Thread Tools
Old 17-09-2018, 21:33
lovecheating's Avatar
lovecheating lovecheating is offline
Senior Member
Location: Dạo này thấy có nhiều trẻ trâu làm nó dài ra như thế này này :d || nó sắp dài
Re: (rv) yêu gái 1 đời chồng

Mấy bố cứ quote lại làm cục sh*t gì thế. Dị ứng vl
//sau này mới phát hiện tụi nó quan hệ với nhau cả thảy hơn 400 lần trong 2 năm :brick:
Reply With Quote
Old 22-09-2018, 13:37
sophan_it's Avatar
sophan_it sophan_it is offline
Junior Member

sao rồi
Old 23-09-2018, 23:37
Ngonluadietvong's Avatar
Ngonluadietvong Ngonluadietvong is offline
Member
Location: Name Ngọc Hoa, cung Song Tử, Hồn Nhiên Năng Động, Dễ Gần :)

Vẫn đéo thấy chap đâu

Gửi từ HTC 10 Evo bằng vozFApp
-Đừng Bao Giờ Thề Khi Mày Còn Là Kẻ Nói Láo
Reply With Quote
Old 24-09-2018, 21:48
thanhdong000 thanhdong000 is offline
Junior Member
Re: Page 67 - (rv) yêu gái 1 đời chồng

thớt đâu rồi, hiện hồn lên nào

Được gửi từ iPhone 5s - vozForums
Reply With Quote
Old 25-09-2018, 01:53
vantuantn's Avatar
vantuantn vantuantn is offline
Đã tốn tiền

Tem nhé chap mới

Sent from my iPhone using vozForums
Old 27-09-2018, 20:39
lenthiendang99's Avatar
lenthiendang99 lenthiendang99 is offline
Junior Member

mấy hôm nay e bận quá không viết được , đi làm về là phải qua chăm gái , gái nhà em đi xe đâm vào chó , tất cả là lỗi do em, lên em bị hành lên hành xuống, cảm thấy sợ lấy vợ
Old 27-09-2018, 20:45
blackpan's Avatar
blackpan blackpan is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by lenthiendang99 View Post
mấy hôm nay e bận quá không viết được , đi làm về là phải qua chăm gái , gái nhà em đi xe đâm vào chó , tất cả là lỗi do em, lên em bị hành lên hành xuống, cảm thấy sợ lấy vợ
Tui toàn thấy ông đi cmt dạo bên mấy topic kìa của thím Tèo vs thím tiếp viên k đấy nhé có mà k rảnh

Sent from Blackshark SKR-A0 using vozFApp
Reply With Quote
Old 30-09-2018, 21:42
lenthiendang99's Avatar
lenthiendang99 lenthiendang99 is offline
Junior Member

Đúng là nhàn cư vi bất thiện, cuộc sống nhàm chán không có biến động gì xảy ra, cứ bình thường, làm con người ta tìm đến những cái mới mẻ mạo hiểm chút, mà nói mới thì cũng k phải, mà là lâu chưa động đến thôi.
Những mối quan hệ tưởng chừng đã đi vào quên lãng bỗng dưng lại xuất hiện, thằng em xã hội lâu lắm không liên lạc tự nhiên lại gọi, mà nó dùng số khác gọi lên cũng không biết ai,thì cũng nghe bình thường thôi
Hiếu: đây có phải số anh N không nhỉ
E: uk đúng rồi, ai đấy
Hiếu: em hiếu nè
E: ơ hiếu nào nhỉ???
Hiếu: e hiếu ở xxx đây, ông anh quên thằng em nhanh thế
1 thoáng giật mình, không biết tại sao nó gọi cho mình, có việc j đây, mà nó đã gọi thì ắt là có chuyện rồi, mình hiểu tính nó mà,
E: à à, có j không em ơi
Hiếu: à em đang ở khu anh nè, anh đang ở đâu đấy rảnh ra uống nước với em
Wtf thằng này xuống khu này làm j thế nhỉ, có biến j chăng
E: mày xuống đây làm j vậy, giờ anh đang làm không ra được
Hiếu: em mới chăn được e dưới này, tính rủ anh ra cho vui, vậy tối đi uống rượu anh nhé, có mấy em ngon lắm
E: à ừ, vậy tối có j anh em gặp nhau nhé
Cũng lâu không liên lạc với nó, chả nhẽ lại từ chối,thôi cũng đành ra gặp nó, cũng 1 thời anh em như cứt với đít, nhà thằng này thì cũng có cơ cấu, lên nó chả sợ bố con thằng nào cả, nhiều lần tí vào trại rồi nhưng đều được cứu, mà nó cũng chơi đẹp nên ok không sao cả. chuyện này thì cũng không bảo gái vì cũng không muốn gái biết đến bọn này,chứ không lại rắc rối
Nghỉ làm về nhà tắm rửa, chuẩn bị ít đạn nữa, báo cho gái có việc bận rồi xách mông lên đường đi gặp thằng em. Đến quán thì éo phải mình nó mà 1 lũ trẻ trâu luôn, toàn cuối 9x đầu 2k thôi, nhìn sơ sơ thì cũng thấy mấy đứa quanh quanh đây, đặc biệt là có 1 con gần nhà mình đang học 12, chúng nó có vẻ cũng nhận ra mình nhưng éo quan tâm cho lắm, việc j phải xoắn cái bọn con cháu đấy. cũng chào hỏi qua loa rồi vào uống rượu, mà dm cái bọn trẻ trâu tính sĩ gái muốn lấy le với gái cứ lốc rượu nhiệt tình, mình thì có tuổi rồi éo uống đc nhiều, cuộc vui cũng diễn ra bt chứ k có j đặc biệt lắm, lúc thanh toán thì thằng e trả chứ mình dại éo j mà trả cho 1 lũ éo quen biết ăn free chứ, mình phải tiết kiệm vào việc khác chứ
Tự nhiên thằng hiếu nháy mắt, huých vai mình
Hiếu: anh ơi đi làm tí không
Éo biết tí của nó là gì nhỉ không biết là gái hay hàng đây
E: đm tao già rồi tha cho tao đi
Hiếu: ae cc j, lâu lắm không gặp nhau mà thế à
E: bọn này tao không thích lắm
Hiếu: thôi kệ đi a, thích em nào tí cho nhích luôn, trừ con bồ e ra là ok
Thằng này có điệu cười rất nham hiểm, nhưng mà anh thích, lúc đấy cũng éo hứng thú lắm đâu, với lại có mấy đứa gần nhà lên cũng ngại thôi cũng đành đi cho nó vui vậy
Thế là anh em lại xách mông đi karaoke, thuê 1 phòng lớn, bọn trẻ giờ nó uống ghê thật vào đây mà chúng nó vẫn lốc bia như nước vậy, quỳ. Gọi mấy bình shisha các cháu cũng bú phì phò như người lớn vậy, nhìn hài éo chịu được, rồi các cháu lại gào lên như lệ rơi, mình thì k thích shisha lắm cảm giác nó nhẹ quá, thằng em nó hiểu ý mình lên nó chuẩn bị đồ nghề, đi với thằng này lúc nào cũng có đá, nhiều khi nó còn cầm cả hàng trắng luôn. Dặn lòng là bỏ rồi, không hiểu sao hôm đó mình lại thử, lâu không dùng làm 1 hơi sâu mà hơi choáng váng quay cuồng, mắt mờ đi chỉ nghe thấy nhạc nằm ra ghế hưởng thụ, cứ thỉnh thoảng dậy làm hơi cho sảng khoái, các cháu thì ngấm rồi đang uốn lượn như các vũ công vậy.
chơi chán thì thằng hiếu cũng đuổi các cháu về, nhìn các cháu hút như phá mả chắc nó cũng tiếc hehe
hiếu: anh ơi đi với em tiếp không,
e: thôi anh oải lắm
hiếu: đi anh em gọi mấy con đi 2 anh em mình thôi
e: thôi thì tặc lưỡi đi thì đi vậy
Nó thì đi với con bồ nó mình thì đi 1 mình, vào nhà nghỉ thuê 2 phòng, thằng chủ quán nhìn với ánh mắt chúng mày lại some đây tao lạ j thuê 2 phòng làm j cho tốn kém
Lên phòng thì 2 bọn nó 1 phòng mình vào 1 phòng tắm rửa cho thoải mái, 1 lúc thì có tiếng gõ cửa ra mở cửa thì nó dẫn đâu thêm 2 e nữa nhìn ngọt nước lắm, thấy mình nó nháy mắt phát kiểu 2 em này ok không
Éo biết có phải hàng không mà xinh vl ra, 1 em lại răng khểnh mới vl chứ mời mấy em vào phòng,chắc mấy em này mang theo bình đi, chắc dân chuyên đây, cũng lấy dt bật màu mè như ai, mang cả loa bật nhạc luôn, nhìn các em nhả khói chuyên nghiệp lắm, thôi mình cũng thể hiện cho các em nó xem được các em tâng bốc sướng vl, bắt đầu phê thì các em lại bắt đầu nổi loạn, mình cũng nóng máu lên cũng thác loạn theo. Tưởng không phê mà phê không tưởng. sáng dậy thì định mệnh nó 8h cmnr, điện cho xếp xin nghỉ mà éo cho nghỉ lại bị ăn chửi bắt chiều phải đến làm, nhìn thì thấy 2 em đang ngủ quần áo vứt lung tung, cặp kia chắc sang phòng bên rồi, éo biết mình có làm j không mà thấy mệt lắm, thằng em thì vẫn biểu tình, nhưng vẫn phải kìm hãm lại mặc quần áo vào vứt lại lại 2 củ, éo biết là hàng hay không nhưng vẫn chơi đẹp tí
Về nhà đi ngủ 1 giấc đến chiều đi làm, mà mệt mỏi vl tự nhiên có tn zalo
Oanh:Anh có phải anh N không nhỉ
Vào xem ảnh thì đúng cmnr e răng khểnh đêm qua đây mà, chả nhẽ mới 1 đêm mà đã biết có bầu rồi à huhu
E: uk anh đây, ai đấy nhỉ
Biết nhưng vẫn phải giả vờ không quen, không là ăn vỏ như chơi
Oanh: anh nhanh quên nhỉ
E: uk a già rồi hay quên lắm
Oanh: vậy à để tối em cho anh nhớ nhớ, tội anh e chưa sử đâu, a làm đi pp
Éo biết mình làm j đắc tội với nó nữa chả nhẽ k đưa e nó lên đỉnh chăng, ngồi suy nghĩ quen biết éo j mà gặp thì thằng hiếu lại gọi tối qua nhà nghỉ hôm qua, định mệnh bọn này vẫn ở đấy không về à hay là hết tiền trả tiền nhà nghỉ
Tối về phi thẳng vào nhà nghỉ gọi điện cho thằng hiếu xuống đón
Hiếu: anh thấy 2 e đấy thế nào ok không
E: ok éo j, anh có biết j đâu
Hiếu: dm không phải giả vờ, nhìn cái mặt thấy ghét
Dm thằng này gay à, phải né nó ngay không nó lại rủ đấu kiếm thì khổ. Lên phòng thì bọn này đang ăn, mua gà bó xôi với thùng bia nữa, vl bọn này thật ăn chả có bát đũa j toàn dùng tay, con oanh thì lườm mình với ánh mắt sắc như dao éo hiểu j, em kia thì nhìn mình éo có cảm xúc j luôn. Không biết chuyện j xảy ra
Mình cũng vào cười lấy lệ rồi chào mọi người, thấy tình hình căng thẳng thằng hiếu bắt mọi người zô cái, cái bọn này cứ tập chung ăn uống éo nc j, thôi mình cũng ăn và éo nói j
Oanh: anh N
E: ơ j e?
Oanh: anh coi 2 bọn 2 là gì đấy
Ánh mắt oanh cực kỳ lạnh, làm mình hơi bất ngờ, chắc là e nó nhắc cái vụ mình ném lại 2 củ đây mà, thế e nó không phải hàng à, đang bí không biết giải thích sao, thì may em ny thằng hiếu giải cứu
Ánh: thôi chắc hiểu nhầm thôi chị ơi, có j bỏ qua cho anh ý đi
Hiếu: có j bỏ qua đi, đang vui mà
Oanh: tiền không phải là tất cả đâu a ơi, anh nghĩ có tí tiền là coi thường người khác sao? A cầm lấy đi
Em nó đưa lại 2tr cho mình, cảm thấy hơi nhục tí
E: anh xin lỗi hiểu nhầm thôi, thôi hiếu mày cầm lấy, anh sai lên anh mời trầu này
Dm tưởng nó không lấy ai ngờ nó lại bảo em xin, thằng lozzz
Đêm đó uống say e cũng éo nhớ đêm đó e làm j nữa, mỗi lần có tí đá là dậy quên hết mẹ nó luôn. Đêm đó thì em hạnh về sớm với lý do bố gọi về rồi, còn lại 4 người chơi thôi
Sáng thì e cũng hẹn giờ cố dậy, đập vào mắt là thằng hiếu tay đang để trong áo con bồ nó, em oanh thì đắp chăn éo biết có mặc j k? mình thì quần áo vẫn mặc, để chúng nó ngủ tiếp mình nhẹ nhàng đi ra ngoài làm bát phở rồi đến công ty
2 ngày không gặp gái, gái cũng ỉ ôi giận dỗi, cũng hứa hẹn tối chở gái đi chơi bù đắp gái mới chịu. nhưng đó là 1 sai lầm dẫn đến hệ lụy to lớn
Oanh: tối anh gặp e 1 chút được không
E: xin lỗi em, tối anh bận rồi
Oanh: gặp nc chút thôi, tối e về trên rồi, biết bao giờ mới gặp anh
Đù cách có 50km gặp lúc nào chả được làm như kẻ bắc người nam vậy
E: lúc nào rảnh anh lên đó chơi
Oanh: lúc đó tính sau, tối gặp nhau tí chứ thằng hiếu nó về trên rồi còn mình e ở đây thôi
E: sao e không về cùng nó luôn
Oanh: chán chả muốn về, tối gặp e chút nhé, không gặp không về e vẫn ở nhà nghỉ đó, đến thì gọi em
Không để mình từ chối, em nó tắt máy luôn. Thôi đành gặp e nó vậy dù gì em nó cũng xinh xắn đáng yêu chứ cá xấu thì cho next luôn, gọi điện cho gái luôn
E: helo em yêu
Gái: anh về rồi à
E: không, a gọi lùi lịch lại 1 chút nhé hôm nay anh tăng ca chắc 7h mới về được cơ
Gái: vậy à
Biết là gái đang buồn nhưng biết sao được, có j bù đắp sau vậy
E: thế nhé cứ tắm rửa sạch sẽ nằm nghiêng ráo nước, rồi anh qua đón đi ăn luôn nhé
Gái: vâng ạ
Tâm trạng phấn trấn hẳn lên, sắp được gặp gái sau 2 ngày không gặp hí hí
Về qua nhà nghỉ đón em oanh luôn
E: giờ đi đâu em
Oanh: đây có j ngon không
1 hồi suy nghĩ thì éo có j ngon cả thôi dẫn nó đến quán đồ hàn vậy, đến cũng ý tứ chọn phòng riêng ngồi chứ ngồi ngoài người quen gặp lại rách việc
2 đứa gọi đồ nướng ăn, ăn thì chả ăn mấy toàn thấy e nó mời rượu, uống ghê thật, mà cũng chả nc j với nhau nhiều cứ uống thôi, nhìn đồng hồ thì hơn 7h rồi gái thì đang gọi mà ngại k dám nghe
Oanh: ai gọi đó, anh nghe đi
E: mấy thằng bạn gọi linh tinh ý mà
Lúc đó tính sỹ gái nó nổi dậy, lên nói thế
Oanh: vậy tắt máy đi, chứ uống rượu mà cứ có dt mất ngon
Lúc đó thế éo nào nghe e nó răm rắp tắt luôn dt, thế là lại lốc rượu, đến lúc e éo chịu được nữa thì e xin dừng chắc e nó ra móc mấy lần rồi
E: giờ em đi gì về
Oanh: thôi em mệt quá, kiếm đại cái nhà nghỉ nào đi chứ giờ e không về được nữa
Lúc đó đầu bắt đầu suy nghĩ linh tinh đêm nay lại mệt rồi. cứ mỗi lần dẫn gái vào nhà nghỉ lại bị chủ nó nhìn với ánh mắt nghi ngờ nhé, chả nhẽ mặt mình gian thế sao
E: thôi em nằm ngủ đi,a về đây, anh mệt quá
Oanh: anh đứng lại
Hehe đúng như tính toán của mình luôn, nhưng vẫn phải giả vờ làm cao tí
E: thôi, anh về đây
Giả vờ bước đi kiểu j e nó chả gọi lại
Oanh: anh đứng lại, anh mà về e báo công an anh hiếp dâm em, em chưa đủ 18t đâu
Dm nghe thấy thế rụt mẹ chym lại, lúc đó e nó bảo mời anh xơi cũng éo dám luôn, lúc đó lú cmnr chưa đủ 18 mà e nó đi mấy ngày k đi học à, mà lại là bạn thằng hiếu toàn xưng mày tao thì phải sn 96 chứ
E: thôi, có j bình tĩnh, anh ở lại mà
Oanh: hihi, anh làm j mà xoắn vây, anh có đi tắm không
E: thôi anh mệt lắm, không tắm đâu, e tắm đi
Oanh: thôi e cũng k tắm đâu, nhỡ cảm lạnh chết
E với oanh thì cũng éo ý tứ j nữa, em cởi áo cởi quần mặc mỗi sịp nhảy lên giường luôn
Oanh: ơ ơ thím làm j đấy
Éo biết e nó có phải voz không mà biết từ thím luôn
E: thì anh đi ngủ chứ làm j nữa
Oanh: thế sao cởi quần áo làm j
E: chả nhẽ mặc quần dài khó chịu
Oanh: ờ ha, mà e nói trước tối nay không làm j đâu nhé, e hơi mệt chỉ cho a ôm thôi đó, làm gì e báo công an cho anh đi tù đấy
Cứ dọa đi tù là chym mình rụt mẹ lại, éo muốn làm ăn j luôn, thế là e nó cũng chui luôn vào chăn vẫn mặc cái quần ngắn cái áo ngắn đi nằm luôn
Oanh: dịch dịch lại đây ôm e cái nào ai làm j anh mà anh tránh xa vậy, không cho chịch chứ không cho ôm đâu mà sợ
Thế là quay qua ôm em nó, mà động vào da thịt con gái là thằng e cứ ngóc dậy thôi
Oanh: bóp chym mình phát, cái j đây, e nói rồi đấy tối nay cấm
E: đấy là sinh lý bình thường mà ai mà kiềm chế được

Oanh: nhớ đấy không được làm j, mà anh có ny rồi à
E: uk, còn em thì sao
Oanh: ny anh chắc xinh lắm nhỉ, có xinh bằng em không
Dm e chứ tự nâng cao bản thân à, xinh thế éo nào bằng gái được chỉ đc cái mông cong, chứ vếu bé hơn gái nhé
E: cũng bt thôi, thế e có ny chưa
Oanh: em à, người yêu em thì nhiều chứ e chả yêu thằng nào, cứ yêu 1 thời gian là chán, trước em yêu thằng hiếu đó, yêu đương cái éo j mà suốt ngày rủ đi chơi đồ, thế lên bây giờ lại là bạn thân như xưa
Dm thằng này thế là nó cho mình ăn lại hàng của nó à, tưởng anh em thế nào
E: ngon thế này mà k yêu ai thì phí nhỉ
Oanh yêu đương j bọn anh toàn chịch chán rồi thấy con khác ngon hơn lại đá, khác éo j con phò cho các anh đâu
Éo ngờ nó nói câu này luôn đấy, không biết nói j luôn
Oanh: em nói không đúng sao, đấy anh có ny rồi còn ngủ với em còn gì
Nói đến gái tự nhiên thấy có lỗi quá, phải chuyển chủ đề luôn
E: mà e không đi học à
Oanh: không e học dốt lắm, hết 12 nghỉ luôn, giờ đang học làm tóc, mà suốt ngày lông bông với thằng hiếu thôi, nó chả chịu cho e làm ăn j
E: thằng này hư thật, thế e đi vậy bố mẹ e không nói j à
Oanh: có chứ nhưng bố mẹ e ít ở nhà lắm, có về thì e bảo sang nhà bạn ngủ cho vui 1 mình ở nhà chán
E: bố mẹ e đi đâu?
Oanh: bố e thì chạy bắc nam, thì đi theo xe suốt, mẹ thì bán đồ điện tử lên cũng ở đó luôn ít về lắm
E: thế nhà có mỗi mình em sao?
Oanh: không còn ông anh trai nữa sn90 cơ, ông ý chơi bời đi suốt ngày còn hơn e ý, anh chơi với thằng hiếu mà không biết anh trai e à
E: anh trai e tên j, trước cũng hay lên đó uống rượu
Oanh: ông toàn, làm cầm đồ ý
E: đù, anh trai e đó à, nhìn ông thư sinh đẹp trai nhỉ, mỗi tội hơi nhiều mực
Oanh: em thích xăm lắm, mà ông ý k cho bảo con gái k được xăm, mà anh cũng chả có hình xăm nào nhỉ
E: xăm có mà ông già anh chặt đầu
Oanh: haha đồ sợ bố
Đêm đó nằm tâm sự với e nó tận 2h e nó kể về cuộc đời của e nó, suy cho cùng tiền cũng quý thật đấy nhưng cứ cắm đầu vào kiếm tiền thì sẽ mất đi nhiều thứ, mà khó thể tìm lại được. trích lời em oanh “ gia đình ư? Nó là cái gì xa sỉ đối với em 1 năm không biết được bao nhiêu lần cả nhà ngồi ăn 1 bữa vui vẻ từ đầu đến cuối bữa”
Và đêm đó e cũng chỉ ôm oanh ngủ chứ không làm j nhé, coi nó như e gái thôi, cũng hiểu cho nó vì hoàn cảnh xô đẩy thôi. Và đêm đó là đêm định mệnh
lúc nào rảnh type tiếp chứ mỏi tay quá
Old 30-09-2018, 21:58
Dung Cay Cu's Avatar
Dung Cay Cu Dung Cay Cu is offline
Đã tốn tiền

dài quá ahih
1 người đa nhân cách và không biết đếm
Reply With Quote
Old 30-09-2018, 22:30
sophan_it's Avatar
sophan_it sophan_it is offline