Thread Tools
Old 14-02-2020, 21:50
Leo_boiboi Leo_boiboi is offline
Senior Member
[OFFLINE] NGÀY HỘI AE TAO NGỘ BOX LIÊN QUÂN 17h 16/02/2020 TẠI GARAGE COFFEE 26A, LỮ GIA - HỒI KẾT CỦA DRAMA

[OFFLINE] NGÀY HỘI AE TAO NGỘ BOX LÚC 17H NGÀY 16/02/2020 TẠI TẦNG 2, GARAGE COFFEE 26A, LỮ GIA, P. 15, Quận 11, TP. HCM - HỒI KẾT CỦA DRAMA

https://www.foody.vn/ho-chi-minh/garage-coffee-lu-gia

Kính chào Mod Gelu và toàn thể anh em trong Box. Mong Mod Gelu cho tôi lập thớt này.

Bắt đầu phát triển từ drama dài tập Wonder Woman vs Lubu cho tới event phát card 500k/ngày. Tôi Leo_boiboi (K.Nguyên) và Phuckmod1 (M.Hoà) sẽ đi đến hồi kết là tạo 1 BUỔI OFFLINE tại TẦNG 2, GARAGE COFFEE 26A, LỮ GIA, P. 15, Quận 11, TP. HCM. Kính mong toàn thể ae Box Liên Quân và phía Discord tham dự.
Quote:

TÔI ĐÃ GIỮ LỜI HỨA THAM GIA THÁCH ĐẤU EVENT PHÁT CARD 500K TRONG 5 NGÀY, MONG ANH PHUCKMOD1 GIỮ LỜI HỨA DỰ KÈO DRAMA WONDER WOMAN VS LUBU NHƯ ĐÃ HỨA
CHI PHÍ và QUYỀN LỢI:

NHỮNG ANH EM BỎ THỜI GIAN THAM DỰ SẼ ĐƯỢC FREE. Có đại gia PHUCKMOD1 lo hết mọi chi phí từ tiền cafe tới ăn nhậu, bar bủng sau đó như đã hứa.

Quote:
Originally Posted by PhuckMod1 View Post
Thằng con chó lại trốn rồi. Lan man xong giờ chốt kèo thì đéo dám trả lời. Nhắc lại lần nữa. Tao nâng giá lên cho mày 3 chai tiền taxi.
1. Tao chuyển khoản cọc cho mod 8 chai. (TAO CK TRƯỚC -câu này nói chắc hơn 10 lần mẹ rồi )
2. Mày ck cọc 5 chai.
- Mod đứng ra tổ chức offline karaoke bar bủng beerclub tùy. Bill hôm đó TAO TRẢ HẾT. Tao mà k trả hay k xuất hiện thì tao mất 8 chai
- Còn thằng con chó loser kia lên SG ăn chơi free vừa đc 5 chai vừa có 3 chai tiền taxi cầm về. Ko lên thì coi như mất 5 chai. .
Chốt hay ko confirm 1 tiếng. Còn lại tao đéo lan man nữa. Những cmt lan man ngoài vấn đề trên thì thôi bấm nút trốn luôn cho lẹ. Thằng chó ăn cứt
- TRUNG GIAN:

Người trung gian là anh Hiepsiao sẽ được kính biếu 1 triệu đồng tiền công như đã hứa. Tiền này trích ra từ 2 triệu tiền taxi Phuckmod1 đã gửi cho tôi.
- Bạn Thanhvo đã quote comment tôi sẽ được tặng ngay 1 triệu khi có mặt tại buổi Offline. Tiền này cũng trích ra từ 2 triệu tiền taxi Phuckmod1 đã gửi cho tôi.

- Khi đến 2 bạn chỉ cần chứng minh mình là Hiepsiao Thanhvo bằng Acc Vozforums là xong.

Nội Dung buổi OFFLINE:

Quote:
1. Sau màn ae chào hỏi làm quen, gọi thức ăn đồ uống, sẽ là màn solo 10 ván Wonder Woman vs Lubu, cực gay cấn giữa tôi và Phuckmod1.
Tôi: cầm WW và Phuckmod: cầm Lubu (1 ván 500k)
Trung gian: Hiepsiao Aka Wind - 1 member có máu mặt đầy uy tín của Box Liên quân, Discord, Dead Group Messenger và cũng là Phó Clan SSVoz nổi tiếng.
2. Thắng thua ko quan trọng quan trọng là ae có dịp gặp nhau, giao lưu nhau, kéo rank nhau, solo đọ trình nhau, nút lưỡi nhau,. Sau đó là màn bắt tay thân thiện giữa tôi và Phuckmod1, xoá bỏ mọi hiềm khách đã lâu.(Mặc dù ảnh chửi tôi là nhiều)
3. Ăn nhậu đập phá. Do đại gia Phuckmod1 aka M.Hoà lo như đã hứa.
DANH SÁCH THAM GIA
Quote:
Để cho anh em tin tưởng hôm đó sẽ rất đông vui nên cứ tham gia ko phải sợ có thông tin lùm xùm drama chấm dứt vì tôi đã hứa sẽ phát triển drama này tới tận cùng. Hôm đó trước tiên sẽ có 1 số thành viên trong BTC.
- Tôi, Nguyên Aka Việt Cộng Núp Lùm, chủ clan SSVoz đời 2. Người đã đồng hành phần nào chi phí cho giải AoV VOZ Liên Quân Mobile Lần 1 do ku Khôi tổ chức năm 2018.
- Phuckmod1 Hoà aka Cao thủ 50 sao, mà chưa cho biết nick game là gì.
- Hiepsiao - aka Windy - Người trung gian.
- 2 anh em Thái Phạm - Đạt Winner aka Top 50 Airi Miền nam/ Cũng là người giàu nhất của Dead Group messenger. Đi theo để phụ tiền phòng khi t thua quá 5tr.
- Trần Khoa aka Rich kid, đi theo cho đủ tụ
- Khôi Nguyễn aka BTC của các giải AoV Voz Champion League
- Ngoài ra còn có sự góp mặt các anh em dead group và bên phía discord ( có Juno aka The Killing Joker aka Huy Khoa aka chủ Clan SSVoz hiện giờ mời giúp) (mời dùm anh Idol discord ra anh cũng đang muốn diện kiến, drama truyền kỳ này hình thành có công không nhỏ của em và anh ấy đâu )
- 1 số người bạn của tôi dắt theo làm Xè ku rơ ty cho buổi OFFLINE để đề phòng anh Phuckmod1 có lận theo hàng nguội do ảnh từng doạ nhà ở Q6 và đòi chém tôi. Do là người ngoài nên bọn này tự chịu tiền cafe tránh làm tổn hao túi tiền của Phuckmod1.
Lời Kêt: Mong Mod Gelu - người rất nhiệt huyết cho Box ta mấy năm nay - tham dự cũng như là cho Thớt này tồn tại 1 tuần để Cộng tôi còn tổng kết cũng như có những hình ảnh trong buổi Offline.

HẸN CÁC BẠN VÀO 17H NGÀY CHỦ NHẬT 16/02/2020 TẠI TẦNG 2 GARAGE COFFEE 26A Lữ Gia, P. 15, Quận 11, TP. HCM

THÂN ÁI VÀ QUYẾT THẮNG.

Last edited by Leo_boiboi; 14-02-2020 at 22:42.
Reply With Quote
Old 14-02-2020, 21:55
Senior Member
Re: [OFFLINE] NGÀY HỘI AE TAO NGỘ BOX LIÊN QUÂN 17h 16/02/2020 TẠI GARAGE COFFEE 26A, LỮ GIA - HỒI KẾT CỦA DRAMA

TRƯA NAY PHUCKMOD1 ĐÃ CK TRƯỚC CHO TÔI 2TR- TIỀN TAXI NHƯ ĐÃ HỨA. NHƯ TÔI CAM KẾT 2TR NÀY TÔI SẼ DÀNH CHO TRUNG GIAN HIEPSIAO VÀ BÁC THANHVO NGAY KHI CÓ MẶT NHƯ ĐÃ HỨA, KIÊN QUYẾT KHÔNG XÀI ĐẾN.

Cập nhật hình ảnh - diễn biến buổi OFFLINE ở đây
Tôi đã có mặt lúc 16h55. Là người có mặt sớm nhất

Quote:
Originally Posted by Leo_boiboi View Post
Tôi đã có mặt rồi nha anh em 16:55p. Có lẽ là người sớm nhất.

Sau 15p thì Khôi BTC AoV và người yêu lặn lội, từ Biên Hoà ghé. Người bạn đi theo này cũng là vozer, nhưng ít comment
Vẫn chưa thấy mấy thím ở SG. công nhận dân SG nổi tiếng lề mề.

3 thằng ngồi chơi buồn quá em quyết định ra ngoài mua 2 bộ bài.
17h45 bác Hiepsiao mới tới, mới ở ngoài cửa đã vội la chí chóe rằng không có ai. . CŨng cùng thời gian trên bác MinhtenlaPhick có gọi điện hỏi địa chỉ lần nữa và thông báo tới trễ do bận đi lễ

Quote:
Originally Posted by hiepsiao View Post

Đã tới quán và chưa thấy a nào hết, lừa đảo ah

Gửi từ Xiaomi MI 8 bằng vozFApp
LÚc em quay về là hơn 18h, lúc này bác Thanhvo đã đến có dắt theo 1 người bạn (là bạn áo xanh). Bác thanhvo mới công tác từ Vũng tàu về. Rất cám ơn vì sự có mặt của bác
bác Boyboy123 cũng đã có mặt đi cùng 1 người bạn, bạn này tâm sự đã đến đúng hẹn 17h nhưng ko biết là OFF ở tầng 2

Bác Hiepsiao và Thanhvo chứng minh được mình là chủ nick voz nên tiến hành trao giải mỗi bác 1tr đồng tiền tươi

Quote:

Đã nhận từ uyn nơ nhé

Quote:
6h10 pm, Khôi richkid Btc AoV, Hiepsiao aka Windy, Thanhvo đã có mặt đầy đủ. 2 bác đã chứng minh được mình là chủ nick...
Phuckmod1 trốn cmnr
Lúc này đã 18h30, quá hẹn 1 tiếng rưỡi, Bác Sbdt.0610 aka Đạt winner cùng bạn gái, bác MinhtenlaPhick và thằng em Khoa Trần cũng đã đến, Phuckmod1 vẫn không có mặt nên anh em sau 1 hồi hàn huyên tâm sự, bắt tay làm quen thì bắt đầu đánh bài. Em làm cái xì dách 20 ván, đặt cao nhất là 50k. Hết 20 ván thì tới bác MinhtenlaPhick làm cái. Cả đám chơi cứ gọi là náo loạn cả 1 tầng.
Quote:
Mấy thím vozers ép em làm cái 20 ván
Chơi tới gần 20h thì bác Thanhvo và người bạn đi cùng có việc riêng nên về sớm (do gấp quá nên để quên cục sạc dt ). Người bạn đi theo bày tỏ rõ sự tiếc nuối vì bạn ấy ko phải vozer cũng ko sinh hoạt trong Box, chẳng qua nghe có kèo lớn 5tr nên đi theo xem rốt cuộc Phuckmod1 ko tới
Anh em quyết định chạy sang Thống Nhất, Gò Vấp nhậu lẩu dê. Khiếp nhà em ở tận Nhà Bè, dự là đêm nay ko về được nhà rồi.
Do Phuckmod1 vắng mặt ko bao anh em ăn nhậu đập phá như đã chém gió nên anh em tự share tiền nhau
Quote:

Ae ăn nhậu offline

Đến 22h thì anh em chia tay 1 nửa, còn lại em và bác Hiepsiao, MinhtenlaPhick, Sbdt.0610, cùng Ku Khoa gọi thêm 2 người bạn ra cafe làm vài điếu cỏ và cafe lập team 5 Liên quân.
Quote:
Nhậu xong ae voz rút gần hết. Còn 5 thằng đi cafe team 5
Đến khoảng 0h thì bác Sbdt.0610 Khoa Trần về. CÒn lại 4 thằng kéo nhau ra Bsmart ăn khuya , đến 1h sáng hơn ai nấy chia tay. Kết thúc 1 ngày offline bổ ích.

Kết quả: Phuckmod1 có bắn 2tr tiền taxi, thực hiện được 1/3 lời hứa. 2/3 còn lại là quỵt Kèo Lubu vs WW 5tr và quỵt vụ bao anh em ăn nhậu đập phá

Last edited by Leo_boiboi; 19-02-2020 at 20:39.
Reply With Quote
Old 14-02-2020, 22:10
thanhvo's Avatar
thanhvo thanhvo is offline
Senior Member
Re: [OFFLINE] NGÀY HỘI AE TAO NGỘ BOX LIÊN QUÂN 17h 16/02/2020 TẠI GARAGE COFFEE 26A, LỮ GIA - HỒI KẾT CỦA DRAMA

Thân ái và quyết thắng

Gửi từ Xiaomi Mi MIX 2 bằng vozFApp
Reply With Quote
Old 14-02-2020, 22:16
Minhbuub Minhbuub is offline
Senior Member

Solo con jì thớt ?Tuỳ mùa chứ
Reply With Quote
Old 14-02-2020, 22:25
Senior Member

Quote:
Originally Posted by thanhvo View Post

Thân ái và quyết thắng

Gửi từ Xiaomi Mi MIX 2 bằng vozFApp
Mời bác vào thớt phát card quote lại comment cũ của tôi cho đủ 2 điều kiện quote comment + tham dự offline nhé. Ko hiểu sao bác lại xoá. Như vậy sẽ thiếu đi 1 điều kiện.
Reply With Quote
Old 14-02-2020, 22:36
The Killing Joke's Avatar
The Killing Joke The Killing Joke is offline
Senior Member

Đi không được nên hóng Lai Chym kết quả

Reply With Quote
Old 14-02-2020, 22:50
hataolao's Avatar
hataolao hataolao is offline
Đã tốn tiền

Ồ. Mới ở quê vào lại SG hôm kia. Chủ nhật phải chạy lên Tây Ninh rồi, ko tham gia được, chứ ko cũng hóng hớt cho vui. Đầu năm thiếu hàng nên đầu nậu réo quá trời.
Dịch này khan hàng thuốc lá quá.
Reply With Quote
Old 14-02-2020, 23:08
1m45 1m45 is offline
Senior Member

Kèo lớn vl

via vozForums for iPhone
Reply With Quote
Old 14-02-2020, 23:15
Senior Member

Anh em cứ yên tâm tham gia ko sợ bể kèo, trước mắt BTC đã có mặt khoảng 10 người 100% có mặt rồi.
Nếu đông quá 20 người thì tụi mình chia bàn ra ngồi vì quán cafe đó cũng to lắm.
Cafe đầy đủ ổ điện cắm sạc khắp nơi, mở 24/24, có bàn chơi poker mỗi tầng (xèng ae tự đem theo) có bàn bida luôn.
Ai đi thì inbox em gửi sdt có gì tới nơi gọi em hoặc đọc vào tầng 2 thấy bu đông lại đọc pass: off liên quân vozer.
Reply With Quote
Old 14-02-2020, 23:16
Senior Member

Anh em cứ yên tâm tham gia ko sợ bể kèo, trước mắt BTC đã có mặt khoảng 10 người rồi.
Nếu đông quá 20 người thì tụi mình chia bàn ra ngồi vì quán cafe đó cũng to lắm.
Cafe đầy đủ ổ điện cắm sạc khắp nơi, mở 24/24, có bàn chơi poker mỗi tầng (xèng ae tự đem theo) có bàn bida luôn.
Ai đi thì inbox em gửi sdt có gì tới nơi gọi em hoặc lên tầng 2 thấy bu đông lại đọc pass: off liên quân vozer.
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules