Thread Tools
Old 31-10-2014, 16:16
hixhix-acac's Avatar
hixhix-acac hixhix-acac is offline
Junior Member
Re: [Review] Khiêu vũ giữa bầy gõ

bác thớt viết khá lôi cuốn, nhưng tới phần 11 đoạn vào nhà Quyên, dự là bác chém hơi quá tay lên ko đc hấp dẫn cho lắm
Reply With Quote
Old 31-10-2014, 16:17
Le Roi Idol Le Roi Idol is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by FNT View Post
Thớt cho hỏi đúng một câu. Thế thớt với gấu trong bài đã lấy nhau chưa hay giải tán rồi?

Quote:
Originally Posted by bibanhoai_chanqua View Post
Thớt chưa trả lời mình kìa, thớt phịch được em Nhung chưa

2 thím hỏi tào lao quá
cứ phải để thông tin đóng thì nó mới hấp dẫn chớ. Giờ thớt mà "confirm" phát thì còn gì là hấp dẫn
Reply With Quote
Old 31-10-2014, 16:19
metalmit. metalmit. is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by pauli123 View Post
khúc đầu thím kêu vào nhà em Quyên. mà khúc cuối thím bảo em quyen đủ 16 rồi kìa, vậy sao măt em Q lại tái xanh, nhà em nó mà
Thì ban đầu em Quyên tính dẫn Nhung về nhà cho bọn kia pháo dàn, ra khách sạn vớ vẩn lộ chuyện.
Như vậy tất nhiên là sẽ không có người nhà em Quyên ở nhà.
Về sau lộ ra là em Nhung chưa đủ 16t, thằng Quảng nó không ăn được nó ức, và ức hơn là nó nghĩ em Quyên đang gài nó. Đang hứng mà không được ra thì nó phải tìm chỗ xả.
Mà nhà em Quyên lại đang không có ai.
Không xả em Quyên hơi phí.
Reply With Quote
Old 31-10-2014, 16:21
clear all clear all is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by hydragtk3 View Post
^ thím này đang rất bức xúc vì k đc chén mấy e 14 15 à? thế h bỏ ngoài cái vụ tòa với án ra nhé. Mình ví dụ là bạn có con gái hoặc em gái hoặc cháu gái ruột đi, nó rất là xinh và ngoan nhé... nhưng vì 1 lý do nào đó bị dụ dỗ bởi 1 thằng ất ơ 30 tuổi hoặc già hơn, ờ mà thằng này vợ con rồi mới kinh...

thằng đó khôn như bạn, chễm trệ ngồi hoặc đứng để đứa em / con / cháu bạn miệt mài BJ cho nó

xong rồi,ví dụ bạn còn chút nhân tính bạn tố cáo thằng đó, ra tòa nó cãi như bạn và ông quan tòa nghĩ như bạn -> trắng án , đéo lsao cả, con/cháu/em bạn mang tiếng BJ cho thằng l có vợ, đi học gặp bạn bè thì sao

rồi bạn thấy sao
Bạn đặt vấn đề mang nặng cảm tính quá. Dù mình cảm thấy sao thì về mặt lý luận vẫn không có căn cứ nào để quy kết một người không hề làm gì vào cái tội thực hiện một hành vi gì đó. Tôi đang tranh luận để làm rõ một sơ hở về mặt lý luận của pháp luật chứ chẳng bức xúc gì cả, bạn đừng lấy dạ tiểu nhân đo lòng quân tử.
Reply With Quote
Old 31-10-2014, 16:22
FNT FNT is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by doithayxx View Post
Bạn xem phim chắc hay tua đến đoạn cuối.
Đọc truyện hay lật đến trang cuối.
Tán gái hay chở một mạch đến nhà nghỉ luôn.
Đúng ko.
Hề hề, chuẩn đấy thớt. Sở thích của mình là hay xem ngược rồi lật lại thớt ạ
Reply With Quote
Old 31-10-2014, 16:26
hydragtk3 hydragtk3 is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by clear all View Post
Bạn đặt vấn đề mang nặng cảm tính quá. Dù mình cảm thấy sao thì về mặt lý luận vẫn không có căn cứ nào để quy kết một người không hề làm gì vào cái tội thực hiện một hành vi gì đó. Tôi đang tranh luận để làm rõ một sơ hở về mặt lý luận của pháp luật chứ chẳng bức xúc gì cả, bạn đừng lấy dạ tiểu nhân đo lòng quân tử.
mình chỉ ví dụ bạn vào trường hợp có con/em/cháu như thế thì bạn sẽ thấy gì thôi mà, liên quan gì đến quân tử hay tiểu nhân ở đây vậy , bạn ktrả lời đc thì thôi sao phải nhảy dựng lên thế, chỉ là ví dụ thôi bạn ei
Reply With Quote
Old 31-10-2014, 16:31
doithayxx doithayxx is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by clear all View Post
Không hành động trong nhiều trường hợp cũng là phạm tôi.
Ví dụ thấy người tự tự ko cứu.
Thấy người bị tai nạn ko chở đi cấp cứu ...

Ở đây luật ko sơ hở mà rất logic.
Đối với trẻ em, do trí tuệ chưa phát triển đầy đủ, nên trách nhiệm bảo vệ bản thân nó là thuộc về những người xung quanh.

Đành là có 1 số đứa xuất chúng như em Nhung, nhưng về cơ bản, tuổi đó ăn chưa no lo chưa tới lại tò mò hiếu kỳ.

Nếu ko có quy định như thế, thì ko biết bao nhiêu em gái bị hại đời.

Mình cũng giải thích cho bạn lần cuối thôi. Bạn ko hiểu thì mình cũng chịu.
Reply With Quote
Old 31-10-2014, 16:33
vungocanh0902 vungocanh0902 is offline
Senior Member

Em nghĩ thớt chém quả Deal với tem Quảng nổ để nhấc em Nhung về, giang hồ mà Deal gì dễ thế, em đoán ngoài đời chắc thớt 1 mình tả xung hữu đột cân Team rồi ra về trong khói bụi bay mù mịt, chắc lên đây sợ anh em báo công an nên nói là mình bị đánh )
Reply With Quote
Old 31-10-2014, 16:38
simplerockfan's Avatar
simplerockfan simplerockfan is offline
Đã tốn tiền

đậu các ông hỏi ít thôi để thớt viết chap mới
Old 31-10-2014, 16:43
doithayxx doithayxx is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by vungocanh0902 View Post
Em nghĩ thớt chém quả Deal với tem Quảng nổ để nhấc em Nhung về, giang hồ mà Deal gì dễ thế, em đoán ngoài đời chắc thớt 1 mình tả xung hữu đột cân Team rồi ra về trong khói bụi bay mù mịt, chắc lên đây sợ anh em báo công an nên nói là mình bị đánh )
Haizzz, bạn cứ đề cao mình quá.

Cái buổi hôm đó nó diễn ra khoảng 2-3 tiếng đồng hồ, có nạt nộ, có khóc lóc chửi bới.
Mình lược bớt đi để kể lại cho anh em dễ hiểu thôi.

Còn nội dung trình tự thì đúng là như thế.
Mình ko hiểu sao anh em bảo mình gió nhỉ.
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules