Thread Tools
Old 17-03-2016, 17:01
anhchandoiday anhchandoiday is offline
Junior Member
Re: Tìm 1 con workstation <= 9tr

Quote:
Originally Posted by mtvdnsn View Post
ĐÃ BÁN ----------Ultrasharp thì đây nè bác, chắc bác nghĩ là không có, lần sau nghĩ rồi phát biểu nhé bác :
"CẤU HÌNH - Notebook specifications- nhập từ Mỹ (Dell IBU: USA). Made in Malayxia.
CPU Core 2 Extreme QX9300 2.53Ghz Quad Core (4*2.53Ghz) (Bus 1066Mhz, Cache 12M) Chip tứ lõi cực mạnh, nhanh hơn cả 1 số core i7 4 lõi như i7 720QM, i7 740QM, i5 2540M, i7 2620M... xem chi tiết tại đây>>
VGA NVIDIA® NVIDIA® Quadro® FX 2700M rất mạnh (512MB rời, 256 Bit, nằm trong top Class 3, xem chi tiết tại đây >>>)- Dòng card chuyên dụng cho đồ họa chuyên nghiệp (đặc biệt có các chương trình riêng cho hỗ trợ và tối cưu cho các ứng dụng đồ họa chuyên nghiệp như 3ds Max Performance, Nvidia Performance for Auto Cad....)
Display
17" WUXGA UltraSharp Display (1920x1200)
display phân giải cao chống chói - Dòng màn hình Ultra Sharp nổi tiếng cho hình ảnh hiện thì màu rất chính xác (Panel LG-Phillip hoặc Samsung).
"
. Màn RGB ngày xưa mình tìm để nâng cấp cho max option mà tìm khắp Hà Nội không ai có, bây giờ thì không rõ vì chả muốn nâng cấp nữa. Còn vụ tắt màn hình như bạn nói thì bạn ở HN không? mình mang máy cho bạn test các kiểu, nếu máy không bị như bạn nói thì bạn mất mình 2 củ ok không? còn bị thì ngược lại.hi.
1. Mình đảm bảo với bạn là ko phải màn UltraSharp đấy, bạn đc coi màn utralsharp với màn RGB chưa mà phát biểu. Mặc dù ở Specs có ghi nhưng thực tế éo có nhé... Màn của mình check trên trang chủ chỉ có: 17 inch Wide Screen WUXGA RGBLED LCD for Mobile Precision M6400... Chưa đc nhìn 2 con thì đừng phát biểu liều...

2. Mình ở ngã tư sở Hà nội. mang máy ra đây chơi với bạn 2 củ luôn. Cứ vào google search từ khóa: M6400 fx 3700 back screen xem, mình fix cho bao người rồi ko phải xoắn nhé, do bạn chưa sử dụng cái gì đòi hỏi card chạy hết công suất thôi nhé.

Inbox sdt kiếm 2 củ chơi đê
Reply With Quote
Old 17-03-2016, 17:58
longdream's Avatar
longdream longdream is offline
Member

0982820784 nhé bác anhchandoiday. đồng chí kia mạnh mồm chứ tư duy thiển cẩn có mà dám. Lên thẳng ttang chủ Dell search specs con M6400 chỉ có đến màn RGB là hịn nhất, làm dek j có màn ultrasharp. Đã thế vào topic em bốc phết lung tung.
Old 17-03-2016, 21:34
mtvdnsn mtvdnsn is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by anhchandoiday View Post
1. Mình đảm bảo với bạn là ko phải màn UltraSharp đấy, bạn đc coi màn utralsharp với màn RGB chưa mà phát biểu. Mặc dù ở Specs có ghi nhưng thực tế éo có nhé... Màn của mình check trên trang chủ chỉ có: 17 inch Wide Screen WUXGA RGBLED LCD for Mobile Precision M6400... Chưa đc nhìn 2 con thì đừng phát biểu liều...

2. Mình ở ngã tư sở Hà nội. mang máy ra đây chơi với bạn 2 củ luôn. Cứ vào google search từ khóa: M6400 fx 3700 back screen xem, mình fix cho bao người rồi ko phải xoắn nhé, do bạn chưa sử dụng cái gì đòi hỏi card chạy hết công suất thôi nhé.

Inbox sdt kiếm 2 củ chơi đê
Máy em bán khi trưa rồi bác ạ. Sorry vì không có dịp test với bác nữa. Còn em làm kiến trúc, rgb với dream thì cũng chưa sở hữu nhưng dùng của bạn bè khá nhiều bác ạ, hì. rgb chưa phải pro nhất mà em biết đâu. Chào các bác, năm sau bán tiếp m6600 các bác nhớ nick em mà vào cho vui nghen
Reply With Quote
Old 17-03-2016, 21:38
Junior Member

Quote:
Originally Posted by longdream View Post
0982820784 nhé bác anhchandoiday. đồng chí kia mạnh mồm chứ tư duy thiển cẩn có mà dám. Lên thẳng ttang chủ Dell search specs con M6400 chỉ có đến màn RGB là hịn nhất, làm dek j có màn ultrasharp. Đã thế vào topic em bốc phết lung tung.
ku này nhắn tin ta..o đã nhắn tin lại rồi còn gì, không nhớ à : thằ.n.g dẻ rác.h! Bán hàng mà cứ đi chọc phá member bán tay ngang để mày kiếm sống thì bao giờ mày mới khá lên được hả cu?

Last edited by mtvdnsn; 07-12-2020 at 09:46.
Reply With Quote
Old 17-03-2016, 23:00
longdream's Avatar
Member

Quote:
ku này nhắn tin ta..o đã nhắn tin lại rồi còn gì, không nhớ à : thằ.n.g dẻ rác.h!
mời các bác qua topic em để xem thành phần vô học này đoán già đoán non cho rồi sỉ nhục em thế nào? em chụp ảnh lại cái mess inbox em tư vấn máy cho bác chủ thớt để làm chứng việc em bị vu oan.
Attached Images
File Type: png Screenshot_2016-03-17-22-55-36.png‎ (419.1 KB, 13 views)
File Type: png Screenshot_2016-03-17-22-56-34.png‎ (511.6 KB, 10 views)
File Type: png Screenshot_2016-03-17-22-57-04.png‎ (728.2 KB, 9 views)
Old 17-03-2016, 23:05
longdream's Avatar
Member

Các bác đọc từ page 1 đến page này xem em có dìm hàng nó câu nào ko mà nó nói em như thế này? post của em đều nguyên ko edit cả nhé. Em thì chưa hiểu đám bã đậu trong sọ não nó tư duy như thế nào? máy em cấu hình rõ ràng, giá rõ ràng, không như thằng này còn ko dám phát giá, chỉ toàn ghi inbox nó lấy giá

Quote:
Bác bán máy cấu hình thấp ở topic khác. Chạy vào inbox hỏi giá mình , mặt khác còn lên đây comment dìm hàng , thằng ku bẩn tính vồn! Nâng cấp từ cấu hình phổ thông như ku lên cấu hình của anh mất mấy triệu ku báo giá cho anh xem nào?
Old 07-12-2020, 09:49
Junior Member

Quote:
Originally Posted by longdream View Post
Các bác đọc từ page 1 đến page này xem em có dìm hàng nó câu nào ko mà nó nói em như thế này? post của em đều nguyên ko edit cả nhé. Em thì chưa hiểu đám bã đậu trong sọ não nó tư duy như thế nào? máy em cấu hình rõ ràng, giá rõ ràng, không như thằng này còn ko dám phát giá, chỉ toàn ghi inbox nó lấy giá
Sau 4 năm tự dưng thấy lại topic, quay lại hỏi mày đã chuyển nghề chưa hả cu xấu tính ? Còn bán Dell Precision nữa không để a săn con màn RGB cái
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules