Thread Tools
Old 16-03-2019, 23:09
stonecold166.02 stonecold166.02 is offline
Senior Member
Re: Page 282 - GROUP Ôn Thần: Đam mê Gym và những thứ xung quanh

Quote:
Originally Posted by quattran.v6 View Post
ĐÚng thứ chó ngu ăn cứt nhục quá cố lái sang topic khác bằng đc

https://forums.voz.vn/showthread.php?t=4067780&page=12

Thằng ngu này chạy vào cái thread này đọc đc cmt của thằng quạt.v1 rồ ngú thế là quay ra cắn đít tao, thread đó tao còn chưa cmt bh. Đm thứ chó ngu suốt ngày thủ dâm f17 cũng bày đặt đú đởn f33, còn ko phân biệt nổi thằng quạt v1 là thằng nào. Lại cắn sang tao bị tao nhét cứt vào ngập mồm nhục quá cố lái các kiểu để chạy sang thread khác. Ngu thế bảo sao mod nó ban nick, bố đ'' rảnh dây dưa với thằng ngu mày đâu, lần sau cắn đít người khác thì cắn khôn 1 tí nhé. Đ m quạt v1 rồ ngú cũng đ'' biết là ai quay sang cắn t mới v l. Ngu hết phần chó. Giờ cố quay ra công kích cá nhân để chạy khỏi thread mới vl .
Ignore cho đỡ bẩn mắt con chó ngu . Có cắn đít cũng cắn ngu bảo sao mod nó ban nick cho
Cuối cùng vẫn là đéo thấy "body hơn đứt" ở đâu, đành phải chơi bài cùn chửi đổng rồi cúp đuôi bỏ chạy
Thôi nhé, khi nào up dc cái ảnh lên rồi nói chuyện tiếp nhé
Để tao rảnh tao mở máy tính lên rồi tìm lại "body hơn đứt" chó chết đói của mày rồi mày vào chém tiếp nhé. Ignore rồi nhưng vozLiving vẫn báo nên cứ yên tâm, ko sợ quên đâu
Được gửi từ iPad Air 2 - vozForums
Quote:
Originally Posted by Gold_Marlboro View Post
Trc ăn hủ tiếu gõ trong sài gòn,miếng thịt rơi xuống đất mà chó liếm mãi không lên được
Reply With Quote
Old 16-03-2019, 23:53
quattran.v6's Avatar
quattran.v6 quattran.v6 is offline
Senior Member
Location: 2018: Nga máu chảy thành sông - Người dân chết đói ví không còn tiền
Re: GROUP Ôn Thần: Đam mê Gym và những thứ xung quanh

Tao đ'' biết m sủa cái gì, nhưng m cứ sủa tao sẽ lại vào nhét cứt vào mồm mày, thằng ngu ạ. Thằng rẻ rách phải chạy loanh quanh cắn đít tao mà có cắn cũng ngu, thấy cái cmt của thằng quạt 1 như vớ đc vàng lôi ra cắn đít bố m mới vl chứ. Khổ thân thằng ngu suốt ngày thủ dâm f17 bày đặt ti toe mò sang f33 đ'' phân biệt nổi thằng quạt 1 là thằng nào bị tao nhét cứt ngập mồm lại phải chuyển sang công kích cá nhân cố lái chạy sang thread khác bằng đc, nhục hơn con chó . Vẫn cay cú vì ngày trc bị tao nhốt vào sign h vẫn chạy theo đít tìm cách cắn. Kiểu gì cũng lại tìm cách công kích cá nhân tao tiếp để lấp liếm cái ngu của nó ở bên thread f33 cho đỡ nhục, đã thế bố nhét sự ngu lol đến mức huyền thoại của mày vào sign đặt dưới đít bố ngồi tiếp
Đổ mồ hôi tương đương với giảm lượng mỡ nha bác.

Last edited by quattran.v6; 17-03-2019 at 00:49.
Reply With Quote
Old 17-03-2019, 06:28
Senior Member

Ơ kìa.
Sao bảo ignore rồi. Cay cú quá vậy anh bạn trẻ Có cố gắng lắm, nhưng ko có ai quan tâm đâu
Kiến thức đầy mình nhưng ko có gì chứng minh hết thì ai tin hả cu. Rồi up cái thân hình chó đói của mày lên bị người ta chửi cho rồi hoang tưởng là người ta khen mày à
Nào nào, tự tin mình nói đúng thì cứ chứng minh bằng hình ảnh và video đi chứ, mãi mấy trang mà toàn thấy wall of text, thứ chuyên gia xài google như mày thì học lớp 1 là xài dc rồi
Ảnh của tao có sẵn ở mấy trang trước rồi đó, cứ tự nhiên mà lấy xài

Sent from Sony C6603 using vozFApp

Last edited by stonecold166.02; 17-03-2019 at 06:42.
Reply With Quote
Old 17-03-2019, 14:25
Rain Sea's Avatar
Rain Sea Rain Sea is offline
Senior Member

Chào các ông, lại là tôi đây
Chả là thời gian vừa rồi chuyển công tác qua 1 địa phương khác khá xa, ban đầu lạ nước lạ cái nên k tìm đc phòng gym đáp ứng đủ nhu cầu đú đởn tập. Thêm nữa là bây giờ tôi phải ăn tập thể, 1 bữa ăn khá nghèo nàn về dinh dưỡng (ăn, ngủ tập thể nên cũng ko dám sắm đồ ăn riêng cho mình) nên giờ có nhu cầu bú bình thêm ít TPBS.
Vậy, bây giờ tôi cần thêm những loại nào nhỉ? Yêu cầu là giảm mỡ, vì mới đo lại thì thấy lên 15,6% mỡ rồi
Reply With Quote
Old 17-03-2019, 16:22
dukas1's Avatar
dukas1 dukas1 is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by Rain Sea View Post
Chả là thời gian vừa rồi chuyển công tác qua 1 địa phương khác khá xa, ban đầu lạ nước lạ cái nên k tìm đc phòng gym đáp ứng đủ nhu cầu đú đởn tập. Thêm nữa là bây giờ tôi phải ăn tập thể, 1 bữa ăn khá nghèo nàn về dinh dưỡng (ăn, ngủ tập thể nên cũng ko dám sắm đồ ăn riêng cho mình) nên giờ có nhu cầu bú bình thêm ít TPBS.
Vậy, bây giờ tôi cần thêm những loại nào nhỉ? Yêu cầu là giảm mỡ, vì mới đo lại thì thấy lên 15,6% mỡ rồi
Ngoài luyện tập ra thì có cách nào mà giảm mỡ đc hả bạn?
Old 17-03-2019, 18:03
quattran.v6's Avatar
quattran.v6 quattran.v6 is offline
Senior Member
Location: 2018: Nga máu chảy thành sông - Người dân chết đói ví không còn tiền

Bố nhét con chó ngu cắn càn vào đít bố ngồi. Thỉnh thoảng tao vào page tao thấy mày sủa tao sẽ lại cmt để quảng bá sự ngu học của mày cho mọi ng thấy. Đhs ti toe f33 ngu đến mức lôi cmt của thằng quạt 1 ra để cắn t đc mới v l. Ngu có luyện tập

Gửi bằng vozFApp
Đổ mồ hôi tương đương với giảm lượng mỡ nha bác.
Reply With Quote
Old 17-03-2019, 22:07
Rain Sea's Avatar
Rain Sea Rain Sea is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by dukas1 View Post
Ngoài luyện tập ra thì có cách nào mà giảm mỡ đc hả bạn?
À quên, tôi đã đi tập đều lại rồi. Nhưng thực sự chế độ dinh dưỡng hiện tại ko thể đáp ứng cho việc cơ phát triển to được nên phải chuyển sang tập theo kiểu giữ dáng thôi
t2: Tập ngực, bụng. Chạy trước tập 10p (13km/h), sau tập 10p (12km/h)
t3: Tập chân, chú trọng bắp chuối chân (cẳng chân) , đi bộ trước tập 10p (8km/h)
t4: Tay trước, tay sau, cẳng tay, bụng
t5: Vai, bắp chuối chân (cẳng chân). Chạy trước và sau tập mỗi lần 10p (12km/h)
t6: Tập phần đùi sau và chạy bộ
t7, chủ nhật về nhà ở hà nội nên nghỉ, ko tập
Reply With Quote
Old 18-03-2019, 09:11
Senior Member

Quote:
Originally Posted by quattran.v6 View Post
Bố nhét con chó ngu cắn càn vào đít bố ngồi. Thỉnh thoảng tao vào page tao thấy mày sủa tao sẽ lại cmt để quảng bá sự ngu học của mày cho mọi ng thấy. Đhs ti toe f33 ngu đến mức lôi cmt của thằng quạt 1 ra để cắn t đc mới v l. Ngu có luyện tập

Gửi bằng vozFApp
Cay lắm phải k ?
Cãi với thằng khác nhưng ko thể bật lại được, cách duy nhất là chứng minh bằng hình ảnh cho người ta thấy mình áp dụng cái mớ lý thuyết đó là đúng, nhưng post cái thân hình chết đói lên thì ai tin, nên đành phải ngậm ngùi chửi đổng thôi
Cũng vì ko thể bật lại được nên đành phải ăn vạ tình thương của cộng đồng bằng cách theo đuôi và cắn trộm như 1 con chó. Nhưng đời éo như mơ, nhìn xem có ai quan tâm ko ? Dĩ nhiên là ko rồi.
Hêhê. Về tập thêm 10 năm nữa rồi quay lại nói chuyện với tao nhé, chưa có hình ảnh thì chưa đủ trình đâu con trai
Quote:
Originally Posted by Rain Sea View Post
Trước mình có dùng VP2 thấy ok đó bác. Ko thì có ISO100 cũng được, cái này mình chưa dùng thử nhưng thấy trên webthehinh đánh giá khá cao.
Còn ko thì bác có thể thử protein bar xem Thay vì uống thì cái này là ăn, nhiều chất xơ hơn
Nếu tiền ko thành vấn đề thì bác có thể thử các thứ sau đây:
- Pre-workout: mình chưa dùng thử loại này bao giờ nên ko dám phán, nhưng thấy cái thằng này quảng cáo có thành phần Explosive Energy Blend có vẻ ghê. Bác có thể thử qua rồi cho ae review
http://thucphamthethao.com/gia-tang-...ass-30servings
- Whey: như đã nói ở trên. Giờ ra loại nào ok hơn ko thì mình ko rõ lắm vì 2 loại trên mình dùng cách đây 2 năm
- Casein: cũng tương tự whey nhưng mà dùng trước khi ngủ, hấp thu chậm hơn. Cũng chưa xài bao giờ nên ko dám recommend bậy

3 thứ đó thôi, còn lại bác thích uống cái gì nữa thì tùy sở thích. Riêng cái BCAA thì mình thấy khá vớ vẩn, để tiền ăn trái cây cho rồi, vitamin còn nhiều hơn.

Last edited by stonecold166.02; 18-03-2019 at 09:19.
Reply With Quote
Old 18-03-2019, 15:19
daidam07 daidam07 is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by stonecold166.02 View Post

3 thứ đó thôi, còn lại bác thích uống cái gì nữa thì tùy sở thích. Riêng cái BCAA thì mình thấy khá vớ vẩn, để tiền ăn trái cây cho rồi, vitamin còn nhiều hơn.
BCAA nghiên cứu từ lâu là không có tác dụng rồi mà. Đâu cần ông phải thấy!
Mà ông thôi vật lộn với thằng pro fitness quattran dùm tôi cái. Loãng hết cả topic rồi!
Reply With Quote
Old 18-03-2019, 15:37
handoi handoi is offline
Senior Member

Hello chào anh em, tôi thì chắc anh em cũng biết rồi, sau nghỉ tập 2 năm thì tôi đã quay lại với body zero, tập đc 2 tuần thì bị ngã xe rạn xương mới tập lại được 3 tuần và có rủ thêm bạn đi tập.
Đây là tôi

Còn đây là bạn tôi

anh em cho nhận xét sau 3 tuần thay đổi ok không để còn điều chỉnh lịch

“ Today begins, tomorrow continues,
and it never ends until you reach your goal.”
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules