Thread Tools
Old 24-10-2018, 19:27
StaLin686868 StaLin686868 is offline
K.I.A
Kể chuyện hồi xưa bị thằng khốn nạn bắt nạt ...

Tâm sự của em rất mong các bác đọc qua

Chào các bác.

Em năm nay cũng gần 25 rồi, ngày xưa hồi cấp ba em học một trường công lập khá tốt, hồi đó em nhút nhát, hiền lành, không có bạn bè thân thiết, ít mối quan hệ và có nhiều khiếm khuyết khác người. Trong lớp có một thằng lưu ban từ lớp trên xuống, nó khá to con, hay dẫn dắt lớp đá bóng. Đáng lẽ ra trong môi trường cấp ba công lập thì suy nghĩ học sinh chín chắn hơn nên hiếm có chuyện bắt nạt trong lớp, nhưng có vẻ số phận nghiệt ngã đã khiến em gặp nó.

Cuối năm lớp 10 thi môn Sử, do tên em cùng vần tên nó nên nó ngồi ngay dưới em, em có học bài nên nó bảo em nhắc bài nó. Do em từ trước giờ cũng sợ bị bắt khi nhắc bài nên chỉ nhắc nó làm đủ để không dưới 5 điểm, nhưng sau nó thấy em làm được nhiều hơn nó nên sau đó nó đã ném cái FX570 suýt trúng đầu em. Nó bảo nó mà được lên lớp sẽ k tha em.

Sau rồi nó vẫn lên lớp, rồi từ đó suốt ngày nó bắt nạt em, có một lần học nghề nó lấy ghế ghỗ đập vào đầu em ung hết đầu . ,em không dám bật lại vì sợ nó to thế đánh em chết mất. Và cũng vì sợ đau nên suốt hai năm lớp 11 12 em phải nghe lời nó sai khiến để không bị đánh hoặc nó gọi bọn trong lớp đánh hộ nó. Bọn trong lớp thì không ác như nó, nhiều lần bọn nó khuyên can thằng ấy tha cho em vì cũng cuối cấp rồi mà nó vẫn cứ làm nhục em.

Em thì từ lúc bị bắt nạt nên sợ đến lớp dần, cũng k dám nói cho bố mẹ mà âm thầm chịu đựng, hồi đó em suy nghĩ rằng lớp 12 sẽ đem dao xiên chết nó và tự sát, nhưng rồi e k làm được. Cuối lớp 11 và lớp 12 em suốt ngày vào quán nét chơi game, lần đầu em trốn học chơi game và lấy tiền đóng học chơi game. Bố mẹ biết được cũng buồn lắm....

Và thi đại học thì em thi chỉ được 12 điểm năm ấy, vào học tại đại học công nghiệp VIệt Hung ngành cơ khí. Tương lai giờ thật mù mịt, hiện tại em tiếng anh k tốt, chuyên môn cũng kém... Nghĩ lại ngày xưa cấp ba mình đã k học hành tốt để không thể vào được môi trường tốt hơn, xin việc dễ hơn, có động lực học hơn. Tất cả tại thằng chó ấy.

Giờ em k tiền, k bạn bè, k tương lai, em có nên gặp thằng chó ấy và reset cuộc đời cả hai không ?

mà cay cái thằng khốn nạn ấy nó thi vào trường thể dục thể thao nên k học hành gì thì thôi, nó còn hành hạ người khác mấy năm cuối cấp để phá hỏng cuộc đời người khác...đcmn

Có nên trả thù thằng mất dậy đã bắt nạt hành hạ tinh thần em 2 năm cuối cấp ba không các bác ?

Giờ nó còn làm giáo viên thể dục nữa chứ...đm nó.

Và trả thù bằng cách nào là an toàn cho bản thân mình nhất ạ ?

Last edited by StaLin686868; 19-06-2019 at 21:24.
Reply With Quote
Old 24-10-2018, 19:31
Vaynard Vaynard is offline
K.I.A
Re: Kể chuyện hồi xưa bị thằng khốn nạn bắt nạt ...

Vanguyen1994 gặp labatvi chưa em?
Reply With Quote
Old 24-10-2018, 19:38
NganK NganK is offline
Đã tốn tiền

Đọc lại sign của bạn rồi suy nghĩ nhé, ko cần hỏi ý kiến

Được gửi từ iPhone SE - vozForums
Old 24-10-2018, 19:39
cdladec cdladec is offline
Senior Member

Hồi xưa mình bị thằng mặt lồn cùng khối đấm vào mặt 1 phát vì đéo nhường ghế đá cho nó ngồi .
9 năm sau mình có vào công ty ở Quận 1 gặp lại nó khoát trên mình chiếc áo Bảo Vệ. Mình bảo nó dắt xe là nó phải dắt, ko biết nó nhận ra mình không. Mặc dù mình chỉ là shipper vô gửi xe để leo lên lầu giao hàng thôi, nhưng do ăn mặc chỉnh tề nên nó tưởng khách hàng hay đối tác
Reply With Quote
Old 24-10-2018, 19:42
StaLin686868 StaLin686868 is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by cdladec View Post
Hồi xưa mình bị thằng mặt lồn cùng khối đấm vào mặt 1 phát vì đéo nhường ghế đá cho nó ngồi .
9 năm sau mình có vào công ty ở Quận 1 gặp lại nó khoát trên mình chiếc áo Bảo Vệ. Mình bảo nó dắt xe là nó phải dắt, ko biết nó nhận ra mình không. Mặc dù mình chỉ là shipper vô gửi xe để leo lên lầu giao hàng thôi, nhưng do ăn mặc chỉnh tề nên nó tưởng khách hàng hay đối tác
đọc chuyện của bác e thấy cũng mừng cho bác
Reply With Quote
Old 24-10-2018, 19:44
zapsatxxx zapsatxxx is offline
K.I.A

Phai? trach' ban? than sao luc day' lai. bi. no' de` nhu the' k bat. luon tu` luc' da'y.bay gio` gap no reset thi` ban tieu nhan qa' . . .vote them 1 chuyen.chang? tha` bot' 1 chuyen.Lo ma song' tot di a.
Reply With Quote
Old 24-10-2018, 19:44
deothieuhiep deothieuhiep is offline
Junior Member

Có thế mà đã đòi reset r, còn gia đình ông với gia đình nó nữa sẽ ra sao nếu ông liều? Chuyện cũng lâu r để nó qua đi, đừng đổ lỗi cho quá khứ vì sự đớn hèn của hiện tại, vẫn trẻ vẫn khoẻ lo cdg?
Old 24-10-2018, 19:48
sword.1024 sword.1024 is offline
Senior Member

Cấp 1 tao có bắt nạt 1 thằng trong lớp. Sau nó gọi anh nó ra đánh tao. Một hội 4, 5 thằng khóa trên quây tao, đánh tao sml. Hôm sau tao vác gậy chặn đường thằng anh nó đập thằng đấy 1 trận túi bụi. Sau đó đéo thằng nào dám động vào tao nữa
Reply With Quote
Old 24-10-2018, 19:49
mca2101 mca2101 is offline
Senior Member

nhân đây cũng kể trường hợp của mình cũng tương tự thớt nhưng em có năng lực đặc biệt
thằng đó cậy lớn . năm đó nó chắc tầm cấp 3 . em học lớp 4
nó bắt nạt em , trấn đồ chơi của em ném mũ của em
từ sau hôm đó em bắt đầu nguyền rủa nó
em ko biết tên thằng đó chỉ nhớ bố nó tên Hòa , mẹ nó tên Đinh
em rủa nó là : thằng con H Đ mày sẽ phải chết . mỗi ngày em tâm niệm vài lần như thế
tầm 1 năm sau nó phi xe máy từ nhà ra cổng lao vào tốc hành chết tươi , bố nó ít năm sau cũng ốm chết , mẹ và em nó đi bỏ xứ , nhà nó ngày đó có tiệm sửa xe ô tô lớn nhất huyện , giờ chỉ còn là 1 cái nhà hoang
Bongda tv cũng xem dc aff cup nhé bạn. Thân ái và dí dái

Last edited by mca2101; 24-10-2018 at 19:54.
Reply With Quote
Old 24-10-2018, 19:50
msv msv is offline
K.I.A

đi học bị bắt nạt là quá bt, quá nhẹ nhàng. khi nào thớt dc bố mẹ đối xử nhẫn tâm thì mới biết nhé
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules