Thread Tools
Old 08-03-2020, 18:31
loveapplepie loveapplepie is offline
Senior Member
Re: Thắc mắc lý do bị ban - Post vào đây không lập thread ngoài - ĐỌC KỸ POST #1

Quote:
Originally Posted by IAT View Post
Không thanh minh thì đọc reason ban chắc đã đủ. Nick nào vi phạm ban nick đó, rảnh đâu đi ban clone nữa.
Cái bạn ghi đâu phải lý do đâu bạn.
"Đây không phải facebook?"
Mình không tìm được log của comment của mình. Nhưng mình khá chắc chắn là mình nói chuyện rất bình thường, mình vẫn nhớ rõ cái comment đó mà.
Bạn có thể nõi rõ lý do được không? Mình già rồi, ham hố gì ba cái tranh luận trên mạng đâu, bạn đừng lo. Nếu bạn dám nói là bạn ban chỉ vì mình nói trái ý bạn thì mình cũng chấp nhận thôi.
Cảm ơn bạn đã phản hồi AIT. Kiểu như mình thật sự rất thắc mắc luôn đó, chết cũng phải biết lý do chứ bạn.
Reply With Quote
Old 08-03-2020, 18:46
Senior Member
Re: Thắc mắc lý do bị ban - Post vào đây không lập thread ngoài - ĐỌC KỸ POST #1

à mà thôi cũng không sao!
Cảm ơn bạn IAT. Vui lòng giúp mình ban thêm nick này luôn.
Mong bạn suy nghĩ trước khi làm một việc gì đó. Tuy là quản lý diễn đàn nó cũng không phải kiểu như quan tòa hay cái gì nó quá cao siêu nhưng nên mình nên có tâm và tầm nữa nha bạn IAT.
Tự do ngôn luận là cái cực kì quan trọng, bạn có thể dập tắt tiếng nói của 1 người nhưng nên nhớ có hàng trăm lượt view khác.
Có thể mình hơi quá, có thể mình sai. Cái mình mong muốn là bạn chỉ ra được điểm sai của mình. Cái câu nói đây không phải fb của bạn thật sự nó rất là ấu trĩ luôn, bạn nghĩ mình thượng đẳng sao? Wow, cách đây vài năm thì đúng là như vậy. Hoàng kim của voz. Giờ khác rồi bạn.
Reply With Quote
Old 08-03-2020, 19:32
IAT IAT is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by loveapplepie View Post
Cái bạn ghi đâu phải lý do đâu bạn.
"Đây không phải facebook?"
Mình không tìm được log của comment của mình. Nhưng mình khá chắc chắn là mình nói chuyện rất bình thường, mình vẫn nhớ rõ cái comment đó mà.
Bạn có thể nõi rõ lý do được không? Mình già rồi, ham hố gì ba cái tranh luận trên mạng đâu, bạn đừng lo. Nếu bạn dám nói là bạn ban chỉ vì mình nói trái ý bạn thì mình cũng chấp nhận thôi.
Cảm ơn bạn đã phản hồi AIT. Kiểu như mình thật sự rất thắc mắc luôn đó, chết cũng phải biết lý do chứ bạn.
Quote:
Originally Posted by loveapplepie View Post
à mà thôi cũng không sao!
Cảm ơn bạn IAT. Vui lòng giúp mình ban thêm nick này luôn.
Mong bạn suy nghĩ trước khi làm một việc gì đó. Tuy là quản lý diễn đàn nó cũng không phải kiểu như quan tòa hay cái gì nó quá cao siêu nhưng nên mình nên có tâm và tầm nữa nha bạn IAT.
Tự do ngôn luận là cái cực kì quan trọng, bạn có thể dập tắt tiếng nói của 1 người nhưng nên nhớ có hàng trăm lượt view khác.
Có thể mình hơi quá, có thể mình sai. Cái mình mong muốn là bạn chỉ ra được điểm sai của mình. Cái câu nói đây không phải fb của bạn thật sự nó rất là ấu trĩ luôn, bạn nghĩ mình thượng đẳng sao? Wow, cách đây vài năm thì đúng là như vậy. Hoàng kim của voz. Giờ khác rồi bạn.
Cả đám hùa vào công kích bên xe rác rồi tỏ ra thượng đẳng coi đó là joke à. Anh cũng biết voz từng có thời hoàng kim vậy thì cũng biết comment cái gì cho nó văn hóa tí nhỉ? Tôi không ban clone làm gì, rảnh thì đi post s3x sẽ có người ban. Thân.
Reply With Quote
Old 08-03-2020, 19:49
Senior Member

Quote:
Originally Posted by IAT View Post
Cả đám hùa vào công kích bên xe rác rồi tỏ ra thượng đẳng coi đó là joke à. Anh cũng biết voz từng có thời hoàng kim vậy thì cũng biết comment cái gì cho nó văn hóa tí nhỉ? Tôi không ban clone làm gì, rảnh thì đi post s3x sẽ có người ban. Thân.
Anh có thể vui lòng quote lại tôi không có văn hóa chổ nào, kể cả trong tất cả các post cũ. Tôi dám cá là câu từ của tôi là chuẩn mực của chuẩn mực. Trong khi trong cùng thread đó,một số bạn thì chửi thề, xúc phạm người khác nhưng do đúng ý ông nên ông không ban.
Vậy coi như tôi đúng về việc trái ý của IAT nhé. Rồi, tôi mãn nguyện rồi đó. Không cmt nữa đâu, yên tâm.
Reply With Quote
Old 10-03-2020, 12:30
virus000 virus000 is offline
Junior Member

Nick này mình bị ban nhầm, mình ko chửi nhau với ai trên F33 tự dưng bị ban vì lí do chửi nhau, mod xem lại giúp mình với.
Nick: Virus001
Reply With Quote
Old 10-03-2020, 16:04
tmk1207 tmk1207 is offline
Senior Member
Location: Thỉnh thoảng tớ cũng biết dịu dàng .................

Quote:
Originally Posted by virus000 View Post
Nick này mình bị ban nhầm, mình ko chửi nhau với ai trên F33 tự dưng bị ban vì lí do chửi nhau, mod xem lại giúp mình với.
Nick: Virus001
[IMG]https://imgur.com/Qao1orT.jpg[IMG]
Chào Bạn,

Nick của bạn là mình "khóa", nguyên nhân là bạn bị thành viên khác report chửi bậy.

Bạn có thể xem lại report của thành viên khác về comment của bạn ở đây:
- https://forums.voz.vn/showpost.php?p...&postcount=783
- https://forums.voz.vn/showpost.php?p...&postcount=786
Reply With Quote
Old 10-03-2020, 16:08
Junior Member

Quote:
Originally Posted by tmk1207 View Post
Chào Bạn,

Nick của bạn là mình "khóa", nguyên nhân là bạn bị thành viên khác report chửi bậy.

https:\\2.pik.vn/20208be2c677-41cc-497b-b922-819adedd62f7.png (Image)

Bạn có thể xem lại report của thành viên khác về comment của bạn ở đây:
-
Cái đó post lâu rồi ko ngờ là do nó. Cơ mà mình chỉ nói giọng văn hơi cục súc xíu. Nếu được xin giảm tội được ko mod. Cám ơn mod đã phản hồi rất nhanh
Reply With Quote
Old 10-03-2020, 16:11
tmk1207 tmk1207 is offline
Senior Member
Location: Thỉnh thoảng tớ cũng biết dịu dàng .................

Quote:
Originally Posted by virus000 View Post
Cái đó post lâu rồi ko ngờ là do nó. Cơ mà mình chỉ nói giọng văn hơi cục súc xíu. Nếu được xin giảm tội được ko mod. Cám ơn mod đã phản hồi rất nhanh
Oke bạn, về giảm án cho bạn thì mình ko tự làm được. Mình sẽ nhờ cấp trên làm nhé. Đi 3 tháng chắc là ổn bạn nhỉ.
Reply With Quote
Old 10-03-2020, 16:16
Junior Member

Quote:
Originally Posted by tmk1207 View Post
Oke bạn, về giảm án cho bạn thì mình ko tự làm được. Mình sẽ nhờ cấp trên làm nhé. Đi 3 tháng chắc là ổn bạn nhỉ.
3 tháng ok đó mod, thanks mod nhiều nhé
Reply With Quote
Old 11-03-2020, 15:14
clone2007 clone2007 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by clone2007 View Post
URL nick bị ban: mylove29,
URL nick (bắt buộc): https://forums.voz.vn/member.php?u=178073
URL topic/post bị ban: https://forums.voz.vn/showthread.php?t=7541344
Lý do bị ban: Không thông báo lý do bị ban chỉ đưa đường dẫn post bị ban
Thắc mắc của cá nhân bạn: Mình không chửi bậy trong post bị ban. Mình muốn biết tại sao mình bị ban ạ
Mong Mod vào giải đáp thắc mắc giúp mình. Và nếu được thì mong Mod ân xá giúp mình với ạ. Xin cảm ơn BQT
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules