Thread Tools
Old 12-08-2019, 11:52
salamander salamander is offline
Senior Member
Re: Voz còn ai thích đạp xe đạp ko ạ

Mình muốn nhập môn, mà lười lội page, mình muốn mua 1 chiếc để đi tour thì mọi người tư vấn cho loại xe nào với ah, budget 20tr đổ lại, thankx.
Reply With Quote
Old 12-08-2019, 11:59
Lion8 Lion8 is offline
Senior Member

Cuối tuần là làm 1 vòng biển Đồ Sơn

Gửi từ Sony D6616 bằng vozFApp
ĐÚ: FUJIFILM XE2 | FUJINON 23F2.0.
Reply With Quote
Old 12-08-2019, 13:07
Vit Xao Xa Ot's Avatar
Vit Xao Xa Ot Vit Xao Xa Ot is offline
Senior Member

.....................................................
Old 12-08-2019, 14:53
Xom_Den_Dau Xom_Den_Dau is offline
Senior Member
Re: Page 230 - Voz còn ai thích đạp xe đạp ko ạ

Quote:
Originally Posted by kekoten123 View Post
Em hóng thôi, bác up cái log chat lên xem nào e mua mấy lần như qua shopee, thấy hàng họ chất lượng mà
Tôi chat trên fb. Chat bực mình quá cuối cùng xóa cho đỡ nhìn.

Hàng hóa tôi chưa mua chưa biết, nhưng nhìn hình thì có vẻ đúng là hàng tốt. Cái tôi phàn nàn là thái độ bán hàng và câu ăn nói kìa
Reply With Quote
Old 12-08-2019, 14:59
Senior Member

Quote:
Originally Posted by kupo1513 View Post
mình đã up log chat, mọi người cứ đánh giá
Up khôn vậy anh. Cái chat log bằng acc cá nhân đâu. Cái tôi hỏi anh có order được dè 700 x 38 và chừng nào về thì anh phang câu "Để xem", "Chưa biết được", và anh chốt hạ xe không xuất sắc mua chi nhiều đồ ấy.

Tôi đéo nhớ rõ tên nhưng tôi nghĩ nó có chữ Vo hay chữ Trong gì đấy.

Đừng nói anh không biết nha.

Last edited by Xom_Den_Dau; 12-08-2019 at 15:02.
Reply With Quote
Old 12-08-2019, 14:59
vicam's Avatar
vicam vicam is offline
Senior Member

Ở Sài Gòn đi xe đạp mỗi khi bị bể bánh là xác định phải dắt bộ ít nhất 3 cây số, nhiều khi mệt bã người dưới nắng nóng. Vì đa phần các ông thợ sửa xe không chịu sửa xe đạp
Reply With Quote
Old 12-08-2019, 15:04
Senior Member

Quote:
Originally Posted by vicam View Post
Ở Sài Gòn đi xe đạp mỗi khi bị bể bánh là xác định phải dắt bộ ít nhất 3 cây số, nhiều khi mệt bã người dưới nắng nóng. Vì đa phần các ông thợ sửa xe không chịu sửa xe đạp
Thím chịu khó mua bộ vá xe nhỏ nhỏ dắt theo xe. Vá cũng dễ thôi
Reply With Quote
Old 12-08-2019, 15:18
kupo1513's Avatar
kupo1513 kupo1513 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by Xom_Den_Dau View Post
Up khôn vậy anh. Cái chat log bằng acc cá nhân đâu. Cái tôi hỏi anh có order được dè 700 x 38 và chừng nào về thì anh phang câu "Để xem", "Chưa biết được", và anh chốt hạ xe không xuất sắc mua chi nhiều đồ ấy.

Tôi đéo nhớ rõ tên nhưng tôi nghĩ nó có chữ Vo hay chữ Trong gì đấy.

Đừng nói anh không biết nha.
Hi bạn, shop mình có 2 người, mình là Nam, và thằng bạn mình là Phong, nó gần như ko dùng FB cá nhân, nên chuyện bạn nói chat cá nhân với nó theo mình là hoàn toàn vô lý, vì chẳng ai đang chat trong page, lại đi qua chat với profile cá nhân cả

Nên mình xin khẳng định là mình, và bạn mình đều ko hề trao đổi với bạn qua bất kì hình thức nào khác ngoài chat trên page, chuyện này thì chỉ có mình, bạn mình, và bạn biết . Nếu bạn còn lưu những log chat đó thì bạn cứ up lên cho mọi người xem, còn bạn bảo bạn xóa đi rồi thì mình cũng thua. Cứ để mọi người đánh giá là lời nói của mình nó đúng, hay lời nói của bạn nó đúng . Mình đưa ra dc đầy đủ hình ảnh, log chat giữa shop mình và bạn, còn những gì bạn nói, chỉ là lời nói từ cá nhân bạn

Mình nghĩ cả bạn và mình đều đã hiểu, nên mình ko tranh luận nữa, còn mọi chuyện thì mọi người cứ tự đánh giá . Chả có ai đang chat trong page làm ăn, lại lôi fb cá nhân ra nhắn tin riêng cho bạn làm gì

Trong này có rất nhiều anh em đã qua mua đồ, ráp xe bên mình, tự những người đó sẽ có đánh giá về thái độ phục vụ của shop mình

Chuyên phụ kiện dã ngoại và xe đạp
https://forums.voz.vn/showthread.php?t=7679864 Nón bảo hiểm 3/4 cho vozer

Last edited by kupo1513; 12-08-2019 at 15:32.
Reply With Quote
Old 12-08-2019, 16:08
Chaien-san's Avatar
Chaien-san Chaien-san is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by salamander View Post
Mình muốn nhập môn, mà lười lội page, mình muốn mua 1 chiếc để đi tour thì mọi người tư vấn cho loại xe nào với ah, budget 20tr đổ lại, thankx.
đi tour anh ráp xe touring nhé, budget 20tr là có xe ngon rồi

sườn xe anh chọn LKLM hoặc Black Snow (5-6tr)
group Avido hoặc M6000 (3tr - 6tr)
yên anh chơi hẳn Brook cho mượt đít nhé

mấy cái thứ còn lại anh nhắm thích cái nào chọn cái đó thôi. với lại giá cũng ko quá cao muốn đổi hay lên đời cũng nhanh
Reply With Quote
Old 12-08-2019, 16:37
Senior Member

Quote:
Originally Posted by kupo1513 View Post
Hi bạn, shop mình có 2 người, mình là Nam, và thằng bạn mình là Phong, nó gần như ko dùng FB cá nhân, nên chuyện bạn nói chat cá nhân với nó theo mình là hoàn toàn vô lý, vì chẳng ai đang chat trong page, lại đi qua chat với profile cá nhân cả

Nên mình xin khẳng định là mình, và bạn mình đều ko hề trao đổi với bạn qua bất kì hình thức nào khác ngoài chat trên page, chuyện này thì chỉ có mình, bạn mình, và bạn biết . Nếu bạn còn lưu những log chat đó thì bạn cứ up lên cho mọi người xem, còn bạn bảo bạn xóa đi rồi thì mình cũng thua. Cứ để mọi người đánh giá là lời nói của mình nó đúng, hay lời nói của bạn nó đúng . Mình đưa ra dc đầy đủ hình ảnh, log chat giữa shop mình và bạn, còn những gì bạn nói, chỉ là lời nói từ cá nhân bạn

Mình nghĩ cả bạn và mình đều đã hiểu, nên mình ko tranh luận nữa, còn mọi chuyện thì mọi người cứ tự đánh giá . Chả có ai đang chat trong page làm ăn, lại lôi fb cá nhân ra nhắn tin riêng cho bạn làm gì

Trong này có rất nhiều anh em đã qua mua đồ, ráp xe bên mình, tự những người đó sẽ có đánh giá về thái độ phục vụ của shop mình
Chuyện shop nhà anh mấy người đó là chuyện nhà anh, tôi không quan tâm.

Chuyện nhân viên nhà anh dùng FB hay không, đó là chuyện nhà các anh, tôi không quan tâm.

Chuyện anh thấy vô lý hay không, tôi cũng không quan tâm nốt

Tôi nói ngay từ đầu là log chat của tôi tôi đã xóa hết do đọc mấy cái dòng đầy thái độ bố đời của các anh mà tôi ngứa mắt. Các anh sợ tôi vu vạ nói oan cho các anh ư Tôi với các anh không quen biết, không thù oán, cũng không chung công việc để gianh miếng ăn của nhau, vậy chắc tôi hút cần rồi tự biên tự diễn nhỉ

Các anh vin vào việc tôi không đưa được bằng chứng nhằm hàm ý nói bịa chuyện vu vạ cho các anh. OK fine. Tôi kệ mẹ các anh.

Từ giờ cứ ai lên mua đồ thì tôi cứ trên trải nghiệm cá nhân mà khuyên họ tránh xa cái nòi giống gian thương nhà các anh.
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules