Thread Tools
Old 07-10-2007, 07:54
lumos's Avatar
lumos lumos is offline
Member
Dell 1703 FP, review + hỏi đáp

Em mới tậu con Dell 1703, review + hỏi các bro ít kinh nghiệm. Em nó đây (ảnh trên web em không có máy ảnh KTS).
Cảm nhận: Rất sáng, trong (mới chỉnh 50 contrast)
Văn bản: Rõ sắc (cỡ chữ 8)
Game: đế chế không giật, ko vệt (ko có game khác để test)
Movie: chuyển động đều, mịn

các thông số kỹ thuật khác cụ thể ở đây
http://support.dell.com/support/edoc...s/en/specs.htm
Bro nào đã use con này cho em hỏi chút, em định mua cáp DVI cho nó thì có thật sự nâng cao được chất lượng hình ảnh không ? (VGA của em đang là Gigabyte Nvidia Geforce 6600), tiện thể bác nào có cáp DVI thì bán cho em với, cáp đi theo mo Dell là đỉnh nhất. Thanks các Bro
Attached Images
File Type: gif Dell 1703FP.gif‎ (14.4 KB, 69 views)
Reply With Quote
Old 07-10-2007, 10:08
babyB0Y's Avatar
babyB0Y babyB0Y is offline
Senior Member
Re: Dell 1703 FP, review + hỏi đáp

Review vô đối ^^!
nXqd
Reply With Quote
Old 07-10-2007, 10:48
Vô Tư's Avatar
Vô Tư Vô Tư is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by babyB0Y
Review vô đối ^^!
nXqd
Con này được sản xuất vào năm 2 ngàn không trăm... hồi đó rồi mà vẫn còn có người review. Hay vật!
Old 07-10-2007, 11:00
isa.'s Avatar
isa. isa. is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by Vô Tư
Con này được sản xuất vào năm 2 ngàn không trăm... hồi đó rồi mà vẫn còn có người review. Hay vật!
Review ko có nghĩa là phải review đồ mới sx hay được sử dụng trong thời gian gần đây, bất kì 1 linh kiện gì nếu như ít người dùng nhưng đc quan tâm nhiều vẫn có thể đc review nhiều lần, ko đóng góp gì thì đừng phán nhảm như vậy.
Reply With Quote
Old 07-10-2007, 11:12
Vô Tư's Avatar
Vô Tư Vô Tư is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by isa.
Review ko có nghĩa là phải review đồ mới sx hay được sử dụng trong thời gian gần đây, bất kì 1 linh kiện gì nếu như ít người dùng nhưng đc quan tâm nhiều vẫn có thể đc review nhiều lần, ko đóng góp gì thì đừng phán nhảm như vậy.
Con này được nhiều người quan tâm lắm nhỉ!
Mà cái bài trên được gọi là ri viêu à???LOL
Old 07-10-2007, 11:14
isa.'s Avatar
isa. isa. is offline
K.I.A

Quote:
Con này được nhiều người quan tâm lắm nhỉ!
Mà cái bài trên được gọi là ri viêu à???LOL
biết ko có người quan tâm à chưa cần nói về chất lượng của bài review bởi vì ko phải ai cũng biết viết 1 bài review hoàn chỉnh nhưng ko đóng góp được gì cho box review thì đừng thở ra những câu thối như vậy.
Reply With Quote
Old 07-10-2007, 11:23
Vô Tư's Avatar
Vô Tư Vô Tư is offline
Senior Member

Quote:
biết ko có người quan tâm à chưa cần nói về chất lượng của bài review bởi vì ko phải ai cũng biết viết 1 bài review hoàn chỉnh nhưng ko đóng góp được gì cho box review thì đừng thở ra những câu thối như vậy.
Ghé mũi vào ngửi hay sao mà thấy thối vậy??? LOL
Những bài ri viêu như trên thì gọi là "đóng góp" cho forum à??? Nếu như vậy mà gọi là "đòng góp" thì đây sẵn sàng "đóng góp" cho một lúc cả đống nhá!
Mà người post bài chê không phải là không đóng góp nhá! Dù gì thì những bài chê đó cũng giúp cho người post bài về sau có chất lượng hơn.

P/s: Lần sau có muốn sì pam thì sì pam vào thẳng nội dung của thread ý! Xì pam kiểu thế này thô lắm!
Old 07-10-2007, 11:30
isa.'s Avatar
isa. isa. is offline
K.I.A

Quote:
Ghé mũi vào ngửi hay sao mà thấy thối vậy??? LOL
Những bài ri viêu như trên thì gọi là "đóng góp" cho forum à??? Nếu như vậy mà gọi là "đòng góp" thì đây sẵn sàng "đóng góp" cho một lúc cả đống nhá!
Mà người post bài chê không phải là không đóng góp nhá! Dù gì thì những bài chê đó cũng giúp cho người post bài về sau có chất lượng hơn.

P/s: Lần sau có muốn sì pam thì sì pam vào thẳng nội dung của thread ý! Xì pam kiểu thế này thô lắm!

có vẻ như trình độ đọc hiểu có giới hạn thì phải lumos post bài này có thể ko được coi là review nhưng ít nhất cũng cho người khác ít nhiều về thông tin của sản phẩm, nếu ai quan tâm thì có hể thể mod sẽ move vào vị trí thích hợp, còn cái loại người chỉ biết nhẩy vào chê thì xin lỗi, chả khác gì bẩy ruồi đâu. Ngon thì mỗi ngày review 1 sản phẩm gì đó xem, thử xem có làm đc như này ko

Quote:
Nếu như vậy mà gọi là "đòng góp" thì đây sẵn sàng "đóng góp" cho một lúc cả đống nhá!
thiếu iot quá lmao
Reply With Quote
Old 07-10-2007, 11:44
Vô Tư's Avatar
Vô Tư Vô Tư is offline
Senior Member

Quote:
có vẻ như trình độ đọc hiểu có giới hạn thì phải lumos post bài này có thể ko được coi là review nhưng ít nhất cũng cho người khác ít nhiều về thông tin của sản phẩm, nếu ai quan tâm thì có hể thể mod sẽ move vào vị trí thích hợp, còn cái loại người chỉ biết nhẩy vào chê thì xin lỗi, chả khác gì bẩy ruồi đâu. Ngon thì mỗi ngày review 1 sản phẩm gì đó xem, thử xem có làm đc như này ko

thiếu iot quá lmao
Chẳng biết ai thiếu iot nhỉ!

Cái loại mà người ta post sai mà vẫn không biết mà chê mới là loại thiếu iot nhá!

Off topic quá rồi nhưng xin lỗi mod nhé! em không muốn vậy nhưng có con gì nó cứ cắn em!
Thôi cho nó vào Ignore khỏi bận tâm!
Chán chẳng thèm nói nữa!
Old 07-10-2007, 12:22
isa.'s Avatar
isa. isa. is offline
K.I.A

Quote:
Chẳng biết ai thiếu iot nhỉ!

Cái loại mà người ta post sai mà vẫn không biết mà chê mới là loại thiếu iot nhá!

Off topic quá rồi nhưng xin lỗi mod nhé! em không muốn vậy nhưng có con gì nó cứ cắn em!
Thôi cho nó vào Ignore khỏi bận tâm!
Chán chẳng thèm nói nữa!
nghĩ mình là ai thế về xem ông bà già ku ở nhà là con gì thì tui cũng là con đấy đấy, thế nhé
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules