Thread Tools
Old 01-10-2018, 21:25
mr.duyhai's Avatar
mr.duyhai mr.duyhai is offline
Senior Member
Re: (rv) yêu gái 1 đời chồng

lâu lắm mới đc truyện trên voz. nhớ lần trước đọc là truyện "chị ơi! Anh yêu em" giờ mới đọc đc chuyện tình cảm của thím . đọc thất quấn chắc tại thích thoảng có 18+. hehe. với thím có kiêu nói chuyện giống thằng bạn thân em ở Quảng Ninh. ngày cả độ bựa của thím cũng giống luộn. đừng bảo em bác cũng ở Quang Ninh nhé.
PC: intel i7 7700k- Asus Maximus ix code- EVGA GTX 1080 FWT - Gskill RGB 32GB-500GB SSD Samsung 850 pro- 3TB HDD- Seasonic P1050W- NZXT Kraken X62- Logitech C207- Audioengine A5+ Razer leviathan- Coolermaster Comos C700P Full Tower- Asus PG279Q
console: PS4 PRO- Nintendo Switch neon
Reply With Quote
Old 01-10-2018, 21:30
wp306's Avatar
wp306 wp306 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by lenthiendang99 View Post
mỗi người đều có 1 cuộc sống riêng và nỗi lo cơm áo gạo tiền. và tôi cũng thế cũng phải đi làm kiếm tiền nuôi bản thân, giúp đỡ gia đình và các mối quan hệ xã hội. nếu như viết truyện là nghề của tôi giúp tôi trang trải cuộc sống, thì ngày nào tôi cũng viết cho anh em đọc, thậm chí còn viết hay chăm chút từng câu từng chữ luôn. tôi viết là rv về cuộc sống của tôi, chứ không phải là viết truyện nhé, các thím đừng nhầm lẫn về 2 cái đó, lên tôi chỉ viết về những gì tôi nhớ và có ấn tượng với tôi thôi, lên nó cũng chẳng liền mạch được đâu. các thím đã viết truyện hay rv thì chắc hẳn cũng biết không phải ngày nào cũng rảnh rỗi mà ngồi gõ được đâu,còn nhiều việc phải làm lắm, nhưng nhiều lúc viết để có j làm kỷ niệm, giúp mình bớt stress, cũng như lên đây trải lòng tâm sự với các thím, có những ngày bình thường chả có j biến động thì nó cũng nhàm chán lắm chả có j để viết đâu. em cũng chả cần các thím đọc nhiều hay sao nọ sao kia, chủ yếu là hiểu nhau, tìm những người đồng cảm với mình thôi. em nói thế thôi chứ thỉnh thoảng em vẫn rv cuộc sống của em, không có ai đọc e vẫn viết để lưu giữ lại những khoảnh khắc e và gái bên nhau, không biết sau này thế nào em với gái có đến được với nhau không. hôm nay có nhiều chuyện làm em hơi ức chế mong các thím thông cảm!!!
Đang online rồi, gõ luôn đi thím.
Mà cho hỏi, thím ở Hà Nội à? Bao tuổi thế?
Đọc qua truyện của thím, mấy hôm nay em lang thang trần duy hưng suốt để mong gặp thím mà dòng người đông quá, ko biết thím là ai
Reply With Quote
Old 12-10-2018, 16:10
lenthiendang99's Avatar
lenthiendang99 lenthiendang99 is offline
Junior Member

Tiếp hôm đó nhé, ngủ dậy sau 1 đêm không làm j với em oanh cả, nếu có chỉ là không may đụng vào vếu em nó tí thôi( mô phật), em đọc thấy nhìu thím bảo con gái đẹp khi ngủ cũng có ý đúng, sao em lại nói là có ý đúng, vì con gái đẹp khi ngủ chỉ lúc nó mệt nó ngủ thiếp đi 1 lúc thôi chứ các thím bảo nó ngủ nguyên đêm thì éo đẹp đâu, tóc tai bù xù, quần áo xộc xệch, lại có những tư thế ngủ bá đạo nữa chứ, hay là em ă ở không tốt toàn gặp mấy đứa kiểu thế nhỉ.
Dậy thì nó vẫn đang ngủ chân tay thì dạng hết ra, vào đánh răng rửa mặt, quần áo chỉnh tề rồi ra đạp mông cho nó dậy
E: dậy dậy
Oanh: oao oa nó mở mắt hí hí nhìn ngơ ngác xem chuyện j đang diễn ra, rồi nó lại vơ cái chăn trùm kín đầu
E: ơ có dậy không, còn về
Oanh: thôi anh về trước đi, tí em về sau, buồn ngủ quá
E: uk thôi anh đi làm đây, lúc nào về báo anh nhé
Oanh: vâng….à mà a xuống trả tiền phòng nhé e hết tiền rồi
Để lại cho nó 500k tiền cho nó đi taxi về xuống trả tiền phòng hết 150k nữa, lương thì ít mà toàn tiêu tiền đâu đâu thôi, đến thẳng công ty không quên mua thêm gói xôi 10k lót dạ chứ đói vl, đến cty thì làm việc bt thôi, éo biết có ai để ý mình mặc nguyên bộ hôm qua không ta, chắc không vì không ai nói j hết, làm thì thấy thiếu thiếu j, thì ra là không thấy gái nt, bỏ dt ra thì hôm qua tắt nguồn đã bật đâu, lần này thì chết mẹ rồi, tối qua lại hẹn gái đi chơi nữa đi, quả này lại giận đây
Mở dt lên thì thấy bao nhiêu cuộc gọi nhỡ của gái, rồi cả mẹ gái mẹ mình nữa, gọi cho gái thì thuê bao,chắc lại dỗi. cả buổi cũng không gọi được thôi kệ tối về tính tiếp.
Về nhà thì mama đằng đằng sát khí, cảnh báo có biến định té mà không kịp
Mama: tối qua mày đi đâu đấy
E: tối qua con đi uống với anh ở công ty say quá không về được
À giờ em đi làm bố mẹ cũng không quản như trước nữa, lớn rồi làm j cũng phải biết suy nghĩ mà
Mama: sao tao gọi không nghe, có j cũng phải báo cho nhà 1 tiếng chứ
E: vâng, tại đt con hết pin
Mama: tối qua cái T qua tím mày đấy
E: dạ con biết rồi, thôi con lên tắm đây
Tắm rửa sạch sẽ, đầu tóc bóng lộn và sẽ không đội mũ bảo hiểm vì nó sẽ làm xẹp tóc xấu, phi qua nhà gái,kèm theo 2 cốc trà sữa size bự hương dâu và bạc hà để dụ con lợn chứ. Nhưng sang nhà gái thì đóng cửa cmnr, gọi cho gái vẫn không được, đành gọi cho mẹ gái vậy
E: nhà mình đi đâu mà không ai ở nhà vậy mẹ
Mẹ vk: bố mày ở nhà mà
E: đâu có ai, con thấy đóng cửa hết rồi
Mẹ vk: vậy à, chắc ông lại đi đâu rồi, mẹ đang ở trên viện
E: mẹ ở trên đó, thăm ai à
Mẹ vk: ơ cái thằng này tao ở đây chăm vk mày chứ thăm ai
E: vợ nào
Mẹ vk: cái T còn ai , chứ mày còn vợ nào nữa à
E: ơ ơ T sao vậy mẹ
Mẹ vk: cái thằng này, hỏng thật rồi lên viện nhanh, khoa ngoại tầng 2
Thế là bà tắt máy luôn, éo hiểu j luôn sao T lại trên viện nhỉ, lại tốc độ bàn thờ lên viện, gửi xe rồi chạy hục hục như chó éo kịp thở luôn, mà quên éo biết khoa ngoại ở chỗ nào luôn, thế lại phải dừng hỏi đã, lại hùng hục lên tầng 2, mà éo biết phòng nào lấy dt ra gọi mẹ vk phát, mà không thấy nghe mà bà lù lù xuất hiện ngay cái cửa phòng cạnh cầu thang luôn
Mama: mày đến rồi à, mẹ thất vọng về mày quá
Ơ con lợn gời tình, mình làm đâu, nhưng mà cũng không dám cãi lại
E: dạ
Mẹ vk: thôi mày vào với nó bên trong phòng kia, tao ra đây tí đã
Vào thì thấy con lợn nhà mình đang nằm xem tivi, đây là phòng tự nguyện lên có đầy đủ điều hòa tivi tủ lạnh luôn. Nghĩ giờ ở bệnh viện cũng sướng thế này cơ à
Vào nhìn buồn cười vãi đái mà phải cố nhịn con lợn nhà mình quấn cái băng từ đầu vòng xuống cằm, tay cũng quấn luôn. Nhưng chưa kịp cười thì gái nhìn mình lừ mắt
Gái: mày còn đến đây làm j
Gái lúc nào giận em vẫn gọi em là mày tao, còn lúc nào vui vui toàn gọi em là thím với chụy thôi
E: anh anh…..
Gái: anh cái củ cái ý, về ngay
Gái xua tay đuổi em nhưng chắc cái tay đau lên hơi nhăn mặt
E: anh xin lỗi
Gái: éo có lỗi lỗi gì hết, về nhanh
E mặt lầy cứ ngồi ghế nhìn gái, gái thì lại xem tivi như em éo tồn tại vậy, chả ai nói câu gì, vì em biết nói j cũng là vô nghĩa hết, em biết tính gái mà dễ giận mà cũng dễ tha thứ chỉ cần lầy chút thôi
Gái: mày cút về cái, sao nhìn mày tao ngứa mắt thế nhỉ, gái nhăn nhăn mặt nhìn mình
E: hihi a ngồi đây ngắm em chút đã
Gái: ngắm cái c*t, éo có yêu đương j nữa
E: vậy không yêu trả dép anh về hehe
Gái: đấy dép đầy kìa cầm mà về đi, đéo biết kiểu gì suốt ngày nhe nhởn cười được
E: thôi không cười nữa, mà em bị sao vậy
Gái: tối qua mày đi đâu, mà tao không gọi được
E: đó lại là 1 câu chuyện dài
Gái: thôi mày đùng có nhây nữa, nói nhanh tao còn tha, đi thẳng vào vấn đề chính chứ tao sợ cái câu chuyện dài của mày lắm rồi
E: tối qua mấy ông anh cứ bắt đi uống rượu, xin về sớm mà không được
Gái: thế dt đâu mà không gọi được
E: à đó lại là 1 câu chuyện dài
Gái: mày thích không? tao đập chết giờ
E: thôi thím bình tĩnh, dt anh qua say quá đi vệ sinh rơi vào chậu rửa tay
Gái: haha aaaaaaaaaaa đau, gái cười to quá quên mất là mình đang đau, gái lại tiếp tục lườm lườm mình rơi vào chậu rửa tay hay rơi vào bồn cầu
E: rơi vào chậu rửa tay
Gái: tao là tao nghi ngờ mày lắm nha, rơi vào bồn cầu rồi lấy tay móc lên đúng không
Được đà em lao đến giường gái luôn, giơ tay ra trước mặt gái
E: đây đây ngửi đi xem có mùi gì không
Gái nằm giẫy giẫy lấy cái tay không đau bịt mũi lại
Gái: khiếp khiếp mày cút xa tao ra cái, không biết đi ỉa đã rửa tay chưa nữa, thối quá
Biết gái hết giận rồi phải tiến tới ngay không để gái điều tra mình được
E: thôi không đùa nữa, nói anh nghe làm sao mà ra nông nỗi này
Gái: à đó lại là 1 câu chuyện dài vào đêm trăng thanh gió mát….
E: thôi thôi, nói đi còn bày đặt
Gái: thế có nghe không
E: có chứ
Gái: đó lại là 1 câu chuyện dài hihi
Gái nhà em lắm lúc cũng nhây lắm, chắc quen em lên học được cái tính nhây của em, có khi hơn cả em nữa
Em đang định đè gái xuống hôn thì gái kêu đau, thế là vạch chăn ra thì gái còn bị đau ở chân nhìn tội vl, giống mẹ cái xác ướp rồi
E: thôi nói đi, làm sao lại ra nông nỗi này
Gái: dạ, đâm vào chó
Gái ngại ngại cúi mặt xuống không dám nhìn lên, em thề là em buồn cười vcl luôn
E: hahah thanh niên đâm vào chó
Gái: huwmmm cấm cười, tại đang đi con chó ở đâu nó phi ra ý
E: tất cả chỉ là ngụy biện
Gái giơ nắm đấm: thích chết không, đuổi về bây giờ
Thôi không nhây nữa đến hỏi thăm, sờ nắn xem hàng họ có bị trầy xước không, chỉ bị ngoài da thôi. Ngồi 1 lúc thì mẹ gái vào và đuổi em về với lý do đây là bệnh viện chứ không phải chỗ anh chị tình cảm nhé.
Gái ở viện 2 ngày cũng về, hành em suốt ngày bắt mua cái này cái khác. Trung thu thì gái vẫn chưa khỏi hẳn đang ăn da non lên ngại éo dám ra ngoài, em thì được thả ga đi chơi mà k có gái bên cạnh. Giờ thì gái đã trở lại bình thường và không để lại sẹo. trung thu của các thím có j vui không, em thì vẫn vậy phải đi dựng trại mà không còn cái khoản ăn uống với các cháu nữa mà đi với phòng ở cty vui vl. Ăn uống hát hò các chị em quẩy hết mình. À phòng em mới tuyển thêm 1 em sn 98 chả được cái j ngoài vếu to, nhưng mà mặt xấu éo thích. Dạo này cưới xin nhiều vãi, tốn bao nhiêu tiền mừng éo biết bao giờ mới thu hồi được đây

À rv hôm nay phát nhỉ cũng có tí chuyện hot. Mấy nay bắt đầu lạnh rồi éo muốn dậy đi làm luôn, có công ty nào tuyển thời vụ không nhỉ chứ mùa đông lạnh chỉ muốn ngủ thôi, cứ như gái nhà em lại hay ăn rồi suốt ngày ở nhà ngủ. em thì ngày nào cũng đều đặn 7h30 đến cty, làm văn phòng thì chán vl ai làm việc người đấy thỉnh thoảng chém gió chút, chứ nc nhiều sếp lại nói, em là thích xuống dưới sưởng thôi, nhiều gái vl, nhìn đâu cũng thấy gái
À giới thiệu chỗ em ngồi chút nhỉ, trên bàn chả có cái vẹo j chỉ có mỗi cái máy tính , sắm thêm cái tai nghe thỉnh thoảng xem jav cho sống động, ngồi kẹp giữa bà chị yến với con bé linh kute, bà chị yến có chồng con rồi lên ăn nói rất bạo mồm, còn bé linh thì e hay gọi là linh lép vì sao em gọi thế chắc các thím hiểu rồi(có mấy lần em nhìn thấy rồi hehe vô tình thôi chứ k cố ý đâu). tính nó trẻ con lên chỗ bàn làm việc toàn dán hình linh tinh với 1 số đồ chơi xếp trên bàn, ngồi cạnh nó đau hết cả đầu cái éo j cũng hỏi.
Em luôn là cái thằng đến muộn nhất phòng, đến thì mọi người đang chém gió xôn xao rồi, việc em đến éo có ai quan tâm cả chả ai hỏi han đi đường có lạnh không, đã ăn sáng chưa, tủi thân vl. Ngồi bật máy lên xem tập jav cho ấm người lên phát, đang đến đoạn cao trào thì con linh nó gọi
Linh: anh anh, có biết thông tin j chưa
E: mày đến ngày à( tại trước tự nhiên nó bảo em, anh ơi em đến ngày đau bụng quá)
Linh: không phải
E: vậy cái j?
Linh: chủ nhật này đi làm nhé
E: clgt, tao chịu thôi cuối tuần t đi đám cưới bạn rồi
Linh: èo chán vậy, anh nghỉ e nói chuyện với ai
E: mày nói chuyện với bức tường ý
Linh: chỗ này làm j có tường đâu
E: có đấy
Linh: đâu, tận kia mà nó vẫn ngây thơ lắm
Chị yến: mày ngu lắm em ạ, ý nó bảo mày nói chuyện với vú mày đấy
Linh: aaaa anh được lắm
Thế là nó lại bật chế độ dỗi, em éo quan tâm vì kiểu j tí nó sẽ chủ động nc trước, mọi người thì được trận cười, tiếp tục luyện jav tiếp.đúng như dự đoán 1 lúc là nó ỉ ôi với em tiếp, làm không làm suốt ngày lên mạng xem quần áo với đồ ăn, rồi hỏi ý kiến em.
Đang ngồi ngắm gái thì trang nó đến vỗ vai e
Trang: anh ơi
Em quay lại ngước lên nhìn nó, em ngồi ghế, nó đứng thì tầm nhìn em ngang ngực nó, nhưng cái quan trọng ở đây không phải là ngực nó, em cũng có nhìn nhưng mà mặc áo gió rồi không thấy j đâu. Theo phản xạ tự nhiên thì e liếc xuống vòng 3, cái này mới là cái quan trọng này em nó éo có khóa quần, em ngại quá quay luôn đi, nhưng cái bản năng tự quay đầu lại, nói thì lâu chứ tốc độ nó diễn ra nhanh lắm, em cũng chả thấy j đâu, chỉ thấy màu nâu thôi nhé
Đầu em nhảy số ngay quay lại, lấy cái dt nhưng em ý cứ bắt em quay lại
Trang: anh ơi xem hộ e cái này
Em kệ nó nói cầm dt vào phần tn viết mỗi chữ ‘khóa quần’ rồi đưa cho nó, nó cầm dt đọc ngơ ngác 1 lúc như hiểu ra 1 cái j to lớn lắm, nó vội nép vào sát em, kéo khóa lên tốc độ rất nhanh, và nó vứt tập giấy với lại cái dt trên bàn chạy mất hút đi đâu đó, chả cảm ơn j cả chán thật, cả ngày đâu óc cứ xuất hiện màu nâu thôi, không tập trung làm j được, từ lúc đó đến giờ nó toàn tránh mặt em thôi, đi cơm trưa nó cũng ngồi chỗ khác, mà cũng lạ sao k ai phát hiện ra nhỉ, mỗi mình biết hehe
Linh: anh ơi tối đi ăn không
E: với ai
Linh: thì em với hằng, trang,dung chắc mấy chị kia không đi đâu
E: đi trả tiền cho chúng mày à, t có ngu đâu
Linh: campuchia mà
E: t về với vợ con cho khỏe
Linh: đi mà
E: tối nay bận rồi
Em biết con này éo có ý tốt j đâu, quan trọng là chủ quán là bạn em có em thì đồng nghĩa bọn nó được giảm giá mà.
Thôi sắp về rồi mà chả thấy e trang sang cảm ơn j hehe
Old 12-10-2018, 17:03
wp306's Avatar
wp306 wp306 is offline
Senior Member

Bóc tem sau khi có chap mới.
Ngày nào cũng vào mà méo thấy.
Cố viết nhiều thêm cho anh em đọc đi thím
Reply With Quote
Old 12-10-2018, 23:33
thanglc2020's Avatar
thanglc2020 thanglc2020 is offline
Đã tốn tiền

Tiếp nào thím ơi.
Quote:
Originally Posted by Doan Chi Binh.. View Post
Thủ trưởng của mày từ bần nông mà ra đấy con chó vàng ạ!:beauty:
Quote:
Originally Posted by :Canh Sat Giao Thong: View Post
còn hơn cái dạng cưỡng hiếp con heo, đẩy bà già xuống biển như mày
Reply With Quote
Old 17-10-2018, 08:42
wp306's Avatar
wp306 wp306 is offline
Senior Member

Thớt còn sống ko thớt ơi
Reply With Quote
Old 17-10-2018, 08:46
vantuantn's Avatar
vantuantn vantuantn is offline
Đã tốn tiền

Cuộc sống mà

Sent from my iPhone using vozForums
Old 17-10-2018, 16:32
lenthiendang99's Avatar
lenthiendang99 lenthiendang99 is offline
Junior Member

thấy các thím chửi, em cố viết 1 đoạn rồi về vậy, dạo này bận quá,ngồi cty gõ thì mọi người cứ nhìn tuởng mình làm việc chăm chỉ,lại bắt tăng luơng thì chết hehe
Tiếp phát nhỉ tình hình là em trang vẫn còn ngại sau vụ đó, có nc với mình nhưng vẫn kiểu né né. Có nhắn tin đe dạo mình “ anh cấm nói cho ai biết”
Thứ 7 làm về rrủ gái qua nhà em ăn cơm mà gái cứ ngại, gái qua mấy lần rồi mà lúc nào cũng bảo ngại, em thì mặt dày rồi qua nhà gái ăn suốt. giờ em với gái công khai rồi chờ ngày cuới nữa thôi, lên chuyện gái với em yêu nhau ai cũng biết, ai nói j thì họ cũng nói chán rồi lên chả việc gì lén lút nữa, cuối tuần lên gái rủ em đi chơi với nhóm bạn của gái thì cũng ok thôi, chỉnh chu cho đẹp trai tí rồi sang nhà gái, tuởng đi đâu thì ra đi ăn linh tinh, nhóm bạn thân của gái thì mấy đứa có chồng con rồi, nhưng vẫn thân với nhau lắm,
Bọn con gái thì chỉ có chân gà, bánh xèo, thịt xiên, mà cái định mệnh 1 mình là con trai bọn kia éo dẫn ny đi ngại vl, đến nơi bọn này ăn từ bao giờ rồi
Gái: mấy con chó đi sớm thế
E: chào mọi nguời nhé
Trinh: nay dẫn cả N đi à ghen tị quá đi
Duyên: lâu quá không gặp rồi N nhỉ, ông giờ làm ăn j rồi
Con duyên này ngày xưa có 1 thời gian học chung với em, còn mấy đứa kia chỉ biết chứ không học chung
E: uk ở nhà làm linh tinh thôi, thế giờ bà làm đâu rồi
Duyên: tôi làm trên Hà Nội khi nào rảnh lên chơi
Huyền: không ngờ cái T lại yêu ông đấy, ngày xưa nghịch như quỷ ý, ai cũng ghét
Vl ai cũng ghét mình sao, thế éo nào ngỳa xưa cũng nhiều em theo phết, trai không hư gái không yêu
Gái: vậy ngày xưa đứa nào khen đẹp trai nhỉ
Huyền: đẹp thì đẹp nhưng mà chảnh kinh
Vkl chảnh chả nhẽ cho nó cái xúc xích vào miệng, ngày xưa con huyền này xấu bỏ mẹ, giờ đỡ rồi, bọn xấu thì để ý làm cái j
E: ngày xưa thôi giờ tôi ngoan rồi
Duyên: sát gái lắm, bao nhiêu em chết với ông rồi
Sau câu nói đó gái đưa mắt nhìn em trìu mến, khai mau bà sẽ khoan hồng
E: làm j có ai đâu, vớ vẩn
Gái : vậy em là gì
E: à à là vợ
Bọn kia thì cuời, gái thì đỏ mặt, em là trung tâm cho chúng nó bình luận, chỉ biết cắm mặt mà ăn thôi, mà có ăn đuợc j đâu, toàn cầm chân gà mút thôi,đang ăn thì con duyên nói
Duyên: tôi mới gặp con thuỳ đấy
E: thuỳ nào
Duyên: thuỳ học y hà đông đó
E: à à
Không muốn nói vì em thuỳ này là nyc trên hà nội, mà gái thì đang ở đây, có 1 thời gian ở chung với em thuỳ,nên con duyên cũng biết, nhưng sau biết em nó có nguời yêu ở quê, em cũng chán rồi té luôn, thế mới biết con gái xa nhau cái là kiếm ngay nguời thay thế, mà e phá trinh con này, hay nó lừa em nhỉ, chả nhẽ ny ở quê không sơ múi đuợc gì à
Duyên: nó có hỏi thăm ông đấy, xin cả sdt ông nữa mà
Gái: thuỳ là em nào đấy
E: là bạn trên HN ý mà
Trinh: nyc đấy T ơi
Hoa: tình cũ không rủ cũng đến mà
E: không bạn bè bình thưòng thôi, dúng không duyên, nháy mắt với nó phát
Duyên: ừ bạn bình thuơng thôi, tôi biết mà
Gái thì cứ nhìn em kiểu bà éo tin chúng mày đâu
À nói thêm về em duyên này chút, vì chơi với nhau lên tôi hay qua phòng nó chơi vì nó có mấy con bạn học cùng xinh lắm, thỉnh thoảng sang la liếm xin info mà nó éo cho, duyên thì cũng có tình cảm với e, vì sao em biết thì 1 lần e qua phòng nó ngủ nhờ,éo hiểu sao e đè nó ra hôn tay sờ vếu rồi, nó cũng không chống cự j cả, nhưng em lại giật mình buông ra vì không muốn mất tình bạn này, xin lỗi nó và coi như không có chuyện j, nó nói cũng có tình cảm với em nhưng chưa đến mức yêu tại vì em lăng nhăng. À giờ mới nhớ có chén 1 em bạn con duyên mà nó không biết hehe, nhớ ngày xưa thời sinh viên chăn gái dễ vl,may mà không để lại hậu quả j
Ăn xong xuôi chúng nó xách mông về, để e bơ vơ với cái bàn toàn đĩa với giấy, mặc định trả tiền cmnr
Chúng nó rủ đi uống nuớc nữa mà e bảo bận để khi khác, em với gái đi đánh lẻ hehe éo chơi với bọn này
Cái thị trấn này nó bé lắm, đi éo đâu cũng gặp nguời quen hết, đang ngồi uống nuớc thì gặp ngay em linh với e nào đi với 1 thằng nữa, may mà nó éo nhìn thấy mình, chắc thằng kia tán con linh vì thấy toàn nc với con linh còn con kia cứ ngồi bấm dt, nhìn thằng đấy cũng chất chơi nguời dơi đấy, kiểu trẻ trâu ý, đeo khuyên tai. Em lấy dt ra chụp ngay lại làm bằng chứng lên cty uy hiếp nó.
Gái: làm j đấy, lại tia gái đúng không
E: không con kia làm cùng anh, anh chụp lại mai bắt nó mời nuớc
Gái: con nào
E: kia kìa, cái con ngực lép áo hồng đó
Gái: xinh nhỉ, mà cả 2 con đều lép ý( vãi gái) thế có gì với em nó không đấy
E: hâm à, anh không thích ốc vít
Gái: vậy thích bưởi à, gái uỡi uỡn ngực lên, đây ăn đi ăn đi
Chả nhẽ lại đè ra ăn, mà đây nhiều nguời quá lên nhịn
Gái: à nói em thuỳ là em nào
E: thì là bạn chứ em nào
Gái: bạn tình à
Gái bây giờ cũng bá đạo vcl
E: điên bạn bt ý
Gái: thôi không phải giấu, truớc có lần cái duyên kể với em rồi nyc thì nhận đi còn bày đặt bạn
E: à ừ thì nyc
Gái: thế sao chia tay vậy kể nghe coi
E: thì không hợp thì chia tay thôi
Gái: xì, không hợp mà chịch nguời ta chán rồi chứ gì,
Anh chỉ biết câm nín nghe tiếng em nói
Biết làm gì cho em khi em nói đúng rồi
Gái: anh nhé, cứ liệu hồn đấy, chịch em chán mà bỏ em cắt trym đấy
Nhiều lúc gái éo nghiêm túc tí nào, em với gái như thế rồi mà gái cứ nghĩ đâu đâu, lại toàn đòi cắt trym em thôi
E: em nghĩ anh thế à
Gái: em cứ nói truớc thế thôi, em nói là em làm
Đm dỗi éo thèm nc với gái nữa, ngắm gái còn thích hơn, gái cũng éo nói j với em nữa, mỗi đứa cầm 1 cái dt nghịch, à gái mới mua cái iphone x sau vụ tông vào chó hỏng dt, em gạ đổi với cái 6spl của em mà gái bảo để gái nghịch chán đã rồi đổi, các thím có biết cách nào để gái chán không nhỉ?
Cứ mỗi lần không ai nói với ai là gái lại lên fb chém gió với trai các thím ạ, lại còn vừa nt vừa cuời nữa cay vl, gái nhiều thằng làm quen nc vl, mình thì éo thấy con nào làm quen j, toàn phải ib truớc thôi, bất công vl, mình cũng đẹp trai mà huhu. Không thể để tình trạng này diễn ra đuợc, bắt gái về ngay
E: đi về
Gái: về thì về
Đi ra thanh toán tiền thì em linh trố mắt lên nhìn mình, kiểu như ăn vụng bị phát hiện đó, em giơ ngón giữa lên ra hiệu cho nó, mà thằng kia nhìn tuởng e bảo nó lên é té vội không nó đánh chết
Đi đuờng em vẫn bật chế độ lạnh lùng boy, không nói j cả, mặc kể gái lảm nhảm đằng sau
Chở gái về nhà xuống xe bảo với gái là mai 7h a qua đón đi cuới bạn anh
Gái: cưới ai, ở đâu đấy
E: vào nhà đi, hỏi nhiều
Gái: thế không, vào nhà chơi à
Em éo nói gì nữa
Gái: vậy thôi vào nhà nói chuyện với trai vậy
Không thể để thế đuợc em dựng chân trống xuống, lừ lừ tiến đến gái, gái hơi hoảng, em kéo tay gái, đè gái xuống yên xe hôn cho phát, gái chỉ kịp ú ớ, tiện tay bóp vếu phát, rồi vỗ bốp vào bím cái
Gái: á nhăn mặt
E: chừa đi nhé, thôi anh về đây bây bê
Gái: cút về đi con chó
E: mai nhớ 7h nhé
Gái: éo
E giả vờ dựng chân trống xuống
E: cho nói lại đấy
Gái: vâng, vâng rồi lè luỡi chạy thẳng vào nhà như con vịt
Old 17-10-2018, 17:23
verylove verylove is offline
Senior Member

Gắt quá. Kkk

Gửi bằng vozFApp
Reply With Quote
Old 17-10-2018, 22:41
Ngonluadietvong's Avatar
Ngonluadietvong Ngonluadietvong is offline
Member
Location: Name Ngọc Hoa, cung Song Tử, Hồn Nhiên Năng Động, Dễ Gần :)

Dm GẮT

Gửi từ HTC 10 Evo bằng vozFApp
-Đừng Bao Giờ Thề Khi Mày Còn Là Kẻ Nói Láo
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules