Thread Tools
Old 29-04-2016, 20:15
anhbeo.lc anhbeo.lc is offline
Member
Ngu (Sáng) kiến cho các thím bị ra mồ hôi nhiều ở nách

Sơ qua về bản thân, em cũng là người nhiều mồ hôi nách (hôi nách đấy ạ). Ngồi đánh dota mà mồ hôi nách chảy thành giọt luôn.

Vào vấn đề chính là em mới xem cái clip bình xịt chống nước cho giầy, cái loại này dùng được cho da, da lộn, da nuckbuk , vải , sợi nilong.... Mà sau 1 nghìn năm nghiên cứu thì vấn đề chính của việc hôi nách thì do mồ hôi thấm vào phần nách áo gây ra mùi. Dự là mai em sẽ chuột bạch thử 1 chai và xịt vào nách áo, vận động mạnh cho ra mồ hôi và lên đây review cho các thím đồng cảnh ngộ

Tiện đây thím nào biết chỗ bán bình xịt chống nước ở Hà nội rẻ không ạ? Để mai em đi mua.
Các thím vào gạch đá vấn đề hôi nách em cũng chịu luôn, tự nhiên em bị chứ không ai muốn bị hôi nách cả, tự ti bỏ mẹ các thím ạ
Reply With Quote
Old 29-04-2016, 20:20
Maxwell Edison Maxwell Edison is offline
K.I.A
Re: Ngu (Sáng) kiến cho các thím bị ra mồ hôi nhiều ở nách

có tiền thì đi bv họ đốt/cắt hạch ở nách, nhưng như thế mồ hôi sẽ túa ra ở bàn tay và lưng.

nói đừng mất lòng, ko kể mùi hôi, mồ hôi ra quá nhiều ở nách cũng là biểu hiện của người yếu (sinh lý), ko giống như mùi hôi nách tự nhiên -dù hôi nhưng lại có thể xem là 1 biểu hiện nam tính.
Reply With Quote
Old 29-04-2016, 20:20
Legend Of Gay's Avatar
Legend Of Gay Legend Of Gay is offline
Senior Member
mua lăn mà xài , chứ xịt lung tung thối cmn nách giờ

Sent from my SM-G930F using vozForums

Quote:
Originally Posted by TheTruth View Post
29/4 sẽ là ngày quốc đụ :doubt:
Quote:
Originally Posted by vitcon_saobanem View Post
các em ở đấy ko biết là nên vui hay buồn đây :lol: :rofl:
Quote:
Originally Posted by binhmap View Post
Vui, nhưng mà hơi rát :lol:
Reply With Quote
Old 29-04-2016, 20:21
tamquat tamquat is offline
Đã tốn tiền

Mình có sáng kiên hay hơn, kẹp miếng kotex vào nách .
Giỡn chứ mình có thằng bạn cùng phòng bị ra mồ hôi nách cực nhiều, nhiều mà nhìn kinh dị luôn . Xong thấy nó xài cái lăn ALOE, từ đó ko thấy bị ra mồ hôi nữa, mà hình như cái này khó mua lắm, thím tìm hiểu r xài thử đi

Last edited by tamquat; 29-04-2016 at 20:24.
Reply With Quote
Old 29-04-2016, 20:25
Member

Quote:
Originally Posted by Maxwell Edison View Post
có tiền thì đi bv họ đốt/cắt hạch ở nách, nhưng như thế mồ hôi sẽ túa ra ở bàn tay và lưng.

nói đừng mất lòng, ko kể mùi hôi, mồ hôi ra quá nhiều ở nách cũng là biểu hiện của người yếu (sinh lý), ko giống như mùi hôi nách tự nhiên -dù hôi nhưng lại có thể xem là 1 biểu hiện nam tính.
Thực ra thì em cũng không bị hôi quá, chịch choạch cũng bình thường thôi. Nhưng vấn đề là có vài cái áo kiểu bị nấm do mồ hôi nách ra, lúc bị chảy mồ hôi thì bốc mùi lên. nhà ở Hnoi trong ngõ nên phơi phóng nó ít nắng thím ạ

Quote:
Originally Posted by Legend Of Gay View Post
mua lăn mà xài , chứ xịt lung tung thối cmn nách giờ

Sent from my SM-G930F using vozForums
Em dùng lăn mà, chủ yếu là của romano. Còn vấn đề em muốn mua bình xịt cũng là câu trả lời cho quote trên rồi ạ

Quote:
Originally Posted by tamquat View Post
Mình có sáng kiên hay hơn, kẹp miếng kotex vào nách .
Giỡn chứ mình có thằng bạn cùng phòng bị ra mồ hôi nách cực nhiều, nhiều mà nhìn kinh dị luôn . Xong thấy nó xài cái lăn ALOE, từ đó ko thấy bị ra mồ hôi nữa, mà hình như cái này khó mua lắm, thím tìm hiểu r xài thử đi

Thank thím, để em thử tìm. Còn có loại sport gì mà bán chạy của Mỹ, 90K 1 chai, em cũng đang muốn dùng thử nữa
Reply With Quote
Old 29-04-2016, 20:25
KeHamHiep's Avatar
KeHamHiep KeHamHiep is offline
Đã tốn tiền

Xịt cái đó vô , nó không ngấm vào vùng nách thì nó chảy xuống và làm hôi ở dưới cũng thế.Ngoài ra còn có khả năng viêm chân lông nữa .
Bỏ khoảng 100k mua chai ACE khử mùi về xịt cả mấy tháng đi thớt
Old 29-04-2016, 20:28
Member

Quote:
Originally Posted by KeHamHiep View Post
Xịt cái đó vô , nó không ngấm vào vùng nách thì nó chảy xuống và làm hôi ở dưới cũng thế.Ngoài ra còn có khả năng viêm chân lông nữa .
Bỏ khoảng 100k mua chai ACE khử mùi về xịt cả mấy tháng đi thớt
Cái đấy em thử rồi, chả có tác dụng thím ạ Em cứ mua lăn của romano mà táng thôi
Reply With Quote
Old 29-04-2016, 20:37
vinagame94 vinagame94 is offline
K.I.A

Ace mùi hắc lắm, thử xài oldspice coi

Sent from my iPad mini 2 using vozForums
Reply With Quote
Old 29-04-2016, 20:38
Member

Quote:
Originally Posted by vinagame94 View Post
Ace mùi hắc lắm, thử xài oldspice coi

Sent from my iPad mini 2 using vozForums
bác cho e xin địa chỉ mua với ạ
Reply With Quote
Old 29-04-2016, 20:42
boomshakalaka boomshakalaka is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by anhbeo.lc View Post
Sơ qua về bản thân, em cũng là người nhiều mồ hôi nách (hôi nách đấy ạ). Ngồi đánh dota mà mồ hôi nách chảy thành giọt luôn.

Vào vấn đề chính là em mới xem cái clip bình xịt chống nước cho giầy, cái loại này dùng được cho da, da lộn, da nuckbuk , vải , sợi nilong.... Mà sau 1 nghìn năm nghiên cứu thì vấn đề chính của việc hôi nách thì do mồ hôi thấm vào phần nách áo gây ra mùi. Dự là mai em sẽ chuột bạch thử 1 chai và xịt vào nách áo, vận động mạnh cho ra mồ hôi và lên đây review cho các thím đồng cảnh ngộ

Tiện đây thím nào biết chỗ bán bình xịt chống nước ở Hà nội rẻ không ạ? Để mai em đi mua.
Các thím vào gạch đá vấn đề hôi nách em cũng chịu luôn, tự nhiên em bị chứ không ai muốn bị hôi nách cả, tự ti bỏ mẹ các thím ạ
Mồ hôi chảy ra gặp vi khuẩn trên da nên mới sinh ra mùi + một số chất tạo màu vàng trên áo nên có cạo lông lách hay ko mặc áo vẫn bị
Nếu nó không thấm vào áo phần nách mà chảy xuống thì mai thớt thối cả 2 bên sườn nhá thà hôi nách còn hơn
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules