Thread Tools
Old 03-04-2017, 18:47
nick thu 69 roi's Avatar
nick thu 69 roi nick thu 69 roi is offline
Senior Member
Re: Những người kì lạ nhất mà các thím từng gặp trong đời...

Có lần đang ngồi cf thì có 1 ông nhìn như sát thủ. Tự nhiên lại bàn mình để cái bọc đen xuống xong ngồi nhìn thẳng vào mình, 2 3phut sau có ông kia lại lấy cái túi đi
Old 03-04-2017, 19:05
snowflakes89's Avatar
snowflakes89 snowflakes89 is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by Duong Tam Tang View Post
Gặp em vào một đêm mưa gió, em bảo mình nghỉ lại qua đêm chứ mưa thế kia em không an tâm. Sáng hôm sau mình dậy thì em đã đi rồi và chu đáo trả tiền phòng cho mình nữa, sau đó mình sờ lại thì mất mẹ cái bóp
may nó trả tiền phòng và quần áo ông vẫn còn đấy
Old 03-04-2017, 19:19
dnqc92's Avatar
dnqc92 dnqc92 is offline
Senior Member

Năm 2014 có 1 lần sáng 5h tập thể dục khúc gần công viên nước đại thế giới q5, đang đi bộ khởi động thì có con bé ăn mặc sành điệu gọi lại hỏi anh ơi anh có mang theo chứng minh ko có gì a giúp e đặt phòng với, e ko mang theo sợ ngta ko cho. Mình bảo e nhìn xem a bận đồ tập thể dục làm gì mang theo ví, mà thôi có gì để a vô nói giúp cho tại a cũng ở khu này, e ko mang chứng minh nhưng có mang tiền theo ko, e bảo có thế là mình vào nói giúp cho e ấy đặt phòng
Đặt phòng xong thì mình nói thôi e lên đi a về, con bé ấy nói khoan a lên với e e có chuyện cần nhờ, mình bảo có gì e nhờ nhân viên kìa, nó nói nhân viên nhờ chuyện khác, e nhờ a chuyện khác vô kèo rồi.
Vừa đóng phòng lại là các bác biết điều gì sẽ xảy ra rồi nhân tiện cám ơn và chửi luôn thanh niên nào hôm đấy dắt con bé đi bar và cho nó cắn thuốc nhé
Cũng có lấy sđt đc, mà con bé dạng dân nhà giàu ăn chơi hay sao từ sáng đến chiều ko bao giờ bắt máy, đến tối nó gọi lại thì bảo vừa ngủ dậy khi thì bảo đi du lịch hà nội lúc thì đi nha trang. Nói chung sau lần đầu gặp gỡ thì mình hẹn nó nó bận còn nó hẹn mình mình bận, sau này đổi điện thoại với đổi sim nên mình mất luôn số của em nó
Reply With Quote
Old 03-04-2017, 19:51
ukasi5's Avatar
ukasi5 ukasi5 is offline
Senior Member

1. Năm 1 đi sinh nhật bạn, hôm đấy uống hơi nhiều thấy bạn nó men lỳ quá xin số đt làm quen. Nhắn qua lại 7 ngày thằng kia tỏ tềnh. Mie tin nhắn nào cũng sến đọc nổi da gà. Mình đồng ý phát thì nó trốn mất tăm.Từ đấy đến nay chưa 1 lần gặp lại. Toàn nhắn fb gửi icon ghét kinh khủng khiếp

2. Thằng bạn học cùng từ c2, lên đh thì xa, mỗi năm tết mới gặp mặt nó. Ngày thường k nt, k đt, k fb, k zl,... chả liên lạc. Méo hiểu nó xem mình là cái quái gì, tết thì vác mặt lên nhà mình ngồi Nó có con gấu ghen thôi rồi mà nói chuyện với mình cứ xưng anh, giận gấu là lôi mình đi ăn mém mấy lần bị quánh ghen lãng xẹt Còn lời hẹn 10 năm 2 đứa ế đều thì giải thoát cho nhau
N ơi! T cầu m mau lấy vợ
Old 03-04-2017, 19:58
kyoLeHaiSon's Avatar
kyoLeHaiSon kyoLeHaiSon is offline
Đã tốn tiền

năm nhất đại học (tầm năm 2012) quen 1 ông thầy cuúng lúc đi trên xe bus tuyến đi vĩnh phúc gì đấy, ngồi nói chuyện chém gió 1 lúc sau xin dc sdt
ông ấy hỏi mình có đánh lô đề ko mình bảo có thế là 1 tuần ông ấy cho số ngày đéo nào cũng trúng , lúc đấy ăn tiêu xả láng luôn
sau 1 tuần trúng là đến 1 tuần trượt liên tục mà đéo hiểu ông ấy cho số đánh cứ về lộn ngược lại sau lần đấy thì chìm trong nợ nân và ông ấy rủ mình di làm
tí viết tiêp
Reply With Quote
Old 03-04-2017, 20:06
depchaikholamaioi depchaikholamaioi is offline
K.I.A

trư thì gặp rất nhiều người lạ trong đời , vì lão trư cũng nhiều tuổi rồi mà , cỡ mấy vạn tuổi rồi đó , trư đi nhiều biết nhiều , gặp nhiều thể loại thần phật yêu ma , ko gì trư này chưa thấy , cơ mà người lạ nhất trư biết đó chính là sư phụ tam tạng của trư , thầy đẹp zai nhưng nhát gái vãi loằng , gặp toàn gái ngon công chua , thỏ tinh , nhện tinh , bạch cốt tinh các kiểu..nhưng thấy nhát méo dám ăn , trư chê..
Reply With Quote
Old 03-04-2017, 20:06
dancely20's Avatar
dancely20 dancely20 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by vuonghuyvu View Post
Ở cạnh thằng sinh viên, bữa cơm nào nó cũng phải làm 1 bát nước mắm có ớt; Thằng phòng nó ăn cơm cứ phải có chai tương ớt chin su xịt vào bát cơm. Ko có thứ đó chúng nó éo chịu dc.
vụ này bình thường mà, có gì là lạ đâu
Reply With Quote
Old 03-04-2017, 20:17
icandoit's Avatar
icandoit icandoit is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by vanhuy 1984 View Post
thì thằng kia nó củng nhat như ông, nó củng éo ra nên éo biết là ông củng éo ra, và nó sợ ông

nhớ hời còn học cấp 2 ra tiệm net chơi , tự dưng có thằng kế bên khều hỏi , ê năm nay là năm bao nhiêu

có thằng bạn nó củng hơi kỳ và lạ, có sở thích đi phá đò vào lúc trời mưa .
vl time travel à
Old 03-04-2017, 20:25
loadmultimedia loadmultimedia is offline
Member

Lên.
Dự là thớt hot
Reply With Quote
Old 03-04-2017, 20:27
WhY_L0vE WhY_L0vE is offline
Member

Hồi lớp 7 thì phải, ông già mình đang ngồi tự dưng quay ra hỏi mình, năm nay mình học lớp mấy rồi? Ngơ người một lát, mà ko biết có nên trả lời ko nữa

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules