Closed Thread

Thread Tools
Old 29-01-2015, 11:57
forexcafe10 forexcafe10 is offline
K.I.A
Re: Kể chuyện Sô Bít

Quote:
Originally Posted by calakaka1 View Post
Có thím nào xác thực L.Hải có gay không hồi trước khi đi hát chú này làm thợ may nên em hơi ngờ ngợ nhưng cưới em M.Hà về làm 3 nháy hơi bị kinh.
Quote:
Originally Posted by forexcafe10 View Post
LH bình thường nhé bạn, hồi xưa lão cua dì mình nhưng ko được
Old 29-01-2015, 12:00
kapyvms's Avatar
kapyvms kapyvms is offline
Đã tốn tiền

cứ ngỡ vozforums là tech discussed
cơ mà vẫn hóng
Old 29-01-2015, 12:00
phambin195ver3's Avatar
phambin195ver3 phambin195ver3 is offline
Member

Mình chỉ biết L.Trường cũng chả tốt lành gì , bên phía ngoại L.Trường hình như cũng khó khăn ,nên ông này không nhận . Mấy đứa cháu của ổng ngày xưa còn đi học thêm cậu của mình

Last edited by phambin195ver3; 29-01-2015 at 12:07.
Old 29-01-2015, 12:01
X President X President is offline
K.I.A

srr mấy bác, hôm qua đang type thì mất mạng mất, xin đc kể thêm cho a e nghe thêm về thằng kenny sang

Thật ra thằng ku này tự nhận nó là hot boy sài thành từ 2011-2012 rồi cơ
Nhưng mà có lẽ hồi đó internet chưa phổ cập như bây giờ hoặc có lẽ do chiêu trò chưa đủ cho nên nó mới ko"lềnh bềnh" như hiện nay thôi
Hồi nó cặp với "cô nàng" F.N là tâm lý nó ko ổn định rồi, nó rất thích nổi tiếng mà tài thì đéo có nên chỉ có lấy tật ra làm trò lố để nổi thôi
Có 1 dạo nó với F.N sống như vc rồi còn đưa về ra mắt gia đình nó nhưng bố nó vốn là đàn ông chân lấm tay bùn có biết gay giếc là gì đâu nên cật lực phản đốiNên 2 đứa này kéo lên sg xây tổ và cũng chỉ có mẹ nó là phần nào an ủi nên có lẽ giai thoại "đấu đá gia tộc" của nó bắt nguồn từ đây
F.N cũng tình cảm, gay cũng có nhiều người sống tốt lắm các bác ạ. Mua SH cho nó đi, mua đồ xịn cho nó mặc Rồi nó ra đường tự nhận hot boi lai thái, bô lô ba la tùm lum nên phần nào F.N cũng nhạt dần với nó
Sau rồi hai đứa chia tay mà do thằng này chủ động trc vì thằng này nó tìm ra người giúp nó nổi tiếng đc. Thật ra có nguyên cả ekip hậu thuẫn cho nó đấy chứ ko phải nó ngu j đâu Đa phần những kế hoạch này đều là nó vạch ra và bọn kia chỉ giúp nó phần nào thôi
Và kết quả là cũng "lềnh bềnh" đc như hiện nay
Hồi đợt PV về tận nhà nó điều tra, mẹ nó xấu hổ quá nên chỉ núp trong nhà trốn mấy ngày trời ko dám ra, bố nó thì đã từ nó từ lúc nó dẫn F.N về nên coi như ko biết nó Đến nỗi mấy người ở xóm phải qua động viên an ủi mẹ nó và gọi cho nó để khuyên nhủ nó bớt làm khổ bố mẹ.
cách đây vài ngày TQ kéo HD981 ra biển lần nữa, thằng ml này định chuẩn bị gây sốc lần nữa bằng cách hóa trang thành lính hải quân kèm theo băng rôn tuyên truyền biển đảo, nhằm tự phong mình là "Đại sứ hòa bình vn". Mà hên là chưa nghe tin tức gì nên ku này đang im lặng chờ thời để làm trò lố nữa thôi
Old 29-01-2015, 12:01
.JETIX.'s Avatar
.JETIX. .JETIX. is offline
Senior Member

đính chính L.Hải ko có gay vì cô của thằng bạn mình là bạn học từ cấp 2 3 của ổng nói trong trường cua gái có tiếng luôn chứ gay cái củ cẹc gì ?
Old 29-01-2015, 12:10
kuromugi's Avatar
kuromugi kuromugi is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by .JETIX. View Post
đính chính L.Hải ko có gay vì cô của thằng bạn mình là bạn học từ cấp 2 3 của ổng nói trong trường cua gái có tiếng luôn chứ gay cái củ cẹc gì ?
Thường những đứa đẹp trai thì gái nó tự đổ
Old 29-01-2015, 12:10
shooting_star_(.)(.) shooting_star_(.)(.) is offline
K.I.A

Quê ngoại em ở Việt Trì, Phú Thọ. Cách đây lâu lắm rồi khoảng hè 2005-2006 gì đấy. Lúc về quê ngoại chơi mấy người trong khu kháo nhao UH.Phúc về xã Minh Nông chữa bệnh . Mà trong xã đấy thì chỉ có lang băm thôi, chúng nó bảo UHP mê tín về đó chữa theo kiểu cúng bái. Đợt UHP tới chữa bệnh xôn xao cả tp nhỏ
Old 29-01-2015, 12:15
.JETIX.'s Avatar
.JETIX. .JETIX. is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by kuromugi View Post
Thường những đứa đẹp trai thì gái nó tự đổ
nghe bả kể L.Hải cũng vác cưa đi cưa gái trường khác nữa. Nói chung là gái gú ầm ầm từ hồi c2 rồi sau này gặp M.Hà thì bị tắt điện rồi tới h là 3 thằng cu
Old 29-01-2015, 12:18
kemchuoisaurieng kemchuoisaurieng is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by Chiem Quoc Thai View Post
chuyện Minh Hằng thì ai trong giới mà chả biết
nếu vào thời 2010- 2012 nó quen thằng con đại gia thép ở SG thời này nó gần như làm trùm phân phối mặt hàng sắt thép khu vực miền nam và miền trung nó rút sạch tài sàn nhà này xong đá thằng kia, các bạn lục lại bài báo về cái xe oto mà MH đi đầu tiên là thằng mặt nồi này mua cho , các bạn đi qlo 1 về hướng long an bến lức thấy có 1 cái kho chứa vài ngàn tấn sắt thép là cái nhà đấy
Rồi chuyện con MH thông dâm với thằng em trai nữa, chuyện này nó như cơm bữa thôi
Bố vả vào mồm bây giờ, đm bịa chuyện bố láo
Old 29-01-2015, 12:21
tlv3 tlv3 is offline
K.I.A

Nhắc ƯHP mới nhớ 1 chuyện hồi năm lớp 11, nguyên đám mình với tụi bạn đi vô diamond chơi, lúc về ra thang máy bấm nút đi xuống rồi tự nhiên gặp ảnh chạy vô ( ƯHP ) cái nguyên đám bạn mình với mình cũng thấy rồi nhưng ko ai nói gì hay đá động gì cả, chỉ nháy mắt nhìn nhau cái thôi. Xong cái ảnh kêu "à hi mấy em, anh mới đi mua đồ giờ anh chuẩn bị đi diễn", nghe xong cái mình nói luôn "vậy hả, kệ anh chứ tụi em đâu có ai hỏi đâu", ảnh quê vkl xong im re trong thang máy rồi xuống bước ra luôn ^^
Closed Thread

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules