Thread Tools
Old 25-04-2015, 22:46
luc luong chong pha luc luong chong pha is offline
K.I.A
Re: Đau, mò được mật khẩu gái... Và phát hiện nó lăng nhăng

Một thằng trẻ ranh lảm nhảm mấy câu lý thuyết xàm lông mà nhiều thằng tung hô vãi.
Reply With Quote
Old 25-04-2015, 22:48
Nhakgja9x Nhakgja9x is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by vitcon View Post
Khi bạn vững chãi, phụ nữ tự khắc sẽ tựa vào.
Ôi vãi. Vịt đến tháng kìa anh em
Reply With Quote
Old 25-04-2015, 22:53
JohnnyWeston's Avatar
JohnnyWeston JohnnyWeston is offline
Đã tốn tiền

Quote:
1. Bạn xâm phạm vào cuộc sống riêng của người ta là bạn sai.

2. Bạn tiết lộ các mối quan hệ cá nhân của người ta cho người khác bạn cũng sai.

3. Bạn đem chuyện cá nhân của người khác kể và bêu rếu họ trên diễn đàn công cộng là bạn càng sai.

Làm thằng đàn ông phải đứng thẳng người lên. Bạn và cô ta chỉ là quan hệ yêu đương, chắc gì bạn sẽ cưới cổ, do đó, cổ có quyền lựa chọn và duy trì những mối quan hệ khác ngoài bạn ra. Thay vì lồng lộn, buồn phiền hay tức tối, bạn phải cố gắng để trở thành điểm tựa duy nhất cho người con gái mà mình yêu thương. Chính vì họ cảm thấy ở bạn thiếu thốn một thứ gì đó không thể bù đắp được nên họ mới tìm nó bên ngoài.

Là thằng đàn ông thì đứng thẳng người lên.
Old 25-04-2015, 22:55
cuncon44 cuncon44 is offline
Đã tốn tiền

Quote:
1. Bạn xâm phạm vào cuộc sống riêng của người ta là bạn sai.

2. Bạn tiết lộ các mối quan hệ cá nhân của người ta cho người khác bạn cũng sai.

3. Bạn đem chuyện cá nhân của người khác kể và bêu rếu họ trên diễn đàn công cộng là bạn càng sai.

Làm thằng đàn ông phải đứng thẳng người lên. Bạn và cô ta chỉ là quan hệ yêu đương, chắc gì bạn sẽ cưới cổ, do đó, cổ có quyền lựa chọn và duy trì những mối quan hệ khác ngoài bạn ra. Thay vì lồng lộn, buồn phiền hay tức tối, bạn phải cố gắng để trở thành điểm tựa duy nhất cho người con gái mà mình yêu thương. Chính vì họ cảm thấy ở bạn thiếu thốn một thứ gì đó không thể bù đắp được nên họ mới tìm nó bên ngoài.

Là thằng đàn ông thì đứng thẳng người lên.
cùng quan điểm với thím
Reply With Quote
Old 25-04-2015, 22:56
Anterok's Avatar
Anterok Anterok is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by luc luong chong pha View Post
Một thằng trẻ ranh lảm nhảm mấy câu lý thuyết xàm lông mà nhiều thằng tung hô vãi.
Vậy đem cái kinh nghiệm thực tế đã ứng xử của chú ra mà phản pháo đi.
Chửi đổng được ít gì?
Reply With Quote
Old 25-04-2015, 23:00
volamtienboi's Avatar
volamtienboi volamtienboi is offline
Đã tốn tiền

Không phải cái gì của mình thì sẽ mãi là của mình
Nhưng người yêu, là một con người, thì khi họ muốn rời xa mình, hãy xem xem vì sao họ muốn rời xa, vì sao họ lăng nhăng?
Thường là do tỉnh cảm của mình thể hiện ra chưa đủ để họ giành trọn trái tim cho mình
Hoặc là bản chất lăng nhăng (cái này k nói, vì theo mình, con gái, k nhiều người có bản chất như thế)
Reply With Quote
Old 25-04-2015, 23:10
chikendance1's Avatar
chikendance1 chikendance1 is offline
Senior Member

công ty đứa bạn: 1 chị có chồng tòm tèm với 1 ông có vợ

Chẳng còn gì
Ex GP lởm
Reply With Quote
Old 25-04-2015, 23:15
headway04's Avatar
headway04 headway04 is offline
Đã tốn tiền

cá nhân thấy thằng vitcon nói sai lòe ra
yêu đương là sự tin tưởng và yêu thương từ 2 phía, còn nếu như 1 bên mà phản bội thi gọi đếu gì là tình yêu nữa.
yêu đương mà 2 lòng bốn dạ chẳng ai gọi là tình yêu cả vitcon à. dù chưa kết hôn, nhưng yêu vẫn cần sự chung thủy và chân thành từ 2 phía, còn nếu như lẳng lơ có lẽ tôi sẽ bỏ tiền đi tìm mấy em gõ.
yêu đương có thể coi như mối quan hệ sở hữu lẫn nhau, tuy chưa tới mức chặt chẽ như quan hệ vợ chồng nhưng cũng 1 đôi chút ràng buộc.
à tôi 26 tuổi rồi nhé, đã đi làm 3 năm nên chắc cũng đủ để nói chuyện với bạn vitcon.

còn thread , tặng bạn câu " đừng vào fb, zalo ...của người yêu làm gì, đau lòng đấy ", tôi cũng như thế và, đau lòn
Reply With Quote
Old 25-04-2015, 23:19
saothuat's Avatar
saothuat saothuat is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by victory_41176 View Post
- Đây là một hệ tư tư tưởng mà mấy thanh niên trẩu ko bao giờ hiểu được. Rất kết mấy câu này của vịt

-Nói sai rồi. Suy nghĩ nông cạn, rỗng tuếch mà tỏ ra hiểu đời thì còn biết nông ở đâu, cạn chỗ nào nhé và rỗng bao nhiêu nhé. Còn mồm bô bô chê bai người khác, tỏ ra mình hơn người thì mới chết lúc nào không biết. Văn hóa này xấu lắm, ở cái tuổi còn xử lý theo cảm tính này. Có truyền kinh nghiệm giời thì cũng làm theo ý thích thôi. Không biết tự chủ bản thân thì còn lâu mới đưa ra được quyết định đúng đắn.

Nghe câu châm ngôn này bao giờ chưa:
Phụ nữ đẹp là phần thưởng cho người đàn ông thành đạt chứ không phải cái đích hướng đến

- Thế nào là lý thuyết. Lại cái trò, mày làm được chưa mà nói người khác hả. Cùn cỗi nhỉ.
Nói thật với bạn nhé, Khí cái nồng độ Hormone Oxytocin trong máu của bạn giảm đi sau quá trình lên đỉnh thì chắc quái gì bạn còn cảm xúc yêu người ta.
- Và vấn đề nữa, Bạn hãy suy ngược từ những điều vịt nói đi, áp dụng vào bạn đi. Giả vờ bạn là thằng có ny và ny bạn khiến bạn ko đủ sự tin tưởng để gắn bó lâu dài, lúc đó có vài cô khác xinh hơn, vui vẻ và chăm sóc bạn tốt hơn thì bạn sẽ làm gì???
- Cái đúng là ý kiến của số đông. Quan trọng là thẳng đàn ông phải biết mình đang làm gì. Chấm hết
chuẩn éo cần chỉnh nhé
Reply With Quote
Old 25-04-2015, 23:22
kingleonidas's Avatar
kingleonidas kingleonidas is offline
Junior Member

Vote phá máy đốt công xưởng r đạp k thương tiếc nhé
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules