Thread Tools
Old 15-02-2014, 19:52
caocons caocons is offline
K.I.A
Re: [tâm sự] e có fai là thg ích kỷ

3 thằng đào mộ bên trên vẫn nhảy vào tư vấn như đúng rồi vậy, dự là con kia giờ đẻ 2 đứa con rồi, hoặc là cho thằng thớt, hoặc là cho thằng kia
Reply With Quote
Old 18-02-2014, 16:16
kunf77 kunf77 is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by !!layhon!! View Post
hi các bác, hiện h e đang rất là lung tung. nhóm e là những đã từng luyện thi đai học với nhau và chơi thân voi nhau cũng dc 3 năm nay rồi. trong nhóm e và bé kia wen nhau. cũng dc gần 2 năm. bọn e rất là y nhau, chiện ko có j nói nếu như trong nhóm có thg hoc chung lớp với bạn e... thg này nó cứ cà khịa bạn e hoài (nghe ban e kể no nc rất là ... mún gạch vào mặt :gạch nhung bạn e cung nghĩ là bạn bè chơi thân lại hoc cùng lớp nen cung chả để j, những e thi dĩ nhiên đã đề fòng nên cũng có dặn dò gấu.
sáng nay thi gấu bảo la thg xhit đó lại rủ gấu về we nhà thg đó chơi (chỉ ru 1 mình gấu e, ko hế cho e bít, mặc dù no bít e và gấu đang yêu nhau). nhưng diều đáng nói là con gấu e lại nghĩ là sẽ đi với thg xhit kia "wtf"... éo mẹ nghĩ tới lại tức điên máu. ko hiểu gấu nhà e nghi cái wai j lại ok đi với nó, còn thg xhit kia cũng ko bít tai sao lai rủ gấu e đi riêng (tsb nó)
e thì e rất là thưong gấu, e cũng nghĩ là gấu cũng thế, nhưng mà thật tình là ko hỉu nổi con gấu nó đang nghĩ j mà lai ok đi với thg kia.
thks các bác đã đọc. e cũng chỉ mun lên đây nói ra cho đỡ tức, cung sẽ ko nói với bất kì ai trong đám bạn này về những j e dang nghĩ, kể cả gấu.
Cũng từng rơi vào trường hợp như thớt , không khác tý nào , và giờ là ex , trước sau cũng có sừng . Chúc thớt tỉnh táo
Reply With Quote
Old 18-02-2014, 16:50
leekha leekha is offline
Junior Member

nghe tức giùm thớt. géc nhất thể loại con gái kiểu này. 1 bao súng chỉ khớp với 1 súng thôi chứ con phò đó cứ nghĩ đồ nào cũng bỏ vào bịch dc hết à
Reply With Quote
Old 18-02-2014, 17:13
badaonhut37 badaonhut37 is offline
K.I.A

bác edit dấu với chữ cái.nhắn tin thì thế này cũng được.đã lên đây thì cứ tiếng việt đầy đủ cho nó văn hóa.
chuyện bác theo mình 1 là c/t anh đi với nó.2 là ở lại.phải cứng bác ạ.không dễ mất gấu lắm.nhiều trương hợp rồi nhé.
nó lằng nhằng này nọ thì XH-CT nhé.nó yêu bác thì nó sẽ nghe bác trong trương hợp này.
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules