Thread Tools
Old 18-10-2013, 23:55
tantrokiniem's Avatar
tantrokiniem tantrokiniem is offline
Senior Member
Re: Topic khoe giầy đá banh, tư vấn tất cả giầy đá banh cho anh em Voz

Đang đi đôi này ...

Mới xúc thêm đôi này ..

Ngoài ra mới xin xỏ đc 1 đôi Bambo Pro 2 mà k biết đc ko ..

Đá giày xin cái

//trinity.com.vn
Reply With Quote
Old 19-10-2013, 00:00
Bleuu v1.1 Bleuu v1.1 is offline
K.I.A

Quote:
em mua đôi này xong đá được 2 trận bán gấp. mang thì sướng thật mỗi tội mũi giày quá cao. mang vô đá như thằng ngố. những pha rê dắt với phất bóng dài chiến thuật là coi như quên đi. chắc chạy và sút thì hợp, à còn chích mũi nữa, hơi bị phê.
//
có thắc mắc này muốn hỏi anh em. hiện nay em cũng đang muốn tìm đôi nike mang (tiempo AG hoặc mer AG) mà sao lên mạng thấy toàn HN bán. các bác ngoài đó phong trào bóng bánh mạnh lắm hay có nguồn hàng mà quá trời vậy? muốn mua mà sợ ship vào mang ko vừa thì toi.
mình thấy mõm nó to như kiểu giày thể thao bình thường nhưng phất dài thì vẫn thoải mái, thậm chí chuẩn hơn, vê gầm thì do đế hơi cao nên chưa quen cho lắm, dạo này chấn thương nên về bắt gôn, h mới GÃY ngón út do bắn gôn nên nghỉ khỏe ..........

ngoài này có gì đâu, chui vô store mua thôi mà ........hoặc chuẩn size thì nhờ người nước ngoiaf đem về

TRONG ĐÓ SAO THẤY TOÀN ĐI GIÀY ĐẾ IC ĐÁ FUTSAL NHỈ
Reply With Quote
Old 19-10-2013, 00:01
ericking's Avatar
ericking ericking is offline
Member

Thượng Đình 70k và đang là tạ của team
Ngược lòng mình tìm về nông nổi
Lãng du đi vô định cánh chim trời
Reply With Quote
Old 19-10-2013, 00:01
napoleonsb's Avatar
napoleonsb napoleonsb is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by Bleuu v1.1 View Post
như vậy mình ko nên thửa thêm ctr360 nữa đúng ko hehe

như bài bác dịch trên kia cũng đúng đấy nhưng với đk cỏ ở VN thì đế AG chỉ chơi ở 1 số sân mà cỏ nhân tạo có chất lượng tốt và dầy, còn đâu đi TF là chuẩn nhất, tuy nhiên 1 số đôi TF ( có lẽ do cảm giác minh mới đổi nên thấy lạ) thì như tiempo mình thấy form hơi to, có lẽ giầy cho hậu vệ, mấy đôi mercurial hay t90 cảm giác nhẹ hơn, nếu mà chơi được đế AG thì có lẽ nhẹ hơn

Những đôi dòng TF thực ra là có phân khúc cao cấp của nó đấy bác, như của đôi mình là

TIEMPO Natural IV LTR thì dòng cao nhất của nó là TIEMPO MYSTIC có da là da kangoroo, mềm hơn khá đấy

đôi FINALE 2 sao vào wed của nike ko thấy dòng đấy nhỉ, hay dòng đấy từ bên fulsal phát triển lên, vào site nike thấy chính là TIEMPO - MECURIAL - CTR360 - HYPERVENOM, còn t90 nữa

cảm giác hơi cao nhỉ, như tiempo í, ko biết đế mềm không, nêu mềm thì cũng xúc đôi để dành
Thì mình nói cái đế khác nhau mà, còn mặt trên thì có khác, giống như Elastico Pro với Finale, 2 giá khác 2 chất lượng khác nhau. Finale thuộc elastico chỉ có đế IC đá futsal nên nó không đưa lên, giống như nike Gato .
bạn muốn đế mềm mềm thì chắc Hyper có vẻ hợp, thấy nó giống bomba

Quote:
đôi bomba kia đá ngon không bác ơi, thấy đế sướng phết, đẻ dụ ông anh quẩy đôi đấy

mình ghét adidas vì nó có messi vs cả mấy đôi nhìn ko đẹp = nike cho lắm
ngon đấy bác
Quote:
Originally Posted by Lightning McQueen View Post
em mua đôi này xong đá được 2 trận bán gấp. mang thì sướng thật mỗi tội mũi giày quá cao. mang vô đá như thằng ngố. những pha rê dắt với phất bóng dài chiến thuật là coi như quên đi. chắc chạy và sút thì hợp, à còn chích mũi nữa, hơi bị phê.
//
có thắc mắc này muốn hỏi anh em. hiện nay em cũng đang muốn tìm đôi nike mang (tiempo AG hoặc mer AG) mà sao lên mạng thấy toàn HN bán. các bác ngoài đó phong trào bóng bánh mạnh lắm hay có nguồn hàng mà quá trời vậy? muốn mua mà sợ ship vào mang ko vừa thì toi.
hà nội đá chủ yếu sân 7 với 11 nên AG được chuộng hơn, bám, chạy nhanh thắng tốt, hàng thì có thể theo đường lạng sơn về nên nhiều hàng hơn đúng rồi

Quote:
Originally Posted by plot View Post
Cũng ngon
đồng chí Plot toàn giầy inbox luôn, mới dữ
Old 19-10-2013, 00:03
napoleonsb's Avatar
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by tantrokiniem View Post
Đang đi đôi này ...

Mới xúc thêm đôi này ..

Ngoài ra mới xin xỏ đc 1 đôi Bambo Pro 2 mà k biết đc ko ..

Đá giày xin cái
chủ tịch đi giầy màu hường mới chịu
Old 19-10-2013, 00:05
napoleonsb's Avatar
Đã tốn tiền

Quote:

Futsal là đá trong nhà thì mang IC chuẩn mà bác.
Rồi một số bác mang bóng không nẩy trong nhà ra sân cỏ nhân tạo 5 người đá nên cũng kêu là futsal, mà bóng này thì đế IC lấy, kéo bằng gầm ngon lành hơn để TF, bù lại trời mưa thì cứ gọi là cấm đầu
dat.converse's Avatar
dat.converse dat.converse is offline
Đã tốn tiền

Bata chiến vs Thượng Đình bất khuất,đi ra
Lightning McQueen Lightning McQueen is offline
Senior Member

Quote:
mình thấy mõm nó to như kiểu giày thể thao bình thường nhưng phất dài thì vẫn thoải mái, thậm chí chuẩn hơn, vê gầm thì do đế hơi cao nên chưa quen cho lắm, dạo này chấn thương nên về bắt gôn, h mới GÃY ngón út do bắn gôn nên nghỉ khỏe ..........

ngoài này có gì đâu, chui vô store mua thôi mà ........hoặc chuẩn size thì nhờ người nước ngoiaf đem về

ngoài đó đá banh gì bác? em đá banh loại futsal nặng nặng màu vàng ế, nhỏ xíu mà đôi này mũi cao đá có được khỉ gì đâu. cảm giác bóng gần như ko có.
bác nói ko có gì là ko tìm hiểu rồi. mấy dòng như tiempo, mercu hay thậm chí là hyper trong store gần như ko có, nếu có cũng toàn kiểu xấu. muốn mua phải tìm cửa hàng ngoài mua. mà hn thì bao la. lên webbongda.com coi toàn hn bán.
//
đế IC đá fulsal đúng rồi chứ gì nữa. futsal là sàn gỗ mà.
//
bác nào mang tiempo mystic IV AG cho em cái nhận xét với. đang ghiền đôi này
Reply With Quote
Old 19-10-2013, 00:06
Bleuu v1.1 Bleuu v1.1 is offline
K.I.A

Quote:
Thì mình nói cái đế khác nhau mà, còn mặt trên thì có khác, giống như Elastico Pro với Finale, 2 giá khác 2 chất lượng khác nhau. Finale thuộc elastico chỉ có đế IC đá futsal nên nó không đưa lên, giống như nike Gato .
bạn muốn đế mềm mềm thì chắc Hyper có vẻ hợp, thấy nó giống bomba
cái đế Không khác nhau chứ bác ) chắc để tiền làm đôi Hypervenom kia, ngoài này có chỗ đang sale còn 1200k, sợ nó lại cao như tiempo thì hơi ko khoái, đôi Tiempo vẻ đẹp Classic mang đi chơi cũng ổn, các đôi kahcs thì thuần đá bóng quá

Còn nói nguồn hàng thì nguồn lạng sơn về thì tốt nhất là ko nên mua, nếu đã chơi thì nên đầu tư 1 đôi chuẩn xịn, chứ đi fake làm gì......... mang đôi xịn vào mới thấy giá trị của nó, mà mang được 2>4 năm là tmai, bác nào SG mà ko có hàng muốn mua ở HN thì mình có thể mua giúp rồi gửi vào cho
Reply With Quote
Old 19-10-2013, 00:08
silaRzz silaRzz is offline
Senior Member

Đi đôi Mercurial cũng được năm rồi, tuần đều 2 3 trận. Nát thì chưa nát nhưng cũng định mua đôi mới mà phân vân quá. Dạo này nike ra mấy mẫu nhìn không ưa được, như phường tuồng chèo, thích tiempo mà sân nhân tạo ở HN chả sân nào đá đc AG cho tốt, TF tiempo thì làm đế dày lên đá không quen, khó nghĩ quá T_T
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules