Thread Tools
Old 26-03-2015, 13:30
zmen04 zmen04 is offline
K.I.A
Re: Mấy thằng chăn rau vào hết đây tao bảo

gái nào mà chả là gái, mà đã là gái thì phải dâm, nên các bố đừng có phân biệt
//các bố thích ngoan ngoãn k chăn thì kệ các bố thôi, bọn tôi có điều kiện thì bọn tôi chăn
Reply With Quote
Old 26-03-2015, 13:31
donggioi's Avatar
donggioi donggioi is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by clone_v4.1 View Post
Khi nào đc như này hãy lập thớt
đệt mẹ gió vkl gọi Chaien ra vả lệch mồm thống tướng luôn
Reply With Quote
Old 26-03-2015, 13:35
GnRSlash GnRSlash is offline
Junior Member

Sao thớt lại chửi mình? mình rau củ nhưng toàn đề nghị thẳng, em nào chịu thì ăn, ko thì thôi, hợp tác win-win 2 bên cùng có lợi mà . Mình cũng chả chăn gái nhà lành, gái zin hay gái có bồ cả

Mà gái thì mình ko phân biệt gái hư gái ngoan. Ko lẽ đàn ông đc ngủ vs nhiều em thì các em ko được, bình đẳng giới cả mà Nó chỉ hư khi phá gia chi tử, lừa gạt người yêu, đập đá vá trời thôi

Cơ mà trước chăn 1 em nhà lành duy nhất xong giờ thành gấu rồi Có gấu xong cũng treo cày từ bỏ nghiệp nhà nông luôn
Reply With Quote
Old 26-03-2015, 13:35
echcay echcay is offline
K.I.A

t chỉ chăn mấy con vếu to dáng chuẩn thôi, ai bảo nó vếu to dáng chuẩn làm gì làm bố k kìm lòng dc
Từ hồi chăn dc gấu mình bỏ nghề nông rồi
Reply With Quote
Old 26-03-2015, 13:36
clone_v4.1's Avatar
clone_v4.1 clone_v4.1 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by SLB94 View Post
đm có gió ko cho xin link coi
Quote:
Originally Posted by Anh..Ba View Post
Thằng pro thế thím, em cũng là farmer nhưng may chưa thất đức đến vậy
Quote:
Originally Posted by jusyks View Post
Thằng đấy thằng nào thế. Thí chủ có link ko

Thằng đấy chắc già trẽ lớn bé xấu kinh đều làm hết. Hoặc nó đi chơi gõ thì cũng tính 1 lần rau chắc ?
Quote:
Originally Posted by donggioi View Post
đệt mẹ gió vkl gọi Chaien ra vả lệch mồm thống tướng luôn
Quote:
Thống Tướng chăn rau giờ mới gần con số 700 em, phá trinh tầm gần 50 đứa, ăn các cặp chị em ruột được 8 cặp, bạn cùng phòng trọ đc 22 cặp, bạn của nhau ( không cùng phòng trọ ) được 27 cặp, cá biệt có 3 đứa bạn chơi với nhau thì cũng chén được 1 bộ 3 em đó.

Nhưng… đây là lần đầu tiên, Thống Tướng mở màn trong đời chăn rau là cặp MẸ CON.

Con : Mai 1996 , nổi danh như Idol LX từ năm ngoái với cái tên như Mai Kim Ngưu, Mai Minh Khai, Mai Lĩnh Nam, Cô gái bên dòng sông Trâu Vàng….
Thống Tướng ăn em Mai từ năm ngoái, sau đó có chơi vụ some đánh tú tụt quần áo với Đại Tướng, ăn thêm 1 lần nữa, rồi giúp em ý có tiền mua Iphone bằng cách kiếm ND cho em ý……

Hôm vụ some 10 ( Sex party ), TT mới có ý định ăn mẹ em này, nên thấy chú em Fallen_boy bảo tối nay đi ăn em Mai 96, vậy là TT nhờ chú em giả vờ cầm máy đt lấy cắp thông tin số mẹ em ý, và trong máy em Mai, số đt lưu là : Ma ma đã đc chuyển về cho TT.

TT để đó, mãi hôm vừa rồi mới contact :

TT : Em chào chị, chị dạo này khoẻ không ?

Mẹ em Mai : chị khoẻ, ai thế ?

TT : em Long đây, chị không lưu số em ah, chị em mình có số lâu rồi, mấy lần nói chuyện rồi mà.

Mẹ em Mai : chị xin lỗi, chỉ ko nhớ nổi nữa….

TT : Vâng, lâu rồi mà, thế chị giờ, các cháu khoẻ không chị ?

Mẹ em Mai : chị vẫn làm bên khu Công nghiệp thôi, 2 đứa nhà chị vẫn vậy….

TT : Vâng, Hôm nào chị em mình rảnh thị café nhé chị, chị lưu số em vào đi….
Mẹ em Mai : ok, chị lưu ngay.

Vậy là từ hôm đó, trong 1 tuần thì cũng phải vài ngày alo hỏi thăm như chị em.

“ chị chị em em vẫn là tình, đêm đêm nằm ngủ vẫn xuất tinh “

Thống Tướng sn 1979, mẹ em Mai sn 1975, như vậy được coi là máy bay của TT rồi, trong đời TT thì đã ăn quá nhiều thể loại, nhiều nhất là 1971 và thấp nhất là 199x , x đời cuối. Thực ra mẹ em Mai chả phải sắc nước hương trời gì, chẳng qua muốn thử cảm giác chiếm hữu cả mẹ lẫn con xem nó ra làm sao, vậy là TT quyết set hẹn với chị C, mẹ em Mai.

TT : alo bà chị, chiều nay trăng thanh gió mát, không nắng không mưa, nhiệt độ vừa phải, chị em mình đi đâu đó chém gió đi chị.

Mẹ em Mai : ok em, để xem chị em mình thu hoạch đc bao nhiêu gió nhé…
Đón chị ở khu CN X, đưa chị ra Hồ Đền Lừ, vào 1 quán khuất, chị em thủ thỉ tâm sự, abc trên trời dưới bể….

Rồi tay em cũng du lịch khắp cơ thể chị, chị sướng, mắt cứ lim zim, miệng ú ớ, nước nhoe nhoét….

Và…chị ơi, em thèm, chị em mình đi chỗ khác nhé.

Để hôm khác đi em, chị phải về, tý nữa nhà có khách mà…..

Mặt thằng em tũn lại….

Đành đưa chị về….

Sau đó lại gọi điện chăm sóc chị như chăm sóc khách hàng….

Hơn 1 tuần sau, tức cách đây 4 hôm về trước, TT đã set được cái hẹn với chị iêu….

Lần này ko có café nữa nhé cưng, TT lao vào N2 luôn, chị yêu ngoan ngoãn lên phòng với thằng em.

Vào phòng rồi thì TT lột đồ của chị, tụt quần mình, chĩa súng ngắn vào mặt chị, chị mút lia lịa….

Sau đó 2 chị em đi tắm chung cho thơm tho và ra chiến đấu thôi.

Chị bj, liếm mút giỏi lắm ý, rồi chị liếm lỗ nhị nữa, quả là mẹ con có khác, dâm loạn như nhau.

Chị ơi chị, chị có tưởng tượng, cái chym này, cái lỗ nhị này, con gái chị đã liếm, đã mút nó từ lâu rồi không ? TT nghĩ thầm trong lòng, chị thì nhừ rồi, nhưng cái cảm giác lái máy bay là mẹ ruột của Rau thì thật là YOMOST !!!

Kỹ thuật của chị thật tài cao, lưỡi chị ngoáy sâu vào lỗ, làm TT chỉ muốn chổng mông hưởng thụ mãi ko thôi…

Và đã đến lúc TT triển khai các tư thế truyền thống, vác chày qua núi, bế, dogy, sư ông bổ củi….

Và sau 20 phút thì bắn 1 loạt đạn sinh học và khu vực nguy hiểm của kẻ thù, kết thúc 1 shot ngon chym và đặc biệt là cảm xúc thịt mẹ của rau thật lạ….

2 chị em nằm tâm sự chuyện gia đình, con cái, đặc biệt, con gái thứ 2 của chị sn 2001 dạo này cũng hư lắm, ko nghe lời mẹ như đứa lớn nữa…..CHÀ CHÀ : TT nghĩ : 2 năm nữa TT lại có cọng rau mới nối tiếp độ chơi của chị Mai và mẹ nó đây. Nếu ăn đc em gái của em Mai và là con gái thứ 2 của MB thì quả là LỊCH SỬ ghi danh đây. Bà con cô bác đợi 2 năm nữa nhé, giờ cháu ý chưa đủ tuổi, bóc lịch chết…

Ôm nhau ngủ tầm 2 tiếng sau, 2 chị em lại đú đởn 1 phát nữa rồi tắm rửa đi về, trong quá trình tắm, chị lại quỳ xuống mút cho thằng em, phê vãi….linh hồn.

Em đưa chị về, tới cái ngõ YL ở Kim Ngưu, ôi cái ngõ thân thương mà đã 3 lần đưa đón con gái chị ở đó chị iêu ạ….ôi trời, má ơi, em Mai đi ra…hình như đi chợ…. Thôi chết tôi rồi, nó đã nhìn thấy mẹ nó xuống xe máy 1 ng đàn ông, ko hiểu sau hơn nửa năm và qua tay gần 100 anh ND thì em còn nhận ra TT ko, TT quay mặt, rồ ga phóng thẳng trong sự ngỡ ngàng của mẹ em, về TT nhắn tin xin lỗi chị là em có việc gấp nên ko chịp chào chị…

Và hóng điện thoại ở số kia xem em Mai có alo hay nhắn gì ko, nhưng đến hôm nay bài này lên sóng mà vẫn ko thấy gì…

Vì sợ em Mai phát hiện ra thì có rất nhiều nguy hiểm xảy ra với TT, nên TT viết bài này để tham dự cuộc thi nhưng CŨNG CÓ ĐIỀU CHỈNH chút ít thông tin NHẠY CẢM, hi vọng rằng các bạn ND đọc bài, ủng hộ TT tham gia cuộc thi, chia vui với TT vì lần đầu thịt mẹ của Rau thành công nhé.

Đánh giá :

Tên : bắt đầu bằng chữ C
Tuổi 1975
Khu vực : như của em Mai
F 4đ
V1, 2,3 : 5d
SV : full
Độ khó : 2 not, dâm

Đúc kết chung : Anh em từ NB hay lão làng muốn ăn đc mẹ các em, chị các em, em các em, bạn các em, bạn cùng phòng các em thì hãy :

1. Giả vờ cầm điện thoại xem, nghịch, dò tìm danh bạ các cụm từ : my sister, mama, mother, …..

2. Ghi nhớ nhanh trong đầu, cầm máy mình lưu lại,

3. Về nhà dùng số khác làm quen ( nhầm máy, có số lâu rồi, ola, zalo, ym, fb, Noi, vb….. tuỳ trường hợp )

4. Chém, yêu đương, hẹn….tuỳ độ dễ dãi và dâm = 0 ,1 ,2 not

Bonus ảnh của em Mai ở cuối , anh xxx ko giữ nữa, ai muốn xem thì tìm các bài của Buồn ơi chào mi, Cô gái bên dòng sông Trâu vàng hay Mai KN, Mai LN từ năm ngoái nhé….

Chân thành cảm ơn chú FALLEN_BOY đã tài trợ sdt và thông tin về mẹ em Mai.

Chị C, mẹ em Mai sẽ được share khi có kết quả của cuộc thi.

Chân thành cảm ơn !

THỐNG TƯỚNG
Ảnh thì ko post kẻo ăn ban
Old 26-03-2015, 13:43
walking271's Avatar
walking271 walking271 is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Nick nó tren thiendia là Đại giáo chủ
Reply With Quote
Old 26-03-2015, 13:47
moon_light3 moon_light3 is offline
K.I.A

700 em nghe qua có vẻ nhiều nhưng kể ra thì cũng không nhiều lắm, liệt kê ra thì to, nhưng thằng ấy 36 tuổi rồi, cho là nó chăn rau từ lúc 17 tuổi đi, thì tính ra 1 năm có hơn 37 em, tức là tầm 1-2 tuần ngủ với 1 em, là lại ăn tạp nữa thì

Last edited by moon_light3; 26-03-2015 at 13:49.
Reply With Quote
Old 26-03-2015, 13:48
reziqq reziqq is offline
Member

Quote:
hộp cho cái link
Reply With Quote
Old 26-03-2015, 13:49
hiep khach giang ho's Avatar
hiep khach giang ho hiep khach giang ho is offline
Đã tốn tiền

hiền lành à cho ăn chuối một phát hiện nguyên hình ngay
Reply With Quote
Old 26-03-2015, 13:51
tentenjqk's Avatar
tentenjqk tentenjqk is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by moon_light3 View Post
700 em nghe qua có vẻ nhiều nhưng kể ra thì cũng không nhiều lắm, liệt kê ra thì to, nhưng thằng ấy 36 tuổi rồi, cho là nó chăn rau từ lúc 17 tuổi đi, thì tính ra 1 năm có hơn 37 em, tức là tầm 1-2 tuần ngủ với 1 em, là lại ăn tạp nữa thì
đù, thế sao không dính con nào cho bệnh chết cmn đi nhỉ

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules