quan cấp úy gạch hồng ?

Quote:
Originally Posted by kuvu View Post
Khắc nghiệp chứ ko phải là ăn bớt.

Đm nó làm như trâu xong bữa cơm thì lìu tìu.

Khi nào có ngừoi đến quay hình Lên tv thì chục món lừa dối
Quote:
ko nói thì đéo ai biết mày ngu đâu, nói ra rồi thì
https://vozforums.com/showpost.php?p...37&postcount=6
Thằng kuvu nó nói đúng mẹ nó rồi đó. chụp hình làm màu.
Tân Binh-bb2c2d453 Lữ 957. Khóa 2013-2015
Ăn sáng 1 mâm 6 thằng, 1 dĩa thịt rang cháy cạnh, nước luộc rau muống.

Nhà ăn tiểu đoàn 453

Miệng mồm áp đảo đc mấy thằng chưa đi, xong bảo nó đi đi rồi biết. Nghe ngứa cả đít. Bố mày đi mà còn cầm theo con xì mát phone quay phim chụp ảnh loạn cả lên đây nhé

1 số hình ko up vì của thằng bạn đi cùng, chưa xin phép nó nên cũng ngại. Vì gia đình nó làm lớn, ko muốn gây rắc rồi cho nó. Tao chỉ post cái TAO CHỤP

Last edited by park_kim_thang01; 22-12-2019 at 16:12.
Reply With Quote
Old 22-12-2019, 16:04
Thien-Loi Thien-Loi is offline
Member

Mình chỉ khuyên các bạn là nên gặp trực tiếp người có thẩm quyền nhé, đừng qua quân y, hay chủ tịch phường gì mất công, tới lúc vô lấy máu thì khóc không kịp
Reply With Quote
Old 22-12-2019, 16:07
Tesla_Kingdom Tesla_Kingdom is offline
Member

Quote:
Originally Posted by Thien-Loi View Post
Mình chỉ khuyên các bạn là nên gặp trực tiếp người có thẩm quyền nhé, đừng qua quân y, hay chủ tịch phường gì mất công, tới lúc vô lấy máu thì khóc không kịp
Mình chạy chủ huy trưởng mà bị dính. Chỉ tiêu có 5 người mà vẫn ép mình đi, dù mìny chạy tiền trước, còn nhắc là gáng giúp mình, mình chạy thêm nếu chưa đủ. Vậy mà hôm bình nghị vẫn đọc tên mình
Reply With Quote
Old 22-12-2019, 17:06
clone_mjnhkjd3 clone_mjnhkjd3 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by park_kim_thang01 View Post
Thôi địt mẹ mày phát nữa rồi dí dái vô mồm mày luôn.

Em ruột tao đang đi, và ý mày là những việc nó nói cho tao nghe cũng đéo đúng bằng mày ĐANG ĐI nói ra trên này ?

Nếu theo cái logic của mày thì địt mẹ mày nhả cái tên đơn vị ra xem có giống nơi tao đã đi, nơi em tao đang đi hay ko. Đéo giống thì mày cũng đéo có lý lẽ nhé.

Thế nào là đúng ? thế nào là sai ? ĐÚNG của mày là phải đi NVQS mới nói đúng đc, nhưng tao vào chứng minh tao đi NVQS mày lại giở cái mồm lươn lẹo tiêu biểu của mấy thằng sĩ quan là ĐÃ chứ ko phải ĐANG đi.
Thế nào thằng sĩ quan cấp úy gạch hồng ?

Thằng kuvu nó nói đúng mẹ nó rồi đó. chụp hình làm màu.
Tân Binh-bb2c2d453 Lữ 957. Khóa 2013-2015
Ăn sáng 1 mâm 6 thằng, 1 dĩa thịt rang cháy cạnh, nước luộc rau muống.

Nhà ăn tiểu đoàn 453

Miệng mồm áp đảo đc mấy thằng chưa đi, xong bảo nó đi đi rồi biết. Nghe ngứa cả đít. Bố mày đi mà còn cầm theo con xì mát phone quay phim chụp ảnh loạn cả lên đây nhé

1 số hình ko up vì của thằng bạn đi cùng, chưa xin phép nó nên cũng ngại. Vì gia đình nó làm lớn, ko muốn gây rắc rồi cho nó. Tao chỉ post cái TAO CHỤP
ơ thằng điên này? mày đến ngày hành kinh à mà sủa nhặng như lol phải bỏng thế?
tao hỏi rất nhẹ nhàng là "chả biết các thím nghĩ kiểu gì mà bảo đi bộ đội khổ", có thế thôi mà mày nhảy vào chửi tao loạn hết lên. Cứ như tao ỉa vào cái mả nhà mày ý
và từ những câu mày nói thì tao chắc chắn rằng mày chẳng biết cái lol gì cả, chỉ là 1 thằng loser thất bại đi nghĩa vụ về ăn hại, chỉ biết hàng ngày lên mạng chửi đổng bất công xã hội
Reply With Quote
Old 22-12-2019, 17:15
rongden184's Avatar
rongden184 rongden184 is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by Tesla_Kingdom View Post
Mình chạy chủ huy trưởng mà bị dính. Chỉ tiêu có 5 người mà vẫn ép mình đi, dù mìny chạy tiền trước, còn nhắc là gáng giúp mình, mình chạy thêm nếu chưa đủ. Vậy mà hôm bình nghị vẫn đọc tên mình
Vì đạn mấy thằng kia mạnh hơn anh, chứ NVQS chạy CHT là đúng bài nhất rồi
Reply With Quote
Old 22-12-2019, 17:17
Tesla_Kingdom Tesla_Kingdom is offline
Member

Quote:
Originally Posted by rongden184 View Post
Vì đạn mấy thằng kia mạnh hơn anh, chứ NVQS chạy CHT là đúng bài nhất rồi
Giờ đang dối lòng, 2 năm cũng nhanh mà.
Reply With Quote
Old 22-12-2019, 17:19
OaB's Avatar
OaB OaB is offline
Senior Member
Re: Page 187 - Tất tần tật những điều cần biết về NVQS và DQTV 2020 – Trao đổi, tư vấn, hỏi đáp!

Quote:
chả biết các thím nghĩ kiểu gì mà bảo đi bộ đội khổ
hôm qua mình vừa đưa lính đi xem Mắt Biếc đây, mà xem free luôn nhé

lần trước thì đi xem Aquaman
Thế tôi ở ngoài tôi làm thích thì tôi đi ăn, đi coi phim, chơi đi, quen bồ. Không sướng à?
Old 22-12-2019, 17:29
park_kim_thang01 park_kim_thang01 is offline
Senior Member

Quote:
ơ thằng điên này? mày đến ngày hành kinh à mà sủa nhặng như lol phải bỏng thế?
tao hỏi rất nhẹ nhàng là "chả biết các thím nghĩ kiểu gì mà bảo đi bộ đội khổ", có thế thôi mà mày nhảy vào chửi tao loạn hết lên. Cứ như tao ỉa vào cái mả nhà mày ý
và từ những câu mày nói thì tao chắc chắn rằng mày chẳng biết cái lol gì cả, chỉ là 1 thằng loser thất bại đi nghĩa vụ về ăn hại, chỉ biết hàng ngày lên mạng chửi đổng bất công xã hội
Đỏ: Từ trên xuống dưới và chốt lại bằng câu này thì mày chỉ càng làm cho người đọc nhìn mày, 1 thằng bộ đội bằng con mắt khinh bỉ khi bóp méo sự thật, lươn lẹo trong tư cách, tráo trở và lấp liếm trong lời nói.
Đen: Tao không phủ nhận dưới mắt của 1 số người, tao là lu xờ vì trên tao còn rất nhiều người thành đạt, giỏi giang.
Tao vui vẻ với cuộc sống hiện tại của tao và ko cần thiết chứng minh, thể hiện làm gì cả.
Điều mày nói chỉ chứng tỏ việc đi NVQS càng làm cho con người mất đi cơ hội trở thành uynh nờ, dễ dàng trở thành lu xờ.
Các thanh niên trẻ nhìn vào thằng này để nếu có lỡ phải đi NVQS thì rút ra đc cách ứng xử cho mình khi đối diện với những thằng bưng bô, lấp liếm và trảo trở như thế này.
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules