Thread Tools
Old 11-01-2014, 22:16
DaLat_hoanghon DaLat_hoanghon is offline
K.I.A
[Tâm sự ]buồn quá mấy thím,tán gái xinh sắp thành công rồi lại hồ đồ tư vấn e với :(

Chẳng là hồi trước e tự kỉ,ngoại hình thấp bé,mập xấu đc cái nhà có chút điều kiện cũng an ủi,nhưng e ko dám yêu ai,cứ tự kỉ hoài trong phòng suốt ngày game ,đang vui đang yên e dự định sẽ chẳng yêu ai sau này nếu may mắn obz giới thiệu ai được thì lấy.Một lần chát với đứa bạn,hỏi có người yêu chưa,e nói chưa có,rồi nó giới thiệu cho 1 con bé học cùng lớp,e ban đầu chỉ nt face cho vui thôi,bé đó tên chữ đầu là N(em xin gọi là N),rồi nó đưa e số điện thoại,e chỉ chát cho vui ko lưu vì e nghĩ chắc kết quả chẳng tốt đẹp gì,lúc đó hè e đang dắt người quen đi tham quan Đà Lạt,bổng nhận được cuộc gọi của N,e còn ấp ớ hỏi tên ai,N rủ e đi chơi,e"ừ" cho qua chuyện,hôm sau đang chán thì N rủ 1 lần nữa e đi đã quyết định đi.Cảm nhận ban đầu e nhìn nó bình thường,nhưng đứa bọn bạn e khen là xinh,e thì đang trầm cảm chả muốn yêu,xem như gặp đi chơi cho vui,hình như hè nó chán ko có ai đi chơi nên cứ rủ e hoài,e cứ chiều nó,rồi hôm nó nhậu say đám bạn nó còn gọi e chở nó về,e đã cõng nó về,dường như nó cảm kích em lắm,rồi mấy lần nó rủ đi chơi với chú nó,nói thiệt e "xấu" e còn phải thừa nhận , chú nó còn đùa là bảo nó bõ e đi,nó cười kêu "dễ thương mà",rồi cứ thế liên lạc với nó riết cũng thân thiết,e rất ít nt với nó toàn nó chủ động nhắn tin,rồi sau này hết hè vào học N nó cũng nhạt dần với e,nó nói với e "a với e chỉ là bạn thôi nhé",e nghe vậy rất buồn và "ừ",nhưng e với nó vẫn chát face(có khi 2 h sáng),rồi thỉnh thoảng nó nhờ e chở về.Rồi đến trung thu,e rủ nó đi chơi nó kêu bận đi múa j đó,e đang chán nản cuộc đời chả muốn yêu ai sẵn ko thích nó nên e quyết định Next,e đã chát face"nói lời tạm biệt nó",nhưng nó lại níu kéo lại,e rất bất ngờ,N nói"a ko hiểu e j hết",e trong đầu tưởng bở nó thích e,sau này nó rủ e đi chơi vài lần,rồi đi ăn.Càng về sau e thấy nó công nhận càng xinh gái,kèm theo đó rất nhiều thằng theo đuổi vì nó học cũng khá trong lớp Đại học,đã vậy còn xinh nên nhiều thằng theo là chuyện bình thường,mỗi lần đi chơi là e thấy nó nt or có cuộc gọi tư đầu dây bên kia giọng Nam,e hỏi ai thì nó giải thích là bạn,rồi e quyết định đưa ra ý tưởng thử lòng nó,Noel rủ nó đi chơi nó từ chối vì lí do đi với nhóm bạn học,rồi e đổi ý sang giao thừa rủ nó lần nữa(nhưng nó lại từ chối) e đi với nhóm bạn thì thấy nó đi với thằng khác trong lòng e bắt đầu nổi ghen tuông,e đã tra khảo nó,nhưng nó nói chưa phải người iu nên chưa muốn trả lời kiểu đó,e lỡ kêu nó "lúc cần chở về thì gọi a,còn a rủ e đi chơi thì e lại chốn tránh" rồi lỡ kêu lợi dụng j đó,rồi nó tự ái next e tới giờ mặc dù e cố gắng nt,hỏi thăm nó,nó vẫn trả lời chỉ có điều trả lời tránh né,ko muốn liên lạc với e nữa,đã vậy e gặp nó ngoài đường đòi chờ về nó ko chịu ,nó nt"hạn chế liên lạc với nó lại,cố quên nó đi",e nghĩ lại mình thật ngốc lỡ nóng nãy chửi nó,h ko biết làm sao để nó quay lại thân thiết với e như xưa.:(
Reply With Quote
Old 11-01-2014, 22:23
21A's Avatar
21A 21A is offline
Senior Member
Re: [Tâm sự ]buồn quá mấy thím,tán gái xinh sắp thành công rồi lại hồ đồ tư vấn e với

Chắc chờ tuyến sau vậy, chứ ca này khó quá.
Old 11-01-2014, 22:26
trongliar2k14 trongliar2k14 is offline
Junior Member
Re: [Tâm sự ]buồn quá mấy thím,tán gái xinh sắp thành công rồi lại hồ đồ tư vấn e với

thớt ngu vãi, làm đàn ông việc gì phải quỵ lụy như thế, nhìn là biết gái nó ko yêu thoét rồi, cứ cố đấm ăn xôi, ko được thì bỏ
Reply With Quote
Old 11-01-2014, 22:29
DaLat_hoanghon DaLat_hoanghon is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by trongliar2k14 View Post
thớt ngu vãi, làm đàn ông việc gì phải quỵ lụy như thế, nhìn là biết gái nó ko yêu thoét rồi, cứ cố đấm ăn xôi, ko được thì bỏ
tại e thấy nó xinh nên tiếc,với lại e hy vọng lỡ đâu nếu tiếp tục tấn công biết đâu nó hồi tâm chuyển ý
Reply With Quote
Old 11-01-2014, 22:46
alibasun alibasun is offline
Junior Member

e cũng như bác,có khác là khác bác đl e sg thôi cũng y chang bác nhưng mà có điều gái của e thì nó có gấu r nên e nghĩ dù gì nó nhạt dần chắc nó cũng có lý do của nó nên em cũng đành chịu.chỉ có buồn cái là nó chẳng nói chẳng rằng cứ thế mà nhạt làm em buồn v~ , mặc dù trước đó quả thật tc đẹp v~ ra :( cũng 3 tháng rồi mà e cứ bùn suy nghĩ về nó hoài bác nào cao tay giúp e lạc quan hơn được không ? cuộc sống của e từ lúc chưa có nó thì cũng bt thôi nhưng mà từ khi có nó rồi mất nó đến giờ e vẫn chưa thoát ra được buồn phiền các bác à mong các bác giúp e với các bác có chửi cũng được cứ góp ý thẳng thắn để giúp e với ạ e ghi nhận hết
Reply With Quote
Old 11-01-2014, 22:52
handoiiuai handoiiuai is offline
K.I.A

Thớt nhjêu tuổi rồi vậy? E ns thật thím đừng buồn, thím ns thím xấu đúng ko? Mà lại nhát gái, đã vậy ms có chút hy vọng thì thím lại chửi nó rồi bảo nó lợi dụng. Tốt nhất thím dừng lại đi, ko có hy vọng j đâu. Cố lắm thì thím kủng chỉ là thằng anh trai mẫu mực thôi. Đừg ham gái đẹp, nồi nào vung đó cho lành
Reply With Quote
Old 11-01-2014, 22:57
alibasun alibasun is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by handoiiuai View Post
Thớt nhjêu tuổi rồi vậy? E ns thật thím đừng buồn, thím ns thím xấu đúng ko? Mà lại nhát gái, đã vậy ms có chút hy vọng thì thím lại chửi nó rồi bảo nó lợi dụng. Tốt nhất thím dừng lại đi, ko có hy vọng j đâu. Cố lắm thì thím kủng chỉ là thằng anh trai mẫu mực thôi. Đừg ham gái đẹp, nồi nào vung đó cho lành
e cũng nghĩ như bác, nồi nào vung đó thì mới bền được, không thì cũng một time rồi cũng chẳng đến đâu làm buồn thêmcòn xấu mà muốn gái đẹp thì e nghĩ ít ra mình cũng phải thành đạt , trai anh hùng gái thuyền quyên mà
Reply With Quote
Old 11-01-2014, 23:04
demonkunkun's Avatar
demonkunkun demonkunkun is offline
Đã tốn tiền

Thớt chỗ nào đà lạt, gái học đh đl hay cđ sư phạm? Tí info nào
Reply With Quote
Old 11-01-2014, 23:06
xalech xalech is offline
Junior Member

Bỏ đi thím,mình nghĩ thím chỉ say nắng e nó thui.
Reply With Quote
Old 11-01-2014, 23:21
daica.v0z.offline's Avatar
daica.v0z.offline daica.v0z.offline is offline
Senior Member
Cố đấm cũng ko có xôi mà ăn đâu

Sent from my - cuc gach than thanh - using vozForums

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules