Closed Thread

Thread Tools
Old 11-01-2016, 17:14
xumotmi xumotmi is offline
Junior Member
Thím nào cũng đang cảm thấy cô đơn thì inbox chia sẻ đi

Tự dưng mấy hôm nay thấy cô đơn quá các thím ạ. Cần người chém gió. Thím nào kiểu ngoài đời hơi lập dị tí, mà cũng đang cảm thấy cô đơn trống trải, suy nghĩ mông lung thì inbox nói chuyện với em cho đỡ buồn đi.
Em nói chân thành đấy, các thím cứ troll ngoài thớt này thoải mái nhưng em cần tìm kẻ cùng chí hướng thật ạ. Chẳng để làm gì, chỉ cho suy nghĩ đỡ một chiều.
Old 11-01-2016, 18:22
takizu's Avatar
takizu takizu is offline
Senior Member
Re: Thím nào cũng đang cảm thấy cô đơn thì inbox chia sẻ đi

Chém gì nào ?
Old 11-01-2016, 18:29
hienredkt hienredkt is offline
K.I.A

đang buồn chán bản thân là chính, thứ 2 là xã hội, thứ 3 tối nay không có tiền đóngtiền phòng trọ....
Old 11-01-2016, 20:19
nuhongcuaanh's Avatar
nuhongcuaanh nuhongcuaanh is offline
Đã tốn tiền

Trời đang ấm, không có tâm trạng để cô đơn, khi nào lạnh lạnh đã tính sau
Quote:
Originally Posted by suachuahoaqua View Post
Đuỵt mẹ nó dùng ngón tay mơn trớn vuốt ve đường cong trên vú thằng kia rồi nhìn vào mắt nhau cưới trìu mến thì ông đỡ hộ tôi với
Old 11-01-2016, 20:48
Choj.XongJong's Avatar
Choj.XongJong Choj.XongJong is offline
Đã tốn tiền

Là gái mới ib nhóe
Old 11-01-2016, 21:35
a.lone's Avatar
a.lone a.lone is offline
Junior Member

Đang buồn đang chán. Ai tán thông luôn. À ko. Đang buồn đây
Old 11-01-2016, 21:41
thanh_chu's Avatar
thanh_chu thanh_chu is offline
Junior Member

Ừ, đang đau đầu và nghĩ nhiều quá trời mà ko biết nói từ đâu tới đâu...
Old 11-01-2016, 22:03
vanvy_manutd's Avatar
vanvy_manutd vanvy_manutd is offline
Junior Member

quá nhìu thứ để nghĩ....!
Old 11-01-2016, 22:17
takizu's Avatar
takizu takizu is offline
Senior Member

thớt đã mất tích
Old 11-01-2016, 23:49
_Severus Snape_'s Avatar
_Severus Snape_ _Severus Snape_ is offline
Senior Member

kể ra thì e cũng k biết là được gọi cô đơn hông nữa(hay than vãn, mấy thím đừng thông nhóe, hjhj).
tóm tắt như sau: 0+(gấu+bạn thân+bạn hơi thân+bạn cùng phòng+bạn cùng game+bạn cùng nghề+bạn chơi guitar).
bằng chứng:- 4 năm ĐH gặp mặt được 3 đứa bạn cấp 3, trong đó có 1 thằng cấp 3 từng thân như ae, ngủ cùng giường, uống cùng chén rượu.
- ở cùng 2 a trai nên k có bạn cùng phòng, bạn đh xã giao, làm designer nên hay hoạt động 1 mình, có tham gia clb guitar 2 năm rồi giải tán-> bạn xã giao.
Lý do: 4 năm lại đây, k thích và cũng k muốn kết thân với a
- nagỳ xưa cấp 3 ở trọ, cũng quen vài đứa cạnh phòng( mà các bác biết đấy, hồi đấy vừa xã nhà, tâm hồn trong sáng, dễ kết bạn, mà bạn thì cực thân). sang năm 1 mình chuyển sang xóm khác. từ lúc đó như tách ra tg khác. cứ tưởng thân nhau là thế, gái trai nằm cùng nhau 1 giường mà cách nhau có 10m mà 3 năm ghé thăm nhau 2 lần. từ đấy bỏ luôn. giữ khoảng cách. bố éo cần. tạch luôn 4,5 đứa cực thân
-lại nói về thằng bạn thân trên. cấp 3 cứ tưởng thân nhau là thế, cùng ngủ nhà nó, cùng đập nhau rồi viết bản kiểm điểm với nó...blabla... đùng 1 cái cuối năm 12 nó có ngy. mà yêu ai đéo yêu, yêu đúng con bồ cũ vừa chia tay mình mấy tháng. đù. mấy tuần sau nó có nói 1 câu mà mình vẫn nhớ: m còn yêu con **** à? t k biết m à?:(. uhm. thì thôi! k biết k có tội.
cuối năm 12 m cũng vật vã vì còn yêu con bé kia mà cứ giả như k, nhìn nó với thằng kia. hết. (dài vl)
tính mình vốn thoáng, nam nhi, k để đàn bà làm hỏng tc ae. thế nên vẫn bình cmn thường với nó. lên ĐH ít gặp nhau hơn(cách nhau tầm 10km). nhưng thi thoảng vẫn uống rượu....
rồi tc dần nhạt đi. chủ yếu là nó coi gấu quan trọng hơn. năm cũng nt đucợ 2 lần qua face. rồi dần dần m dặt các câu hỏi: bạn với nhau gần 6n mà nó k biết nhà m đâu, Tết nó xuống nhà thằng bạn chơi cách e tầm 7km nữa thôi mà nó vẫn quay xe về đi chơi tiếp? trong khi đạp xe đạp xuống nhà gấu 20km? biết nó chia tay gấu e đạp xe giữa đêm(trời rét vl) đến phòng nó uống rượu trong khi nó đến phòng e duy nhất 1 lần( lần đó do có thằng bạn cùng lớp đến cùng)? rồi nó bảo k kiếm được vé đi Rocktorm, hôm sau tag với 3 thằng đang quẩy giữa sân Mỹ Đình?....nhiều lắm... rồi đến lúc e tự hỏi: hình như nó k xem m là bạn thân nhất như vẫn tưởng. bỏ. tạch luôn thằng bạn thân
thôi dài vl rồi. mới kể đến đó.còn chuyện con gấu, cón cọp rồi gia đình, học hành chắc đến ngày kia cmnl.
Nói tóm lại là giờ hầu như em 1 mình, xách balo và lang thang HN, có khi ngồi cafe, ngồi vỉa hè chém gió với bà bán nước. e k nghĩ là cô đơn nữa mà cô độc.....................
Viết lộn xộn theo cảm xúc các thím tự đọc nhóe. hjhj đồ ngôk

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules