Thread Tools
Old 20-05-2013, 22:21
bribnt's Avatar
bribnt bribnt is offline
Đã tốn tiền
Re: "5 triệu iPhone 5 trong 3 ngày là thảm họa, 10 triệu Galaxy S4 trong 1 tháng là tuyệt vời"

Quote:
Originally Posted by Girl_Snipper View Post
Thế mình gọi Galaxy là cái BVS trong nhiều bài thì có gọi là Seeder ko? Hay post tin thông báo những điểm mạnh của Xperia và XZ, những gì phải dùng mới khám phám được của Z; hay nêu ra khuyết điểm của S4 thì có gọi là Sam Seeders ko ? Bạn mua iod về, rủ mấy thằng Seeders nào đó của bạn pha loãng với nước đục màng nhĩ lag đều rồi vào comment tiếp, ko thì mình ko nói chuyện với bạn nữa đâu nhá, chán rồi
Thú thật với bạn nhé, mình là Vertu-Seeders, Lamborghini-Seeders , Ngoc5TrinhSeeders chứ bạn nói mình là Sam Seeder thì hạ thấp danh dự mình quá
Đã bảo rồi, nhiệm vụ của SS seeder là làm người ta quan tâm hơn đến SS. Việc đồng chí tự dưng lôi SS ra ở những topic không liên quan là cũng hướng đến nhiệm vụ đó.
Nhiệm vụ là thế, còn cách thức thì có thể khác nhau. Như bạn Khanh thì seed theo kiểu nâng hàng, còn đồng chí thì dùng phương pháp dìm hàng.

Mà nói chơi vậy thôi chứ có ai tự nhận mình là seeder bao giờ đâu.
Old 20-05-2013, 22:22
bazh 5.0's Avatar
bazh 5.0 bazh 5.0 is offline
Senior Member
Re: "5 triệu iPhone 5 trong 3 ngày là thảm họa, 10 triệu Galaxy S4 trong 1 tháng là tuyệt vời"

đk tiên quyết để làm seeder là mặt dầy...
Reply With Quote
Old 20-05-2013, 22:22
KinCat3's Avatar
KinCat3 KinCat3 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by con cu View Post
Nếu có bằng chứng về sự bất thường giữa bạn gái thợ may và ku Khờ chắc chứng minh được sự mờ ám với seeder chứ nhỉ
Đơn giản là em gái bắn tỉa là gái miền tây nên gõ kiểu VNI (đậm) trong khi thằng này lại ở mãi HN xa xôi

Quote:
Thế mình gọi Galaxy là cái BVS trong nhiều bài thì có gọi là Seeder ko? Hay post tin thông báo những điểm mạnh của Xperia và XZ, những gì phải dùng mới khám phám được của Z; hay nêu ra khuyết điểm của S4 thì có gọi là Sam Seeders ko ? Bạn mua iod về, rủ mấy thằng Seeders nào đó của bạn pha loãng với nước đục màng nhĩ lag đều rồi vào comment tiếp, ko thì mình ko nói chuyện với bạn nữa đâu nhá, chán rồi
Thú thật với bạn nhé, mình là Vertu-Seeders, Lamborghini-Seeders , Ngoc5TrinhSeeders chứ bạn nói mình là Sam Seeder thì hạ thấp danh dự mình quá
Old 20-05-2013, 22:23
con cu's Avatar
con cu con cu is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Đơn giản lắm, em thử trước luôn nhé: Thằng nào làm Seeders là chó hết! Éo cần biết hãng nào
Cái mồm thiên hạ mà, cứ hơm nào tinh tế hay genk đang nhiều bài Sam thì em là Sam Shitder, hôm nào đăng nhiều Apple thì em là Apple Shitder v.v...
Mà bạn với ku Khờ có quen biết gì nhau hông?
Old 20-05-2013, 22:23
Trum.Chem.Bao Ver*VoCuc Trum.Chem.Bao Ver*VoCuc is offline
Senior Member

Gái với Ku Khờ chung cty à

//Đệt cùng phút 23 2 post chung suy nghĩ .. tối nay chổng mông lên anh thưởng nhá

Sent from my S4 One 925 Z IP5 using vozForums
Old 20-05-2013, 22:24
isa's Avatar
isa isa is offline
Hồng Sơn

Quote:
Originally Posted by [K]aTZ View Post
Thiết kế này so với táo 5 thì giống cải lùi hơn
//Vẫn không biết thực sự mấy con s3, s4 bán được nhiều nhất ở thị trường nào nhỉ ở VN thì chả thấy nhiều, thằng bạn mình ở Nhật cũng kêu bên đấy toàn ip là chủ yếu.
mình thấy thiết kế như kia hay ấy chứ, có điều cầm sẽ bị cấn tay như con Z nếu tay nhỏ. Giả sử như này nhé, mặt trước toàn bộ màn hình đều nằm trên cái phần màu đen sẫm, khi màn hình tắt đi thì chỉ còn khoảng 3 cụm điểm ảnh thay cho đèn led để báo hiệu cuộc gọi nhỡ, sms, fb notif...
Phần nằm thụt hơn khi màn hình sáng lên thì nó cũng sáng theo, trên đó hiển thị các thông tin như đồng hồ, pin, cột sóng, wifi blutooth này nọ và camera như trong hình
Reply With Quote
Old 20-05-2013, 22:31
Girl_Snipper Girl_Snipper is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by Trum.Chem.Bao Ver*VoCuc View Post
Gái với Ku Khờ chung cty à

//Đệt cùng phút 23 2 post chung suy nghĩ .. tối nay chổng mông lên anh thưởng nhá

Sent from my S4 One 925 Z IP5 using vozForums
2 bạn là Seeders phải ko sao mà mình vừa chửi Seeders xong 2 bạn đốp liền thế, hôm trước em chửi Seeders xong thằng Mactinos lao vào đốp ngay thế là lộ 1 thằng Chả lẽ 2 bác cũng là Seeders sao ?
Mà câu bác hỏi là gì, Khờ sa là thằng nào ?
Reply With Quote
Old 20-05-2013, 22:35
buiminhthai's Avatar
buiminhthai buiminhthai is offline
Senior Member

Thằng Sam Sung là 1 thằng mặt dày mày nhọn về quảng nổ, cho tiền PR để nâng bi nó 1 cách lộ liễu.
Reply With Quote
Old 20-05-2013, 22:35
KinCat3's Avatar
KinCat3 KinCat3 is offline
Senior Member

Quote:
2 bạn là Seeders phải ko sao mà mình vừa chửi Seeders xong 2 bạn đốp liền thế, hôm trước em chửi Seeders xong thằng Mactinos lao vào đốp ngay thế là lộ 1 thằng Chả lẽ 2 bác cũng là Seeders sao ?
Mà câu bác hỏi là gì, Khờ sa là thằng nào ?
Thằng đó là ông đây
Old 20-05-2013, 22:39
Girl_Snipper Girl_Snipper is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by KinCat3 View Post
Thằng đó là ông đây
À há, chả biết sao 2 bác kia ko vào quote nữa, xác định được 3 thằng Seeders nhé Mactinos, Trum_chem_bao...., Con cu...., 2 ông sau để từ từ xem có vào quote ko cái đã rồi xác định luôn
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules