Thread Tools
Old 18-12-2018, 10:31
musicbox6 musicbox6 is offline
Senior Member
Re: [CẢNH BÁO - HÓC MÔN - Quận 12]1 tháng dính gần 3 vụ cướp, cuối năm anh em cẩn thận

Có bác nào giống em ko ? Do thích nhậu nên toàn đi wave cũ , ghẻ đéo thèm rửa + ăn mặc thoải mái + dùng dt ghẻ để cướp thì cũng ko mất nhiu , biết đi nhậu toàn dằn túi < 1tr, mà thường đéo ai thèm cướp.
Reply With Quote
Old 18-12-2018, 10:34
Dai.Gia.Dan.2017 Dai.Gia.Dan.2017 is offline
Senior Member
Re: [CẢNH BÁO - HÓC MÔN - Quận 12]1 tháng dính gần 3 vụ cướp, cuối năm anh em cẩn thận

Sg như gotham ấy nhỉ

Gửi từ bằng vozFApp
Old 18-12-2018, 10:36
maimot1 maimot1 is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by dunghong113 View Post
Hú, tôi ở đoạn Ngã 3 Bàu nè. làm bửa cf đê......
Để chọn ngày nào rảnh offline dầu ăn xí
Reply With Quote
Old 18-12-2018, 10:37
Đã tốn tiền

Giờ mới để ý topic của mình lên sticky rồi
Thanks MOD nhiều nhé
MOD tiện sửa lại tit bỏ đi [Hóc Môn - Quận 12] để lại [CẢNH BÁO] thôi cho các anh em khu vực khác vào chia sẻ luôn cho tiện
Reply With Quote
Old 18-12-2018, 10:38
BM.QTV BM.QTV is offline
Member

Nhà ở Hóc Môn đây, phải nói là mỗi lần đi học buổi tối về là teo dái. Đường nội thành thì không sợ vì xe cộ người đông đúc. Về ngoại thành cảm giác vắng hoe không 1 bóng người, con gái mà đi về ngoại thành em nghĩ chắc không dám luôn. À! Cô giáo em nhà ở nội thành cũng từng đi dạy ở Bình Mỹ, dạy được vài tháng rồi cũng nghỉ. Lý do vì sao thì mấy thím biết rồi đó. Ở ngoại thành người ta đi ngủ sớm hơn, xe cộ thưa thớt 2 bên đường thì toàn cây cối rậm rạp hoặc đồng ruộng, không gian thì yên tĩnh... Thím nào muốn trải nghiệm cảm giác mạnh thì thử chạy từ nội thành về Củ Chi băng qua Cầu Sáng tầm 11h đêm đến 4h sáng sẽ hiểu

Last edited by BM.QTV; 18-12-2018 at 10:42.
Reply With Quote
Old 18-12-2018, 10:39
Yoshiko Tsushima's Avatar
Yoshiko Tsushima Yoshiko Tsushima is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by maimot1 View Post
Giờ mới để ý topic của mình lên sticky rồi
Thanks MOD nhiều nhé
MOD tiện sửa lại tit bỏ đi [Hóc Môn - Quận 12] để lại [CẢNH BÁO] thôi cho các anh em khu vực khác vào chia sẻ luôn cho tiện
Người lập thớt hình như vẫn sửa tít được mà?

Sent using vozFApp
Old 18-12-2018, 10:40
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by BM.QTV View Post
Nhà ở Hóc Môn đây, phải nói là mỗi lần đi học buổi tối về là teo dái. Đường nội thành thì không sợ vì xe cộ người đông đúc. Về ngoại thành cảm giác vắng hoe không 1 bóng người, con gái mà đi về ngoại thành em nghĩ chắc không dám luôn. À! Cô giáo em nhà ở nội thành cũng từng đi dạy ở Bình Mỹ, dạy được vài tháng rồi cũng nghỉ. Lý do vì sao thì mấy thím biết rồi đó. Ở ngoại thành người ta đi ngủ sớm hơn, xe cộ thưa thớt 2 bên đường thì toàn cây cối rậm rạp, không gian thì yên tĩnh... Thím nào muốn trải nghiệm cảm giác mạnh thì thử chạy từ nội thành về Củ Chi băng qua Cầu Sáng sẽ hiểu
Đi qua cầu sáng ban đêm thì cứ phải gọi là ...
Không sợ cướp thì 2 bên đường toàn cây cối, rừng rú, nhìn sợ chết mẹ
Reply With Quote
Old 18-12-2018, 10:44
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by Yoshiko Tsushima View Post
Người lập thớt hình như vẫn sửa tít được mà?

Sent using vozFApp
STicky hình như không được thím ợ, mình thử rồi
Reply With Quote
Old 18-12-2018, 10:54
BM.QTV BM.QTV is offline
Member

Đường Lê Thị Hà Hóc Môn giờ cũng phức tạp vãi đái. Mấy thím nào đi xe ngon ngon nhớ trông cẩn thận. Một phút lơ ngơ là chiếc xe bốc hơi. Thằng bạn mình đi Ex vô nhà thằng bạn chơi ở đường Lê Thị Hà. Lúc này chưa lắp khóa từ. Để xe ngoài cổng bước vào cửa nhà, chưa đầy 5s chiếc xe không cánh mà bay. Giờ đi mấy xe cùi cùi không biết bọn đạo tặc này có tha cho không nữa
Reply With Quote
Old 18-12-2018, 10:57
oblivion_elderscroll's Avatar
oblivion_elderscroll oblivion_elderscroll is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by BM.QTV View Post
Đường Lê Thị Hà Hóc Môn giờ cũng phức tạp vãi đái. Mấy thím nào đi xe ngon ngon nhớ trông cẩn thận. Một phút lơ ngơ là chiếc xe bốc hơi. Thằng bạn mình đi Ex vô nhà thằng bạn chơi ở đường Lê Thị Hà. Lúc này chưa lắp khóa từ. Để xe ngoài cổng bước vào cửa nhà, chưa đầy 5s chiếc xe không cánh mà bay. Giờ đi mấy xe cùi cùi không biết bọn đạo tặc này có tha cho không nữa
bạn của bạn ngu và ẩu vc
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules