Thread Tools
Old 03-01-2018, 00:42
hc0515's Avatar
hc0515 hc0515 is offline
Đã tốn tiền
Ký sự vợ nghén ...

Đêm hôm rảnh rỗi làm cái rì viu lạ lạ đổi khẩu vị cho các đồng dâm trước là răn đe các thanh niên chưa vk, sau là tìm sự đồng cảm của các bô lão đã có vk con
Ngày .. tháng ... năm
Đang ngủ ngon thì vk bước từ nhà vệ sinh vô lôi đầu dậy với vẻ mặt như rầu rĩ , Các thím cứ tưởng tượng mình đang ngủ ngon mà ai vác nguyên cái bản mặt đưa đám vô nhìn trừng trừng lúc 4h sáng thì sao ko thốn , tự nhiên làm mình chột dạ cơ mà nghĩ lại cả tháng nay có massage karaoke gì đâu, nhậu nhẹt thì cũng ko phải, dạo này ở nhà ngoan hiền đến nỗi trong xóm còn đề nghị viết giấy khen tặng cơ mà Định thần dc 5s thì nó chìa cái que thử thai ra trước mặt dụi mắt để cố gắng soi mà vẫn ko có vạch nào các thím ợ công sức cả mấy tháng kiêng cử rượu bia, ăn đuôi heo , đuôi bò, hải sản các loại thành công cốc, chưa kể nhịn hết mấy ngày để chờ ngày rụng tứng
Rầu lắm nhưng cố gắng ko để lộ ra ngoài, vì vk mà thấy mình rầu là nó còn rầu với lo hơn, tâm lý phụ nữ mà, phức tạp lắm nên a e chúng ta chỉ cần chiều chuộng nó là dc, đừng cố gắng hiểu . vk mình thì chuyện to nhỏ gì cũng lo hết, nhiều lúc bực mình vì cái tính lo thái quá trong khi việc chẳng có gì. Nhưng lần này thì khác, khi đã biết kết quả e liền kéo vội cái chăn rồi quay mặt vô trong giả vờ ngủ tiếp như kiểu đấy là chuyện bt đừng để ý nhiều quá và ko quên buông ra 1 câu kiểu như lần này ko dc thì lần sau . Mục đích chỉ để trấn an vk
Nó leo lên giường nằm rồi mà vẫn cố gặng hỏi: Có sao ko a nhỉ
Thời buổi ăn uống với môi trường kiểu này cũng làm 1 thằng kỹ tính như mình phải lo, cưới nhau về mấy tháng mà vẫn chưa có gì thì sao yên tâm dc . Hồi trước định kêu có bầu rồi cưới thì lại đúng dịp tiêm thuốc nên sau 3 tháng mới dc có bầu, chưa kể nhà vợ cũng ko cho vì 1 phần nhỏ là phản đối chuyện 2 đứa
Nằm ko ngủ dc, suy nghĩ linh tinh đủ thứ, có phải do mình reset trong thớt 30 Day No Fap nhiều quá ko nên mới h ra nông nỗi này nhìn lại thì tay trái vẫn bằng tay phải chứ chưa đến nỗi chênh lệch hay là tại ngày xưa ở SG ăn uống vô tội vạ, nốc mấy cái rượu vỉa hè giá rẻ như cho nên mới có ngày hôm nay .. vân vân và mây mây . muôn vàn lí do . Đến nỗi nghĩ xấu là do vk nữa chứ , nghĩ lại thấy có lỗi quá
Sáng ra như mọi ngày đi chợ về thì thấy mặt vk còn thảm hơn rớt tiền nấu đồ ăn xong bưng lên cho nó nó cũng chả thèm mặc dù trúng món tủ của nó . Đoạn này e mở ngoặc 1 tí là lúc này vk ck e đang ở nhà vk , vk thì lại ko thích ăn sáng ở ngoài nên e toàn ra chợ mua đồ về nấu cả nhà ăn luôn,vừa ngon vừa sạch sẽ. bố mẹ vk thì đi làm sớm nên ăn trước, tụi e ăn sau nên vk thích ăn gì khẩu vị ra sao e nắm rõ nhất, cái gì ngon là dành cho vk còn lại mặc kệ ông bà xưa dạy rồi : Nhất vk nhì trời cứ thế mà làm thôi , Nhìn cái cảnh nó vớt 2 thìa rồi ngắm trời 2p thì ko ổn chút nào . quát nó thì càng ko dc, mà dỗ nó thì nó sẽ nghi là mình cũng lo . nên e quyết định lên kế hoạch đi du lịch Điểm đến là kinh đô trà đá , vừa cho vk đi chơi vừa ra thăm a chị và cháu luôn, tiện cả trăm đường chứ ko phải đôi nữa. Chưa kể còn ra thăm 1 vozer nữ nữa
Cơ mà đời ko như là mơ ....
Mai e viết tiếp nhé. giờ đi ngủ đã
Old 03-01-2018, 00:48
Zombotany Zombotany is offline
Senior Member
Re: Ký sự vợ nghén ...

chả bù cho thằng hàng xóm nhà tôi ...vừa mới chà lướt bên ngoài ..vợ đã dính bầu ...đã nghèo lại còn đẻ lắm
Reply With Quote
Old 03-01-2018, 00:48
cong02 cong02 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by hc0515 View Post
Đêm hôm rảnh rỗi làm cái rì viu lạ lạ đổi khẩu vị cho các đồng dâm trước là răn đe các thanh niên chưa vk, sau là tìm sự đồng cảm của các bô lão đã có vk con
Ngày .. tháng ... năm
Đang ngủ ngon thì vk bước từ nhà vệ sinh vô lôi đầu dậy với vẻ mặt như rầu rĩ , Các thím cứ tưởng tượng mình đang ngủ ngon mà ai vác nguyên cái bản mặt đưa đám vô nhìn trừng trừng lúc 4h sáng thì sao ko thốn , tự nhiên làm mình chột dạ cơ mà nghĩ lại cả tháng nay có massage karaoke gì đâu, nhậu nhẹt thì cũng ko phải, dạo này ở nhà ngoan hiền đến nỗi trong xóm còn đề nghị viết giấy khen tặng cơ mà Định thần dc 5s thì nó chìa cái que thử thai ra trước mặt dụi mắt để cố gắng soi mà vẫn ko có vạch nào các thím ợ công sức cả mấy tháng kiêng cử rượu bia, ăn đuôi heo , đuôi bò, hải sản các loại thành công cốc, chưa kể nhịn hết mấy ngày để chờ ngày rụng tứng
Rầu lắm nhưng cố gắng ko để lộ ra ngoài, vì vk mà thấy mình rầu là nó còn rầu với lo hơn, tâm lý phụ nữ mà, phức tạp lắm nên a e chúng ta chỉ cần chiều chuộng nó là dc, đừng cố gắng hiểu . vk mình thì chuyện to nhỏ gì cũng lo hết, nhiều lúc bực mình vì cái tính lo thái quá trong khi việc chẳng có gì. Nhưng lần này thì khác, khi đã biết kết quả e liền kéo vội cái chăn rồi quay mặt vô trong giả vờ ngủ tiếp như kiểu đấy là chuyện bt đừng để ý nhiều quá và ko quên buông ra 1 câu kiểu như lần này ko dc thì lần sau . Mục đích chỉ để trấn an vk
Thời buổi ăn uống với môi trường kiểu này cũng làm 1 thằng kỹ tính như mình phải lo, cưới nhau về mấy tháng mà vẫn chưa có gì thì sao yên tâm dc . Hồi trước định kêu có bầu rồi cưới thì lại đúng dịp tiêm thuốc nên sau 3 tháng mới dc có bầu, chưa kể nhà vợ cũng ko cho vì 1 phần nhỏ là phản đối chuyện 2 đứa
Nằm ko ngủ dc, suy nghĩ linh tinh đủ thứ, có phải do mình reset trong thớt 30 Day No Fap nhiều quá ko nên mới h ra nông nỗi này nhìn lại thì tay trái vẫn bằng tay phải chứ chưa đến nỗi chênh lệch hay là tại ngày xưa ở SG ăn uống vô tội vạ, nốc mấy cái rượu vỉa hè giá rẻ như cho nên mới có ngày hôm nay .. vân vân và mây mây . muôn vàn lí do . Đến nỗi nghĩ xấu là do vk nữa chứ , nghĩ lại thấy có lỗi quá
Sáng ra như mọi ngày đi chợ về thì thấy mặt vk còn thảm hơn rớt tiền nấu đồ ăn xong bưng lên cho nó nó cũng chả thèm mặc dù trúng món tủ của nó . Đoạn này e mở ngoặc 1 tí là lúc này vk ck e đang ở nhà vk , vk thì lại ko thích ăn sáng ở ngoài nên e toàn ra chợ mua đồ về nấu cả nhà ăn luôn,vừa ngon vừa sạch sẽ. bố mẹ vk thì đi làm sớm nên ăn trước, tụi e ăn sau nên vk thích ăn gì khẩu vị ra sao e nắm rõ nhất, cái gì ngon là dành cho vk còn lại mặc kệ ông bà xưa dạy rồi : Nhất vk nhì trời cứ thế mà làm thôi , Nhìn cái cảnh nó vớt 2 thìa rồi ngắm trời 2p thì ko ổn chút nào . quát nó thì càng ko dc, mà dỗ nó thì nó sẽ nghi là mình cũng lo . nên e quyết định lên kế hoạch đi du lịch Điểm đến là kinh đô trà đá , vừa cho vk đi chơi vừa ra thăm a chị và cháu luôn, tiện cả trăm đường chứ ko phải đôi nữa. Chưa kể còn ra thăm 1 vozer nữ nữa
Mai e viết tiếp nhé. giờ đi ngủ đã Ảnh
Đức, thím ở nhà vợ à? Mua cái chạn vào cao cao tí nhé
Đùa thôi, chiều nó vừa thôi không là sau này khổ đấy, tôi nhắc lại chiều nó vừa vừa thôithôi

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 4 bằng vozFApp
Lúc cho vào lưng nó e lấy giấy lau luôn nhưng sợ vẫn chưa hết nó lấy tay quệt vào rồi chét vào âm hộ ko nhỉ. Vì lúc đấy e cũng chạy vào wc rửa luôn nên ko biết nó có làm ko
Reply With Quote
Old 03-01-2018, 00:50
RichWtf's Avatar
RichWtf RichWtf is offline
Đã tốn tiền

nghe văn phong đoạn đầu tưởng truyện cop nhặt

Sent from lúa mì 730 using Voz for Windows Phone
Reply With Quote
Old 03-01-2018, 01:11
vietcong3 vietcong3 is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by hc0515 View Post
Ngày .. tháng ... năm
Mai e viết tiếp nhé. giờ đi ngủ đã https://i.imgur.com/MlfBeJg.gif[/IMG]
có vozer NỮ À THÍM IÊUUUUUUU........... BẠN Í DÙNG NICK VOZ NÀO ZẬY ??.
Reply With Quote
Old 03-01-2018, 01:51
hc0515's Avatar
hc0515 hc0515 is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by cong02 View Post
Đức, thím ở nhà vợ à? Mua cái chạn vào cao cao tí nhé
Đùa thôi, chiều nó vừa thôi không là sau này khổ đấy, tôi nhắc lại chiều nó vừa vừa thôithôi

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 4 bằng vozFApp
Nhận cái công trình cách nhà vk 10 km nên miễn cưỡng ở 3 tháng. 2 vc vẫn thuê 1 cái phòng để nghỉ ngơi riêng thím ạ .
Chiều có cái thôi chứ mấy cụ dặn rồi, bình thường cho vk uống thuốc bổ nhưng lâu lâu vẫn phải chích mũi kháng sinh
Old 03-01-2018, 01:52
hc0515's Avatar
hc0515 hc0515 is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by vietcong3 View Post
có vozer NỮ À THÍM IÊUUUUUUU........... BẠN Í DÙNG NICK VOZ NÀO ZẬY ??.
Sau này thuốc thang đủ nên nới thành nữ chứ trước kia vẫn cú .
Old 03-01-2018, 02:14
1Vozer_dauten 1Vozer_dauten is offline
Đã tốn tiền

Nhà mình 2 đứa ko nghén, rút ra ko kịp là dính

Gửi từ Samsung SM-A910F bằng vozFApp
Reply With Quote
Old 03-01-2018, 02:21
Radiohead193 Radiohead193 is offline
Senior Member

Hóng chuyện VC nhà thím về còn răn đe sói
Reply With Quote
Old 03-01-2018, 02:51
noo.111's Avatar
noo.111 noo.111 is offline
Senior Member

Chắc tương lai của em đây rồi , em thì chiều gấu 1 mẹ em chiều nó 10 , ai đời nhà có mình mình con trai mà dẫn nó về còn chiều nó hơn mình , lâu lâu mẹ đi chơi mua đồ toàn gửi cho nó sau mà có thằng cu nữa chắc mình ra rìa luôn quá

Sent from my iPhone using vozForums
Đá chống xe, mở yên con xe số ghẻ để đổ xăng. Đổ xong có ông nào lại phụ mình đậy nắp xăng xong "Cho 2 ngàn đê" [/IMG]
Quote:
Originally Posted by con ech krong no View Post
Kêu nó mở ra lại ko tao đập chết mày
Quote:
Originally Posted by 160cm View Post
Nó mở ra xong xin 4k :rofl:
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules