Closed Thread

Thread Tools
Old 13-08-2015, 21:06
MeoconZummery MeoconZummery is offline
Junior Member
Re: [Review] Gói F2 của FPT Gpon

vài hôm nó bóp băng thông lại thôi
Old 13-08-2015, 21:28
zoro88's Avatar
zoro88 zoro88 is offline
Member
Quote:
Originally Posted by th4nhvtvn View Post
Đơn giản với cái giá như thế thì vậy là quá được rồi. mấy bác yêu cầu max cả băng thông quốc tế thì chịu. kể cả mấy gói chuyên biệt cho doanh nghiệp lớn, băng thông quốc tế cam kết được bao nhiêu? Haizzz, tiền ít mà đòi hít hàng thơm như mấy bác thì chịu rồi
Bài review mục đích duy nhất là cho mấy bác như em, còn đang xài megame hay megayou nhanh chóng đi đổi qua gói khác để không bị thiệt, thấy khác biệt như thế nào với cáp đồng. Chắc chắn còn rất nhiều bác không biết đến vụ này mà vẫn ung dung xài 10Mbps với giá 308k 1 tháng nhé.
Còn ông nào xài mạng nào băng thông quốc tế ngon mà giá rẻ thì up cái hình + info lên để anh em lắp theo.
Vnpt chỗ khác thì không biết chứ trước ở bên Hoàng Quốc Việt trong và ngoài nước như 1. Từ ADSl lẫn cáp quang. Hồi đấy 220k 12MB down trong và ngoài max khoảng 1.3-1.4 MB/s. Giờ sang chung cư FPT nó độc quyền 275k/tháng 10M mà băng thông nc ngoài như cái cc. Éo gì nhiều khi còn ko dc 100KB/s. Goi điện ca thán ko ăn thua. Hỏi về tăng băng thông thì nó bảo không áp dụng cho chung cư. Dm chỉ mong chúng nó phá sản cm chúng nó đi. Công việc liên quang đến mạng mẽo mà như cc

Sent from my LG-D802 using vozForums

Last edited by zoro88; 13-08-2015 at 21:43.
Old 13-08-2015, 22:44
teoteoteo113 teoteoteo113 is offline
Đã tốn tiền
Re: [Review] Gói F2 của FPT Gpon

Quote:
Originally Posted by zoro88 View Post
Vnpt chỗ khác thì không biết chứ trước ở bên Hoàng Quốc Việt trong và ngoài nước như 1. Từ ADSl lẫn cáp quang. Hồi đấy 220k 12MB down trong và ngoài max khoảng 1.3-1.4 MB/s. Giờ sang chung cư FPT nó độc quyền 275k/tháng 10M mà băng thông nc ngoài như cái cc. Éo gì nhiều khi còn ko dc 100KB/s. Goi điện ca thán ko ăn thua. Hỏi về tăng băng thông thì nó bảo không áp dụng cho chung cư. Dm chỉ mong chúng nó phá sản cm chúng nó đi. Công việc liên quang đến mạng mẽo mà như cc

Sent from my LG-D802 using vozForums
Bạn nên coi lại có ai xài ké ko hay , chứ tôi xài fpt 10mb như ông chã bao giờ phiền toái gì cả . Tải lúc nào củng dc tren 1,1Mb/s hết ... hay là ông tải ở Host miển phí nên chậm ??

Last edited by teoteoteo113; 13-08-2015 at 22:46.
Closed Thread

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules