Thread Tools
Old 21-12-2019, 09:26
silverghost9x's Avatar
silverghost9x silverghost9x is offline
Senior Member
Location: ----------------------------------------------------------------------------------------------------
[trợ giúp] CC đăng ký twitch prime

chào các bác, twitch lại đang phát loot nên em có làm 1 cái thẻ ảo ở đây Xong sau đó em nạp vào 20k xong đăng ký thử twitch prime có link acc các kiểu bên twitch nó báo là thành viên của video prime rồi nên ko mất thêm phí gì nhưng khi cho acc twitch link sang acc amazone prime nó báo lỗi payment, do tiền trong thẻ ít quá hay như thế nào hả các bác . hình như bên amaz nó bắt trả $1,99 cho bản trail 1 tuần hay sao ấy, có cần fake ip hay gì không các bác nhỉ

Please push the back button and reload the previous window.
Reply With Quote
Old 21-12-2019, 12:15
notick's Avatar
notick notick is offline
Senior Member
Re: [trợ giúp] CC đăng ký twitch prime

Quote:
Originally Posted by silverghost9x View Post
chào các bác, twitch lại đang phát loot nên em có làm 1 cái thẻ ảo ở đây Xong sau đó em nạp vào 20k xong đăng ký thử twitch prime có link acc các kiểu bên twitch nó báo là thành viên của video prime rồi nên ko mất thêm phí gì nhưng khi cho acc twitch link sang acc amazone prime nó báo lỗi payment, do tiền trong thẻ ít quá hay như thế nào hả các bác . hình như bên amaz nó bắt trả $1,99 cho bản trail 1 tuần hay sao ấy, có cần fake ip hay gì không các bác nhỉ
nap tầm 80k. vào card sau khi bác dk nó sẽ mất tiền nhưng sau đó sẽ refund lại cho bác
Reply With Quote
Old 21-12-2019, 13:08
silverghost9x's Avatar
silverghost9x silverghost9x is offline
Senior Member
Location: ----------------------------------------------------------------------------------------------------
Re: [trợ giúp] CC đăng ký twitch prime

Quote:
Originally Posted by notick View Post
nap tầm 80k. vào card sau khi bác dk nó sẽ mất tiền nhưng sau đó sẽ refund lại cho bác
em cám ơn bác nhé

Please push the back button and reload the previous window.
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules