Thread Tools
Old 10-08-2014, 01:27
newbievozz newbievozz is offline
Junior Member
Red face [thớt nhảm] em như này có phải là luỵ không các thím

lời đầu tiên em xin gửi lời chào thân thiết tới toàn thể anh em trong vozer

các mod smod, các thím đái đứng hay ngồi, đã vợ rồi hay chưa. đã đang cưa hay đang đá, đang phá hay đang xây. đi dầy hay đi dép.

giỏi mồm mép hay nhát gan, đang lan man hay chém gió. dính gấu tró hay fa. tóm lại chào các thím.

chuyện là như này :
sơ qua về em : 93 chòm 69(các thím biết em chòm gì r đấy) tính tình dở dở ương ương. lúc cười như điên như dại. lúc lại thu mình, mặt đâm lê đằng đằng sát khí. em dài dòng văn tự vê lờ các thím nhỉ.

vấn đề chính là quay trở lại cách đây 5 năm(tức năm 2008) em có quen 1 người. Ban đầu chả xác định gì đâu, chỉ bt thôi. Gái thì công khai thíc em. trong khi em đã có "con người yêu" rồi.
Nhùng nhằng thế nào mà suốt 3 tháng, trong khi xcon người yêu" nó đối xử phũ với em thì gái ngược lại.

quan tâm, lắng nghe. và ngỏ ý bla bla.
Em bị đá và nhỏ cũng có người yêu và có nói em chỉ yêu anh thôi, trong lúc cay con ng yêu đá thì em bảo nhỏ : không phải em nói người em yêu là anh sao? làm người yêu anh đi.

Thế quái nào mà nhỏ nhận lời(đang đi chơi với cậu kia thì bỏ về vs em, em phá hoại nhỉ các thím)

Cuộc đời em bước sang 1 trang mới. Hạnh phúc có, vui có, buồn có. ghen tuông vân vân và vân vân

Chuyện cũng chả có gì để nói khi mà xuất hiện nhỏ bạn thân gái nhà em.
Chả biết nó gato hay gì mà nó bảo em là nhận em làm anh 2, nói 1 đằng làm 1 nẻo, nó lại bảo với gái nhà em rằng em sẽ chia tay gái và yêu nó(đại loại thế, chứ nói chi li ra thì khó nghe lắm)

Gái nhà em nghe thế thì ghen lồng lộn lên, mặc cho em giải thích suốt 1 tuần vẫn k xuôi. 3 mặt 1 lời thì gái nhà em nhất quyết k tin. Kết quả là chia tay 1 tuần.

Em đau lắm, cái cảm giác lần đầu tiên yêu của 1 thằng con trai(con ny cũ em mới thíc thôi) mỗi lẫn nghĩ đến ngực em lại nhói.

1 Tuần sau thì dc sự bơm khíc của bọn bạn gái, chúng em quay lại. Em yêu gái hơn trước, chuện sẽ chẳng có cái đếch gì và happy ending khi lịch sữ lập lại. Vâng lại chia tay.

Lần này em thực sự cay. Hồi đó chuyên dùng yahoo chứ fb chưa rộng rãi như bây h. Mỗi ngày là gần 100 tin nhắn yahoo. Mỗi tin khoảng đầy màn hình khung chat. Nội dung là ghen em vs bạn gái bla bla.

Đã chia tay nhưng 2 đứa vận chát, vẫn nói cho nhau nghe cảm xúc của mình.

Dc 1 tuần gái bảo em có thể làm 1 người bạn lắng nghe bla bla. Em lúc này đau lắm nên chỉ rep 1 câu "Được" và out yahoo.

2 ngày sau là hằng hà sa số những tin nhắn(em ko đọc vì lúc đó bấn loạn quá)
Ngày thứ 3, cái ngày củ chuối nhất đời em.Gái nhắn tin muốn quay lại, nhắc nhữmg kỉ niệm. nhiều lắm.

Em lúc này chán(các bác ct tình đầu sẽ hiểu tâm trạng em) em chỉ nói : yêu nhau thì phải tin tưởng nhau, sao em lại nghĩ anh và bạn em có thể xảy ra dc chứ rồi out yahoo.

Tin nhắn cuối gái nhắn lại cho em là : "đã quá trễ để tha thứ cho anh". em nghĩ trong đầu, cái đệch mợ bố làm éo gì sai mà tha với chả thứ.

quá khứ của em dừng lại ở đó(bonus thêm là dù vậy em vẫn âm thầm theo dõi cô ấy, vẫn nt yahoo chúc mừng vào sinh nhật cô ấy)

Thói quen này em giữ tới năm 2010 thì cõ lẽ cô ấy mất yhoo
chuyển chỗ ở. bạn bè k ai biết nhà cô ấy đi đâu. Em dc biết là quê cô ấy ở vĩnh long, hoà bình trà ôn gì đó.

Em nuôi mộng sẽ xuống đo tìm cô ấy. Nhưng số em dc thầy u kèm cặp từ nhỏ, sống trong khuôn khổ, thầy em hơi gia trưởng. Mặc dù đã đi làm từ 2010 nhưng tiền bạc thầy em quản lý. chỉ cho 1 số ít từ vài chục đến 100 là cùng, chủ yếu do em thủ(năm nay khá hơn em dc tăng viện trợ là xin dc 400 đổ xuống)

Do khuôn phép và gia quy em lớn lên không có bạn mấy, tại vì em đâu có tiền nhiều đâu, nên k ai chơi với em. Tính em thì ai tốt mình tốt lại, k thì thôi. Vì lẽ đó em chỉ có 1 thằng bạn duy nhất nhưng chỉ em coi nó là bạn thân còn nó thì.... nhưn kệ.

Trở lại vấn đề em lập thớt. Thời gian cứ thế trôi, em yêu nhiều nhưng đau cũng nhiều. Từng ấy năm trôi qa tim em cũng k còn nhói khi nghĩ về cô ấy nữa. Em vẫn nuôi hi vọng sẽ tìm xuống vĩnh long tìm cô ấy. những lúc nhớ em lại đem ảnh cũ ra nhìn.

Tháng trước em tải cái zalo về mò mẫm vào khu vực chat room Vl định bụng vào đây nằm vùng thu thập tin tức với 0.001% hi vọng. em bâng quơ hỏi có ai ở hoà bình trà ôn cho hỏi tí.

Ngay lập tức có thằng nhóc hỏi em cần hỏi gì.

Em pm riêng hỏi về khu vực đó, địa điểm trường học cũng như số thứ tào lao. xong đâu đấy em gửi bức hình của gái hỏi cho có lệ : chú biết người này không? Nó bảo biết, em chột dạ nghĩ bụng thằng ôn này định troll bố à?? Nó bảo nhỏ này tên Nga trước em học chung.

Nó nói cái tên lạ hoắc em thất vọng bảo chú mày lầm người rồi. Nó bảo nhỏ này tên thật là NV, như chết đuối vớ dc cọc em hỏi dồn sdt.

Nó bảo em chuyển đi nơi khác không có số. Thất vọng bảo k sao thì nó nói nhỏ này có cái fb k biết còn xài k, anh vô xem thử. Tsb cái thằng nó cứ phải làm em giật mình bất ngờ là zư lào. Đã xin dc fb, em tạo nik mới add nhưng k thấy chấp nhận, nt cũng k tl mặc dù stt cũng khá đều.

lội từng stt thì có mấy cái là khoe giấy khen, 1 số thì nhưbkiểu bâng quơ nói rằng k có n.y cũng buồn mà cũng chả muốn yêu ai. Lội nhiều em biết dc là cô ấy rất hay uống say vì nghĩ ngợi chuyện gd(3 cô ấy em đoán chắc gia trưởng hoặc nát rượu gì đó)

những dònh stt về gia đình về 3 và anh trai cô ấy.

Xin lỗi các thím vì hành các thím đọc cái câu chuyện tình yêu bọ xít của em, lần đầu lập thớt khó tránh khỏi lan man. mong các thim bỏ qua. vì em type bằng dt nên k chèn ixon dc. làm mỏi mỏi mắt các thím. gạch đa em nhận hết.

Mong các thím cho em lời khuyên, địa chỉ em có rồi em có nên xuống để gặp cô ấy không?

cuối thớt em xin coppy đoạn code dobem tự làm dc đăng trennpage Văn Voz Song Toàn :

"Chào" các đồng chí, anh em.
"Các" thím hóng hớt đang xem cái này.
"Thím" nào nói rượu không say."Vozer" ai chẳng quay tay đôi lần."Kết" tình huynh đệ thêm thân."Bạn" em chả có mới lần tới đây."Với" lại tìm trốn dãi bày.
"Em" đây chả tiếc ass này trắng trong.
"Nào" mời các thím vào thông.Nhanh lên em đợi lạnh mông qá rồi.
Code thôi các thím đừg thôg em.

chả biết sao đêm nào e cũng khó ngủ, 1 2h mới ngủ dc, h 1h30 r, đúng giờ hoàng đạo em đi ngủ. thân ái chào quyết thắng các thím
Reply With Quote
Old 10-08-2014, 02:36
Pianist1 Pianist1 is offline
Senior Member
Re: [thớt nhảm] em như này có phải là luỵ không các thím

Ờ không biết lụy không nhưng nhảm thì nhảm
Reply With Quote
Old 10-08-2014, 03:41
HaViLong's Avatar
HaViLong HaViLong is offline
Member

Dzài!!!Thằng dưới tóm tắt dùm cái.
Old 10-08-2014, 07:02
nuocvotinh88 nuocvotinh88 is offline
Junior Member

Chia tay tình tt->quen tình đầu->gấu bạn gato->chia tay...quay lại rồi chia tay-> chuyển nhà mất liên lạc->tìm lại.
Túm, éo hiểu
Old 10-08-2014, 08:52
Cuoicungcungconick's Avatar
Cuoicungcungconick Cuoicungcungconick is offline
Đã tốn tiền

Khi nao ma vo hieu hoa dc obz het tinh gia truong thi hay di tim nhe
rồi cầm giày búp bê lên vừa chạy vừa khóc :sosad::sosad:
Reply With Quote
Old 10-08-2014, 09:23
newbievozz newbievozz is offline
Junior Member

em type bằng dt nên k chèn icon dc. các thím thông cảm. nó hơi dài cơ mà đọc mất 60s thôi
Reply With Quote
Old 10-08-2014, 09:37
Boombee's Avatar
Boombee Boombee is offline
Junior Member

Nghe bài thơ thím rất hay.
Em nghe mà cứ sướng bay trong lòng.
Reply With Quote
Old 10-08-2014, 09:47
Kold_Laker Kold_Laker is offline
K.I.A