Thread Tools
Old 12-11-2018, 17:08
hi8hui hi8hui is offline
Đã tốn tiền
Rối bời! Gấu có thai.

Đầu tiên là acc này em đi mượn ko dám đem acc chính ra.
Chuyện là thế này em là sv năm 3 HN có gấu đc 3 tháng( lần đầu ạ) gấu hơn em 1t sắp ra trường. Tháng trước em có đưa gấu đi 20-10 và qua đêm( lần đầu của em luôn ạ) hôm ý gấu vừa hết kinh nguyệt vào ngày 19 nên vẫn đeo bvs. Đêm ý xung quá em lỡ ... mà ko ba con sói gì cả nhục nhã hơn là con giun của em vừa mới chạm tới cửa động đã phun nước bọt tùm lum hết chắc do hôn hít hơi lâu. Em cứ nghĩ là không sao đâu do vừa hết ai dè ngày m4 gấu bảo ng thấy khác khác sợ quá em vội mua que thử thì 2 vạch chiều hôm ý em bỏ học chả biết làm gì. Tối phải lấy hết can đảm gọi điện cho mẹ thú nhận bố em biết chn đã chửi em ko còn gì bây giờ từ mặt em. Em suy nghĩ nhiều lắm nẻn hnay em đã lên đào tạo xin bảo lưu sắp tới chắc em tìm kcn nào đấy ở gần HN xin làm công nhân để nuôi con em. Nhưng thật sự giờ em thấy rối quá chỉ biết viết ra cho nhẹ bớt. Câu cú lủng củng mà em cũng chả còn tâm trạng mà sửa.
Old 12-11-2018, 17:10
chuvitcon's Avatar
chuvitcon chuvitcon is offline
Đã tốn tiền
Re: Rối bời! Gấu có thai.

Quote:
Originally Posted by hi8hui View Post
Đầu tiên là acc này em đi mượn ko dám đem acc chính ra.
Chuyện là thế này em là sv năm 3 HN có gấu đc 3 tháng( lần đầu ạ) gấu hơn em 1t sắp ra trường. Tháng trước em có đưa gấu đi 20-10 và qua đêm( lần đầu của em luôn ạ) hôm ý gấu vừa hết kinh nguyệt vào ngày 19 nên vẫn đeo bvs. Đêm ý xung quá em lỡ ... mà ko ba con sói gì cả nhục nhã hơn là con giun của em vừa mới chạm tới cửa động đã phun nước bọt tùm lum hết chắc do hôn hít hơi lâu. Em cứ nghĩ là không sao đâu do vừa hết ai dè ngày m4 gấu bảo ng thấy khác khác sợ quá em vội mua que thử thì 2 vạch chiều hôm ý em bỏ học chả biết làm gì. Tối phải lấy hết can đảm gọi điện cho mẹ thú nhận bố em biết chn đã chửi em ko còn gì bây giờ từ mặt em. Em suy nghĩ nhiều lắm nẻn hnay em đã lên đào tạo xin bảo lưu sắp tới chắc em tìm kcn nào đấy ở gần HN xin làm công nhân để nuôi con em. Nhưng thật sự giờ em thấy rối quá chỉ biết viết ra cho nhẹ bớt. Câu cú lủng củng mà em cũng chả còn tâm trạng mà sửa.
Nghi án trap, tỉ lệ có thai sau kỳ kinh 1-2 ngày là rất thấp, ngoại trừ tinh binh của thím sống khoẻ tới gần 2 tuần để đợi trứng rụng. Và nói thật với thím, đừng bao giờ nghe mấy cặp chịch nhau 1 lần rồi kêu có thai liền, dm đâu phải dễ để thụ thai đc, đó là 1 quá trình, ít nhất phải chịch banh chành nóc nhà 3-4 lần liên tục trong vài ngày mới dính được.

Được gửi từ iPhone 7 - vozForums

Last edited by chuvitcon; 12-11-2018 at 17:20.
Reply With Quote
TTN_vOz's Avatar
TTN_vOz TTN_vOz is offline
Senior Member

Anh định đi làm công nhân, vợ anh thì sắp ra trường mà anh nghĩ thuê nhà vs nuôi đc vợ con hả
Mà check xem có phải sừng vỏ hay không rồi tính tiếp
Cạn từng hớp nhỏ cho Sen đượm
Vớt lại trần ai một chút Ta...
Reply With Quote
game_over_night's Avatar
game_over_night game_over_night is offline
Senior Member

bác học trường gì ?
dù sao gấu bác cũng sắp ra trường rồi, cứ đẻ đi đã rồi xin việc sau, đừng bỏ cái thai đi nhé.
Old 12-11-2018, 17:11
phantom010 phantom010 is offline
K.I.A

Nghi co mui sung lam. Can than cui lua
Reply With Quote
Old 12-11-2018, 17:11
tunvit's Avatar
tunvit tunvit is offline
Member

Old 12-11-2018, 17:13
henzjkayz's Avatar
henzjkayz henzjkayz is offline
Junior Member

Chưa chắc đâu b nha, đi khám cho chắc, mới tới ngày xong nên que thử chưa chắc đã đúng đâu

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 4 bằng vozFApp
Reply With Quote
Old 12-11-2018, 17:13
allall allall is offline
Senior Member

Cố gắng khổ trc sướng sau
Đừng bỏ bé nhé

Được gửi từ iPhone 6 - vozForums
Reply With Quote
Old 12-11-2018, 17:14
Bmaster's Avatar