Thread Tools
Old 23-12-2019, 20:03
masterwizard masterwizard is offline
Senior Member
Hỏi về ps now trên laptop

Có bác nào thử cái này chưa nhỉ, mình tính dùng thay vì mua ps4 vì phòng ko có tv or pc. Vào thử thì dùng trial free nó đòi nạp thẻ hay tài khoản mà mình thì ko có. Tính nạp cái 10$ dùng thử nhưng ko biết chất lượng có ổn áp ko, bác nào dùng rồi confirm cho mình nhé, thanks
Reply With Quote
Old 23-12-2019, 23:48
anhaha's Avatar
anhaha anhaha is offline
Senior Member
Re: Hỏi về ps now trên laptop

https://www.youtube.com/watch?v=5nfRkgoJFC4
lên mạng là có
Old 24-12-2019, 20:06
Senior Member

Mình mua thẻ 25$ để dùng 3 tháng rồi, cơ mà đến đoạn subscribe nó bắt phải có credit card or paypal, mình thử xài mấy cái mastercard ảo đăng ký trên vtcpay,yolo để link với paypal đều ko được, đều gặp phải lỗi "Your card was declined by the issuing bank. Try a different card or contact your card issuer with questions" rồi sau đó là "This card is linked to another PayPal account. Please remove the card from the other account or try a different payment method". Thật sự chẳng hiểu tại sao luôn, có bác nào biết, gặp và khắc phục được lỗi trên giúp mình với, mình cảm ơn nhiều
Reply With Quote
Old 24-12-2019, 22:03
nevilsay's Avatar
nevilsay nevilsay is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by masterwizard View Post
Mình mua thẻ 25$ để dùng 3 tháng rồi, cơ mà đến đoạn subscribe nó bắt phải có credit card or paypal, mình thử xài mấy cái mastercard ảo đăng ký trên vtcpay,yolo để link với paypal đều ko được, đều gặp phải lỗi "Your card was declined by the issuing bank. Try a different card or contact your card issuer with questions" rồi sau đó là "This card is linked to another PayPal account. Please remove the card from the other account or try a different payment method". Thật sự chẳng hiểu tại sao luôn, có bác nào biết, gặp và khắc phục được lỗi trên giúp mình với, mình cảm ơn nhiều
Chịu thôi, ở VN mạng mẽo chơi giật lòi kèn, giờ ps4 cũng rẻ sale đầy ra, thêm tiền mua cái màn cùi chơi cho sướng
Reply With Quote
Old 25-12-2019, 14:17
Senior Member

Quote:
Originally Posted by nevilsay View Post
Chịu thôi, ở VN mạng mẽo chơi giật lòi kèn, giờ ps4 cũng rẻ sale đầy ra, thêm tiền mua cái màn cùi chơi cho sướng
Tớ làm được rồi bác ơi, mịa nó bắt phải xác nhận lấy quà xong mới cho chơi,, cơ mà chơi ngon vãi, ko giật tí nào đâu, (dù mạng nhà vina 150k/tháng) đánh bloodborne ko delay tí nào hết, chỉ là đồ họa ko = khi chơi bằng ps4 thôi. Mỗi tội tay cầm ps3 cảm giác sida vãi, quen chơi dark soul = switch lite rồi cầm thấy vướng khi điều khiển quá, chắc phải kiếm cái tay cầm ps4 về
Reply With Quote
Old 25-12-2019, 15:58
chuotchaxauxi chuotchaxauxi is offline
Senior Member

Quote:
Tớ làm được rồi bác ơi, mịa nó bắt phải xác nhận lấy quà xong mới cho chơi,, cơ mà chơi ngon vãi, ko giật tí nào đâu, (dù mạng nhà vina 150k/tháng) đánh bloodborne ko delay tí nào hết, chỉ là đồ họa ko = khi chơi bằng ps4 thôi. Mỗi tội tay cầm ps3 cảm giác sida vãi, quen chơi dark soul = switch lite rồi cầm thấy vướng khi điều khiển quá, chắc phải kiếm cái tay cầm ps4 về
ủa cho VN reg acc rồi hả bác, lúc quốc gia bác chọn VN luôn à, em cũng muốn thử để chơi con GoW, bác chỉ em reg với
Reply With Quote
Old 25-12-2019, 16:06
ventus4eva ventus4eva is offline
Senior Member

hóng bác nào hướng dẫn, bữa trước cũng thử hết tất cả các loại thẻ đang có mà toàn bị từ chối
Reply With Quote
Old 25-12-2019, 16:09
gururun gururun is offline
Junior Member

Quote:
hóng bác hướng dẫn, em cũng đang muốn vào test thử con bloodborn, nghe nói phải đký PSN thái mới dùng đc thẻ vn
Reply With Quote
Old 25-12-2019, 16:09
chuotchaxauxi chuotchaxauxi is offline
Senior Member

tới khúc ghi địa chỉ thì các thím chọn city của us như nó mặc định sẵn hết luôn à, fake address vậy bị gì ko
Reply With Quote
Old 25-12-2019, 16:38
icewolf162's Avatar
icewolf162 icewolf162 is offline
Senior Member

Hình như acc phải vùng US thì mới chơi Now được, nhưng mình cũng vướng khúc add thẻ credit, nghe nói acc US nó không chịu thẻ VN nên không cách nào qua được để đăng ký dùng thử 7 ngày, bác chủ hướng dẫn giúp mọi người cái với.
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules