Thread Tools
Old 31-10-2014, 15:54
pauli123's Avatar
pauli123 pauli123 is offline
Đã tốn tiền
Re: [Review] Khiêu vũ giữa bầy gõ

khúc đầu thím kêu vào nhà em Quyên. mà khúc cuối thím bảo em quyen đủ 16 rồi kìa, vậy sao măt em Q lại tái xanh, nhà em nó mà
Reply With Quote
Old 31-10-2014, 15:57
clear all clear all is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by pswinter View Post
Cùn quá ạ, thế bác cứ thử đi
Bạn phân tích dùm mình đã cùn như thế nào chứ đừng độp một câu bình phẩm vô căn cứ như thế nhé. Tranh luận thì phải có lý lẽ chứ.
Reply With Quote
Old 31-10-2014, 16:00
tongcaca's Avatar
tongcaca tongcaca is offline
Đã tốn tiền

khỏi tranh cãi gì cho mệt.lót dép hóng chờ ra chap mới thôi mấy thím

____Người Hay Nói Đạo Lý____
Reply With Quote
Old 31-10-2014, 16:04
doithayxx doithayxx is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by clear all View Post
Pháp luật không cấm người đàn ông không làm gì khi bị/ được khiêu dâm, cũng không có điều luật nào quy định người đàn ông phải đẩy gái ra khi bị/được khiêu dâm, phải không ạ ? Và người ta có quyền làm những gì pháp luật không cấm.
Bạn nói đúng trong trường hợp gái là người trưởng thành.

Còn đây là trẻ em. Trẻ em bạn hiểu ko.
Reply With Quote
Old 31-10-2014, 16:06
FNT FNT is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by doithayxx View Post

Thớt cho hỏi đúng một câu. Thế thớt với gấu trong bài đã lấy nhau chưa hay giải tán rồi?
Reply With Quote
Old 31-10-2014, 16:08
doithayxx doithayxx is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by FNT View Post
Thớt cho hỏi đúng một câu. Thế thớt với gấu trong bài đã lấy nhau chưa hay giải tán rồi?
Bạn xem phim chắc hay tua đến đoạn cuối.
Đọc truyện hay lật đến trang cuối.
Tán gái hay chở một mạch đến nhà nghỉ luôn.
Đúng ko.
Reply With Quote
Old 31-10-2014, 16:10
clear all clear all is offline
Junior Member

Quote:

Mình hiểu. Về tình thì đúng là có vấn đề nhưng về lý, quy kết tội dâm ô trẻ em cho người ta là sai và đây là một sơ hở của pháp luật. Và theo mình biết thì trước tòa chỉ nói lý thôi nhé. Hơn nữa, theo thực trạng hiện nay thì 14-15 tuổi là cái bọn gọi là vị thành niên này có nhiều đứa cáo già lắm rồi, pháp luật có nhiều điều rất là bất cập.
Reply With Quote
Old 31-10-2014, 16:11
bibanhoai_chanqua bibanhoai_chanqua is offline
Senior Member

Quote:
Bạn xem phim chắc hay tua đến đoạn cuối.
Đọc truyện hay lật đến trang cuối.
Tán gái hay chở một mạch đến nhà nghỉ luôn.
Đúng ko.
Thớt chưa trả lời mình kìa, thớt phịch được em Nhung chưa
Reply With Quote
Old 31-10-2014, 16:14
hydragtk3 hydragtk3 is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by clear all View Post
Mình hiểu. Về tình thì đúng là có vấn đề nhưng về lý, quy kết tội dâm ô trẻ em cho người ta là sai và đây là một sơ hở của pháp luật. Và theo mình biết thì trước tòa chỉ nói lý thôi nhé. Hơn nữa, theo thực trạng hiện nay thì 14-15 tuổi là cái bọn gọi là vị thành niên này có nhiều đứa cáo già lắm rồi, pháp luật có nhiều điều rất là bất cập.
^ thím này đang rất bức xúc vì k đc chén mấy e 14 15 à? Mình ví dụ là bạn có con gái hoặc em gái hoặc cháu gái ruột đi, nó rất là xinh và ngoan nhé... nhưng vì 1 lý do nào đó bị dụ dỗ (hoặc tự nguyện) với 1 thằng ất ơ 30 tuổi hoặc già hơn, ờ mà thằng này vợ con rồi mới kinh...

thằng đó khôn như bạn, chễm trệ ngồi hoặc đứng để đứa em / con / cháu bạn miệt mài BJ cho nó ... sau đó thì đương nhiên là bắn cmn vào mồm con/em/cháu bạn

ví dụ bạn còn chút nhân tính bạn tố cáo thằng đó, ra tòa nó cãi như bạn và ông quan tòa nghĩ như bạn -> trắng án , đéo lsao cả, con/cháu/em bạn mang tiếng BJ cho thằng l có vợ, đi học gặp bạn bè thì sao

rồi bạn thấy sao

Last edited by hydragtk3; 31-10-2014 at 16:16.
Reply With Quote
Old 31-10-2014, 16:14
metalmit. metalmit. is offline
K.I.A

Quote:
Cảm ơn bạn đã góp ý. Mình trả lời bạn như sau:
1. Em ấy khai chưa đủ 16 t từ lần đầu tiên em ấy gọi điện hỏi tư vấn mình. (Bạn có thể đọc lại chap 1). Mình cho rằng lúc đấy em ấy chưa có ý định gài bẫy mình.

2. Nội dung này mình cũng đã giải thích sơ qua đoạn em Thảo bị pháo dàn.
Anh em phải hiểu là: trong giới gõ thì việc quan hệ tay 3 tay 4 là hết sức bình thường, nếu chịu khó tìm hiểu bạn sẽ thấy việc gõ bị lừa dẫn đến địa điểm lạ xong pháo dàn là hết sưc phổ biến (vì thế mà gõ cũng rất ngại đi với khách lạ, thường gõ sẽ dẫn khách đến ks mà gõ đã đặt trước). Trường hợp bị pháo dàn thì gõ cũng cam chịu chứ éo đi báo công an bao giờ. Vì nghề của gõ thì báo công an nó cũng éo giải quyết.
Tuy nhiên nếu mà pháo dàn em nào dưới 16t thì xác định là công an nó sẽ đập chết luôn. Luật Việt Nam cũng như công an Việt Nam rất quan tâm đến trẻ em, trẻ vị thành niên. Mặt khác dù gõ có thuận tình đi chăng nữa thì cứ quan hệ với gõ dưới 16 t là ăn đòn rồi. Ko cần nói nhiều.
Trong khi trên 16 tuổi thì nó còn phải chứng minh yếu tố thuận tình hay ko thuận tình. (Mà gõ thì làm đéo bao giờ có ko thuận tình, cứ có tiền là thuận tình hết) Công an nó cũng éo rảnh để đi làm chuyện này.

Thế nên, nếu biết gõ dưới 16 tuổi thì dù có gan bằng trời cũng éo đứa nào dám dính vào.

Mình giải thích như vậy, nếu bạn có gì thắc mắc thì cứ phản hồi lại nhé.
Cảm ơn bạn đã góp ý
Thím giải thích khá là logic.
Tuy nhiên nếu mình là em Nhung, thì đoạn về nhà em ấy, mình sẽ chém là thực ra ngày xưa em giả vờ nhỏ tuổi để anh thương hại mà giúp em...abc xyz còn thực ra em sinh đầu năm nên giờ đủ 17 rồi.... đại khái là trấn an tinh thần thím, còn thím có tin hay không thì tùy. Trong trạng thái say sưa thế, em nó hot thế, lại nói thế...chắc là thịt
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules