Thread Tools
Old 02-11-2014, 15:14
t4jpr0's Avatar
t4jpr0 t4jpr0 is offline
Senior Member
Re: [Review] Khiêu vũ giữa bầy gõ

Truyện hay lắm thớt Tiếp tục viết để anh em đọc nhé
Reply With Quote
Old 02-11-2014, 15:22
1quadat 1quadat is offline
Junior Member

Vậy là các em hoàn lương rồi à...cũng chúc cho em ý thôi, nhueng mối chắc vẫn còn chứ thớt nhỉ
Reply With Quote
Old 02-11-2014, 15:27
uranni uranni is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by mrbum9294 View Post
thứ nhất: người ta câu view để nổi tiếng ( hoặc bán sách, kiếm tiền quảng cáo,...) chung quy lại là để lấy lợi nhuận. NHƯNG ở voz thì có éo lợi nhuận nào từ việc câu view từ mấy cái review kiểu này?
thứ 2: người ta đã bỏ công sức và thời gian ra viết, bạn ko đọc, ko ủng hộ thì đi ra, vào comment như câu bla bla thể hiện trên diễn đàn ảo thì đc cái mẹ gì
cuối cùng: vào ignore list nha bạn mình ko có hơi sức nói chuyện với thành phần như bạn, nó nhan nhản trên cái forum này nhiều lắm r
Chuẩn này
Reply With Quote
Old 02-11-2014, 15:27
sneder's Avatar
sneder sneder is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by Heisenberg W.W View Post
Hic. Thế thím chỉ hộ xem lấy gì xác mình thằng thớt gửi info cho người ta? Hay là do thím tự suy luận ra thôi? Có mỗi thằng thớt bảo là gửi info chứ chẳng thấy ai vào xác nhận là có info của chủ thớt cả Giải thích hộ?
Đến tao ở Nam còn dò đc info của thớt nhé ( của thớt thôi chứ em N,H chịu r)
Reply With Quote
Old 02-11-2014, 15:31
letcomvn12345 letcomvn12345 is offline
Member

Quote:
Thằng thớt giả vờ là có người dò info để thêm độ nóng cho truyện thôi. Nó chả khôn bỏ mẹ lại đi inbox info cho người khác làm gì.
Vozer bây giờ ngây thơ thế à, lại lấy đó gây nhau rồi chửi nhau. Nó viết nữa thì đọc, có cái giải trí, ko viết nữa thì thôi, vài hôm lại có thớt mới, biết đâu còn nhiều thứ hay hơn...cuồng thế các thiếm?
Em là em đéo tin thằng thớt lộ info in fiec loz gì hết nhé.
P/s: vẫn ủng hộ thím thớt viết tiếp nhé
Thứ nhất nếu chuyện ko hay thì có lộ info cũng chả ai quan tâm cả, cho nên chuyện nóng là do chuyện sẵn hay, nên việc thím thớt giả vờ lộ info là điều không cần thiết, trong trường hợp này nếu được hưởng lợi chỉ là những thằng giả vờ có được info thôi.

Thứ 2, nói theo kiểu của chú thì lấy gì xác minh là thím thớt giả vờ lộ đây, hay là chú tự suy luận ra.

Vozer có thể ngây thơ, nhưng chỉ khi nào chú mày bị thiểu thôi nhá, đừng tỏ ra nguy hiểm.
Reply With Quote
Old 02-11-2014, 15:35
Heisenberg W.W Heisenberg W.W is offline
K.I.A
Quote:
Originally Posted by mrbum9294 View Post
thứ nhất: người ta câu view để nổi tiếng ( hoặc bán sách, kiếm tiền quảng cáo,...) chung quy lại là để lấy lợi nhuận. NHƯNG ở voz thì có éo lợi nhuận nào từ việc câu view từ mấy cái review kiểu này?
thứ 2: người ta đã bỏ công sức và thời gian ra viết, bạn ko đọc, ko ủng hộ thì đi ra, vào comment như câu bla bla thể hiện trên diễn đàn ảo thì đc cái mẹ gì
cuối cùng: vào ignore list nha bạn mình ko có hơi sức nói chuyện với thành phần như bạn, nó nhan nhản trên cái forum này nhiều lắm r :">
Thứ 1: cái danh hão trên mạng ảo này nhiều thằng cũng thèm muốn lắm thím ạ, sao thím biết ông thớt ko thèm? Mình thấy thím trả lời như kiểu thím ở trong lòng trong dạ ông thớt vậy. Thím chơi voz biết ông Tonq không? Cũng từ viết lách chơi chơi mà giờ ra cơm gạo đây?
Thứ 2: thím có biết đọc không? Trước sau tôi vẫn ủng hộ thớt viết tiếp. Nhưng cái gì đáng tin tôi tin. Cái gì nghi ngờ tôi nghi ngờ. Quyền đc nghi ngờ thắc mắc thím cấm luôn là sao? Tôi thấy tôi tranh luận rất đàng hoàng. Đưa ra quan điểm của tôi. Ko áp đặt. Chỉ đưa ra nghi vấn mong giải đáp. Vậy thím vảo tôi thể hiện chỗ nào?
Thứ 3: tranh luận ra tranh luận. Khi tôi nghi ngờ đi ngược lại số đông, ko vào đây để hít hà bợ đít thì thím lại quy chụp là thành phần gì đó? Nhan nhản trên này? Kiểu quy chụp của thím tôi thấy mới là nhiều trên voz này đây.
Màignore mất rồi. Sao tranh luận đây. :(

Sent from my Bếp gas mini using vozForums

Last edited by Heisenberg W.W; 02-11-2014 at 15:38.
Reply With Quote
Old 02-11-2014, 15:42
Heisenberg W.W Heisenberg W.W is offline
K.I.A
Quote:
Originally Posted by letcomvn12345 View Post
Thứ nhất nếu chuyện ko hay thì có lộ info cũng chả ai quan tâm cả, cho nên chuyện nóng là do chuyện sẵn hay, nên việc thím thớt giả vờ lộ info là điều không cần thiết, trong trường hợp này nếu được hưởng lợi chỉ là những thằng giả vờ có được info thôi.

Thứ 2, nói theo kiểu của chú thì lấy gì xác minh là thím thớt giả vờ lộ đây, hay là chú tự suy luận ra.

Vozer có thể ngây thơ, nhưng chỉ khi nào chú mày bị thiểu thôi nhá, đừng tỏ ra nguy hiểm.
Vãi cả tỏ ra nguy hiểm. Theo thím thì mỗi tập mới của Transformer hay Hunger Game có hay, có sức hút với (đại đa số) người mê bom tấn ko? Thím biết mỗi lần sắp ra mắt phim thì số tiền nó tống vào qc trên toàn cầu là bao nhiu ko? Điều thím cho là ko cần thiết là yếu tố tiên quyết cho thành công của 1 sản phẩm đấy thím

Sent from my Bếp gas mini using vozForums
Reply With Quote
Old 02-11-2014, 15:47
uranni uranni is offline
K.I.A

Quote:
Thứ 1: cái danh hão trên mạng ảo này nhiều thằng cũng thèm muốn lắm thím ạ, sao thím biết ông thớt ko thèm? Mình thấy thím trả lời như kiểu thím ở trong lòng trong dạ ông thớt vậy. Thím chơi voz biết ông Tonq không? Cũng từ viết lách chơi chơi mà giờ ra cơm gạo đây?
Thứ 2: thím có biết đọc không? Trước sau tôi vẫn ủng hộ thớt viết tiếp. Nhưng cái gì đáng tin tôi tin. Cái gì nghi ngờ tôi nghi ngờ. Quyền đc nghi ngờ thắc mắc thím cấm luôn là sao? Tôi thấy tôi tranh luận rất đàng hoàng. Đưa ra quan điểm của tôi. Ko áp đặt. Chỉ đưa ra nghi vấn mong giải đáp. Vậy thím vảo tôi thể hiện chỗ nào?
Thứ 3: tranh luận ra tranh luận. Khi tôi nghi ngờ đi ngược lại số đông, ko vào đây để hít hà bợ đít thì thím lại quy chụp là thành phần gì đó? Nhan nhản trên này? Kiểu quy chụp của thím tôi thấy mới là nhiều trên voz này đây.
Màignore mất rồi. Sao tranh luận đây. :(
[/i]
Thứ 1 : đồng tiền thiên hạ dễ kiếm vậy sao thím thím chỉ em mấy đường cơ bản em xem viết ko hay mà ra sách ko biết có tiền ko chứ gạch luôn sẵn
Thứ 2 : thím xổ một đống phân lên mặt người ta rồi ủng hộ viết tiếp dm cái thể loại gì đây Thím nghi ngờ thì kệ cm nhà thím liên quan éo gì đưa ra ý kiến tỏ ra là người thông minh đi ngược số đông , làm tụt cả cảm xúc người viết thì nói làm chó gì , nhiều khi muốn ăn xôi thì câm miệng lại cho người ta đấm
Thứ 3 : ko muốn đọc thì biến đi , truyện trên mạng vô thưởng vô phạt , miễn hay thì thớt muốn làm gì cho kịch tính cũng dc
Thành phần như ông vùa bị mất nhà rồi chạy sang đây hả khổ thân
Reply With Quote
Old 02-11-2014, 15:48
sneder's Avatar
sneder sneder is offline
Senior Member

Quote:
Vãi cả tỏ ra nguy hiểm. Theo thím thì mỗi tập mới của Transformer hay Hunger Game có hay, có sức hút với (đại đa số) người mê bom tấn ko? Thím biết mỗi lần sắp ra mắt phim thì số tiền nó tống vào qc trên toàn cầu là bao nhiu ko? Điều thím cho là ko cần thiết là yếu tố tiên quyết cho thành công của 1 sản phẩm đấy thím
Đừng so sánh khập khiễng thế, mấy cái phim kia làm ra tiền đấy, mỗi phim vài trăm triệu $ , còn thớt review truyện này làm gì, để đc mấy ng như chú cứ nghĩ thớt ăn đc tiền viết truyện trên voz này à
À thêm nữa cái info của thớt quá dễ tìm ra, xong từ thớt điều tra ra em N,H và mấy cái đuôi theo sau cũng là quá dễ dàng với mấy thằng lùng info ( ĐCM mấy thằng đấy )
Reply With Quote
Old 02-11-2014, 15:51
letcomvn12345 letcomvn12345 is offline
Member

Quote:

]
what the so sánh, phim nó chưa trailer quảng cáo để nhiều người đến rạp xem, còn đây ông thớt viết cả truyện xong rồi bảo là lộ info thì để quảng cáo cho cái gì, quảng cáo cho team gõ của của em Nhung à, ý tưởng của bạn cũng không tồi đâu.

Trong khi việc lộ info nóng là một số thằng lên bảo là " Tao có info đây" những thằng khác thèm rồi đòi inbox. Đằng này có thằng public ảnh lên, ông thớt bảo léo phải thì có thấy nó ý kiến gì nữa đâu?
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules