Thread Tools
Old 14-07-2011, 13:49
wolf's rain ver2 wolf's rain ver2 is offline
Đã tốn tiền
Re: [tâm sự] e có fai là thg ích kỷ

Thế bác chính thức với gấu và mọi ng đều biết chưa hay có mỗi 2 bác biết với nhau.
Nếu 2 bác chính thức rồi mà gấu bác vẫn vậy thì ko được. Là em thì em sẽ cho gấu ăn bạt tai và pp. ĐM chứ gọi là yêu mình thương mình mà đíu biết ngĩ cho mình thì yêu cái mẹ gì
(Xl bác em lại bị bức xúc vì chuyện xưa )
Reply With Quote
Old 14-07-2011, 13:57
!!layhon!! !!layhon!! is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by wolf's rain ver2 View Post
Thế bác chính thức với gấu và mọi ng đều biết chưa hay có mỗi 2 bác biết với nhau.
Nếu 2 bác chính thức rồi mà gấu bác vẫn vậy thì ko được. Là em thì em sẽ cho gấu ăn bạt tai và pp. ĐM chứ gọi là yêu mình thương mình mà đíu biết ngĩ cho mình thì yêu cái mẹ gì
(Xl bác em lại bị bức xúc vì chuyện xưa )
y bác chính thức là sao? thi công bố dang yêu nhau cho cả làng bít rồi, còn chính thuc j nua... còn bảo cho cả làng bít đã xh thi thoi cho e xin , ma thg kia no có tom tem hay ko thi e ko btí nhưng biểu hiện và lời nói của nó và wa lời kể của gấu làm e có cảm jác như thế
Reply With Quote
Old 14-07-2011, 14:08
tanosizin tanosizin is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by !!layhon!! View Post
y bác chính thức là sao? thi công bố dang yêu nhau cho cả làng bít rồi, còn chính thuc j nua... còn bảo cho cả làng bít đã xh thi thoi cho e xin , ma thg kia no có tom tem hay ko thi e ko btí nhưng biểu hiện và lời nói của nó và wa lời kể của gấu làm e có cảm jác như thế
Có thể xảy ra 2 trường hợp nha bạn
1- Gấu nó mún thử bạn sẽ phản ứng như thế nào khi em nó quyết đinh đi riêng với thừng kia. Có thể em nó thích bạn ghen hơn 1 chút
2- Em nó là thứ ko ra gì, xin lỗi nói thẳng, mẹ có ng iu mà còn bỏ đi theo trai chẳng khác nào con đ""""""" .
Cách giải quyết : Hãy là thèng đàn ông, em nó đi với trai mà bạn cho đi thì một là yêu vu vơ hai là não bạn ko có nếp nhăn. phản ứng quyết liệt lên, em nó vẫn mún đi thì đá mẹ nó đi.
Reply With Quote
Old 14-07-2011, 14:18
lll7lll lll7lll is offline
K.I.A

thằng ấy và anh em chọn ai

Xếp hình rồi éo sợ gì

P/S: éo biết thặng bạn như thế bác còn chơi làm gì
Reply With Quote
Old 14-07-2011, 14:33
!!layhon!! !!layhon!! is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by tanosizin View Post
1- Gấu nó mún thử bạn sẽ phản ứng như thế nào khi em nó quyết đinh đi riêng với thừng kia. Có thể em nó thích bạn ghen hơn 1 chút
2- Em nó là thứ ko ra gì, xin lỗi nói thẳng, mẹ có ng iu mà còn bỏ đi theo trai chẳng khác nào con đ""""""" .
Cách giải quyết : Hãy là thèng đàn ông, em nó đi với trai mà bạn cho đi thì một là yêu vu vơ hai là não bạn ko có nếp nhăn. phản ứng quyết liệt lên, em nó vẫn mún đi thì đá mẹ nó đi.
gấu e thi chắc ko đến nỗi là đ đâu ... thật ra thi e làm sao cho nó đi dc, nhưng nãy nghe nó nói thế e tức wa sán cho 1 câu bảo nó đi đi rồi out lun... dĩ nhiên e sẽ noi chiện thẳng với gấu

Quote:
Originally Posted by lll7lll View Post
thằng ấy và anh em chọn ai
Xếp hình rồi éo sợ gì
P/S: éo biết thặng bạn như thế bác còn chơi làm gì
bạn bè j, e thừong nói nó là thg đàn bà, tai vì cả nhóm đi chơi chung thi minh đi thôi chứ có bao h lân la ngồi nhậu với nó đâu
Reply With Quote
Old 14-07-2011, 14:34
tothickay tothickay is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by tanosizin View Post
thật đấy..vote cái này.
Reply With Quote
Old 28-01-2012, 01:08
1110ichien 1110ichien is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by copynoob View Post
Có những việc giữa chúng nó mà bạn không biết.
Cẩn thận vẫn hơn.

Thế gấu bảo ok về quê à? Cứ cho về, chả sao cả.
Giữ trái tym mới khó, giữ người làm ccm gì.
bác cao thượng gứm.thế ng yêu bạn đi chơi với hết thằng này đến thừng khác.xong nó kêu vẫn yêu bác.thế bác chấp nhận chăng
Reply With Quote
Old 28-01-2012, 01:25
o0cuoideu0o's Avatar
o0cuoideu0o o0cuoideu0o is offline
Đã tốn tiền

xh rồi thì đá ngay k thương tiếc
chưa xh thì cố mà xh rồi sút
có thế mà cũng hỏi
Reply With Quote
Old 28-01-2012, 01:27
Inter90 Inter90 is offline
Member

Vả vỡ mẹ mồm đi, trước con gấu mình lúc đang giận nhau cũng định thử mình, bảo có thể e sẽ đi lấy mẫu xét nghiệm với thầy và mấy a ở ptn, đi xa nên nếu k kịp sẽ ngủ qua đêm lại ở đấy, mình éo nói gì bảo cứ đi đi, y như rằng 1 lúc sau "e cố tình nói thế thôi, chứ sao e đi như thế đc, mà sao chả thấy a cấm gì, hix", đến nản
Reply With Quote
Old 28-01-2012, 03:11
giangPDP giangPDP is offline
K.I.A

Gấu bác này hoặc ngẫn hoặc ngựa
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules