Thread Tools
Old 21-02-2020, 14:56
mriq56 mriq56 is offline
Senior Member
Re: Cà phê hội

Slayer cần mua thì ới mình. Xưa mua 1 con 1 group 197 triệu
Reply With Quote
Old 21-02-2020, 14:58
mriq56 mriq56 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by Clone.magicflame View Post
vâng thì thế nên cũng khó nhỉ rancillo bác mua con gì thế? tại vì nếu tự em làm thì em chơi con kia ngay mà em ko thể đứng bar được
thôi thế em lại quay về linea mini để ở nhà cho đẹp
Cứ mua slayer 1 group đi. Mua thêm es 65 và e43 nữa. Còn cái kia cải thiện thêm. Sau cùng làm thêm 1 con steam để đánh sữa và 1 con máy rang nữa là oke.
Reply With Quote
Old 21-02-2020, 14:59
mriq56 mriq56 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by Laurier View Post
Vị nhân huynh này, không biết chúng ta có đồ chơi mới chưa? con hàng lần trước huynh đưa đã chơi hết rồi à quên nữa, còn vụ phin inox, không biết huynh đệ có thông tin nào mới không?
Có cái fin inox của konna để trồng cây
Reply With Quote
Old 21-02-2020, 15:10
Clone.magicflame's Avatar
Clone.magicflame Clone.magicflame is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by mriq56 View Post
Cứ mua slayer 1 group đi. Mua thêm es 65 và e43 nữa. Còn cái kia cải thiện thêm. Sau cùng làm thêm 1 con steam để đánh sữa và 1 con máy rang nữa là oke.
thế thì lắm tiền lắm bác. bán tới bao giờ cho hồi
Reply With Quote
Old 21-02-2020, 15:19
.JETIX.'s Avatar
.JETIX. .JETIX. is offline
Senior Member

Quote:
thế thì lắm tiền lắm bác. bán tới bao giờ cho hồi
làm con ran 5 classe đủ xài cho quán rồi, còn lại mua 2 con máy xay tốt 1 xay cho A 1 xay cho Ro nếu muốn bán 2 loại hạt. Còn lại để tiền đầu tư cái khác, đập hết vô máy pha là móm luôn đó vì máy pha sẽ chẳng có giá trị nếu máy xay cùi hình mình chụp 2 con máy xay mua dc con Slayer ròi đó
Reply With Quote
Old 21-02-2020, 15:27
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by .JETIX. View Post
làm con ran 5 classe đủ xài cho quán rồi, còn lại mua 2 con máy xay tốt 1 xay cho A 1 xay cho Ro nếu muốn bán 2 loại hạt. Còn lại để tiền đầu tư cái khác, đập hết vô máy pha là móm luôn đó vì máy pha sẽ chẳng có giá trị nếu máy xay cùi hình mình chụp 2 con máy xay mua dc con Slayer ròi đó
quán hay xài con makonig xay nhỉ bác nhỉ. tưởng 2 máy xay 1 là xay cho esp, 1 xay pha hand drip ( pour, cold drip..)

con pha tay này để nhà đẹp nhỉ? cho xin tên bác
Hình này được tự động upload và chèn link bởi Voz Living
Reply With Quote
Old 21-02-2020, 15:30
mriq56 mriq56 is offline
Senior Member

ăn chơi sợ gì mưa rơi )

p/s 1 điều buồn về con 1 group là em phải tốn thêm 23 củ để mua máy nước nóng về sài. cuối cùng cả 2 vào kho chờ sau này sử dụng )
Reply With Quote
Old 21-02-2020, 15:32
mriq56 mriq56 is offline
Senior Member

Quote:
quán hay xài con makonig xay nhỉ bác nhỉ. tưởng 2 máy xay 1 là xay cho esp, 1 xay pha hand drip ( pour, cold drip..)

makonig gần như best rồi
Reply With Quote
Old 21-02-2020, 15:38
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by mriq56 View Post

ăn chơi sợ gì mưa rơi )

p/s 1 điều buồn về con 1 group là em phải tốn thêm 23 củ để mua máy nước nóng về sài. cuối cùng cả 2 vào kho chờ sau này sử dụng )
quán bác đẹp thế. bác cho xin ít thông tin về chi phí với mô hình quán bác tâm bao nhiêu bàn thế?
Reply With Quote
Old 21-02-2020, 15:40
.JETIX.'s Avatar
.JETIX. .JETIX. is offline
Senior Member

Quote:

Ek là 1 con máy xay sida, tiền mua ek em sẽ mua con khác ngay. Con đó mua kiểu theo hiệu ứng đám đông là chính, test chiết xuất thù gãy gần hết các bài test. Nó phổ thông cũng vì xưa scout rao vô tình khen con ổng dùng thử và may mắn là con đó nó tốt.
Ek43 sinh ra là để xay gia vị không phải để xay cafe, và phần QC của ek cũng ko sát nên tỷ lệ 10% trong lô là con đủ chuẩn xay cafe và nếu đầu tư kiểu xổ số may mắn cho quán thì em cho rớt ngay từ khâu ý tưởng.

Máy xay của em là dùng kafatek, nó hiện tại là máy xay tốt nhất của ngành. Hãng này cũng ngách nên ít người biết, nó sản xuất ít nữa nên dường như vn có mỗi em đang dùng
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules