Thread Tools
Old 03-08-2014, 22:41
maddyshot maddyshot is offline
Đã tốn tiền
[Help] Giúp nhắn tin làm quen với gái

Chào mấy thím, văn phong em k đc tốt ( tốt nghiệp có 5,5) nên viết có lủng củng thì mong các thím bỏ qua
Em vào luôn ạ. Chả là cách đây mấy tuần, thi xong đh nên thằng bạn có nói rủ mấy đứa đến nhà chơi để giải tỏa. Ăn uống no say rồi chúng nó ngồi nghịch face lên search mấy em xinh xinh ngắm , trong đấy em có kết 1 gái. Ngắm chán em hỏi nhỏ bạn thì nó bảo gái cũng tốt tính, nói chuyện k kiêu bla bla... Tối về e add ngay face em nó mà để gần cả tuần rồi mà chưa thấy chấp nhận ( trong khi đó 2 thằng bạn em add thử thì nó chập nhận ngay và luôn nữa chứ). Thấy thế mấy hôm sau em hủy kết bạn rồi thử add lại thì em nó accept, mà k phải tự động accept đâu em phải chọc vào face em nó thì mới accept.
Xong rồi thì em cũng inbox chào tiếng mà em nó k chịu rep ( kiêu thế mà nhỏ bạn nói k kiêu, định mệnh ). Em để im đấy mấy hôm sau lại xài chiến thuật bão like mà các vozer hay sử dụng mà cũng k ăn thua luôn , em nó cứ làm ngơ như chưa thấy j ấy, nản vl . Lúc đấy định bỏ rồi nhưng nhỏ bạn lại kêu gái nó ít inbox fb nên xin sđt nt thử thế nào. Đến hôm qua em mới dám nt thử xem thế nào. Em nhắn từ hồi xem master chép đến hết the voice kid mà cũng éo thấy em nó rep luôn ( kiêu tập 2 ). Em chán quá đi ngủ luôn. Đến nt thế này cũng k rep thì làm sao cưa đỗ gái đây .
Mấy thím vào giúp em vs. Thành công em sẽ mang can dầu 5l đến tạ ơn các thím .
P/s: Đây là lần đầu em đi tán gái đó
Reply With Quote
Old 03-08-2014, 22:48
Mr.Xkk Mr.Xkk is offline
Junior Member
Re: [Help] Giúp nhắn tin làm quen với gái

Nêu giup đc e đã k F cm A
Reply With Quote
Old 03-08-2014, 22:50
whyworry's Avatar
whyworry whyworry is offline
Junior Member

Thôi thím ơi...
Chắc tạj nhìu thằg lwen gáj qá nên gáj thế...
Gjờ thì chỉ có gặp mặt xong rồj nt mớj ok...có bạn bè wen pk thế mà k sắp xếp nổi 1 lần gặp s thím?
Reply With Quote
Old 03-08-2014, 22:55
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by whyworry View Post
Thôi thím ơi...
Chắc tạj nhìu thằg lwen gáj qá nên gáj thế...
Gjờ thì chỉ có gặp mặt xong rồj nt mớj ok...có bạn bè wen pk thế mà k sắp xếp nổi 1 lần gặp s thím?
Nhỏ bạn nói gái nó cũng ít vệ tinh. Nhắn tin thì đc chứ gặp gái là em cứng đơ k biết nói j luôn á thím . E cũng bị mắc cái bệnh của mấy vozer khác là bạn bè quen thì chém gió chém bão chứ gặp ng lạ là im thin thít luôn
Reply With Quote
Old 03-08-2014, 23:02
roicungsebiban roicungsebiban is offline
K.I.A

Sms:"đm con phò! Nợ tiền bố mà làm ngơ hả?" là nó rep ngay. Xong kêu nhầm người rồi cứ thế hẹn này kia xl là quen được liền. Kinh nghiệm 26 năm fa của mình đó
Reply With Quote
Old 03-08-2014, 23:10
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by roicungsebiban View Post
Sms:"đm con phò! Nợ tiền bố mà làm ngơ hả?" là nó rep ngay. Xong kêu nhầm người rồi cứ thế hẹn này kia xl là quen được liền. Kinh nghiệm 26 năm fa của mình đó
Căn bản là nó biết em là ai rồi ( do add fb vs tự nhiên ngu ngu đi gửi lời kết bạn zalo do bấm nhầm).
H nt sao để e nó rep đây, bấn qá, cao nhân ơi vào giúp em
Reply With Quote
Old 03-08-2014, 23:12
15,6 cm's Avatar
15,6 cm 15,6 cm is offline
Junior Member

các kiểu nt như : Hi, chào em, cho anh làm quen nhé,... thì gái nó thấy thím nhạt như nước mía, dell chịu làm quen thì đúng rồi
Old 03-08-2014, 23:13
drakenhp drakenhp is offline
Junior Member

chọc face nó acpt thì chọc phát nữa nó rep nha
Reply With Quote
Old 03-08-2014, 23:15
timsgio's Avatar
timsgio timsgio is offline
Junior Member
Talking Re: [Help] Giúp nhắn tin làm quen với gái

- Thím muốn làm quen với gái thì cứ nc bt, cứ như là có quen biết từ trước, e bảo đảm thím làm đc thế thành cmn công luôn
Phở nhiều NƯỚC hơn cơm !!!
Reply With Quote
Old 03-08-2014, 23:16
whyworry's Avatar
whyworry whyworry is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by maddyshot View Post
Nhỏ bạn nói gái nó cũng ít vệ tinh. Nhắn tin thì đc chứ gặp gái là em cứng đơ k biết nói j luôn á thím . E cũng bị mắc cái bệnh của mấy vozer khác là bạn bè quen thì chém gió chém bão chứ gặp ng lạ là im thin thít luôn
Thế đưa e nt cho...hì
K gặp mặt dx thế thì phải nt thôj...đợj gáj rep chứ s gjờ...đừg chơj kiểu nhầm số, gáj pk ngay, đa số gáj k thjx kiểu zạ...
Nếu thjc thì cứ chaj mặt nt cho gáj...cũng dx rep à...mà nt đừg có hỏj han lug tug...thế chán lắm.
Mà e nghĩ gặp mặt vẫn hơn...đj cf gì đó...1 đám bạn...cứ chém gjó vs mấy đứa bạn, lâu lâu hỏj gáj câu, mà ngạj thì khỏj cũng dx...ít nhất cũg để gáj pk mình...rồj nt dễ hơn...
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules