Thread Tools
Old 17-11-2014, 19:14
andoannghiatuyet andoannghiatuyet is offline
K.I.A
[Ý Kiến Cá Nhân] Về thằng trấn thành

Mọi người thông cảm, em mong được bày tỏ quan điểm cá nhân của mình về thằng trấn thành này.

Thật sự thì em chưa bao giờ xem 1 chương trình nào do thằng này làm MC cả.
Hay có những tiểu phẩm hài của nó nữa, em thấy có nhiều quảng cáo về nó nhưng cũng chưa từng xem (kiểu như em không quan tâm ấy).

Lên đọc báo mạng thì thấy nhiều trang hay đăng tin về nó, nào là hot, là MC tài năng ... nói chung là lều báo cũng góp phần lăng xê quảng bá cho thằng này

Em không gato, nhưng thật sự là, khi nhìn mặt thằng này em thấy ác cảm, kiểu như nó gian gian thế nào ấy.

Các bác cứ nhìn cái mồm với 2 mắt của nó mà xem, sẽ thấy nó đểu đểu kiểu gì ấy.

Mà cũng phải nói là thằng này có những lúc ATSM bản thân, ra vẻ ta đây đang là MC hót nên có khinh nhờn khán giả, và có những phát ngôn gây sốc.

Nói chung là về quan điểm của em, em ghét thằng này chỉ vì cái mặt nó, ra vẻ ta đây lắm ấy, làm phách lắm ấy.

Mạo muội lập topic để tìm xem có anh em nào cùng quan điểm không

//Đừng gạch em
Quote:
Originally Posted by iichepchep View Post
Mặc dù mạng lag như con gà ác nhưng vẫn cố đăng nhập bắt tay với chủ thớt phát nhìn cái mặt thằng trấn thành chỉ muốn táng một phát vô cái mỏ nhọn của nó
Quote:
Originally Posted by chanyeol View Post
éo phải đọc báo nhé đã từng xem rất nhiều show nó diễn rồi, công nhận hài thì vẫn có thật nhưng riêng khoản làm MC lấc ca lấc cấc, nếu là người nổi tiếng thì còn được bợ đít chút ít chứ người bình thường thì nó chả xem ra gì đâu nhé. 1 lần xem chương trình vì bạn xứng đáng trên vtv3 ghét tới bây giờ
Quote:
Originally Posted by icekt2014 View Post
Đồng quan điểm với thớt . Ghét thằng này vô cùng luôn . Lấc ca lấc cấc , mặt thì cứ nhơn nhơn. Nó làm MC mình còn đéo thèm xem nói gì hài.
Quote:
Originally Posted by Hellscream View Post
Có 1 lần vô tình xem tiểu phẩm thằng vô duyên do thằng Trấn Thành diễn lại. Trước Tiết Cương hay với tự nhiên bao nhiêu thì thằng này cứng với trẻ trâu bấy nhiêu.
Quote:
Originally Posted by lead1609 View Post
Cũng thế,nhìn thấy ghét

Quote:
Originally Posted by sting_vang View Post
thực sự thấy thằng này và một số đứa cả trai lẫn gái khác ko hiểu sao mà chúng nó lại được săn đón như bây giờ
Trấn Thành, nghề của nó là MC và diễn viên hài. Hài của nó nhạt toẹt, ko đáng xem. Thứ hai, làm MC. Làm MC tưởng dễ, nhưng thực ra khó (từng 1 time làm chân MC thử việc tại kênh QPVn nên biết). Đòi hỏi 2 thứ: 1-tài năng, 2-ngoại hình. Ngoại hình thằng này thì khỏi nói, xấu như một con cờ hó, người ngắn ngủn lùn xủn, mặt đen đen bửn bửn, mũi hếch, mắt hí lại còn lệch, miệng thì răng hơi chìa ra và mồm rất nhọn. Lại thêm râu ria lỉa chỉa nữa. Nhưng nói thực, khá nhiều MC ko đc đẹp lắm, vd bác Lại Văn Sâm, nhưng bù lại, kiến thức và phong cách của bác đủ khỏa lấp thiếu sót về ngoại hình. Còn thằng lìn này, nói thực phong cách dẫn của nó rất lấc cấc và cợt nhả, nhảm nhí ko chịu đc. Thằng này nổi lên bắt đầu từ mấy chương trình rẻ tiền, ko MC nào nhận, sau đó các nhà đài có vẻ thiếu MC trầm trọng, vì thế nên nó ms đc giao cho 1 số show khác (vẫn rẻ tiền). Nhưng nhiều ng ko rõ, tưởng cứ xh nhiề trên truyền hình là hay, nên mới tung hô nó. Các nhà đài thấy nó nổi, nên cũng chả dại gì ko dùng.
ĐM Trấn Thành

Last edited by andoannghiatuyet; 17-11-2014 at 20:12.
Reply With Quote
Old 17-11-2014, 19:16
chanyeol's Avatar
chanyeol chanyeol is offline
Đã tốn tiền
Re: [Ý Kiến Cá Nhân] Về thằng trấn thành

tao cũng không ưa thằng này, #3 thấy thế nào
Old 17-11-2014, 19:16
Charter's Avatar
Charter Charter is offline
Senior Member

nhiều đứa bạn mình kêu mình xem hài Trấn Thành nhưng mình làm lơ vì đã coi hài của thằng này 1 lần & cảm thấy nhạt toẹt.
Reply With Quote
Old 17-11-2014, 19:17
Voldemort1215's Avatar
Voldemort1215 Voldemort1215 is offline
Đã tốn tiền

Tóm gọn lại là thớt nhìn mặt bắt hình dong.
Phiền thớt trưng ảnh của mình lên đây để anh em đánh giá.
Nếu được thì sẽ có 1 topic: [Ý kiến cá nhân] Về thằng andoannghiatuyet. Nội dung topic sẽ xoay quanh chuyện mặt mũi của khổ chủ nhìn ngứa mắt như nào.
Reply With Quote
Old 17-11-2014, 19:18
D.C.M.E 99's Avatar
D.C.M.E 99 D.C.M.E 99 is offline
Senior Member
T cũng chưa thấy mặt mũi mày thế nào nhưng tao muốn giao hợp với mẫu thân mày cái
Giấu đầu lòi đuôi Đọc báo thì biết cc gì mà phán?

Sent from my GT-I9500 using vozForums
Reply With Quote
K.I.A

Quote:
Originally Posted by Voldemort1215 View Post
Tóm gọn lại là thớt nhìn mặt bắt hình dong.
Phiền thớt trưng ảnh của mình lên đây để anh em đánh giá.
Nếu được thì sẽ có 1 topic: [Ý kiến cá nhân] Về thằng andoannghiatuyet. Nội dung topic sẽ xoay quanh chuyện mặt mũi của khổ chủ nhìn ngứa mắt như nào.
OK chờ tý em up hình em lên
Reply With Quote
mangaQQQQ mangaQQQQ is offline
K.I.A

Nó giờ hơn khối thằng ở Vn vì tài năng thôi. Mà có tài thì có tật là chuyện bt
Reply With Quote
Old 17-11-2014, 19:20
kirasam1701 kirasam1701 is offline
K.I.A

như bê đê , ngạc nhiên vì nó có gái xinh , dù rằng lái MB
Reply With Quote
Old 17-11-2014, 19:22
K.I.A

Quote:
Originally Posted by D.C.M.E 99 View Post
T cũng chưa thấy mặt mũi mày thế nào nhưng tao muốn giao hợp với mẫu thân mày cái
Giấu đầu lòi đuôi Đọc báo thì biết cc gì mà phán?

Sent from my GT-I9500 using vozForums
Thì em đã bảo là em đọc báo và nhìn hình thằng ôn TT và ngứa mắt mà, lập topic xem có ai ghét nó như em không ?
Reply With Quote
Old 17-11-2014, 19:24
beosieunhan's Avatar
beosieunhan beosieunhan is offline
Member
Location: Old Trafford Stadium-Sir Matt Busby Way, Manchester M16 0RA, Vương quốc Anh

Hài thằng này éo nuốt nổi, hài miền nam em chỉ coi hoài linh, chí tài. À mà có tấn beo
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules