Closed Thread

Thread Tools
Old 10-11-2014, 10:14
DatTenNickLaGiDayTroi. DatTenNickLaGiDayTroi. is offline
Junior Member
[Thắc mắc] Voz mới bổ sung luật mới à?

vozforums.com/showthread.php?t=3990304

Thím chủ thread bị ban never và lí do mà sonjk đưa ra là:

Quote:
Originally Posted by sonjk View Post
người ta đi chơi là quyền của người ta, những ai thích xúc phạm cmt là free thì bu vào bla bla các kiểu mình xử lý K.I.A không hẹn ngày về. Các bạn hãy có ý thức và tôn trọng 1 tí đừng có cái kiểu như thế này.
Tôi thấy chủ thread chả có nói gì là xúc phạm ai cả, hơn nữa đây là diễn đàn mở mọi người đều có quyền phát biểu ý kiến miễn sao không vi phạm phát luật, không vi phạm nội quy voz, không bất lịch sự, khiếm nhã. Vậy tại sao ông chủ thread lại bị never? chú sonjk này từng hứa hẹn sẽ sửa sai các kiểu mà càng ngày càng trẻ trâu hơn, các nick KIA never đợt trước vẫn chưa được thả vậy mod sửa đổi là sửa đổi thế nào?
Old 10-11-2014, 10:17
Unicorn9x v.1.3 Unicorn9x v.1.3 is offline
K.I.A
Re: [Thắc mắc] Voz mới bổ sung luật mới à?

voz xài luật rừng chú à :v dek có luật giấy tờ đâu, thích thì ban ok?
Old 10-11-2014, 10:18
sonjk sonjk is offline
Senior Member

Mình đã có cảnh báo, các bạn hãy có thái độ đúng mực tôn trọng người khác, không thích là quyền của các bạn chứ đừng lên đây tỏ ý xỉ nhục, thiếu tôn trọng những người khác. Mình rất ghét những người cmt với thái độ như vậy và mình làm mạnh tay những trường hợp này.
Old 10-11-2014, 10:23
DatTenNickLaGiDayTroi. DatTenNickLaGiDayTroi. is offline
Junior Member

Quote:
Mình đã có cảnh báo, các bạn hãy có thái độ đúng mực tôn trọng người khác, không thích là quyền của các bạn chứ đừng lên đây tỏ ý xỉ nhục, thiếu tôn trọng những người khác. Mình rất ghét những người cmt với thái độ như vậy và mình làm mạnh tay những trường hợp này.
Bạn nói chuyện như con nít, forum là của riêng bạn à? forum là của chung cũng như xã hội không của riêng ai, bởi vậy không ai có thể phán xét ai chỉ mà chỉ có pháp luật phán xét, công an bắt người, tòa tuyên án là làm theo pháp luật, nếu có ai đó làm gì chướng mắt thiên hạ ví dụ như nhậu say xỉn chẳng hạn nhưng không vi phạm pháp luật thì công an cũng không có quyền được bắt, tòa án không có quyền được xử, ở voz thì nội quy là luật, mod là người thi hành luật thì cũng phải làm theo nội quy đã ban, không thể xử theo cảm tính cá nhân, trừ khi admin chủ nhân thật sự của trang web xử lý thì mình không ý kiến vì đây là nhà của họ

Last edited by DatTenNickLaGiDayTroi.; 10-11-2014 at 10:34.
Old 10-11-2014, 10:38
Meryem Meryem is offline
Senior Member

Quote:
phải nói để bạn này làm mod thật sự rất nguy hiểm cho member, quá trẻ con và cảm tính, ngay trong post của bạn đã nói luôn là bạn thích thì ban, ghét là ban chứ chả cần luật lệ làm cái mẹ gì cả, thế này thì đỡ sao đc...
//chưa nói cái thớt đại nam kia chả có gì là xỉ nhục hay thiếu tôn trọng blah blah nhé, nhạy cảm + manh động + tay có dao thế này thì bỏ mọe
Old 10-11-2014, 10:45
Dang tri's Avatar
Dang tri Dang tri is offline
Đã tốn tiền
Location: Từ một nơi rất d à i và rất x a , x a ơ i l à x a , x a l ắ m ý

Không phải hùa theo ai cả, nhưng trong LUẬT vOz hình như chưa có mục này thì phải
Và nội dung chắc cũng chẳng khác thời sự 19h nói là bao nhiêu, nó chỉ nói quanh vấn đề: đóng cửa, miễn phí và tắc nghẽn.
Nếu vì lý do chính trị thì K.I.A thì có tí gọi là "dính líu", đằng này lấy lý do ban người ta chưa được thuyết phục lắm
Nếu mod Sonjck có thể thì K.I.A luôn thời sự 19h đi

Last edited by Dang tri; 10-11-2014 at 10:47.
Old 10-11-2014, 10:48
ca tra ca tra is offline
K.I.A
Thất bại của fRzzy

Sent from my using vozForums
Old 10-11-2014, 10:51
(Doc co cau bai) (Doc co cau bai) is offline
K.I.A

Quote:
Nếu đúng theo luật của F17 thì người ta được quyền comment nêu ý kiến về một vấn đế. Chả có gì sai khi nói lên quan điểm cá nhân.
Còn việc bác ban người khác bằng cách áp đặt quan điểm cá nhân của bác để kết luận, thì hóa ra bác đang phản bác chính mình?
"Mình rất ghét"?--> Phải chăng vì ghét nên thực hiện việc ban nick theo "tâm tư"?
Old 10-11-2014, 10:58
CaptchaSupport's Avatar
CaptchaSupport CaptchaSupport is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by vozfree View Post
Hình ảnh vừa chụp trên con đường dẫn đến khu du lịch Đại Nam tắc nghẹt như để biểu tình phản đối đóng cửa khu du lịch á, nhưng sự thật đắng lòng lý do chính là FREE FREE FREE và để cheskin fb địa điểm nổi tiếng nhát tuần qua

Quote:
chân phải dẫm chân trái rồi này
Quote:
Diễn đàn là ảo, vậy nên cũng đừng nên áp đặt suy nghĩ của mình cho người khác.
nội dung cũng chả có gì mà cũng ban được nhỉ , hay là cứ ghét là ban thôi

Last edited by CaptchaSupport; 10-11-2014 at 11:02.
Old 10-11-2014, 11:02
Imissyoursmile2911 Imissyoursmile2911 is offline
K.I.A

Quote:
Bữa hứa sửa đổi giờ hóa ra hứa lèo à
F17, F33 như cái xã hội thu nhỏ , mà xã hội thì mỗi người mỗi kiểu , có tốt có xấu.Quyền tự do ngôn luận miễn ko dính đến chính trị là đc.
Xét nét như thím người ta gọi là đàn bà đó
Closed Thread

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules