Thread Tools
Old 02-11-2019, 14:40
callmeloser123 callmeloser123 is offline
Senior Member
Re: Mod case từ bếp ga du lịch

Gửi từ HMD Global Nokia 8.1 bằng vozFApp
00:00 ━━━━━━─────●── 60:00
⇆ㅤㅤㅤㅤ◁ㅤㅤ❚❚ㅤㅤ▷ㅤㅤㅤㅤ↻
Reply With Quote
Old 03-11-2019, 10:32
botgiatviso botgiatviso is offline
Junior Member

Nhìn đẹp đó fen
Reply With Quote
Old 06-11-2019, 22:18
Kaolu's Avatar
Kaolu Kaolu is offline
Senior Member
Thumbs down Re: Mod case từ bếp ga du lịch

Quote:
Originally Posted by vuachemgiovoz View Post
bác nói đúng ..! cái ngu nhất trên đời này là muốn người khác thích theo cái thích của mình ..! cũng như mình đây ,,mình mua hết case ở việt nam rồi , case to case nhỏ ( khoảng hơn 300 cái ) . nhiều anh em khuyên sao bác không làm 1 cái case tử tế mà dùng ..! case từ tế thì nhà mình đầy... có nhiều nhất thế giới luôn cho nhanh . nhưng mình lại thích dùng những thứ không giống ai ...! có thể đối với người khác nó là xàm là xấu là nhảm ..ok . nhưng đối với mình thì nó lại đẹp , độc ...đỉnh..quái ok..!
nói túm lại tính mình có chút lập dị , nên không ai chơi , cũng chả có nhiều bạn nhưng mình vốn là vậy ..! và cũng chả muốn ai phải chơi giống mình..!
Lấy ruột cái này bỏ vào cái kia gọi là đỉnh?
Vl đỉnh
Thực ra, con người luôn ngược đời, người yêu bạn chiều chuộng bạn thì bạn không thèm. Người lạnh lùng, ơ hờ với bạn thì bạn lại theo đuổi mãi không thôi. Cuối cùng, người bị tổn thương đầy mình là chính bản thân bạn
Reply With Quote
Old 06-11-2019, 22:24
Kaolu's Avatar
Kaolu Kaolu is offline
Senior Member

Quote:
bác đếm hộ xem có khoảng bao nhiêu cái rồi..! để em còn biết mà khoe
link
https://forums.voz.vn/showthread.php?t=7389365
Lại vả chết mẹ mày chứ ở đấy mà 300 cái.
Đm mồm thì nói cáe to nhỏ mua 300 cái xong show toàn cái case tự chế nhìn còn đéo đẹp đéo giá trị bằng cái chuồng chó chuồng mèo. Tính thẩm mỹ thì đéo co tính ứng dụng cũng k. Mua 3 cái đồng nát về chế lung tung bảo sao bạn bè nó nói "sao k làm 1 cái tử tế mà dùng". Chế thì cũng dùng đến trái tim và khối óc 1 tý. Tất nhiên là nếu mày có 2 thứ đó.
Thực ra, con người luôn ngược đời, người yêu bạn chiều chuộng bạn thì bạn không thèm. Người lạnh lùng, ơ hờ với bạn thì bạn lại theo đuổi mãi không thôi. Cuối cùng, người bị tổn thương đầy mình là chính bản thân bạn
Reply With Quote
Old 07-11-2019, 07:25
vuachemgiovoz vuachemgiovoz is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by Kaolu View Post
Lại vả chết mẹ mày chứ ở đấy mà 300 cái.
Đm mồm thì nói cáe to nhỏ mua 300 cái xong show toàn cái case tự chế nhìn còn đéo đẹp đéo giá trị bằng cái chuồng chó chuồng mèo. Tính thẩm mỹ thì đéo co tính ứng dụng cũng k. Mua 3 cái đồng nát về chế lung tung bảo sao bạn bè nó nói "sao k làm 1 cái tử tế mà dùng". Chế thì cũng dùng đến trái tim và khối óc 1 tý. Tất nhiên là nếu mày có 2 thứ đó.
ơ dịt mẹ thằng lồn..! tao hiếp dâm con mẹ mày ..! tự nhiên vào cắn tao .! mày có làm được 1% như tao không mà sủa như chuyên gia vậy.!
p/s mày có 2 vấn đề để làm
thứ 1. nếu có trình độ thì xin mời thể hiện
thứ 2 . thích cái gì thì call tao 0903011000 add 285/188 cmt8 f12 q10 như những người đàn ông nào.!
tao đéo thích chơi kiểu cào bàn phím nhé ..!
Reply With Quote
Old 07-11-2019, 07:40
Senior Member

Quote:
Lấy ruột cái này bỏ vào cái kia gọi là đỉnh?
Vl đỉnh
mày thì biết cái chó gì mà sủa..! ở cái đất vn này nói về itx thì ai so được với tao..! nói thử cái tên . tao tự động out ngay khỏi voz không bao giờ quay lại nữa. riêng mày thì thì chỉ đáng tuổi lồn con ạ..! ngu mà thích thể hiện dcm thằng lol
Reply With Quote
Old 07-11-2019, 10:01
Kaolu's Avatar
Kaolu Kaolu is offline
Senior Member

Quote:
ơ dịt mẹ thằng lồn..! tao hiếp dâm con mẹ mày ..! tự nhiên vào cắn tao .! mày có làm được 1% như tao không mà sủa như chuyên gia vậy.!
p/s mày có 2 vấn đề để làm
thứ 1. nếu có trình độ thì xin mời thể hiện
thứ 2 . thích cái gì thì call tao 0903011000 add 285/188 cmt8 f12 q10 như những người đàn ông nào.!
tao đéo thích chơi kiểu cào bàn phím nhé ..!
Thẳng óc chó nào mới cào phím?
Bảo mua lớn nhỏ 300 cái case. Show con mẹ mày 300 cái lên.
Mả mẹ con chó ngu này tính cả lô rẻ rách chế từ xô với chậu còn đéo nổi 30 cái 300 cái địt mả mẹ mày.
Đéo làm nổi cái case tử tế mà dùng bị bạn bè nó kháy cho còn gào mồm tao mua 300 cái. Địt bố giống ngu đụt còn thích to mồm.
Reply With Quote
Old 07-11-2019, 10:07
Kaolu's Avatar
Kaolu Kaolu is offline
Senior Member
Exclamation Re: Mod case từ bếp ga du lịch

Quote:
mày thì biết cái chó gì mà sủa..! ở cái đất vn này nói về itx thì ai so được với tao..! nói thử cái tên . tao tự động out ngay khỏi voz không bao giờ quay lại nữa. riêng mày thì thì chỉ đáng tuổi lồn con ạ..! ngu mà thích thể hiện dcm thằng lol
Itx liên quan đến lone mẹ mày hay sao mà gọi mode đc cái bếp gas là định hả thằng óc chó. Thứ phế vật như mày chỉ chế đc mấy cái sọt rác thôi.
Reply With Quote
Old 07-11-2019, 11:04
Senior Member

Quote:
Thẳng óc chó nào mới cào phím?
Bảo mua lớn nhỏ 300 cái case. Show con mẹ mày 300 cái lên.
Mả mẹ con chó ngu này tính cả lô rẻ rách chế từ xô với chậu còn đéo nổi 30 cái 300 cái địt mả mẹ mày.
Đéo làm nổi cái case tử tế mà dùng bị bạn bè nó kháy cho còn gào mồm tao mua 300 cái. Địt bố giống ngu đụt còn thích to mồm.
tao nhớ tháng này đã cúng cô hồn rồi mà sao lại lòi ra cái thằng như mày nhỉ..!
bố chỉ nói 1 lần cuối nghe cho kỹ vì bố sẽ không đôi co với loại tuổi lồn mày.
. thứ nhất tao bỏ cả tỷ bạc ra để chơi thì tao chơi như thế nào là chuyện của tao. mày biết tại sao tao làm 1 cái liveshow hoành tráng nhất thế giới , mà không có ai vào đá đểu tao không . đơn giản là vì người ta cảm thấy trình chưa đủ , khả năng không tới,thấy ngứa mắt thì làm 1 cái bằng 1/10 cái tao làm đi xem có làm được không=> nên bọn nó mới để cho tao yên, chứ cái kiểu chém gió khoe của như tao thì 80% anh em trên voz này ghét rồi chứ không chỉ có mày . nhưng cái loại óc chó không có tý liêm sỷ như mày mới dám cắn đít tao thôi . mày lấy cái gì để nói chuyện với tao trình độ , khả năng sáng tạo, khả năng nhận thức, địt mẹ mày không biết có đủ tiền mua 1 con 1050 để lên trên này cào bàn phím không nữa.!
và cuối cùng riêng về mảng pc thì cái thằng tuổi lồn như mày tao đéo chấp " rẻ rách mà đòi so với áo lụa hà đông , cứt sốt mà cứ tưởng ba tê ." bố khinh nhé. mày chỉ có 1 con đường duy nhất là qua nhà chém tao thôi . còn không thì nổ cái địa chỉ số fon để tao nhờ người qua chơi với mày..! hết ý nhé ..còn mày có mồm mà ..ăn cứt hay ăn cơm đều là do mày quyết định..! cứ tiếp tục sủa đi con .. người ngoài cuộc sẽ có cái nhìn chuẩn nhất.

Last edited by vuachemgiovoz; 07-11-2019 at 12:39.
Reply With Quote
Old 07-11-2019, 12:49
25.25.13.25 25.25.13.25 is offline
Senior Member

Nhiều thằng chưa hiểu hết dc ý nghĩa cũng như mục đích lập lên cái sub "Modding" nhỉ , đam mê theo sở thích cũng như sự sáng tạo của cá nhân là chính , chứ việc đéo gì phải cứ theo khuân khổ , hay phải Mod theo ý thích của số đông hay cá thể nào đấy

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules