Thread Tools
Old 21-09-2011, 10:40
Confirm Confirm is offline
Member
Re: [Chung tay] Cùng giúp đỡ cụ ông 80 tuổi nuôi vợ tai biến, con bệnh tậthoàn cảnh vô cùng khó khăn

Cho em góp 50k nhé, nhưng tại không có tk ở những ngân hàng kể trên nên xin phép được góp trực tiếp khi nào có off

p/s: Có lịch off chưa vậy ạ? cho em xin ít thông tin luôn
Reply With Quote
Old 21-09-2011, 10:43
vitcon3tuoi vitcon3tuoi is offline
Senior Member
Re: [Chung tay] Cùng giúp đỡ cụ ông 80 tuổi nuôi vợ tai biến, con bệnh tậthoàn cảnh vô cùng khó khăn

Vãi tè, lát đi SG rồi, mai về. Ai ở SG cho em gửi 50k được ko? Ko có thời gian nhiều để ra ngân hàng

Anh update thêm là các bạn không có tài khoản có thể ra bất kì ngân hàng nào thuộc hệ thống ngân hàng trên rồi bảo với nhân viên là muốn gửi tiền vào tài khoản rồi người ta hướng dẫn cho. Khi đi ghi thêm số tài khoản và tên tài khoản của pé Chi.
Old 21-09-2011, 10:46
Confirm Confirm is offline
Member

Quote:
Originally Posted by vitcon3tuoi View Post
Vãi tè, lát đi SG rồi, mai về. Ai ở SG cho em gửi 50k được ko? Ko có thời gian nhiều để ra ngân hàng

Anh update thêm là các bạn không có tài khoản có thể ra bất kì ngân hàng nào thuộc hệ thống ngân hàng trên rồi bảo với nhân viên là muốn gửi tiền vào tài khoản rồi người ta hướng dẫn cho. Khi đi ghi thêm số tài khoản và tên tài khoản của pé Chi.
Bác ở đoạn nào? gửi cho em cũng được nè bác.

Chuyển có 50, 100k mà ra ngân hàng thì mấy Teller nó nhìn mình giống đại gia hai lúa mới lên
Reply With Quote
Old 21-09-2011, 10:51
PhanThien PhanThien is offline
Junior Member

Cu nay noi tieng nhieu nam nay roi - Nguoi giup cung vo so ,nhung cu ko nhan giup do nhieu ,co nguoi nhan ve nuoi cu. cung ko chiu. ban Search cac dien dan lon tren google co hang chuc topic ban ve cu. nay ma ... (sorry dt ko go dau dc )
Reply With Quote
Old 21-09-2011, 11:14
Trác Đông Lai's Avatar
Trác Đông Lai Trác Đông Lai is offline
| Giang hồ hiểm ác |

Quote:
Originally Posted by Confirm View Post
Cho em góp 50k nhé, nhưng tại không có tk ở những ngân hàng kể trên nên xin phép được góp trực tiếp khi nào có off

p/s: Có lịch off chưa vậy ạ? cho em xin ít thông tin luôn
Cảm ơn bạn. Có cả thread về off rồi. Có gì bạn gặp trực tiếp nhé!

Quote:
Originally Posted by vitcon3tuoi View Post

Ok. Mình sẽ update theo gợi ý này.

Quote:
Originally Posted by PhanThien View Post
Cu nay noi tieng nhieu nam nay roi - Nguoi giup cung vo so ,nhung cu ko nhan giup do nhieu ,co nguoi nhan ve nuoi cu. cung ko chiu. ban Search cac dien dan lon tren google co hang chuc topic ban ve cu. nay ma ... (sorry dt ko go dau dc )
Cụ vẫn khó khăn thì mình vẫn có thể giúp cụ bạn ạ.
Reply With Quote
Old 21-09-2011, 11:33
dementiazz dementiazz is offline
K.I.A

up lên cho ae vozer thấy. Em thì đi lẻ. Tại k có time đi với mọi người. Chiều nay e ghé qua
Reply With Quote
Old 21-09-2011, 13:08
thief_fighter's Avatar
thief_fighter thief_fighter is offline
Đã tốn tiền

chị đồng nghiệp ngồi cạnh vừa ủng hộ 100k vào tk Đông Á
Reply With Quote
Old 21-09-2011, 13:39
Trác Đông Lai's Avatar
Trác Đông Lai Trác Đông Lai is offline
| Giang hồ hiểm ác |

Quote:
Originally Posted by thief_fighter View Post
chị đồng nghiệp ngồi cạnh vừa ủng hộ 100k vào tk Đông Á
Cảm ơn bạn đã kêu gọi đồng nghiệp ủng hộ!

Sẽ update post #1.

Reply With Quote
Old 21-09-2011, 14:00
sya0ran sya0ran is offline
K.I.A

Em thì ở gần chỗ cụ có gì em sẽ qua giúp đỡ cụ thường xuyên ,em cảm ơn anh và tất cả các anh chị trong VOZ rất nhiều ạ.Em mạo muội post topic anh lên page 1 theard về cụ MƯỜI cho các anh chị VOZ muốn giúp đỡ cụ nhìn thấy dễ hơn......
Reply With Quote
Old 21-09-2011, 14:22
peasea1911 peasea1911 is offline
Senior Member

úp cho anh em ủng hộ
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules