Closed Thread

Thread Tools
Old 29-01-2015, 12:21
ChangTrai216's Avatar
ChangTrai216 ChangTrai216 is offline
Senior Member
Re: Kể chuyện Sô Bít

Con ĐN như phò mà!

Sent from my iPhone 6Plus using vozForums
Old 29-01-2015, 12:23
lapnickmaikoduoc lapnickmaikoduoc is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by shooting_star_(.)(.) View Post
Quê ngoại em ở Việt Trì, Phú Thọ. Cách đây lâu lắm rồi khoảng hè 2005-2006 gì đấy. Lúc về quê ngoại chơi mấy người trong khu kháo nhao UH.Phúc về xã Minh Nông chữa bệnh . Mà trong xã đấy thì chỉ có lang băm thôi, chúng nó bảo UHP mê tín về đó chữa theo kiểu cúng bái. Đợt UHP tới chữa bệnh xôn xao cả tp nhỏ
Tớ ở nông trang đây cũng nghe loáng thoáng vụ đó nhưng chả rõ thực hư tnao
Old 29-01-2015, 12:24
Pandorax01 Pandorax01 is offline
K.I.A

Chỉ biết cha người mẫu L.T.Cương, cha này là gay.Đi khách đại gia thì 1000$, khách nào mà đẹp mã thì từ 200-400$
Từng mục sở thị hàng họ của cha này, phải nói là hàng ngon khủng khiếp.Vẫn còn mấy tấm hình show hàng đang giữ
Old 29-01-2015, 12:36
doithayxx. doithayxx. is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by Hoc Sinh Hu View Post
Chẳng biết các bác bàn tán j cả chiều nay nhưng sao k bàn tán mấy e ngon ngon tí vậy Tâm Tít, Bảo Trân, Midu, Mie Nguyễn, Jennifer Phạm, Miu Lê, Quỳnh Anh Shyn, Jun Vũ, etc. Đấy e gợi ý đấy
Miu lê thì mình biết khá rõ, trước hay đi uống cafe với mình do nó cặp bồ với thằng bạn và thằng này chủ nhỏ của công ty em nó đang làm với 1 thằng em bà Thúy Vinh nữa, các thím xem 1 số MV của nó sẽ thấy mấy thằng mặt nồi này trên đó và có cả mình nữa, em này bt nhìn z chứ nói chuyện chảnh chó, hàng họ tan nát hêt mịa rồi, do tụi nó hay đập đá rồi abcxyz...

Quote:
Originally Posted by hugo Lyna View Post
cò mấy thím hóng vụ MH, con này kín tiếng lắm, hầu như lên báo k bao giờ kể chuyện tình cảm yêu đương,... còn vụ nó loạn luân hay k thì e cũng hóng.

cơ mà con này đẹp, ngoài nhìn dễ thương hơn trong hình nhiều.
Mình đánh giá rất cao con này trong việc kín tiếng nó rút ruột khán nhiều thằng ngu muội ở sài gòn này rồi chủ yếu là các quý tử đại gia kinh doanh, do bản chất kinh doanh nên ngta cũng ko muốn làm rùm beng lên chỉ có những người trong giới họ kể cho nhau nghe thôi
còn về chuyện loạn luân chị em nó thì rõ như ban ngày rồi đợt mình còn làm bên avt có 1 đợt qua nhà nó có việc vào thì thấy 2 chị em nó trần như nhộng hình như đang ngáo đá thì phải, mấy thím tin hay ko thì tùy đừng gạch đá vớ vẩn thấy sao nói vậy nhé.
con Vĩnh Thuyên Kim cũng cặp với chính ông cậu của nó rồi bị gia đình đuổi chối bỏ mà cũng chẳng thấm vào đâu kìa

Thằng Quang Hà thì gay lòi ra , trước nó vs anh trai nó thuê cái nhà trong hẻm 484 Bà Hạt 1 thời gian khá dài thằng này bẩn tính bỏ mẹ, mấy lần đi cafe với mình toàn nghĩ kết nào là anh để quên bóp ỏ nhà rồi này nọ toàn bắt mình trả tiền cafe

còn nhiều cái quá chán ko muốn kể
Old 29-01-2015, 12:36
happy999 happy999 is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by Pandorax01 View Post
Chỉ biết cha người mẫu L.T.Cương, cha này là gay.Đi khách đại gia thì 1000$, khách nào mà đẹp mã thì từ 200-400$
Từng mục sở thị hàng họ của cha này, phải nói là hàng ngon khủng khiếp.Vẫn còn mấy tấm hình show hàng đang giữ
are you GAY???

à có bác nào biết về em yẾN VY hồi đó cũng có cờ nhip hot ko thua e thùy link kia đâu,bây h e đó lặn đâu mất tiêu rồi
Old 29-01-2015, 12:42
1m78* 1m78* is offline
K.I.A

hôm nay vui vì được ông già bơm cho tiền nên kể cho các bạn 1 chuyện hay nha
chuyện này khá là ghê đấy
đáng nhẽ cũng chả kể đâu nhưng mà đang vui nên góp 1 câu chuyện cho nó khí thế
thằng ĐMC với 1 con người mẫu của thằng T có cự cãi với nhau
nghe đâu con đó chê đồ thằng ĐMC là quê mùa với kiểu xấu
chuyện chưa dừng ở đó con kia còn chơi đểu thằng ĐMC mấy lần
thằng ĐMC đến lúc đéo chịu được cay cú nên đã nhờ chị nó giải quyết hộ
chị xã hội chứ ko phai chị ruột nha
bà chị nó chỉ bảo với thằng ĐMC là bảo nó có thích bị bắt vì tội bán dâm không
làm con kia sợ xanh mắt mèo nhờ thằng T gọi điện xin lỗi rối rít
từ đó ít ai dám va chạm với thằng ĐMC
vụ này nổi vl trong giới từ thằng quét rác sân khấu nó cũng biết
nhưng ít đứa dám bàn ra tán vào nhiều vì sợ bà chị kia
nói về bà chị này 1 tí
Là người đàn bà quyền lực nhất việt nam từng nắm giữ ngân hàng,BĐS,chứng khoán những năm 2009-2012 trong tay
bà chị này mê đồ thiết kế của thằng ĐMC như điếu đổ,và thằng này lúc nào cũng cúc cung phục vụ bà chị này hết mực nên rất được yêu chiều
nói đến đây các bạn biết bà chị quyền lực đằng sau thằng này là ai rồi chứ
Old 29-01-2015, 12:45
phuoclo's Avatar
phuoclo phuoclo is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by doithayxx. View Post
Miu lê thì mình biết khá rõ, trước hay đi uống cafe với mình do nó cặp bồ với thằng bạn và thằng này chủ nhỏ của công ty em nó đang làm với 1 thằng em bà Thúy Vinh nữa, các thím xem 1 số MV của nó sẽ thấy mấy thằng mặt nồi này trên đó và có cả mình nữa, em này bt nhìn z chứ nói chuyện chảnh chó, hàng họ tan nát hêt mịa rồi, do tụi nó hay đập đá rồi abcxyz...

Mình đánh giá rất cao con này trong việc kín tiếng nó rút ruột khán nhiều thằng ngu muội ở sài gòn này rồi chủ yếu là các quý tử đại gia kinh doanh, do bản chất kinh doanh nên ngta cũng ko muốn làm rùm beng lên chỉ có những người trong giới họ kể cho nhau nghe thôi
còn về chuyện loạn luân chị em nó thì rõ như ban ngày rồi đợt mình còn làm bên avt có 1 đợt qua nhà nó có việc vào thì thấy 2 chị em nó trần như nhộng hình như đang ngáo đá thì phải, mấy thím tin hay ko thì tùy đừng gạch đá vớ vẩn thấy sao nói vậy nhé.
con Vĩnh Thuyên Kim cũng cặp với chính ông cậu của nó rồi bị gia đình đuổi chối bỏ mà cũng chẳng thấm vào đâu kìa

Thằng Quang Hà thì gay lòi ra , trước nó vs anh trai nó thuê cái nhà trong hẻm 484 Bà Hạt 1 thời gian khá dài thằng này bẩn tính bỏ mẹ, mấy lần đi cafe với mình toàn nghĩ kết nào là anh để quên bóp ỏ nhà rồi này nọ toàn bắt mình trả tiền cafe

còn nhiều cái quá chán ko muốn kể
hay quá , tiếp đi bác ơi
Old 29-01-2015, 12:46
dung hong kia nick tao's Avatar
dung hong kia nick tao dung hong kia nick tao is offline
Senior Member

^^^ chử L mình đoán có 1 chử L

Sent from my ỘPPA using vozForums
nhìn thôi đã thấy đẳng cấp khác biệt giữa C và S -_-
Quote:
Originally Posted by nguoi Dang vien guong mau View Post
nhưng nếu C với S mà đứng cạnh nhau thì trở thành 1 thế lực vô đối đó :look_down:
Old 29-01-2015, 12:47
TaricS2Ezreal's Avatar
TaricS2Ezreal TaricS2Ezreal is offline
Member

Em biết 2 người chuyên tiếp máy bay là c sỹ NPH và BM

NPH thì có căn hộ ở chung cư TV đường LTK , cô e ở đó nên e biết , chung khu với ổng.
Ổng hay dắt MB về lắm , mỗi tuần đánh xe hơi dắt một bà về mà mỗi lần là mỗi chiếc khác nhau nên có thể là xe của MB.MB này toàn u50 ko , hàng ngon cũng có hàng xấu giờ bụng mỡ cũng có.Cá biệt có lần em sang thăm cô thì thấy NPH trong thang máy với 3 bà MB bụng mỡ , tay ôm eo 1 bà , thấy em vào ổng cũng chả ngại bỏ ta ra mà còn cười nói xưng mấy em với mấy MB @@!

Còn BM thì đi bar với club gặp hoài , lần nào cũng ngồi hầu bàn với 3 4 MB U40 , được cái mấy MB này toàn dáng chuẩn ngon , bác nào hay đi Kingdom beerclub thì chắc sẽ gặp ổng vì mình đi 2 lần thì gặp 2 lần ở đó! Confirm là hàng BM bé thật nhé !!!!

UHP thì sau đợt bệnh cột sống gì đó thì nghe đồn thiếu tiền nên phải cặp đại gia gay để lấy tiền chữa bệnh vè đầu tư lại tên tuổi , nhưng sau này làm ăn có tiền lại rồi thì ăn gái tiếp nhé chứ ko phải gay như mấy thím kia nghĩ đâu @@!

Còn MT thì chị mình từng làm việc nhà ở gia đình MT confirm rằng ko les nhé,hay có 1 anh về nhà nói chuyện với chị T mỗi tuần kiểu như bồ bịch ấy , và chị T cũng rất dễ thương ko có nói chuyện kiểu chủ tớ , quà fan tặng cho MT thì thường cho con bé con gái của chị tui như gấu bông bla bla, sinh nhật con bé còn ký tên vào CD MT "thân tặng bé .... chúc cháu ngoan và học giỏi " mặc dù chưa gặp con bé bao giờ,sống rất được lòng hàng xóm ! Chuyện bà MT cặp với LAnh giai đoạn trước thì mình ko rõ @@!
Old 29-01-2015, 12:49
kamza's Avatar
kamza kamza is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by doithayxx. View Post

Con này đợt Ơn Giời cậu đây rồi là lòi ra bộ mặt thật rồi, ăn nói xấc xược, hỗn láo, cứ thích ra vẻ ngây thơ
Closed Thread

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules