Thread Tools
Old 10-04-2012, 22:01
clinhc clinhc is offline
Junior Member
Mua máy nghe nhac để nghe lossless...?

Sắp tới mình định tậu em Beat Pro để phục vụ cho cái lỗ tai, và cũng muốn tậu luôn một chiếc máy nghe nhạc cho nó thành perfect couple...nhu cầu của mình chỉ là nghe nhạc, ngoài ra ko gì thêm. Số thóc bỏ ra là 6 - 8tr.
Có bác bên tinhte tư vấn cho mình chiếc studio v2, em này thì ko có gì để chê, nhưng mình còn thắc mắc khôg biết bộ nhớ trong của em nó là bao nhiêu (được như ipod classic thì quên sầu ), em nó có hỗ trợ chơi theo album, ca sĩ, thể loại v.v... ko, và có hiển thị tốt TV unicode ko (nhạc Việt mình toàn để tag là TV có dấu), ai biết nhiều về em này thì cho mình chút ý kiến nhé
Ae đừng tư vấn mấy chú ipod nhé, và một điều nữa là mọi người đừng ném gạch việc mình mua beat nhé (em nó đẹp mà bass chắc cũng đủ để lên thiên đàng).
Thank tất cả ace!
Reply With Quote
Old 10-04-2012, 22:11
Keirapc's Avatar
Keirapc Keirapc is offline
Senior Member
Re: Mua máy nghe nhac để nghe lossless...?

Quote:
Originally Posted by clinhc View Post
Sắp tới mình định tậu em Beat Pro để phục vụ cho cái lỗ tai, và cũng muốn tậu luôn một chiếc máy nghe nhạc cho nó thành perfect couple...nhu cầu của mình chỉ là nghe nhạc, ngoài ra ko gì thêm. Số thóc bỏ ra là 6 - 8tr.
Có bác bên tinhte tư vấn cho mình chiếc studio v2, em này thì ko có gì để chê, nhưng mình còn thắc mắc khôg biết bộ nhớ trong của em nó là bao nhiêu (được như ipod classic thì quên sầu ), em nó có hỗ trợ chơi theo album, ca sĩ, thể loại v.v... ko, và có hiển thị tốt TV unicode ko (nhạc Việt mình toàn để tag là TV có dấu), ai biết nhiều về em này thì cho mình chút ý kiến nhé
Ae đừng tư vấn mấy chú ipod nhé, và một điều nữa là mọi người đừng ném gạch việc mình mua beat nhé (em nó đẹp mà bass chắc cũng đủ để lên thiên đàng).
Thank tất cả ace!

bác cắm beat vào đít chạy cho đỡ phí con DAP
Old 10-04-2012, 22:12
Shim Carolina's Avatar
Shim Carolina Shim Carolina is offline
Senior Member

khổ thân chủ thớt, đúng ổ anti beats rồi
Old 10-04-2012, 22:12
knightdng's Avatar
knightdng knightdng is offline
Senior Member

Sony A + Convert WAV+ Beat
Chơi lossless kiểu này dc ko nhỉ

Last edited by knightdng; 10-04-2012 at 22:24.
Reply With Quote
Old 10-04-2012, 22:21
sushisu2007 sushisu2007 is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by Keirapc View Post

bác cắm beat vào đít chạy cho đỡ phí con DAP
Bác này thử cắm chưa mà phán ghê vậy

Mình có dịp nghe thử beats studio rùi thì thấy em nó rất rất khá (trừ cái giá khá chat). Tuy nhiên bác chủ có ĐK thì ko sao cả

Quay lại VĐ chính thì bác chủ kiếm con Sony A86x mới xem ntn or kiếm dc con ipod classic còn tốt thì
Reply With Quote
Old 10-04-2012, 23:21
AliPenrynLyd's Avatar
AliPenrynLyd AliPenrynLyd is offline
Đã tốn tiền

Đọc cái Tittle thôi em cũng đủ biết "họ" là người ntn rầu.
Em không muốn phân tích cái câu trên vì sợ mình bị gọi là GATO
Em đi ra ...
Old 11-04-2012, 09:04
clinhc clinhc is offline
Junior Member

đã xin trước các bro rồi mà vẫn bị ăn gạch
em mà có nhiều đạn thì đã múc mấy em sen rồi, tầm này có hơn kém nhau thì mình nghĩ cũng chỉ một chút thôi.
ae tư vấn mấy chú sony dòng A nhưng mình thấy ko ổn, chức năng tùm lum, chả tập trung vào cái gì cả...ko có em nào chỉ nguyên nghe nhạc mà quản lí nhạc tốt một chút nhỉ...? tính tậu chú studio v2 mà nghĩ đến việc duyệt cả mấy trăm file nhạc để tìm một bài mà đã thấy mệt.
Reply With Quote
Old 11-04-2012, 09:14
ho rang kiem ho rang kiem is offline
K.I.A

Mình cũng thích con Hisound Studio V lắm.Nhìn rất cứng cáp,mạnh mẽ.Âm thanh thì bỏ xa con Touch G2 của mình.Nếu bạn này thật sự chỉ chú tâm đến âm nhạc thì mua luôn đi.Suy nghĩ nhiều càng rối thôi.À quện hỏi bạn đã nghe thử chưa?Mình nghĩ chừng nào những con lạ quá,k có thử được thì mới xin tư vấn,tham khảo ý kiến này nọ còn em này nếu bồ ở Hà Nội thì ra X Vũ.HCM thì ra 3kshop nghe thử,thích thì mua luôn.Phân vân làm chi?
Reply With Quote
Old 11-04-2012, 09:21
fray92's Avatar
fray92 fray92 is offline
Senior Member

Quote:
em mà có nhiều đạn thì đã múc mấy em sen rồi, tầm này có hơn kém nhau thì mình nghĩ cũng chỉ một chút thôi.
ae tư vấn mấy chú sony dòng A nhưng mình thấy ko ổn, chức năng tùm lum, chả tập trung vào cái gì cả...ko có em nào chỉ nguyên nghe nhạc mà quản lí nhạc tốt một chút nhỉ...? tính tậu chú studio v2 mà nghĩ đến việc duyệt cả mấy trăm file nhạc để tìm một bài mà đã thấy mệt.
HD598 $236
Beats PRO $350
Chênh nhau nhiều mà?
Âm thanh của mấy con Beats không xứng đáng với cái giá tiền bạn bỏ ra đâu.

Chắc bạn bên tinhte nghe mấy bố bên đấy ca tụng beats lên trời, dìm chất lượng âm thanh của iPod xuống đất phải không?

Last edited by fray92; 11-04-2012 at 09:36. Reason: Dùng từ ngữ hơi quá lời.
Reply With Quote
Old 11-04-2012, 09:22
sushisu2007 sushisu2007 is offline
K.I.A

Quote:
Em sony A86x thì quản lí nhạc ko tệ tí nào, và nghe nhạc thì
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules