Thread Tools
Old 11-08-2014, 23:22
xiemla xiemla is offline
Junior Member
Re: Mới chia tay gấu

Quote:
Originally Posted by #2 always true View Post
Em lao đâu vào game,thím lấy gì trách em.Em mới ra trường,việc làm thì bập bùng,vẫn còn đi rải đơn để xin.Cái game ở đây ko phải là lao đầu,chỉ là em vẫn còn chơi game với bạn bè.Em hỏi bao nhiêu thím ở đây vẫn còn chơi game
Thím nên nhớ rằng con gái có suy nghĩ lớn hơn tuổi của mình nhé . Sao bạn ko xin việc gì làm tạm thời trong lúc chờ cv chính đúng với bạn học đi . Hoc xong ra trường củng 22-23t rồi có ít gì đâu . Với cái tuổi đó đối với con gái luôn cần một người biết chịu khó để làm ăn . Đối với bạn gái chỉ nghỉ là một người để iu chứ ko thể là một người chồng . Bạn còn yêu mà iu nhiều thì hảyvđến nc với gái và kiếm việc gì đó làm tạm đi . Hảy nói với gái là cho a cơ hội dù khó khăn cơ nào a củng làm việc và lo lắng cho em . Nên nhớ lời nói đi cùng hành động nhé . Tc 4n hok dể để wen đâu
Reply With Quote
Old 12-08-2014, 00:38
dkccdtx dkccdtx is offline
Junior Member

Quote:
Em mới chia tay gấu các thím ợ cuộc tình 4 năm của em.Quả thật yêu người cùng tuổi quá khó
Bây giờ hầu như đêm nào em cũng thức,cứ nhắm mắt lại là nghĩ đến gấu .Mấy hôm gần đây em có tìm đến rượu,chỉ có rượu mới giúp em không nghĩ đến gấu.Cứ nốc 1 cốc rượu rồi lăn ra ngủ đến sáng rồi đi làm,chỉ có vậy em mới không nghĩ đến gấu nữa
Phải chăng em đã quá lụy tình.Các thím có cách nào quên đi người mình yêu nhanh nhanh ko,tư vấn em với
e cũng chỉ hai năm thôi và cũng đã ct hai tháng , có lẽ ko đủ để tư vấn ai cả nhưng tốt nhất là cứ làm việc rồi mọi thứ sẽ sáng sủa trở lại, đừng tìm rượu vì chả giải quyết dc cái gì.
Reply With Quote
Old 12-08-2014, 00:49
chimxinh9x chimxinh9x is offline
Member

Em cũng trong hoàn cảnh thím, yêu xa. Gấu thì làm nhà nước, em thì làm freelancer nên ng ngoài nhìn vào toàn bảo em chả lo cviec gì, toàn chơi. Trong khi freelance cũng là một nghề
Reply With Quote
Old 12-08-2014, 01:21
wjndy1's Avatar
wjndy1 wjndy1 is offline
Senior Member

Chưa yêu nhưg xác địh tư tưởg là gấu phải kém ít nhất 2 tuổi ms xúc!
Old 12-08-2014, 01:23
The_Red's Avatar
The_Red The_Red is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Em mới chia tay gấu các thím ợ cuộc tình 4 năm của em.Quả thật yêu người cùng tuổi quá khó
Bây giờ hầu như đêm nào em cũng thức,cứ nhắm mắt lại là nghĩ đến gấu .Mấy hôm gần đây em có tìm đến rượu,chỉ có rượu mới giúp em không nghĩ đến gấu.Cứ nốc 1 cốc rượu rồi lăn ra ngủ đến sáng rồi đi làm,chỉ có vậy em mới không nghĩ đến gấu nữa
Phải chăng em đã quá lụy tình.Các thím có cách nào quên đi người mình yêu nhanh nhanh ko,tư vấn em với
Anh em mình là 1 gia đình...e thì mới 18 tháng không phải 4 năm như bác...mí ni cũng rượu và thuốc mới quên được em ý
Old 12-08-2014, 01:39
chymchyk1 chymchyk1 is offline
K.I.A

mình cũng mới ct gấu đc hơn 1 tháng, chả biết làm gì hơn...nhớ nhung, buồn râu thì cũng vậy, thôi đành tự nhủ bản thân fải tốt hơn v...đúng là tưởng lai và khi yêu chẳg thể nói trước được điều gì cả, khi đang mặn nồng thì nói sao cũng xuôi, còn khi chán nản thì buông chứ biết sao được, vẫn cứ tưởng sau 1 tháng xa nhau khi gặp lại sẽ khác. Nhưng hi vọng đó đã vụt tắt, k fải xa nhau 1
Reply With Quote
Old 12-08-2014, 01:43
chymchyk1 chymchyk1 is offline
K.I.A

Mình cũng vừa chia tay gấu được 1 tháng.
Vẫn cứ tưởng xa nhau 1 thời gian, khi gặp lại sẽ khác, nhưng rồi đến hôm qua mới biết rằng có lẽ cơ hội gặp lại nhỏ lắm .Buồn rầu, thất vọng có, đau khổ có nhưng chả giải quyết được vấn đề gì cả, chỉ đành tự nhủ với bản thân fải sống tốt hơn thôi. ĐỜi còn dài. Đành tự nhủ chia tay đơn giản chỉ là chấm dứt chứ k fải kết thúc.
Reply With Quote
Old 12-08-2014, 02:08
nguyenducdung183's Avatar
nguyenducdung183 nguyenducdung183 is offline
Junior Member

yêu người cùng tuổi khó thể hả các bác @.@
Em cũng đang thế đây :( còn chuẩn bị yêu xa ms vl
Reply With Quote
Old 12-08-2014, 02:13
l0000gold's Avatar
l0000gold l0000gold is offline
Team "thèm tít"

yêu và quên tầm 2 cô mới.
Tự nhiên sẽ quên.
Reply With Quote
Old 12-08-2014, 08:56
yamaki's Avatar
yamaki yamaki is offline
Junior Member
Em á lúc mới chia tay cũng buồn chít mẹ.... nhưng xác định nó là con gấu chó đéo ra gì nên em quên cmnr lúc đầu cũng rượu bia dữ lắm nhưng h chỉ uống sữa thoai..công việc học hành và những ng bạn là liều thuốc tốt nhất thím ợ

Sent from my Nova E using vozForums

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules